WooCommerce Subscriptions 3.0.9 - en to tl_PH translation catalogue (1220 entries)

en:  Next payment is due %s.
tl_PH: Ang susunod na pagbabayad ay dapat bayaran %s.

en:  Subscription Created
tl_PH: Nagawa ang Subscription

en:  Subscription Deleted
tl_PH: Tinanggal ang Subskripsyon

en:  Subscription Switched
tl_PH: Inilipat ang Subscription

en:  Subscription Updated
tl_PH: Na-update ang Subscription

en: "%s" is not a valid new order type.
tl_PH: Ang &quot;%s&quot; ay hindi wastong bagong uri ng order.

en: $0 Initial Checkout
tl_PH: $0 Paunang Checkout

en: $type passed to the function was not a string.
tl_PH: Ang $type na ipinasa sa function ay hindi isang string.

en: %1$s %2$s then %3$s
tl_PH: %1$s %2$s pagkatapos ay %3$s

en: %1$s %2$s then %3$s / %4$s | %1$s %2$s then %3$s every %4$s
tl_PH[0]: %1$s %2$s pagkatapos ay %3$s / %4$s

en: %1$s %2$s then %3$s every %4$s
tl_PH: %1$s %2$s pagkatapos ay %3$s bawat %4$s

en: %1$s %2$s then %3$s every %4$s on %5$s
tl_PH: %1$s %2$s pagkatapos ay %3$s bawat %4$s sa %5$s

en: %1$s %2$s then %3$s on %4$s %5$s each year
tl_PH: %1$s %2$s pagkatapos ay %3$s sa %4$s %5$s bawat taon

en: %1$s %2$s then %3$s on %4$s %5$s every %6$s year
tl_PH: %1$s %2$s pagkatapos ay %3$s sa %4$s %5$s bawat %6$s taon

en: %1$s %2$s then %3$s on the %4$s day of every %5$s month
tl_PH: %1$s %2$s pagkatapos ay %3$s sa %4$s araw ng bawat %5$s buwan

en: %1$s %2$s then %3$s on the %4$s of each month
tl_PH: %1$s %2$s pagkatapos ay %3$s sa %4$s ng bawat buwan

en: %1$s %2$s then %3$s on the last day of each month
tl_PH: %1$s %2$s pagkatapos ay %3$s sa huling araw ng bawat buwan

en: %1$s %2$s then %3$s on the last day of every %4$s month
tl_PH: %1$s %2$s pagkatapos ay %3$s sa huling araw ng bawat %4$s buwan

en: %1$s (#%2$s &ndash; %3$s)
tl_PH: %1$s (#%2$s – %3$s)

en: %1$s Complete payment on %2$sOrder %3$s%4$s to be able to change your subscription.
tl_PH: %1$s Kumpletuhin ang pagbabayad sa %2$sOrder %3$s%4$s upang mapalitan ang iyong subscription.

en: %1$s after %2$s free trial
tl_PH: %1$s pagkatapos ng %2$s na libreng pagsubok

en: %1$s and a %2$s sign-up fee
tl_PH: %1$s at isang %2$s na bayad sa pag-sign up

en: %1$s every %2$s
tl_PH: %1$s bawat %2$s

en: %1$s every %2$s on %3$s
tl_PH: %1$s bawat %2$s sa %3$s

en: %1$s for %2$d item | %1$s for %2$d items
tl_PH[0]: %1$s para sa %2$d item

en: %1$s for %2$s
tl_PH: %1$s para sa %2$s

en: %1$s free trial then %2$s
tl_PH: %1$s libreng pagsubok pagkatapos ay %2$s

en: %1$s now, and
tl_PH: %1$s ngayon, at

en: %1$s on %2$s %3$s each year
tl_PH: %1$s sa %2$s %3$s bawat taon

en: %1$s on %2$s %3$s every %4$s year
tl_PH: %1$s sa %2$s %3$s bawat %4$s taon

en: %1$s on the %2$s day of every %3$s month
tl_PH: %1$s sa %2$s araw ng bawat %3$s buwan

en: %1$s on the %2$s of each month
tl_PH: %1$s sa %2$s ng bawat buwan

en: %1$s on the last day of every %2$s month
tl_PH: %1$s sa huling araw ng bawat %2$s buwan

en: %1$s subscription could not be updated: %2$s | %1$s subscriptions could not be updated: %2$s
tl_PH[0]: Hindi ma-update ang %1$s subscription: %2$s

en: %1$s with %2$s free trial
tl_PH: %1$s na may %2$s na libreng pagsubok

[ctx: %1$s: old payment title, %2$s: new payment title]
en: Payment method changed from "%1$s" to "%2$s" by the subscriber from their account page.
tl_PH: Ang paraan ng pagbabayad ay binago mula sa &quot;%1$s&quot; patungong &quot;%2$s&quot; ng subscriber mula sa kanilang pahina ng account.

en: %1$sAdd a subscription product &raquo;%2$s
tl_PH: %1$sMagdagdag ng produkto ng subscription »%2$s

en: %1$sAdd a subscription%2$s now or %3$slearn more%4$s about the new interface.
tl_PH: %1$sMagdagdag ng subscription%2$s ngayon o %3$slearn more%4$s tungkol sa bagong interface.

en: %1$sLearn how to update%2$s
tl_PH: %1$sAlamin kung paano i-update ang%2$s

en: %1$sLearn more about managing subscriptions &raquo;%2$s
tl_PH: %1$sMatuto nang higit pa tungkol sa pamamahala ng mga subscription »%2$s

en: %1$sNote:%2$s Orders which are related to subscriptions will not be included in the orders affected by these settings.
tl_PH: %1$sTandaan: %2$s Ang mga order na nauugnay sa mga subscription ay hindi isasama sa mga order na apektado ng mga setting na ito.

en: %1$sPayPal Reference Transactions are enabled on your account%2$s. All subscription management features are now enabled. Happy selling!
tl_PH: %1$sPayPal Reference Transactions ay pinagana sa iyong account%2$s. Naka-enable na ngayon ang lahat ng feature sa pamamahala ng subscription. Maligayang pagbebenta!

en: %1$sPayPal Reference Transactions are not enabled on your account%2$s, some subscription management features are not enabled. Please contact PayPal and request they %3$senable PayPal Reference Transactions%4$s on your account. %5$sCheck PayPal Account%6$s  %3$sLearn more %7$s
tl_PH: Hindi pinagana ang %1$sPayPal Reference Transactions sa iyong account%2$s, hindi pinagana ang ilang feature ng pamamahala sa subscription. Mangyaring makipag-ugnayan sa PayPal at hilingin nilang %3$senable ang PayPal Reference Transactions%4$s sa iyong account. %5$sSuriin ang PayPal Account%6$s %3$sMatuto nang higit pa %7$s

en: %1$sPayPal Reference Transactions are not enabled on your account%2$s. If you wish to use PayPal Reference Transactions with Subscriptions, please contact PayPal and request they %3$senable PayPal Reference Transactions%4$s on your account. %5$sCheck PayPal Account%6$s  %3$sLearn more %7$s
tl_PH: Ang %1$sPayPal Reference Transactions ay hindi pinagana sa iyong account%2$s. Kung gusto mong gamitin ang PayPal Reference Transactions na may Subscription, mangyaring makipag-ugnayan sa PayPal at hilingin na %3$senable ang PayPal Reference Transactions%4$s sa iyong account. %5$sSuriin ang PayPal Account%6$s %3$sMatuto nang higit pa %7$s

en: %1$sWarning!%2$s It appears that you have downgraded %1$sWooCommerce Subscriptions%2$s from %3$s to %4$s. Downgrading the plugin in this way may cause issues. Please update to %3$s or higher, or %5$sopen a new support ticket%6$s for further assistance. %7$sLearn more &raquo;%8$s
tl_PH: %1$sBabala!%2$s Mukhang na-downgrade mo ang %1$sWooCommerce Subscriptions%2$s mula %3$s hanggang %4$s. Ang pag-downgrade ng plugin sa ganitong paraan ay maaaring magdulot ng mga isyu. Mangyaring mag-update sa %3$s o mas mataas, o %5$smagbukas ng bagong support ticket%6$s para sa karagdagang tulong. %7$sMatuto nang higit pa »%8$s

en: %1$sWarning!%2$s We can see the %1$sWooCommerce Subscriptions Early Renewal%2$s plugin is active. Version %3$s of %1$sWooCommerce Subscriptions%2$s comes with that plugin's functionality packaged into the core plugin. Please deactivate WooCommerce Subscriptions Early Renewal to avoid any conflicts.
tl_PH: %1$sBabala!%2$s Makikita natin na aktibo ang %1$sWooCommerce Subscriptions Early Renewal%2$s plugin. Ang Bersyon %3$s ng %1$sWooCommerce Subscriptions%2$s ay kasama ng functionality ng plugin na iyon na naka-package sa pangunahing plugin. Mangyaring i-deactivate ang WooCommerce Subscriptions Early Renewal upang maiwasan ang anumang mga salungatan.

en: %1$sWarning!%2$s We discovered an issue in %1$sWooCommerce Subscriptions 2.3.0 - 2.3.2%2$s that may cause your subscription renewal order and customer subscription caches to contain invalid data. For information about how to update the cached data, please %3$sopen a new support ticket%4$s.
tl_PH: %1$sBabala!%2$s Natuklasan namin ang isang isyu sa %1$sWooCommerce Subscriptions 2.3.0 - 2.3.2%2$s na maaaring magdulot ng iyong order sa pag-renew ng subscription at mga cache ng subscription ng customer na maglaman ng di-wastong data. Para sa impormasyon tungkol sa kung paano i-update ang naka-cache na data, mangyaring %3$smagbukas ng bagong ticket ng suporta%4$s.

en: %1$sWooCommerce Subscriptions Installed%2$s &#8211; %3$sYou're ready to start selling subscriptions!%4$s
tl_PH: %1$sNaka-install na Mga Subscription sa WooCommerce%2$s – %3$sHanda ka nang magsimulang magbenta ng mga subscription!%4$s

en: %1$sWooCommerce Subscriptions is inactive.%2$s The %3$sWooCommerce plugin%4$s must be active for WooCommerce Subscriptions to work. Please %5$sinstall & activate WooCommerce &raquo;%6$s
tl_PH: Hindi aktibo ang %1$sWooCommerce Subscription.%2$s Dapat na aktibo ang %3$sWooCommerce plugin%4$s para gumana ang WooCommerce Subscriptions. Mangyaring %5$sinstall at i-activate ang WooCommerce »%6$s

en: %1$sWooCommerce Subscriptions is inactive.%2$s This version of Subscriptions requires WooCommerce %3$s or newer. Please %4$supdate WooCommerce to version %3$s or newer &raquo;%5$s
tl_PH: %1$sAng Mga Subscription sa WooCommerce ay hindi aktibo.%2$s Ang bersyon na ito ng Mga Subscription ay nangangailangan ng WooCommerce %3$s o mas bago. Mangyaring %4$s i-update ang WooCommerce sa bersyong %3$s o mas bago »%5$s

en: %2$s %1$s current subscriptions
tl_PH: %2$s %1$s kasalukuyang mga subscription

en: %2$s %1$s ended subscriptions
tl_PH: %2$s %1$s natapos na mga subscription

en: %2$s %1$s new subscriptions
tl_PH: %2$s %1$s bagong subscription

en: %2$s %1$s subscription cancellations
tl_PH: %2$s %1$s pagkansela ng subscription

en: %2$s %1$s subscription renewals
tl_PH: %2$s %1$s pag-renew ng subscription

en: %2$s %1$s subscription resubscribes
tl_PH: %2$s %1$s subscription ang muling nag-subscribe

en: %2$s %1$s subscription switches
tl_PH: %2$s %1$s mga switch ng subscription

en: %2$s%1$s cancellation%3$s subscription cancellations this month | %2$s%1$s cancellations%3$s subscription cancellations this month
tl_PH[0]: %2$s%1$s pagkansela%3$s pagkansela ng subscription ngayong buwan

en: %2$s%1$s renewal%3$s subscription renewals this month | %2$s%1$s renewals%3$s subscription renewals this month
tl_PH[0]: %2$s%1$s renewal%3$s subscription renewal ngayong buwan

en: %2$s%1$s signup%3$s subscription signups this month | %2$s%1$s signups%3$s subscription signups this month
tl_PH[0]: %2$s%1$s signup%3$s subscription signups ngayong buwan

en: %d Cancelled Payment Retry | %d Cancelled Payment Retries
tl_PH[0]: %d Kinansela ang Pagsubok muli sa Pagbabayad

en: %d Failed Payment Retry | %d Failed Payment Retries
tl_PH[0]: %d Nabigong Muling Pagbabayad

en: %d Pending Payment Retry | %d Pending Payment Retries
tl_PH[0]: %d Nakabinbing Pagsubok Muling Pagbabayad

en: %d Processing Payment Retry | %d Processing Payment Retries
tl_PH[0]: %d Pagproseso ng Muling Pagbabayad

en: %d Successful Payment Retry | %d Successful Payment Retries
tl_PH[0]: %d Matagumpay na Pagsubok muli sa Pagbabayad

en: %d failures | %d failure
tl_PH[0]: %d pagkabigo

en: %s ago
tl_PH: %s nakaraan

en: %s average renewal amount
tl_PH: %s average na halaga ng pag-renew

en: %s day | a %s-day
tl_PH[0]: %s araw

en: %s day of the month
tl_PH: %s araw ng buwan

en: %s each week
tl_PH: %s bawat linggo

en: %s month | a %s-month
tl_PH[0]: %s buwan

en: %s net subscription loss
tl_PH: %s netong pagkawala ng subscription

en: %s on the last day of each month
tl_PH: %s sa huling araw ng bawat buwan

en: %s renewal income in this period
tl_PH: %s renewal income sa panahong ito

en: %s renewal orders
tl_PH: %s renewal order

en: %s renewal revenue in this period
tl_PH: %s renewal revenue sa panahong ito

en: %s renewal revenue recovered
tl_PH: Nabawi ang kita sa pag-renew ng %s

en: %s renewal revenue this month
tl_PH: %s renewal revenue ngayong buwan

en: %s resubscribe revenue in this period
tl_PH: %s resubscribe na kita sa panahong ito

en: %s retry attempts failed
tl_PH: Nabigo ang %s na muling subukan

en: %s retry attempts pending
tl_PH: Nakabinbin ang mga pagsubok na muling subukan

en: %s retry attempts succeeded
tl_PH: Nagtagumpay ang %s na muling subukan

en: %s signup revenue in this period
tl_PH: %s signup na kita sa panahong ito

en: %s signup revenue this month
tl_PH: %s signup revenue ngayong buwan

en: %s subscription status changed. | %s subscription statuses changed.
tl_PH[0]: Nabago ang status ng subscription ng %s.

en: %s switch revenue in this period
tl_PH: %s lumipat ng kita sa panahong ito

en: %s week | a %s-week
tl_PH[0]: %s linggo

en: %s year | a %s-year
tl_PH[0]: %s taon

en: %sLearn more &raquo;%s
tl_PH: %sMatuto nang higit pa »%s

en: A fatal error has occurred while processing a recent subscription payment with PayPal. Please %1$sopen a new ticket at WooCommerce Support%3$s immediately to get this resolved. %2$sLearn more &raquo;%3$s
tl_PH: Isang nakamamatay na error ang naganap habang pinoproseso ang isang kamakailang pagbabayad ng subscription gamit ang PayPal. Mangyaring %1$smagbukas ng bagong tiket sa WooCommerce Support%3$s kaagad upang malutas ito. %2$sMatuto pa »%3$s

en: A product displays a button with the text "Add to cart". By default, a subscription changes this to "Sign up now". You can customise the button text for subscriptions here.
tl_PH: Ang isang produkto ay nagpapakita ng isang button na may tekstong &quot;Idagdag sa cart&quot;. Bilang default, binabago ito ng isang subscription sa &quot;Mag-sign up ngayon&quot;. Maaari mong i-customize ang text ng button para sa mga subscription dito.

en: A subscription belonging to %1$s has been cancelled. Their subscription's details are as follows:
tl_PH: Kinansela ang isang subscription na kabilang sa %1$s. Ang mga detalye ng kanilang subscription ay ang mga sumusunod:

en: A subscription belonging to %1$s has been suspended by the user. Their subscription's details are as follows:
tl_PH: Ang isang subscription na kabilang sa %1$s ay sinuspinde ng user. Ang mga detalye ng kanilang subscription ay ang mga sumusunod:

en: A subscription belonging to %1$s has expired. Their subscription's details are as follows:
tl_PH: Nag-expire na ang isang subscription na kabilang sa %1$s. Ang mga detalye ng kanilang subscription ay ang mga sumusunod:

en: A subscription has been removed from your cart. Due to payment gateway restrictions, different subscription products can not be purchased at the same time.
tl_PH: Ang isang subscription ay inalis mula sa iyong cart. Dahil sa mga paghihigpit sa gateway ng pagbabayad, hindi maaaring bilhin ang iba&#39;t ibang produkto ng subscription nang sabay-sabay.

en: A subscription has been removed from your cart. Products and subscriptions can not be purchased at the same time.
tl_PH: Ang isang subscription ay inalis mula sa iyong cart. Ang mga produkto at subscription ay hindi maaaring bilhin nang sabay.

en: A subscription renewal has been removed from your cart. Multiple subscriptions can not be purchased at the same time.
tl_PH: Inalis ang isang pag-renew ng subscription sa iyong cart. Hindi mabibili ang maramihang mga subscription nang sabay-sabay.

[ctx: API error message when editing the order failed]
en: Edit subscription failed with error: %s
tl_PH: Nabigo ang pag-edit ng subscription nang may error: %s

[ctx: API response confirming order note deleted from a subscription]
en: Permanently deleted subscription note
tl_PH: Permanenteng tinanggal na tala sa subscription

en: About WooCommerce Subscriptions
tl_PH: Tungkol sa Mga Subscription sa WooCommerce

en: Accept Early Renewal Payments
tl_PH: Tanggapin ang Mga Pagbabayad ng Maagang Pag-renew

en: Accept Early Renewal Payments via a Modal
tl_PH: Tanggapin ang Mga Pagbabayad ng Maagang Pag-renew sa pamamagitan ng isang Modal

en: Accept Manual Renewals
tl_PH: Tanggapin ang Mga Manu-manong Pag-renew

en: Actions
tl_PH: Mga aksyon

en: Active Subscriptions
tl_PH: Mga Aktibong Subscription

en: Active Subscriptions %s
tl_PH: Mga Aktibong Subscription %s

en: Active for %d payment | Active for %d payments
tl_PH[0]: Aktibo para sa %d na pagbabayad

en: Active for unlimited payments
tl_PH: Aktibo para sa walang limitasyong mga pagbabayad

en: Active for x payments
tl_PH: Aktibo para sa mga x na pagbabayad

en: Active subscriber?
tl_PH: Aktibong subscriber?

en: Add
tl_PH: Idagdag

en: Add New
tl_PH: Magdagdag ng bago

en: Add New Retry
tl_PH: Magdagdag ng Bagong Subukang Muli

en: Add a Subscription Product
tl_PH: Magdagdag ng Subscription Product

en: Add to Cart Button Text
tl_PH: Idagdag sa Cart Button Text

[ctx: Admin menu name]
en: Renewal Payment Retries
tl_PH: Renewal Payment Retryes

en: Affected event: | Affected events:
tl_PH[0]: Apektadong kaganapan:

en: Align Subscription Renewal Day
tl_PH: I-align ang Araw ng Pag-renew ng Subscription

en: Align the payment date for all customers who purchase this subscription to a specific day of the week or month.
tl_PH: I-align ang petsa ng pagbabayad para sa lahat ng customer na bumili ng subscription na ito sa isang partikular na araw ng linggo o buwan.

en: All linked subscription items have been removed from the cart.
tl_PH: Ang lahat ng naka-link na item sa subscription ay inalis mula sa cart.

en: All orders types
tl_PH: Lahat ng uri ng order

en: Allow $0 initial checkout without a payment method.
tl_PH: Payagan ang $0 na paunang pag-checkout nang walang paraan ng pagbabayad.

en: Allow Switching
tl_PH: Payagan ang Paglipat

en: Allow a subscription product to be purchased with other products and subscriptions in the same transaction.
tl_PH: Payagan ang isang produkto ng subscription na mabili kasama ng iba pang mga produkto at subscription sa parehong transaksyon.

en: Allow a subscription product with a $0 initial payment to be purchased without providing a payment method. The customer will be required to provide a payment method at the end of the initial period to keep the subscription active.
tl_PH: Payagan ang isang produkto ng subscription na may $0 na paunang bayad na mabili nang hindi nagbibigay ng paraan ng pagbabayad. Kakailanganin ng customer na magbigay ng paraan ng pagbabayad sa katapusan ng unang panahon upang mapanatiling aktibo ang subscription.

en: Allow customers to bypass the checkout and renew their subscription early from their %1$sMy Account > View Subscription%2$s page. %3$sLearn more.%4$s
tl_PH: Pahintulutan ang mga customer na i-bypass ang checkout at i-renew nang maaga ang kanilang subscription mula sa kanilang %1$sMy Account &gt; View Subscription%2$s page. %3$sMatuto pa.%4$s

en: Allow customers to turn on and off automatic renewals from their View Subscription page.
tl_PH: Payagan ang mga customer na i-on at i-off ang mga awtomatikong pag-renew mula sa kanilang page ng View Subscription.

en: Allow multiple subscriptions and products to be purchased simultaneously.
tl_PH: Payagan ang maramihang mga subscription at produkto na bilhin nang sabay-sabay.

en: Allow subscribers to switch (upgrade or downgrade) between different subscriptions. %1$sLearn more%2$s.
tl_PH: Payagan ang mga subscriber na lumipat (mag-upgrade o mag-downgrade) sa pagitan ng iba&#39;t ibang mga subscription. %1$sMatuto pa%2$s.

en: An error has occurred while processing a recent subscription related event. For steps on how to fix the affected subscription and to learn more about the possible causes of this error, please read our guide %1$shere%2$s. | An error has occurred while processing recent subscription related events. For steps on how to fix the affected subscriptions and to learn more about the possible causes of this error, please read our guide %1$shere%2$s.
tl_PH[0]: May naganap na error habang pinoproseso ang isang kamakailang kaganapang nauugnay sa subscription. Para sa mga hakbang kung paano ayusin ang apektadong subscription at upang matuto nang higit pa tungkol sa mga posibleng dahilan ng error na ito, pakibasa ang aming gabay na %1$shere%2$s.

en: An error occurred, please try again or try an alternate form of payment.
tl_PH: May naganap na error, pakisubukang muli o subukan ang isang kahaliling paraan ng pagbabayad.

[ctx: An order type]
en: Non-subscription
tl_PH: Hindi subscription

[ctx: An order type]
en: Original
tl_PH: Orihinal

[ctx: An order type]
en: Subscription Parent
tl_PH: Subscription Magulang

[ctx: An order type]
en: Subscription Renewal
tl_PH: Pag-renew ng Subscription

[ctx: An order type]
en: Subscription Resubscribe
tl_PH: Subscription Muling Mag-subscribe

[ctx: An order type]
en: Subscription Switch
tl_PH: Switch ng Subscription

en: And much more...
tl_PH: At marami pang iba...

en: Any Payment Method
tl_PH: Anumang Paraan ng Pagbabayad

en: Are you sure you want remove this item from your subscription?
tl_PH: Sigurado ka bang gusto mong alisin ang item na ito sa iyong subscription?

en: Are you sure you want to change the payment method from PayPal standard?
    
    This will suspend the subscription at PayPal.
tl_PH: Sigurado ka bang gusto mong baguhin ang paraan ng pagbabayad mula sa pamantayan ng PayPal? Sususpindihin nito ang subscription sa PayPal.

en: Are you sure you want to process a renewal?
    
    This will charge the customer and email them the renewal order (if emails are enabled).
tl_PH: Sigurado ka bang gusto mong magproseso ng renewal? Sisingilin nito ang customer at i-email sa kanila ang renewal order (kung naka-enable ang mga email).

en: Are you sure you want to retry payment for this renewal order?
    
    This will attempt to charge the customer and send renewal order emails (if emails are enabled).
tl_PH: Sigurado ka bang gusto mong subukang muli ang pagbabayad para sa renewal order na ito? Susubukan nitong singilin ang customer at magpadala ng mga email ng renewal order (kung naka-enable ang mga email).

en: Attempt to recover recurring revenue that would otherwise be lost due to payment methods being declined only temporarily. %1$sLearn more%2$s.
tl_PH: Subukang bawiin ang umuulit na kita na kung hindi man ay mawawala dahil sa mga paraan ng pagbabayad na pansamantalang tinanggihan. %1$sMatuto nang higit pa%2$s.

en: Automatic Failed Payment Retries
tl_PH: Mga Awtomatikong Nabigong Pagsubok sa Pagbabayad

en: Automatic Failed Payment Retry
tl_PH: Awtomatikong Nabigong Muling Pagbabayad

en: Automatic Recurring Payments
tl_PH: Mga Awtomatikong Umuulit na Pagbabayad

en: Automatic payment failed for order {order_number}
tl_PH: Nabigo ang awtomatikong pagbabayad para sa order na {order_number}

en: Automatic payment failed for {order_number}, we will retry {retry_time}
tl_PH: Nabigo ang awtomatikong pagbabayad para sa {order_number}, susubukan naming muli {retry_time}

en: Automatic renewal payment failed
tl_PH: Nabigo ang awtomatikong pag-renew ng pagbabayad

en: Automatically expire the subscription after this length of time. This length is in addition to any free trial or amount of time provided before a synchronised first renewal date.
tl_PH: Awtomatikong mag-expire ang subscription pagkatapos ng haba ng oras na ito. Ang haba na ito ay karagdagan sa anumang libreng pagsubok o tagal ng oras na ibinigay bago ang isang naka-synchronize na unang petsa ng pag-renew.

en: Average Lifetime Value
tl_PH: Average na Halaga sa Buhay

en: Average Lifetime Value %s
tl_PH: Average na Panghabambuhay na Halaga %s

en: Average Recurring Line Total %s
tl_PH: Average na Umuulit na Kabuuan ng Linya %s

en: Backordered
tl_PH: Naka-backorder

en: Because of this, it is not recommended as a payment method for Subscriptions unless it is the only available option for your country.
tl_PH: Dahil dito, hindi ito inirerekomenda bilang paraan ng pagbabayad para sa Mga Subscription maliban kung ito lang ang available na opsyon para sa iyong bansa.

en: Because the %sWC_Subscription%s class extends %sWC_Order%s, you can use its familiar methods, like %s$subscription->update_status()%s or %s$subscription->get_total()%s.
tl_PH: Dahil ang klase ng %sWC_Subscription%s ay nagpapalawak ng %sWC_Order%s, maaari mong gamitin ang mga pamilyar na pamamaraan nito, tulad ng %s$subscription-&gt;update_status()%s o %s$subscription-&gt;get_total()%s.

en: Before enabling PayPal Standard for Subscriptions, please note, when using PayPal Standard, customers are locked into using PayPal Standard for the life of their subscription, and PayPal Standard has a number of limitations. Please read the guide on %1$swhy we don't recommend PayPal Standard%2$s for Subscriptions before choosing to enable this option.
tl_PH: Bago i-enable ang PayPal Standard para sa Mga Subscription, pakitandaan, kapag gumagamit ng PayPal Standard, naka-lock ang mga customer sa paggamit ng PayPal Standard para sa buhay ng kanilang subscription, at may ilang limitasyon ang PayPal Standard. Pakibasa ang gabay sa %1$swhy hindi namin inirerekomenda ang PayPal Standard%2$s para sa Mga Subscription bago piliing paganahin ang opsyong ito.

en: Before we send you on your way, we need to update your database to the newest version. If you do not have a recent backup of your site, %snow is the time to create one%s.
tl_PH: Bago ka namin ipadala sa iyong paraan, kailangan naming i-update ang iyong database sa pinakabagong bersyon. Kung wala kang kamakailang backup ng iyong site, %snow ang oras upang lumikha ng isa%s.

en: Billing
tl_PH: Pagsingil

en: Billing Address
tl_PH: Address ng Pagsingil

en: Billing Period
tl_PH: Panahon ng Pagsingil

en: Billing Period:
tl_PH: Panahon ng Pagsingil:

en: Billing agreement cancelled at PayPal.
tl_PH: Kinansela ang kasunduan sa pagsingil sa PayPal.

en: Billing interval:
tl_PH: Agwat ng pagsingil:

en: Billing period for the subscription.
tl_PH: Panahon ng pagsingil para sa subscription.

en: Both the shipping address used for the subscription and your default shipping address for future purchases will be updated.
tl_PH: Parehong maa-update ang address sa pagpapadala na ginamit para sa subscription at ang iyong default na address sa pagpapadala para sa mga pagbili sa hinaharap.

en: Browse products
tl_PH: Mag-browse ng mga produkto

en: Browser User Agent
tl_PH: Ahente ng Gumagamit ng Browser

en: But wait, there's more!
tl_PH: Pero teka, meron pa!

en: Button Text
tl_PH: Teksto ng Pindutan

en: By default, Subscriptions will retry the payment 5 times over 7 days. The rules that control the retry system can be modified to customise:
tl_PH: Bilang default, muling susubukan ng Mga Subscription ang pagbabayad nang 5 beses sa loob ng 7 araw. Ang mga patakaran na kumokontrol sa muling pagsubok na sistema ay maaaring mabago upang i-customize:

en: By default, adding new files to an existing subscription product will automatically provide active subscribers with access to the new files. However, now you can enable a %snew content dripping setting%s to provide subscribers with access to new files only after the next renewal payment.
tl_PH: Bilang default, ang pagdaragdag ng mga bagong file sa isang umiiral nang produkto ng subscription ay awtomatikong magbibigay sa mga aktibong subscriber ng access sa mga bagong file. Gayunpaman, maaari mo na ngayong paganahin ang isang %snew content dripping setting%s upang mabigyan ang mga subscriber ng access sa mga bagong file pagkatapos lamang ng susunod na renewal na pagbabayad.

en: By making a subscription a Custom Order Type, a subscription is also now a custom post type. This makes it faster to query subscriptions and it uses a database schema that is as scalable as WordPress posts and pages.
tl_PH: Sa pamamagitan ng paggawa ng isang subscription bilang Custom na Uri ng Order, ang isang subscription ay isa na ngayong custom na uri ng post. Ginagawa nitong mas mabilis ang pag-query ng mga subscription at gumagamit ito ng database schema na kasing scalable ng mga post at page sa WordPress.

en: By renewing your subscription early your next payment will be %s.
tl_PH: Sa pamamagitan ng maagang pag-renew ng iyong subscription, ang susunod mong babayaran ay %s.

en: By renewing your subscription early, your scheduled next payment on %s will be cancelled.
tl_PH: Sa pamamagitan ng maagang pag-renew ng iyong subscription, makakansela ang iyong nakaiskedyul na susunod na pagbabayad sa %s.

en: By using WooCommerce Subscriptions, you may be storing personal data and depending on which third-party payment processors you’re using to take subscription payments, you may be sharing personal data with external sources.
tl_PH: Sa pamamagitan ng paggamit ng WooCommerce Subscriptions, maaaring nag-iimbak ka ng personal na data at depende sa kung aling mga third-party na tagaproseso ng pagbabayad ang iyong ginagamit upang kumuha ng mga pagbabayad sa subscription, maaaring nagbabahagi ka ng personal na data sa mga panlabas na mapagkukunan.

en: Cache Update Failures
tl_PH: Mga Pagkabigo sa Pag-update ng Cache

en: Can not get address type display name. Address type is not a string.
tl_PH: Hindi makakuha ng address type display name. Ang uri ng address ay hindi isang string.

en: Can not get status name. Status is not a string.
tl_PH: Hindi makuha ang pangalan ng katayuan. Ang katayuan ay hindi isang string.

en: Cancel
tl_PH: Kanselahin

en: Cancel Now
tl_PH: Kanselahin Ngayon

en: Cancel and remove personal data
tl_PH: Kanselahin at alisin ang personal na data

en: Cancellations
tl_PH: Mga pagkansela

en: Cancelled Subscription
tl_PH: Kinansela ang Subscription

en: Cancelled Subscription emails are sent when a customer's subscription is cancelled (either by a store manager, or the customer).
tl_PH: Ipinapadala ang mga email ng Kinanselang Subscription kapag nakansela ang subscription ng isang customer (alinman sa manager ng tindahan, o ng customer).

en: Cannot create subscription: %s.
tl_PH: Hindi makagawa ng subscription: %s.

en: Change
tl_PH: Baguhin

en: Change Trial and End Dates
tl_PH: Baguhin ang Mga Petsa ng Pagsubok at Pagtatapos

en: Change address
tl_PH: Baguhin ang address

en: Change in subscriptions between the start and end of the period.
tl_PH: Baguhin ang mga subscription sa pagitan ng simula at pagtatapos ng panahon.

en: Change payment features:
tl_PH: Baguhin ang mga tampok ng pagbabayad:

en: Check Out What's New
tl_PH: Tingnan ang Ano&#39;ng Bago

en: Choose a new payment method.%s
tl_PH: Pumili ng bagong paraan ng pagbabayad.%s

en: Choose a new subscription.
tl_PH: Pumili ng bagong subscription.

en: Choose the default roles to assign to active and inactive subscribers. For record keeping purposes, a user account must be created for subscribers. Users with the %1$sadministrator%2$s role, such as yourself, will never be allocated these roles to prevent locking out administrators.
tl_PH: Piliin ang mga default na tungkulin na itatalaga sa mga aktibo at hindi aktibong subscriber. Para sa mga layunin ng pag-iingat ng rekord, ang isang user account ay dapat gawin para sa mga subscriber. Ang mga user na may tungkuling %1$sadministrator%2$s, gaya ng iyong sarili, ay hindi kailanman bibigyan ng mga tungkuling ito upang maiwasan ang pag-lock out ng mga administrator.

en: Choose the subscription price, billing interval and period.
tl_PH: Piliin ang presyo ng subscription, agwat ng pagsingil at panahon.

en: Choose which format of email to send.
tl_PH: Piliin kung aling format ng email ang ipapadala.

en: Clear
tl_PH: Malinaw

en: Complete checkout to renew now.
tl_PH: Kumpletuhin ang checkout para mag-renew ngayon.

en: Complete checkout to renew your subscription.
tl_PH: Kumpletuhin ang checkout upang i-renew ang iyong subscription.

en: Complete checkout to resubscribe.
tl_PH: Kumpletuhin ang checkout upang muling mag-subscribe.

en: Completed Renewal Order
tl_PH: Nakumpleto ang Order sa Pag-renew

en: Continue
tl_PH: Magpatuloy

en: Copy billing address
tl_PH: Kopyahin ang billing address

en: Could not get subscription. Most likely the subscription key does not refer to a subscription. The key was: "%s".
tl_PH: Hindi makakuha ng subscription. Malamang na ang subscription key ay hindi tumutukoy sa isang subscription. Ang susi ay: &quot;%s&quot;.

en: Coupon will be limited to the given number of payments. It will then be automatically removed from the subscription. "Payments" also includes the initial subscription payment.
tl_PH: Limitado ang kupon sa ibinigay na bilang ng mga pagbabayad. Pagkatapos ay awtomatiko itong aalisin sa subscription. Kasama rin sa &quot;Mga Pagbabayad&quot; ang paunang bayad sa subscription.

en: Create pending parent order
tl_PH: Gumawa ng nakabinbing order ng magulang

en: Create pending parent order requested by admin action.
tl_PH: Gumawa ng nakabinbing order ng magulang na hiniling ng aksyon ng admin.

en: Create pending renewal order
tl_PH: Gumawa ng nakabinbing renewal order

en: Create pending renewal order requested by admin action.
tl_PH: Gumawa ng nakabinbing renewal order na hiniling ng admin action.

en: Create subscriptions
tl_PH: Gumawa ng mga subscription

en: Created Date
tl_PH: Petsa ng Paggawa

en: Custom field deleted.
tl_PH: Na-delete ang custom na field.

en: Custom field updated.
tl_PH: Na-update ang custom na field.

en: Customer ID is invalid.
tl_PH: Di-wasto ang Customer ID.

en: Customer Payment Retry
tl_PH: Subukang Muli ang Pagbabayad ng Customer

en: Customer Provided Note
tl_PH: Tala na Ibinigay ng Customer

en: Customer Renewal Invoice
tl_PH: Invoice sa Pag-renew ng Customer

en: Customer Suspensions
tl_PH: Mga Pagsuspinde ng Customer

en: Customer Totals
tl_PH: Mga Kabuuan ng Customer

en: Customer add payment method page &rarr;
tl_PH: Pahina ng paraan ng pagbabayad ng customer →

en: Customer change payment method page &rarr;
tl_PH: Pahina ng paraan ng pagbabayad sa pagbabago ng customer →

en: Customer resubscribed in order #%s
tl_PH: Muling nag-subscribe ang customer sa order na #%s

en: Customer subscription caching is now handled by %1$s and %2$s.
tl_PH: Ang pag-cache ng subscription ng customer ay pinangangasiwaan na ngayon ng %1$s at %2$s.

en: Customer subscription caching is now handled by %1$s.
tl_PH: Ang pag-cache ng subscription ng customer ay pinangangasiwaan na ngayon ng %1$s.

en: Customer successfully renewed early with order %s.
tl_PH: Matagumpay na nag-renew ng maaga ang customer gamit ang order na %s.

en: Customer's notes about the order
tl_PH: Mga tala ng customer tungkol sa order

en: Customers
tl_PH: Mga customer

en: Customers and other non-administrative users can browse and purchase from your store without interruption while the update is in progress.
tl_PH: Maaaring mag-browse at bumili ang mga customer at iba pang hindi pang-administratibong user mula sa iyong tindahan nang walang pagkaantala habang isinasagawa ang pag-update.

en: Customers can now purchase different subscription products in one transaction. The products can bill on any schedule and have any combination of sign-up fees and/or free trials.
tl_PH: Ang mga customer ay maaari na ngayong bumili ng iba&#39;t ibang mga produkto ng subscription sa isang transaksyon. Maaaring maningil ang mga produkto sa anumang iskedyul at magkaroon ng anumang kumbinasyon ng mga bayarin sa pag-sign up at/o mga libreng pagsubok.

en: Customers with a subscription are excluded from this setting.
tl_PH: Ang mga customer na may subscription ay hindi kasama sa setting na ito.

en: Customise Retry Rules
tl_PH: I-customize ang Retry Rules

en: Customise the text displayed on the button next to the subscription on the subscriber's account page. The default is "Switch Subscription", but you may wish to change this to "Upgrade" or "Change Subscription".
tl_PH: I-customize ang text na ipinapakita sa button sa tabi ng subscription sa page ng account ng subscriber. Ang default ay &quot;Lumipat ng Subscription&quot;, ngunit maaaring gusto mong baguhin ito sa &quot;I-upgrade&quot; o &quot;Baguhin ang Subscription&quot;.

en: Database Update Required
tl_PH: Kinakailangan ang Pag-update ng Database

en: Database updated to version %s
tl_PH: Na-update ang database sa bersyong %s

en: Date
tl_PH: Petsa

en: Date Changed
tl_PH: Petsa ng Pagbabago

en: Date Suspended: %s
tl_PH: Petsa ng Pagsuspinde: %s

en: Date type can not be an empty string.
tl_PH: Ang uri ng petsa ay hindi maaaring isang walang laman na string.

en: Date type is not a string.
tl_PH: Ang uri ng petsa ay hindi isang string.

[ctx: Default email heading for email to customer on completed renewal order]
en: Your renewal order is complete
tl_PH: Kumpleto na ang iyong renewal order

[ctx: Default email heading for email with downloadable files in it]
en: Your subscription renewal order is complete - download your files
tl_PH: Kumpleto na ang iyong order sa pag-renew ng subscription - i-download ang iyong mga file

[ctx: Default email subject for email to customer on completed renewal order]
en: Your %1$s renewal order from %2$s is complete
tl_PH: Kumpleto na ang iyong %1$s renewal order mula sa %2$s

[ctx: Default email subject for email with downloadable files in it]
en: Your %1$s subscription renewal order from %2$s is complete - download your files
tl_PH: Ang iyong %1$s subscription renewal order mula sa %2$s ay kumpleto na - i-download ang iyong mga file

en: Delete Customer Subscription Cache
tl_PH: Tanggalin ang Customer Subscription Cache

en: Delete Permanently
tl_PH: Tanggalin nang Permanenteng

en: Delete Related Order Cache
tl_PH: Tanggalin ang Kaugnay na Order Cache

en: Delete all variations without a subscription
tl_PH: I-delete ang lahat ng variation nang walang subscription

en: Delete this item permanently
tl_PH: Permanenteng tanggalin ang item na ito

en: Developers can also now use all the familiar WordPress functions, like %sget_posts()%s, to query or modify subscription data.
tl_PH: Magagamit na rin ngayon ng mga developer ang lahat ng pamilyar na function ng WordPress, tulad ng %sget_posts()%s, upang mag-query o magbago ng data ng subscription.

en: Disable auto renew
tl_PH: Huwag paganahin ang auto renew

en: Discount
tl_PH: diskwento

en: Display the auto renewal toggle
tl_PH: Ipakita ang toggle ng auto renewal

en: Do not limit
tl_PH: Huwag limitahan

en: Do not synchronise
tl_PH: Huwag pagsabayin

en: Downloadable
tl_PH: Nada-download

en: Drip Downloadable Content
tl_PH: Ipatak ang Nada-download na Nilalaman

en: Early Renewal
tl_PH: Maagang Pag-renew

en: Edit
tl_PH: I-edit

en: Edit Retry
tl_PH: I-edit ang Subukang Muli

en: Edit Subscription
tl_PH: I-edit ang Subscription

[ctx: Edit product screen, between the Billing Period and Subscription Length dropdowns]
en: for
tl_PH: para sa

en: Enable Automatic Retry
tl_PH: Paganahin ang Awtomatikong Subukang Muli

en: Enable PayPal Standard for Subscriptions
tl_PH: Paganahin ang PayPal Standard para sa Mga Subscription

en: Enable auto renew
tl_PH: Paganahin ang auto renew

en: Enable automatic payments
tl_PH: Paganahin ang mga awtomatikong pagbabayad

en: Enable automatic retry of failed recurring payments
tl_PH: Paganahin ang awtomatikong muling pagsubok ng mga nabigong umuulit na pagbabayad

en: Enable dripping for downloadable content on subscription products.
tl_PH: Paganahin ang pagtulo para sa nada-download na nilalaman sa mga produkto ng subscription.

en: Enable this email notification
tl_PH: Paganahin ang notification sa email na ito

en: Enabling this grants access to new downloadable files added to a product only after the next renewal is processed.%sBy default, access to new downloadable files added to a product is granted immediately to any customer that has an active subscription with that product.
tl_PH: Ang pagpapagana nito ay nagbibigay ng access sa mga bagong nada-download na file na idinagdag sa isang produkto pagkatapos lang maproseso ang susunod na pag-renew.%sBy default, ang access sa mga bagong nada-download na file na idinagdag sa isang produkto ay ibinibigay kaagad sa sinumang customer na may aktibong subscription sa produktong iyon.

en: End Date
tl_PH: Petsa ng Pagtatapos

en: End Date: %s
tl_PH: Petsa ng Pagtatapos: %s

en: End of Prepaid Term: %s
tl_PH: Katapusan ng Prepaid na Termino: %s

en: Endpoint for the My Account &rarr; Change Subscription Payment Method page
tl_PH: Endpoint para sa Aking Account → Baguhin ang Paraan ng Pagbabayad ng Subscription na pahina

en: Endpoint for the My Account &rarr; Subscriptions page
tl_PH: Endpoint para sa Aking Account → pahina ng Mga Subscription

en: Endpoint for the My Account &rarr; View Subscription page
tl_PH: Endpoint para sa Aking Account → Tingnan ang pahina ng Subscription

en: Enter a new interval as a single number (e.g. to charge every 2nd month, enter 2):
tl_PH: Maglagay ng bagong agwat bilang isang solong numero (hal. upang singilin tuwing ika-2 buwan, ilagay ang 2):

en: Enter a new length (e.g. 5):
tl_PH: Maglagay ng bagong haba (hal. 5):

en: Enter recipients (comma separated) for this email. Defaults to %s.
tl_PH: Maglagay ng mga tatanggap (pinaghihiwalay ng kuwit) para sa email na ito. Default sa %s.

en: Enter the new period, either day, week, month or year:
tl_PH: Ipasok ang bagong panahon, alinman sa araw, linggo, buwan o taon:

en: Error %d: Unable to add tax to subscription. Please try again.
tl_PH: Error %d: Hindi makapagdagdag ng buwis sa subscription. Pakisubukang muli.

en: Error %d: Unable to create order. Please try again.
tl_PH: Error %d: Hindi makagawa ng order. Pakisubukang muli.

en: Error %d: Unable to create subscription. Please try again.
tl_PH: Error %d: Hindi makagawa ng subscription. Pakisubukang muli.

en: Error during subscription status transition.
tl_PH: Error sa panahon ng paglipat ng status ng subscription.

[ctx: Error message that gets sent to front end when upgrading Subscriptions]
en: Unable to repair subscriptions.%4$sError: %1$s%4$sPlease refresh the page and try again. If problem persists, %2$scontact support%3$s.
tl_PH: Hindi magawang ayusin ang mga subscription.%4$sError: %1$s%4$sPaki-refresh ang pahina at subukang muli. Kung magpapatuloy ang problema, %2$scontact support%3$s.

[ctx: Error message while creating a subscription]
en: Invalid created date. The date must be a string and of the format: "Y-m-d H:i:s".
tl_PH: Di-wastong petsa ng ginawa. Ang petsa ay dapat na isang string at may format na: &quot;Ymd H:i:s&quot;.

[ctx: Error message while creating a subscription]
en: Invalid date. The date must be a string and of the format: "Y-m-d H:i:s".
tl_PH: Maling petsa. Ang petsa ay dapat na isang string at may format na: &quot;Ymd H:i:s&quot;.

[ctx: Error message while creating a subscription]
en: Invalid subscription customer_id.
tl_PH: Di-wastong subscription customer_id.

[ctx: Error message while creating a subscription]
en: Subscription created date must be before current day.
tl_PH: Ang petsa ng paggawa ng subscription ay dapat bago ang kasalukuyang araw.

en: Error saving Subscriptions endpoints: %1$sSubscriptions%2$s, %1$sView subscription%2$s and %1$sSubscription payment method%2$s cannot be the same. The changes have been reverted.
tl_PH: Error sa pag-save ng mga endpoint ng Subscription: %1$sSubscriptions%2$s, %1$sView subscription%2$s at %1$sSubscription payment method%2$s ay hindi maaaring pareho. Ang mga pagbabago ay naibalik.

en: Error updating some information: %s
tl_PH: Error sa pag-update ng ilang impormasyon: %s

en: Error: Unable to add product to created subscription. Please try again.
tl_PH: Error: Hindi maidagdag ang produkto sa ginawang subscription. Pakisubukang muli.

en: Error: Unable to create renewal order with note "%s"
tl_PH: Error: Hindi makagawa ng renewal order na may talang &quot;%s&quot;

en: Error: Unable to create subscription. Please try again.
tl_PH: Error: Hindi makagawa ng subscription. Pakisubukang muli.

en: Error: unable to find timezone of your browser.
tl_PH: Error: hindi mahanap ang timezone ng iyong browser.

en: Expire after
tl_PH: Mag-expire pagkatapos

en: Expired Subscription
tl_PH: Nag-expire na Subscription

en: Expired Subscription emails are sent when a customer's subscription expires.
tl_PH: Ang mga nag-expire na email ng Subscription ay ipinapadala kapag nag-expire ang subscription ng isang customer.

en: Export CSV
tl_PH: I-export ang CSV

en: Failed Payment Retries
tl_PH: Nabigong Pagsubok sa Pagbabayad

en: Failed recurring payments can now be retried automatically. This helps recover revenue that would otherwise be lost due to payment methods being declined only temporarily.
tl_PH: Ang mga nabigong umuulit na pagbabayad ay maaari na ngayong awtomatikong muling subukan. Nakakatulong ito na mabawi ang kita na kung hindi man ay mawawala dahil sa pansamantalang pagtanggi sa mga paraan ng pagbabayad.

en: Failed retries
tl_PH: Nabigong muling subukan

en: Failed sign-up for subscription %s.
tl_PH: Nabigong pag-sign up para sa subscription %s.

en: Failed to activate subscription status for order #%1$s: %2$s
tl_PH: Nabigong i-activate ang status ng subscription para sa order #%1$s: %2$s

en: Failed to cancel subscription after order #%1$s was cancelled: %2$s
tl_PH: Nabigong kanselahin ang subscription pagkatapos makansela ang order na #%1$s: %2$s

en: Failed to process failed payment on subscription for order #%1$s: %2$s
tl_PH: Nabigong iproseso ang nabigong pagbabayad sa subscription para sa order #%1$s: %2$s

en: Failed to set subscription as expired for order #%1$s: %2$s
tl_PH: Nabigong itakda ang subscription bilang nag-expire para sa order #%1$s: %2$s

en: Failed to update subscription dates after customer renewed early with order %s.
tl_PH: Nabigong i-update ang mga petsa ng subscription pagkatapos mag-renew ng maaga ang customer gamit ang order na %s.

en: Failed to update subscription status after order #%1$s was put on-hold: %2$s
tl_PH: Nabigong i-update ang status ng subscription pagkatapos ma-hold ang order na #%1$s: %2$s

en: Find new gateways that %1$ssupport automatic subscription payments%2$s in the official %3$sWooCommerce Marketplace%4$s.
tl_PH: Maghanap ng mga bagong gateway na %1$ssuporta sa mga awtomatikong pagbabayad sa subscription%2$s sa opisyal na %3$sWooCommerce Marketplace%4$s.

en: First payment prorated. Next payment: %s
tl_PH: Ang unang pagbabayad ay prorated. Susunod na pagbabayad: %s

en: First payment: %s
tl_PH: Unang pagbabayad: %s

en: First renewal: %s
tl_PH: Unang pag-renew: %s

en: For a store manager to change a subscription from automatic to manual renewal payments (or manual to automatic) with Subscriptions v1.5, the database needed to be modified directly. Subscriptions now provides a way for payment gateways to allow you to change that from the new %sEdit Subscription%s interface.
tl_PH: Para baguhin ng manager ng tindahan ang isang subscription mula sa awtomatiko patungong manu-manong pag-renew ng mga pagbabayad (o manu-mano sa awtomatiko) gamit ang Mga Subscription v1.5, kailangang direktang baguhin ang database. Nagbibigay na ngayon ang mga subscription ng paraan para sa mga gateway ng pagbabayad upang bigyang-daan kang baguhin iyon mula sa bagong interface ng %sEdit Subscription%s.

en: For the purposes of processing recurring subscription payments, we store the customer's name, billing address, shipping address, email address, phone number and credit card/payment details.
tl_PH: Para sa mga layunin ng pagproseso ng mga umuulit na pagbabayad ng subscription, iniimbak namin ang pangalan ng customer, billing address, shipping address, email address, numero ng telepono at mga detalye ng credit card/pagbabayad.

en: Free Trial
tl_PH: Libreng subok

en: Free shipping coupon
tl_PH: Libreng pagpapadala ng kupon

en: Free trial
tl_PH: Libreng subok

en: Free trial length
tl_PH: Haba ng libreng pagsubok

en: Free trial period
tl_PH: Libreng panahon ng pagsubok

en: Gateway does not support admin changing the payment method on a Subscription.
tl_PH: Hindi sinusuportahan ng Gateway ang pagbabago ng admin ng paraan ng pagbabayad sa isang Subscription.

en: General
tl_PH: Heneral

en: Generate Customer Subscription Cache
tl_PH: Bumuo ng Customer Subscription Cache

en: Generate Related Order Cache
tl_PH: Bumuo ng Kaugnay na Order Cache

en: Go to WooCommerce Subscriptions Settings
tl_PH: Pumunta sa Mga Setting ng Mga Subscription ng WooCommerce

en: Go to WooCommerce Subscriptions Settings &raquo;
tl_PH: Pumunta sa Mga Setting ng Mga Subscription ng WooCommerce »

en: Hi %s,
tl_PH: Kumusta %s,

en: Honour Renewal Order Data
tl_PH: Data ng Order sa Pag-renew ng Honor

en: How many customers stay subscribed for more than 6 months? What is the average lifetime value of your subscribers? How much renewal revenue will your store earn next month?
tl_PH: Ilang customer ang nananatiling naka-subscribe nang higit sa 6 na buwan? Ano ang average na panghabambuhay na halaga ng iyong mga subscriber? Magkano ang kita sa pag-renew ng iyong tindahan sa susunod na buwan?

en: IP Address
tl_PH: IP address

en: IPN subscription cancelled.
tl_PH: Kinansela ang subscription sa IPN.

en: IPN subscription failing payment method changed.
tl_PH: Binago ang paraan ng pagbabayad na nabigong subscription sa IPN.

en: IPN subscription payment completed.
tl_PH: Nakumpleto ang pagbabayad ng subscription sa IPN.

en: IPN subscription payment failure.
tl_PH: Nabigo ang pagbabayad ng subscription sa IPN.

en: IPN subscription sign up completed.
tl_PH: Nakumpleto ang pag-sign up sa subscription sa IPN.

en: IPN subscription suspended.
tl_PH: Nasuspinde ang subscription sa IPN.

en: If a subscriber's subscription is manually cancelled or expires, she will be assigned this role.
tl_PH: Kung manu-manong nakansela o nag-expire ang subscription ng subscriber, itatalaga sa kanya ang tungkuling ito.

en: If a subscription is synchronised to a specific day of the week, month or year, charge a prorated amount for the subscription at the time of sign up.
tl_PH: Kung ang isang subscription ay naka-synchronize sa isang partikular na araw ng linggo, buwan o taon, singilin ng prorated na halaga para sa subscription sa oras ng pag-sign up.

en: If you are using PayPal Standard or PayPal Reference transactions please see the %1$sPayPal Privacy Policy%2$s for more details.
tl_PH: Kung gumagamit ka ng PayPal Standard o PayPal Reference na mga transaksyon pakitingnan ang %1$sPayPal Privacy Policy%2$s para sa higit pang mga detalye.

en: If you don't want new subscription purchases to automatically charge renewal payments, you can turn off automatic payments. Existing automatic subscriptions will continue to charge customers automatically. %1$sLearn more%2$s.
tl_PH: Kung ayaw mong awtomatikong singilin ng mga bagong pagbili ng subscription ang mga pagbabayad sa pag-renew, maaari mong i-off ang mga awtomatikong pagbabayad. Ang mga kasalukuyang awtomatikong subscription ay magpapatuloy na awtomatikong singilin ang mga customer. %1$sMatuto nang higit pa%2$s.

en: If you received a server error and reloaded the page to find this notice, please refresh the page in %s seconds and the upgrade routine will recommence without issues.
tl_PH: Kung nakatanggap ka ng error sa server at na-reload ang page para mahanap ang notice na ito, mangyaring i-refresh ang page sa loob ng %s segundo at magsisimulang muli ang routine ng pag-upgrade nang walang mga isyu.

en: Ignore this error
tl_PH: Huwag pansinin ang error na ito

en: Ignore this error (not recommended)
tl_PH: Huwag pansinin ang error na ito (hindi inirerekomenda)

en: Import subscriptions to WooCommerce via CSV, or export your subscriptions from WooCommerce to a CSV with the WooCommerce Subscriptions Importer/Exporter extension.
tl_PH: Mag-import ng mga subscription sa WooCommerce sa pamamagitan ng CSV, o i-export ang iyong mga subscription mula sa WooCommerce patungo sa isang CSV gamit ang extension ng WooCommerce Subscription Importer/Exporter.

en: Improved scheduled action data storage
tl_PH: Pinahusay na nakaiskedyul na imbakan ng data ng pagkilos

en: In %s
tl_PH: Sa %s

[ctx: In customer renewal invoice email]
en: An order has been created for you to renew your subscription on %1$s. To pay for this invoice please use the following link: %2$s
tl_PH: Isang order ang ginawa para i-renew mo ang iyong subscription sa %1$s. Upang magbayad para sa invoice na ito, mangyaring gamitin ang sumusunod na link: %2$s

[ctx: In customer renewal invoice email]
en: The automatic payment to renew your subscription has failed. We will retry the payment %s.
tl_PH: Nabigo ang awtomatikong pagbabayad upang i-renew ang iyong subscription. Susubukan naming muli ang pagbabayad %s.

[ctx: In customer renewal invoice email]
en: The automatic payment to renew your subscription with %1$s has failed. To reactivate the subscription, please log in and pay for the renewal from your account page: %2$s
tl_PH: Nabigo ang awtomatikong pagbabayad upang i-renew ang iyong subscription sa %1$s. Upang muling buhayin ang subscription, mangyaring mag-log in at magbayad para sa pag-renew mula sa pahina ng iyong account: %2$s

[ctx: In customer renewal invoice email]
en: The automatic recurring payment for order #%1$s from %2$s has failed. The payment will be retried %3$s.
tl_PH: Nabigo ang awtomatikong umuulit na pagbabayad para sa order na #%1$s mula sa %2$s. Ang pagbabayad ay muling susubukan %3$s.

[ctx: In customer renewal invoice email]
en: The automatic recurring payment for order #%d from %s has failed. The payment will be retried %3$s.
tl_PH: Nabigo ang awtomatikong umuulit na pagbabayad para sa order na #%d mula sa %s. Ang pagbabayad ay muling susubukan %3$s.

[ctx: In customer renewal invoice email]
en: To reactivate the subscription now, you can also log in and pay for the renewal from your account page: %1$s
tl_PH: Upang muling buhayin ang subscription ngayon, maaari ka ring mag-log in at magbayad para sa pag-renew mula sa pahina ng iyong account: %1$s

[ctx: In customer renewal invoice email]
en: To reactivate the subscription now, you can also log in and pay for the renewal from your account page: %1$sPay Now &raquo;%2$s
tl_PH: Upang muling buhayin ang subscription ngayon, maaari ka ring mag-log in at magbayad para sa pag-renew mula sa pahina ng iyong account: %1$sMagbayad Ngayon »%2$s

en: In previous versions of Subscriptions, the subscription total was passed to payment gateways as the amount to charge for automatic renewal payments. This made it unnecessarily complicated to add one-time fees or discounts to a renewal.
tl_PH: Sa mga nakaraang bersyon ng Mga Subscription, naipasa ang kabuuang subscription sa mga gateway ng pagbabayad bilang halagang sisingilin para sa mga awtomatikong pagbabayad sa pag-renew. Ginawa nitong hindi kinakailangang kumplikado ang pagdaragdag ng isang beses na bayad o mga diskwento sa isang pag-renew.

[ctx: In wcs_copy_order_meta error message. Refers to origin and target order objects.]
en: Invalid data. Orders expected aren't orders.
tl_PH: Di-wastong data. Ang mga inaasahang order ay hindi mga order.

en: Inactive Subscriber Role
tl_PH: Hindi Aktibong Tungkulin ng Subscriber

en: Increased processing rate for scheduled payments
tl_PH: Tumaas na rate ng pagpoproseso para sa mga naka-iskedyul na pagbabayad

en: Initial payment discount
tl_PH: Diskwento sa paunang pagbabayad

en: Installed Plugins
tl_PH: Mga Naka-install na Plugin

en: Invalid PayPal IPN Payload: unable to find matching subscription.
tl_PH: Di-wastong PayPal IPN Payload: hindi makahanap ng katugmang subscription.

en: Invalid Subscription.
tl_PH: Di-wastong Subscription.

en: Invalid data. First parameter has a date that is not in the registered date types.
tl_PH: Di-wastong data. Ang unang parameter ay may petsa na wala sa mga nakarehistrong uri ng petsa.

en: Invalid data. First parameter was empty when passed to update_dates().
tl_PH: Di-wastong data. Ang unang parameter ay walang laman kapag ipinasa sa update_dates().

en: Invalid data. No valid item id was passed in.
tl_PH: Di-wastong data. Walang valid na item id ang naipasa.

en: Invalid data. No valid subscription / order was passed in.
tl_PH: Di-wastong data. Walang wastong subscription / order ang naipasa.

en: Invalid format. First parameter needs to be an array.
tl_PH: Di-wastong format. Ang unang parameter ay kailangang isang array.

en: Invalid order.
tl_PH: Di-wastong order.

en: Invalid recurring shipping method.
tl_PH: Di-wasto ang umuulit na paraan ng pagpapadala.

en: Invalid relation type: %1$s. Order relationship type must be one of: %2$s.
tl_PH: Di-wastong uri ng kaugnayan: %1$s. Ang uri ng relasyon ng order ay dapat isa sa: %2$s.

en: Invalid security token, please reload the page and try again.
tl_PH: Di-wastong security token, paki-reload ang page at subukang muli.

en: Invalid sort order type: %1$s. The $sort_order argument must be %2$s or %3$s.
tl_PH: Di-wastong uri ng pagkakasunud-sunod: %1$s. Ang argumento ng $sort_order ay dapat na %2$s o %3$s.

en: Invalid subscription billing interval given. Must be an integer greater than 0.
tl_PH: Di-wastong agwat ng pagsingil sa subscription ang ibinigay. Dapat ay isang integer na mas malaki sa 0.

en: Invalid subscription billing period given.
tl_PH: Invalid na panahon ng pagsingil sa subscription ang ibinigay.

en: Invalid subscription id.
tl_PH: Di-wastong subscription id.

en: Invalid subscription status given.
tl_PH: Invalid na status ng subscription ang ibinigay.

en: Invalid switch type "%s". Switch must be one of: "upgrade", "downgrade" or "crossgrade".
tl_PH: Di-wastong uri ng switch &quot;%s&quot;. Ang switch ay dapat isa sa: &quot;upgrade&quot;, &quot;downgrade&quot; o &quot;crossgrade.&quot;

en: Invalid update type: %s. Post update types supported are "add" or "delete". Updates are done on post meta directly.
tl_PH: Di-wastong uri ng pag-update: %s. Ang mga uri ng post update na sinusuportahan ay &quot;idagdag&quot; o &quot;tanggalin&quot;. Direktang ginagawa ang mga update sa post meta.

en: Invoice for renewal order {order_number}
tl_PH: Invoice para sa pag-renew ng order {order_number}

en: Invoice for renewal order {order_number} from {order_date}
tl_PH: Invoice para sa pag-renew ng order {order_number} mula {order_date}

en: It is %1$sstrongly recommended you do not change the Receiver Email address%2$s if you have active subscriptions with PayPal. Doing so can break existing subscriptions.
tl_PH: %1$s mahigpit na inirerekomenda na huwag mong baguhin ang Receiver Email address%2$s kung mayroon kang aktibong mga subscription sa PayPal. Ang paggawa nito ay maaaring masira ang mga kasalukuyang subscription.

en: It looks like this site has moved or is a duplicate site. %1$sWooCommerce Subscriptions%2$s has disabled automatic payments and subscription related emails on this site to prevent duplicate payments from a staging or test environment. %1$sWooCommerce Subscriptions%2$s considers %5$s%7$s%6$s to be the site's URL. %3$sLearn more &raquo;%4$s.
tl_PH: Mukhang lumipat ang site na ito o isang duplicate na site. Hindi pinagana ng %1$sWooCommerce Subscriptions%2$s ang mga awtomatikong pagbabayad at mga email na nauugnay sa subscription sa site na ito upang maiwasan ang mga duplicate na pagbabayad mula sa isang staging o test environment. Itinuturing ng %1$sWooCommerce Subscriptions%2$s na ang %5$s%7$s%6$s ay URL ng site. %3$sMatuto pa »%4$s.

en: It was already possible to change a subscription's next payment date, but some store managers wanted to provide a customer with an extended free trial or add an extra month to the expiration date. Now you can change all of these dates from the %sEdit Subscription%s screen.
tl_PH: Posible nang baguhin ang susunod na petsa ng pagbabayad ng isang subscription, ngunit gustong bigyan ng ilang manager ng tindahan ang isang customer ng pinahabang libreng pagsubok o magdagdag ng karagdagang buwan sa petsa ng pag-expire. Ngayon ay maaari mong baguhin ang lahat ng mga petsang ito mula sa screen ng %sEdit Subscription%s.

en: It's now easier for your customers to buy more subscriptions!
tl_PH: Mas madali na ngayon para sa iyong mga customer na bumili ng higit pang mga subscription!

en: Items
tl_PH: Mga bagay

en: Just to let you know &mdash; we've received your subscription renewal order #%s, and it is now being processed:
tl_PH: Para lang ipaalam sa iyo — natanggap namin ang iyong order sa pag-renew ng subscription #%s, at pinoproseso na ito ngayon:

en: Last 7 Days
tl_PH: Huling 7 Araw

en: Last Month
tl_PH: Noong nakaraang buwan

en: Last Order Date
tl_PH: Petsa ng Huling Order

en: Last Order Date: %s
tl_PH: Petsa ng Huling Order: %s

en: Last Order: %s
tl_PH: Huling Order: %s

en: Last day of the month
tl_PH: Huling araw ng buwan

en: Last recorded error:
tl_PH: Huling naitala na error:

en: Learn more
tl_PH: Matuto pa

en: Learn more about the new %sView Subscription page%s.
tl_PH: Matuto nang higit pa tungkol sa bagong %sTingnan ang pahina ng Subscription%s.

en: Learn more about the new %smultiple subscriptions%s feature.
tl_PH: Matuto pa tungkol sa bagong feature na %smultiple subscriptions%s.

en: Lifetime Value from Subscriptions %s
tl_PH: Panghabambuhay na Halaga mula sa Mga Subscription %s

en: Limit subscription
tl_PH: Limitahan ang subscription

en: Limit to one active subscription
tl_PH: Limitahan sa isang aktibong subscription

en: Limit to one of any status
tl_PH: Limitahan sa isa sa anumang katayuan

en: Limited use coupon "%1$s" removed from subscription. It has been used %2$d time. | Limited use coupon "%1$s" removed from subscription. It has been used %2$d times.
tl_PH[0]: Inalis sa subscription ang kupon ng limitadong paggamit na &quot;%1$s.&quot; Ito ay ginamit nang %2$d oras.

en: Line subtotal (before discounts).
tl_PH: Line subtotal (bago ang mga diskwento).

en: Line subtotal tax (before discounts).
tl_PH: Line subtotal tax (bago ang mga diskwento).

en: Line taxes.
tl_PH: Mga buwis sa linya.

en: Line total (after discounts).
tl_PH: Kabuuan ng linya (pagkatapos ng mga diskwento).

en: Line total tax (after discounts).
tl_PH: Kabuuang buwis sa linya (pagkatapos ng mga diskwento).

[ctx: Live URL, Label on WooCommerce -> System Status page]
en: Subscriptions Live URL
tl_PH: Live URL ng Mga Subscription

[ctx: Live or Staging, Label on WooCommerce -> System Status page]
en: Subscriptions Mode
tl_PH: Subscription Mode

en: Load billing address
tl_PH: I-load ang billing address

en: Load shipping address
tl_PH: I-load ang address ng pagpapadala

en: Manage Subscriptions
tl_PH: Pamahalaan ang Mga Subscription

en: Manual Renewal
tl_PH: Manu-manong Pag-renew

en: Manual Renewal Payments
tl_PH: Mga Manu-manong Pagbabayad sa Pag-renew

en: Manual renewal order awaiting customer payment.
tl_PH: Manu-manong pag-renew ng order na naghihintay sa pagbabayad ng customer.

[ctx: Message that gets sent to front end.]
en: Estimated time left (minutes:seconds): %s
tl_PH: Tinantyang oras na natitira (minuto:segundo): %s

en: Meta value.
tl_PH: Halaga ng meta.

en: Migrated %1$s subscription related hooks to the new scheduler (in %2$s seconds).
tl_PH: Inilipat ang %1$s na mga kaugnay na kaugnay sa subscription sa bagong scheduler (sa %2$s segundo).

en: Migrated %1$s subscriptions to the new structure (in %2$s seconds).
tl_PH: Inilipat ang %1$s na mga subscription sa bagong istraktura (sa %2$s segundo).

en: Month for Synchronisation
tl_PH: Buwan para sa Pag-synchronize

en: Move this item to the Trash
tl_PH: Ilipat ang item na ito sa Basurahan

en: Multiple Subscriptions
tl_PH: Maramihang Mga Subscription

en: My Account
tl_PH: Aking Account

en: My Subscription
tl_PH: Aking Subscription

[ctx: Name the setting that controls the main heading contained within the email notification]
en: Email Heading
tl_PH: Pamagat ng Email

en: New %sWC_Subscription%s Object
tl_PH: Bagong %sWC_Subscription%s Object

en: New %sshop_subscription%s Post Type
tl_PH: Bagong %sshop_subscription%s Uri ng Post

en: New Add/Edit Subscription Screen
tl_PH: Bagong Add/Edit Subscription Screen

en: New Renewal Order
tl_PH: Bagong Renewal Order

en: New Retry
tl_PH: Bagong Subukang muli

en: New Subscription Emails
tl_PH: Mga Bagong Subscription Email

en: New Subscriptions
tl_PH: Mga Bagong Subscription

en: New View Subscription Page
tl_PH: Bagong Tingnan ang Pahina ng Subskripsyon

en: New renewal order emails are sent when a subscription renewal payment is processed.
tl_PH: Ang mga bagong email ng renewal order ay ipinapadala kapag naproseso ang isang pagbabayad sa pag-renew ng subscription.

en: New subscription details
tl_PH: Mga bagong detalye ng subscription

en: New subscription renewal order
tl_PH: Bagong order sa pag-renew ng subscription

en: Next
tl_PH: Susunod

en: Next 12 Months
tl_PH: Susunod na 12 Buwan

en: Next 30 Days
tl_PH: Susunod na 30 Araw

en: Next 7 Days
tl_PH: Susunod na 7 Araw

en: Next Month
tl_PH: Susunod na buwan

en: Next Payment
tl_PH: Susunod na Pagbabayad

en: Next Payment Date: %s
tl_PH: Susunod na Petsa ng Pagbabayad: %s

en: Next payment: %s
tl_PH: Susunod na pagbabayad: %s

en: No
tl_PH: Hindi

en: No Subscriptions found
tl_PH: Walang nakitang Subscription

en: No billing address set.
tl_PH: Walang nakatakdang billing address.

en: No customers found.
tl_PH: Walang nakitang mga customer.

en: No payment gateways capable of processing automatic subscription payments are enabled. If you would like to process automatic payments, we recommend the %1$sfree Stripe extension%2$s.
tl_PH: Walang mga gateway ng pagbabayad na may kakayahang magproseso ng mga awtomatikong pagbabayad sa subscription na pinagana. Kung gusto mong iproseso ang mga awtomatikong pagbabayad, inirerekomenda namin ang %1$sfree Stripe extension%2$s.

en: No products found.
tl_PH: Walang nakitang mga produkto.

en: No retries found
tl_PH: Walang nakitang muling pagsubok

en: No retries found in trash
tl_PH: Walang nakitang muling pagsubok sa basurahan

en: No shipping address set.
tl_PH: Walang nakatakdang address sa pagpapadala.

en: None
tl_PH: wala

en: Not cancelled
tl_PH: Hindi kinansela

en: Not yet ended
tl_PH: Hindi pa tapos

en: Note that purchasing a subscription still requires an account.
tl_PH: Tandaan na ang pagbili ng isang subscription ay nangangailangan pa rin ng isang account.

en: Note:
tl_PH: Tandaan:

[ctx: Notice displayed to user confirming their action.]
en: Your subscription has been cancelled.
tl_PH: Nakansela ang iyong subscription.

[ctx: Notice displayed to user confirming their action.]
en: Your subscription has been put on hold.
tl_PH: Na-hold ang iyong subscription.

[ctx: Notice displayed to user confirming their action.]
en: Your subscription has been reactivated.
tl_PH: Ang iyong subscription ay muling na-activate.

en: Number of renewals
tl_PH: Bilang ng mga pag-renew

en: Number of resubscribes
tl_PH: Bilang ng muling pag-subscribe

en: On-hold Renewal Order
tl_PH: Naka-hold na Kautusan sa Pag-renew

en: One time shipping
tl_PH: Isang beses na pagpapadala

en: Only allow a customer to have one subscription to this product. %1$sLearn more%2$s.
tl_PH: Payagan lang ang isang customer na magkaroon ng isang subscription sa produktong ito. %1$sMatuto nang higit pa%2$s.

en: Only store managers can edit payment dates.
tl_PH: Ang mga tagapamahala ng tindahan lamang ang maaaring mag-edit ng mga petsa ng pagbabayad.

en: Open a ticket
tl_PH: Magbukas ng ticket

en: Optionally include an amount to be charged at the outset of the subscription. The sign-up fee will be charged immediately, even if the product has a free trial or the payment dates are synced.
tl_PH: Opsyonal na magsama ng halagang sisingilin sa simula ng subscription. Ang bayad sa pag-sign up ay sisingilin kaagad, kahit na ang produkto ay may libreng pagsubok o ang mga petsa ng pagbabayad ay naka-sync.

en: Order
tl_PH: Umorder

en: Order #%s has not been added to the cart.
tl_PH: Ang order #%s ay hindi naidagdag sa cart.

en: Order %s created to record early renewal.
tl_PH: Nagawa ang order na %s upang maitala ang maagang pag-renew.

en: Order %s created to record renewal.
tl_PH: Nagawa ang order %s para itala ang pag-renew.

en: Order Number
tl_PH: Numero ng order

en: Order date: %s
tl_PH: Petsa ng order: %s

en: Order number: %s
tl_PH: Numero ng order: %s

en: Other
tl_PH: Iba pa

en: Parent Order
tl_PH: Utos ng Magulang

en: Parent order:
tl_PH: Order ng magulang:

en: Parent order:
tl_PH: Order ng magulang:

en: Pay Now &raquo;
tl_PH: Magbayad Ngayon »

en: Pay now
tl_PH: Magbayad na

en: PayPal API error - credentials are incorrect.
tl_PH: Error sa PayPal API - mali ang mga kredensyal.

en: PayPal API error: (%1$d) %2$s
tl_PH: Error sa PayPal API: (%1$d) %2$s

en: PayPal Standard has a number of limitations and does not support all subscription features.
tl_PH: Ang PayPal Standard ay may ilang limitasyon at hindi sinusuportahan ang lahat ng feature ng subscription.

en: PayPal Transaction Held: %s
tl_PH: Ginanap ang Transaksyon sa PayPal: %s

en: PayPal is inactive for subscription transactions. Please %1$sset up the PayPal IPN%2$s and %3$senter your API credentials%4$s to enable PayPal for Subscriptions.
tl_PH: Hindi aktibo ang PayPal para sa mga transaksyon sa subscription. Mangyaring %1$sset up ang PayPal IPN%2$s at %3$ipadala ang iyong mga kredensyal sa API%4$s upang paganahin ang PayPal para sa Mga Subscription.

en: PayPal payment approved (ID: %s)
tl_PH: Naaprubahan ang pagbabayad sa PayPal (ID: %s)

en: PayPal payment declined: %s
tl_PH: Tinanggihan ang pagbabayad sa PayPal: %s

en: Payment
tl_PH: Pagbabayad

en: Payment Gateway Support
tl_PH: Suporta sa Payment Gateway

en: Payment Method
tl_PH: Paraan ng Pagbayad

en: Payment Method: %s
tl_PH: Paraan ng Pagbabayad: %s

en: Payment Retry
tl_PH: Subukang Muli ang Pagbabayad

en: Payment failed.
tl_PH: Nabigo ang pagbabayad.

en: Payment for the renewal order was unsuccessful with your payment method on file, please try again.
tl_PH: Ang pagbabayad para sa renewal order ay hindi matagumpay sa iyong paraan ng pagbabayad sa file, pakisubukang muli.

en: Payment gateways which don't support automatic recurring payments can be used to process %1$smanual subscription renewal payments%2$s.
tl_PH: Ang mga gateway ng pagbabayad na hindi sumusuporta sa mga awtomatikong umuulit na pagbabayad ay maaaring gamitin upang iproseso ang %1$smanual na mga pagbabayad sa pag-renew ng subscription%2$s.

en: Payment method added.
tl_PH: Idinagdag ang paraan ng pagbabayad.

en: Payment method meta must be an array.
tl_PH: Ang meta ng paraan ng pagbabayad ay dapat isang array.

en: Payment method updated for all your current subscriptions.
tl_PH: Na-update ang paraan ng pagbabayad para sa lahat ng iyong kasalukuyang subscription.

en: Payment method updated.
tl_PH: Na-update ang paraan ng pagbabayad.

en: Payment processing skipped - renewal order created on %1$sstaging site%2$s under staging site lock. Live site is at %3$s
tl_PH: Nilaktawan ang pagproseso ng pagbabayad - ginawa ang renewal order sa %1$sstaging site%2$s sa ilalim ng staging site lock. Ang live na site ay nasa %3$s

en: Payment retry attempted on renewal order with multiple related subscriptions with no payment method in common.
tl_PH: Sinubukan muli ang pagbabayad sa pag-renew ng order na may maraming nauugnay na subscription na walang paraan ng pagbabayad na karaniwan.

en: Payment retry emails are sent to chosen recipient(s) when an attempt to automatically process a subscription renewal payment has failed and a retry rule has been applied to retry the payment in the future.
tl_PH: Ang mga email sa muling pagsubok ng pagbabayad ay ipinapadala sa napiling (mga) tatanggap kapag ang isang pagtatangka na awtomatikong magproseso ng isang pagbabayad sa pag-renew ng subscription ay nabigo at isang panuntunan sa muling pagsubok ay inilapat upang subukang muli ang pagbabayad sa hinaharap.

en: Payment retry posts store details about the automatic retry of failed renewal payments.
tl_PH: Ang mga post sa muling pagsubok sa pagbabayad ay nag-iimbak ng mga detalye tungkol sa awtomatikong muling pagsubok ng mga nabigong pagbabayad sa pag-renew.

en: Payment status marked complete.
tl_PH: Ang katayuan ng pagbabayad ay minarkahang kumpleto.

en: Payment:
tl_PH: Pagbabayad:

en: Peek Under the Hood for Developers
tl_PH: Sumilip sa Ilalim ng Hood para sa mga Developer

en: Pending retries
tl_PH: Nakabinbing muling pagsubok

en: Pending subscription created.
tl_PH: Nagawa ang nakabinbing subscription.

en: Personal data removed.
tl_PH: Inalis ang personal na data.

en: Personal data within subscription %s has been retained.
tl_PH: Ang personal na data sa loob ng subscription %s ay napanatili.

en: Phone Number
tl_PH: Numero ng telepono

en: Place Order Button Text
tl_PH: Text ng Pindutan ng Place Order

en: Please choose a valid payment gateway to change to.
tl_PH: Mangyaring pumili ng wastong gateway ng pagbabayad na papalitan.

en: Please enter a date after the next payment.
tl_PH: Mangyaring maglagay ng petsa pagkatapos ng susunod na pagbabayad.

en: Please enter a date after the start date.
tl_PH: Mangyaring maglagay ng petsa pagkatapos ng petsa ng pagsisimula.

en: Please enter a date after the trial end.
tl_PH: Mangyaring maglagay ng petsa pagkatapos ng pagsubok.

en: Please enter a date at least one hour into the future.
tl_PH: Mangyaring maglagay ng petsa nang hindi bababa sa isang oras sa hinaharap.

en: Please enter a date before the next payment.
tl_PH: Mangyaring maglagay ng petsa bago ang susunod na pagbabayad.

en: Please enter a start date in the past.
tl_PH: Mangyaring maglagay ng petsa ng pagsisimula sa nakaraan.

en: Please enter a valid postcode/ZIP.
tl_PH: Mangyaring magpasok ng wastong postcode/ZIP.

en: Please enter all date fields.
tl_PH: Mangyaring ipasok ang lahat ng mga field ng petsa.

en: Please keep this page open until the update process completes. No need to refresh or restart the process.
tl_PH: Mangyaring panatilihing bukas ang pahinang ito hanggang sa makumpleto ang proseso ng pag-update. Hindi na kailangang i-refresh o i-restart ang proseso.

en: Please log in to your account below to choose a new payment method for your subscription.
tl_PH: Mangyaring mag-log in sa iyong account sa ibaba upang pumili ng bagong paraan ng pagbabayad para sa iyong subscription.

en: Please note: data for this report is cached. The data displayed may be out of date by up to 24 hours. The cache is updated each morning at 4am in your site's timezone.
tl_PH: Pakitandaan: ang data para sa ulat na ito ay naka-cache. Maaaring luma na ang data na ipinapakita nang hanggang 24 na oras. Ina-update ang cache tuwing umaga sa 4am sa timezone ng iyong site.

en: Please upgrade the WooCommerce Subscriptions plugin to version 2.0 or newer immediately. If you need assistance, after upgrading to Subscriptions v2.0, please %1$sopen a support ticket%2$s.
tl_PH: Paki-upgrade kaagad ang WooCommerce Subscriptions plugin sa bersyon 2.0 o mas bago. Kung kailangan mo ng tulong, pagkatapos mag-upgrade sa Subscriptions v2.0, mangyaring %1$smagbukas ng ticket ng suporta%2$s.

[ctx: Post type name]
en: Renewal Payment Retries
tl_PH: Renewal Payment Retryes

en: Previous
tl_PH: Nakaraang

en: Previous versions of Subscriptions relied on %1$sWP Cron%2$s to process subscription payments and other scheduled events. In 3.0, these events will now run on admin request with loopback support. This will significantly increase the throughput of payment processing.
tl_PH: Ang mga nakaraang bersyon ng Mga Subscription ay umasa sa %1$sWP Cron%2$s upang iproseso ang mga pagbabayad sa subscription at iba pang nakaiskedyul na mga kaganapan. Sa 3.0, tatakbo na ngayon ang mga kaganapang ito sa kahilingan ng admin na may suporta sa loopback. Ito ay makabuluhang tataas ang throughput ng pagpoproseso ng pagbabayad.

en: Prior to Subscriptions 2.1, they were not easy to answer. Subscriptions 2.1 introduces new reports to answer these questions, and many more.
tl_PH: Bago ang Subscription 2.1, hindi sila madaling sagutin. Ang Subscription 2.1 ay nagpapakilala ng mga bagong ulat upang sagutin ang mga tanong na ito, at marami pa.

en: Process renewal
tl_PH: Proseso ng pag-renew

en: Process renewal order action requested by admin.
tl_PH: Iproseso ang pagkilos ng renewal order na hiniling ng admin.

en: Processing Renewal order
tl_PH: Pinoproseso ang order sa Pag-renew

en: Product
tl_PH: produkto

en: Product ID.
tl_PH: ID ng produkto.

en: Product SKU.
tl_PH: SKU ng produkto.

en: Product name.
tl_PH: Pangalan ng Produkto.

en: Product price.
tl_PH: Presyo ng produkto.

en: Products
tl_PH: Mga produkto

en: Profile &rarr;
tl_PH: Profile →

en: Prorate First Renewal
tl_PH: Prorate Unang Pag-renew

en: Prorate Recurring Payment
tl_PH: Prorate na Umuulit na Pagbabayad

en: Prorate Subscription Length
tl_PH: Prorate na Haba ng Subscription

en: Quantity ordered.
tl_PH: Ang daming inorder.

en: Quit nagging me (but don't enable automatic payments)
tl_PH: Tumigil sa pagmamalt sa akin (ngunit huwag paganahin ang mga awtomatikong pagbabayad)

en: REST API Endpoints
tl_PH: Mga Endpoint ng REST API

en: Reactivate
tl_PH: Muling isaaktibo

en: Read more
tl_PH: Magbasa pa

en: Recovered Renewal Revenue
tl_PH: Nabawi ang Kita sa Pag-renew

en: Recurring Payments
tl_PH: Mga Umuulit na Pagbabayad

en: Recurring Product % Discount
tl_PH: Paulit-ulit na Produkto % Diskwento

en: Recurring Product Discount
tl_PH: Paulit-ulit na Diskwento sa Produkto

en: Recurring Sales Tax:
tl_PH: Umuulit na Buwis sa Pagbebenta:

en: Recurring Total
tl_PH: Umuulit na Kabuuan

en: Recurring total
tl_PH: Paulit-ulit na kabuuan

en: Recurring totals
tl_PH: Mga umuulit na kabuuan

en: Recurring:
tl_PH: Umuulit:

[ctx: Refers to the type of the copy being performed: "copy_order", "subscription", "renewal_order", "resubscribe_order"]
en: Invalid data. Type of copy is not a string.
tl_PH: Di-wastong data. Ang uri ng kopya ay hindi isang string.

en: Related Orders
tl_PH: Mga Kaugnay na Order

en: Related order caching is now handled by %1$s.
tl_PH: Ang kaugnay na pag-cache ng order ay pinangangasiwaan na ngayon ng %1$s.

en: Related orders
tl_PH: Mga kaugnay na order

en: Related subscriptions
tl_PH: Mga kaugnay na subscription

en: Relationship
tl_PH: Relasyon

en: Remember, although the update process may take a while, customers and other non-administrative users can browse and purchase from your store without interruption while the update is in progress.
tl_PH: Tandaan, bagama&#39;t maaaring magtagal ang proseso ng pag-update, maaaring mag-browse at bumili ang mga customer at iba pang hindi administratibong user mula sa iyong tindahan nang walang pagkaantala habang isinasagawa ang pag-update.

en: Remove personal data from subscriptions
tl_PH: Alisin ang personal na data sa mga subscription

en: Removed line item meta data.
tl_PH: Inalis ang line item meta data.

en: Removed line items data.
tl_PH: Inalis ang data ng mga line item.

en: Removed personal data from %d subscription. | Removed personal data from %d subscriptions.
tl_PH[0]: Inalis ang personal na data mula sa %d subscription.

en: Removed personal data from subscription %s.
tl_PH: Inalis ang personal na data mula sa subscription %s.

en: Renew early
tl_PH: Mag-renew ng maaga

en: Renew now
tl_PH: Mag-renew ngayon

en: Renewal % discount
tl_PH: % na diskwento sa pag-renew

en: Renewal Discount
tl_PH: Diskwento sa Pag-renew

en: Renewal Order
tl_PH: Utos sa Pag-renew

en: Renewal Payment Retry
tl_PH: Renewal Payment Muling Subukan

en: Renewal Totals
tl_PH: Mga Kabuuan ng Pag-renew

en: Renewal cart discount
tl_PH: Diskwento sa renewal cart

en: Renewal order complete emails are sent to the customer when a subscription renewal order is marked complete and usually indicates that the item for that renewal period has been shipped.
tl_PH: Ang mga kumpletong email sa pag-renew ng order ay ipinapadala sa customer kapag ang isang order sa pag-renew ng subscription ay minarkahan na kumpleto at kadalasang nagsasaad na ang item para sa panahon ng pag-renew na iyon ay naipadala na.

en: Renewal product discount
tl_PH: Diskwento sa pag-renew ng produkto

en: Renewals amount
tl_PH: Ang halaga ng mga pag-renew

en: Renewals count
tl_PH: Bilang ng mga pag-renew

[ctx: Repair message that gets sent to front end.]
en:  %d other subscription was checked and did not need any repairs. | %d other subscriptions were checked and did not need any repairs.
tl_PH[0]: %d iba pang subscription ang nasuri at hindi na kailangan ng anumang pagkukumpuni.

[ctx: Repair message that gets sent to front end.]
en: (in %s seconds)
tl_PH: (sa %s segundo)

[ctx: Repair message that gets sent to front end.]
en: Repaired %d subscriptions with incorrect dates, line tax data or missing customer notes.
tl_PH: Nag-ayos ng %d na subscription na may mga maling petsa, data ng buwis sa linya, o nawawalang tala ng customer.

en: Rest assured, although the update process may take a little while, it is coded to prevent defects, your site is safe and will be up and running again, faster than ever, shortly.
tl_PH: Makatitiyak ka, kahit na ang proseso ng pag-update ay maaaring tumagal ng ilang sandali, ito ay naka-code upang maiwasan ang mga depekto, ang iyong site ay ligtas at tatakbo muli, mas mabilis kaysa dati, sa lalong madaling panahon.

en: Restore
tl_PH: Ibalik

en: Restore this item from the Trash
tl_PH: Ibalik ang item na ito mula sa Basurahan

en: Resubscribe
tl_PH: Mag-subscribe muli

en: Resubscribe Order
tl_PH: Muling Mag-subscribe sa Order

en: Resubscribe Order &ndash; %s
tl_PH: Muling Mag-subscribe sa Order – %s

en: Resubscribe Totals
tl_PH: Muling Mag-subscribe sa Mga Kabuuan

en: Retain ended subscriptions
tl_PH: Panatilihin ang mga natapos na subscription

en: Retain ended subscriptions and their related orders for a specified duration before anonymizing the personal data within them.
tl_PH: Panatilihin ang mga natapos na subscription at ang mga nauugnay na order ng mga ito para sa isang tinukoy na tagal bago i-anonymize ang personal na data sa loob ng mga ito.

en: Retention Rate
tl_PH: Rate ng Pagpapanatili

en: Retry Date
tl_PH: Subukang muli ang Petsa

en: Retry Failed Payments
tl_PH: Subukan muli ang Mga Nabigong Pagbabayad

en: Retry Renewal Payment
tl_PH: Subukan muli ang Pagbabayad sa Pag-renew

en: Retry Status
tl_PH: Subukan muli ang Katayuan

en: Retry renewal payment action requested by admin.
tl_PH: Subukan muli ang pagkilos sa pagbabayad sa pag-renew na hiniling ng admin.

en: Roles
tl_PH: Mga tungkulin

en: Scheduled action data, which was previously stored in the WordPress post tables, has been moved to a custom database table. Amongst other benefits, this will greatly improve the performance of processing scheduled actions such as subscription payments.
tl_PH: Ang naka-iskedyul na data ng pagkilos, na dati nang nakaimbak sa mga talahanayan ng post ng WordPress, ay inilipat sa isang custom na talahanayan ng database. Sa gitna ng iba pang mga benepisyo, lubos nitong mapapabuti ang pagganap ng pagproseso ng mga nakaiskedyul na pagkilos gaya ng mga pagbabayad sa subscription.

en: Search Renewal Payment Retries
tl_PH: Search Renewal Payment Retryes

en: Search Subscriptions
tl_PH: Maghanap ng Mga Subscription

en: Search for a customer&hellip;
tl_PH: Maghanap ng customer…

en: Search for a product&hellip;
tl_PH: Maghanap ng isang produkto…

en: Security error. Please contact us if you need assistance.
tl_PH: Error sa seguridad. Mangyaring makipag-ugnayan sa amin kung kailangan mo ng tulong.

en: See the full guide to What's New in Subscriptions version 2.1 &raquo;
tl_PH: Tingnan ang buong gabay sa What&#39;s New in Subscriptions version 2.1 »

en: Select an order&hellip;
tl_PH: Pumili ng order…

en: Sell products and services with recurring payments in your WooCommerce Store.
tl_PH: Magbenta ng mga produkto at serbisyo na may mga paulit-ulit na pagbabayad sa iyong WooCommerce Store.

en: Sent to a customer when an attempt to automatically process a subscription renewal payment has failed and a retry rule has been applied to retry the payment in the future. The email contains the renewal order information, date of the scheduled retry and payment links to allow the customer to pay for the renewal order manually instead of waiting for the automatic retry.
tl_PH: Ipinadala sa isang customer kapag nabigo ang isang pagtatangkang awtomatikong magproseso ng pagbabayad sa pag-renew ng subscription at may inilapat na panuntunan sa muling pagsubok upang subukang muli ang pagbabayad sa hinaharap. Ang email ay naglalaman ng impormasyon sa pag-renew ng order, petsa ng nakaiskedyul na muling pagsubok at mga link sa pagbabayad upang payagan ang customer na magbayad nang manu-mano para sa pag-renew ng order sa halip na maghintay para sa awtomatikong muling pagsubok.

en: Sent to a customer when the subscription is due for renewal and the renewal requires a manual payment, either because it uses manual renewals or the automatic recurring payment failed for the initial attempt and all automatic retries (if any). The email contains renewal order information and payment links.
tl_PH: Ipinadala sa isang customer kapag ang subscription ay dapat na para sa pag-renew at ang pag-renew ay nangangailangan ng isang manu-manong pagbabayad, alinman dahil ito ay gumagamit ng mga manu-manong pag-renew o ang awtomatikong umuulit na pagbabayad ay nabigo para sa unang pagsubok at lahat ng awtomatikong muling pagsubok (kung mayroon). Ang email ay naglalaman ng impormasyon sa pag-renew ng order at mga link sa pagbabayad.

en: Set a maximum number of times a customer can suspend their account for each billing period. For example, for a value of 3 and a subscription billed yearly, if the customer has suspended their account 3 times, they will not be presented with the option to suspend their account until the next year. Store managers will always be able to suspend an active subscription. Set this to 0 to turn off the customer suspension feature completely.
tl_PH: Magtakda ng maximum na dami ng beses na maaaring suspindihin ng isang customer ang kanilang account para sa bawat panahon ng pagsingil. Halimbawa, para sa halagang 3 at isang subscription na sinisingil taun-taon, kung sinuspinde ng customer ang kanilang account nang 3 beses, hindi sila bibigyan ng opsyong suspindihin ang kanilang account hanggang sa susunod na taon. Palaging magagawang suspindihin ng mga manager ng tindahan ang isang aktibong subscription. Itakda ito sa 0 para ganap na i-off ang feature na pagsususpinde ng customer.

en: Settings
tl_PH: Mga setting

en: Shipping
tl_PH: Pagpapadala

en: Shipping Address
tl_PH: Address ng Pagpapadala

en: Shipping Method
tl_PH: Pamamaraan ng Pagpapadala

en: Shipping Tax:
tl_PH: Buwis sa Pagpapadala:

en: Shipping costs will be calculated once you have provided your address.
tl_PH: Ang mga gastos sa pagpapadala ay kakalkulahin kapag naibigay mo na ang iyong address.

en: Shipping for subscription products is normally charged on the initial order and all renewal orders. Enable this to only charge shipping once on the initial order. Note: for this setting to be enabled the subscription must not have a free trial or a synced renewal date.
tl_PH: Ang pagpapadala para sa mga produkto ng subscription ay karaniwang sinisingil sa unang order at lahat ng mga order sa pag-renew. Paganahin ito upang singilin lamang ang pagpapadala nang isang beses sa unang order. Tandaan: para ma-enable ang setting na ito, ang subscription ay hindi dapat magkaroon ng libreng pagsubok o naka-sync na petsa ng pag-renew.

en: Shipping via %s
tl_PH: Pagpapadala sa pamamagitan ng %s

en: Show more details
tl_PH: Magpakita ng higit pang mga detalye

en: Showing orders for %1$sSubscription %2$s%3$s
tl_PH: Ipinapakita ang mga order para sa %1$sSubscription %2$s%3$s

en: Sign Up Fee % Discount
tl_PH: % Diskwento sa Bayad sa Pag-sign Up

en: Sign Up Fee Discount
tl_PH: Diskwento sa Bayad sa Pag-sign Up

en: Sign up now
tl_PH: Mag-sign up na

en: Sign-up Fee (%s)
tl_PH: Bayarin sa Pag-sign up (%s)

en: Sign-up fee (%s)
tl_PH: Bayarin sa pag-sign up (%s)

en: Sign-up grace period
tl_PH: Palugit na panahon ng pag-sign up

en: Signup Totals
tl_PH: Mga Kabuuan ng Pag-signup

en: Simple subscription
tl_PH: Simpleng subscription

en: Sorry, "%s" can only be applied to subscription parent orders which contain a product with signup fees.
tl_PH: Paumanhin, maaari lang ilapat ang &quot;%s&quot; sa mga order ng magulang ng subscription na naglalaman ng produkto na may mga bayarin sa pag-signup.

en: Sorry, it seems no payment gateways support changing the recurring payment method. Please contact us if you require assistance or to make alternate arrangements.
tl_PH: Paumanhin, tila walang suporta sa mga gateway ng pagbabayad sa pagbabago ng umuulit na paraan ng pagbabayad. Mangyaring makipag-ugnayan sa amin kung kailangan mo ng tulong o upang gumawa ng mga alternatibong pagsasaayos.

en: Sorry, it seems there are no available payment methods which support subscriptions. Please contact us if you require assistance or wish to make alternate arrangements.
tl_PH: Paumanhin, mukhang walang available na paraan ng pagbabayad na sumusuporta sa mga subscription. Mangyaring makipag-ugnayan sa amin kung kailangan mo ng tulong o nais na gumawa ng mga alternatibong pagsasaayos.

en: Sorry, it seems there are no available payment methods which support subscriptions. Please see %1$sEnabling Payment Gateways for Subscriptions%2$s if you require assistance.
tl_PH: Paumanhin, mukhang walang available na paraan ng pagbabayad na sumusuporta sa mga subscription. Pakitingnan ang %1$sPagpapagana ng Mga Gateway ng Pagbabayad para sa Mga Subscription%2$s kung kailangan mo ng tulong.

en: Sorry, it seems there are no available payment methods which support the recurring coupon you are using. Please contact us if you require assistance or wish to make alternate arrangements.
tl_PH: Paumanhin, tila walang magagamit na mga paraan ng pagbabayad na sumusuporta sa umuulit na kupon na iyong ginagamit. Mangyaring makipag-ugnayan sa amin kung kailangan mo ng tulong o nais na gumawa ng mga alternatibong pagsasaayos.

en: Sorry, only recurring coupons can be applied to subscriptions.
tl_PH: Paumanhin, ang mga umuulit na kupon lamang ang maaaring ilapat sa mga subscription.

en: Sorry, recurring coupons can only be applied to subscriptions or subscription orders.
tl_PH: Paumanhin, ang mga umuulit na kupon ay maaari lamang ilapat sa mga subscription o mga order ng subscription.

en: Sorry, the "%1$s" coupon is only valid for renewals.
tl_PH: Paumanhin, ang kupon na &quot;%1$s&quot; ay may bisa lamang para sa mga pag-renew.

en: Sorry, this coupon is only valid for an initial payment and the cart does not require an initial payment.
tl_PH: Paumanhin, ang kupon na ito ay may bisa lamang para sa isang paunang pagbabayad at ang cart ay hindi nangangailangan ng isang paunang pagbabayad.

en: Sorry, this coupon is only valid for new subscriptions.
tl_PH: Paumanhin, ang kupon na ito ay may bisa lamang para sa mga bagong subscription.

en: Sorry, this coupon is only valid for subscription products with a sign-up fee.
tl_PH: Paumanhin, ang kupon na ito ay may bisa lamang para sa mga produkto ng subscription na may bayad sa pag-sign up.

en: Sorry, this coupon is only valid for subscription products.
tl_PH: Paumanhin, ang kupon na ito ay may bisa lamang para sa mga produkto ng subscription.

en: Sorry, this subscription change payment method request is invalid and cannot be processed.
tl_PH: Paumanhin, ang kahilingan sa paraan ng pagbabayad sa pagbabago ng subscription ay hindi wasto at hindi maproseso.

en: Start Date
tl_PH: Petsa ng Pagsisimula

en: Status
tl_PH: Katayuan

en: Status changed from %1$s to %2$s.
tl_PH: Binago ang status mula %1$s patungong %2$s.

en: Status of Order
tl_PH: Katayuan ng Order

en: Status of Subscription
tl_PH: Katayuan ng Subscription

en: Status set to %s.
tl_PH: Itinakda ang katayuan sa %s.

en: Store Setup
tl_PH: Setup ng Store

en: Subscribe All the Things
tl_PH: Mag-subscribe sa Lahat ng Bagay

en: Subscriber Default Role
tl_PH: Default na Tungkulin ng Subscriber

en: Subscription #%s has not been added to the cart.
tl_PH: Ang subscription #%s ay hindi naidagdag sa cart.

en: Subscription Cancelled
tl_PH: Kinansela ang Subscription

en: Subscription Cancelled: maximum number of failed payments reached.
tl_PH: Kinansela ang Subscription: naabot ang maximum na bilang ng mga nabigong pagbabayad.

en: Subscription Count %s
tl_PH: Bilang ng Subscription %s

en: Subscription Events by Date
tl_PH: Mga Kaganapan sa Subscription ayon sa Petsa

en: Subscription Expired
tl_PH: Nag-expire ang Subscription

en: Subscription Gifting
tl_PH: Pagregalo ng Subscription

en: Subscription Items
tl_PH: Mga Item sa Subscription

en: Subscription Length
tl_PH: Haba ng Subscription

[ctx: Subscription Length dropdown's description in pricing fields]
en: Automatically expire the subscription after this length of time. This length is in addition to any free trial or amount of time provided before a synchronised first renewal date.
tl_PH: Awtomatikong mag-expire ang subscription pagkatapos ng haba ng oras na ito. Ang haba na ito ay karagdagan sa anumang libreng pagsubok o tagal ng oras na ibinigay bago ang isang naka-synchronize na unang petsa ng pag-renew.

en: Subscription Number
tl_PH: Numero ng Subscription

en: Subscription Number: %s
tl_PH: Numero ng Subskripsyon: %s

en: Subscription Periods
tl_PH: Mga Panahon ng Subscription

en: Subscription Price (%s)
tl_PH: Presyo ng Subscription (%s)

en: Subscription Product
tl_PH: Produkto ng Subscription

en: Subscription Relationship
tl_PH: Relasyon sa Subscription

en: Subscription Renewal Order &ndash; %s
tl_PH: Order sa Pag-renew ng Subscription – %s

en: Subscription Reports
tl_PH: Mga Ulat sa Subscription

en: Subscription Suspended
tl_PH: Nasuspinde ang Subscription

en: Subscription Switch Complete
tl_PH: Kumpleto na ang Subscription Switch

en: Subscription Switched
tl_PH: Inilipat ang Subscription

en: Subscription Trial Period
tl_PH: Panahon ng Pagsubok sa Subscription

en: Subscription argument passed in is not an object.
tl_PH: Ang argumento ng subscription na ipinasa ay hindi isang bagay.

en: Subscription billing interval
tl_PH: Agwat ng pagsingil sa subscription

[ctx: Subscription billing period.]
en: day | %s days
tl_PH[0]: araw

[ctx: Subscription billing period.]
en: month | %s months
tl_PH[0]: buwan

[ctx: Subscription billing period.]
en: week | %s weeks
tl_PH[0]: linggo

[ctx: Subscription billing period.]
en: year | %s years
tl_PH[0]: taon

en: Subscription cancelled for refunded order %1$s#%2$s%3$s.
tl_PH: Kinansela ang subscription para sa na-refund na order na %1$s#%2$s%3$s.

en: Subscription cancelled with PayPal
tl_PH: Kinansela ang subscription sa PayPal

en: Subscription doesn't exist in scheduled action: %d
tl_PH: Ang subscription ay hindi umiiral sa nakaiskedyul na pagkilos: %d

en: Subscription draft updated.
tl_PH: Na-update ang draft ng subscription.

en: Subscription end date in the past
tl_PH: Petsa ng pagtatapos ng subscription sa nakaraan

en: Subscription features:
tl_PH: Mga tampok ng subscription:

en: Subscription information
tl_PH: Impormasyon sa subscription

en: Subscription interval
tl_PH: Agwat ng subscription

en: Subscription items can no longer be edited.
tl_PH: Hindi na maaaring i-edit ang mga item sa subscription.

[ctx: Subscription length]
en: Never expire
tl_PH: Huwag kailanman mawawalan ng bisa

[ctx: Subscription lengths. e.g. "For 1 day..."]
en: 1 day
tl_PH: 1 araw

[ctx: Subscription lengths. e.g. "For 1 month..."]
en: 1 month
tl_PH: 1 buwan

[ctx: Subscription lengths. e.g. "For 1 week..."]
en: 1 week
tl_PH: 1 linggo

[ctx: Subscription lengths. e.g. "For 1 year..."]
en: 1 year
tl_PH: 1 taon

en: Subscription locked to Manual Renewal while the store is in staging mode. Live payment method: %s
tl_PH: Naka-lock ang subscription sa Manual na Pag-renew habang nasa staging mode ang tindahan. Live na paraan ng pagbabayad: %s

en: Subscription locked to Manual Renewal while the store is in staging mode. Payment method changes will take effect in live mode.
tl_PH: Naka-lock ang subscription sa Manual na Pag-renew habang nasa staging mode ang tindahan. Magkakabisa ang mga pagbabago sa paraan ng pagbabayad sa live mode.

en: Subscription payment details.
tl_PH: Mga detalye ng pagbabayad sa subscription.

en: Subscription payment method
tl_PH: Paraan ng pagbabayad sa subscription

en: Subscription payment method could not be set to %1$s and has been set to manual with error message: %2$s
tl_PH: Ang paraan ng pagbabayad sa subscription ay hindi maitakda sa %1$s at naitakda sa manual na may mensahe ng error: %2$s

en: Subscription payment method could not be set to %1$s with error message: %2$s
tl_PH: Ang paraan ng pagbabayad ng subscription ay hindi maitakda sa %1$s na may mensahe ng error: %2$s

en: Subscription period
tl_PH: Panahon ng subscription

en: Subscription price (%s)
tl_PH: Presyo ng subscription (%s)

en: Subscription pricing
tl_PH: Pagpepresyo ng subscription

en: Subscription reactivated with PayPal
tl_PH: Muling na-activate ang subscription gamit ang PayPal

en: Subscription renewal orders cannot be cancelled.
tl_PH: Hindi maaaring kanselahin ang mga order sa pag-renew ng subscription.

en: Subscription saved.
tl_PH: Na-save ang subscription.

en: Subscription scheduled for: %1$s.
tl_PH: Naka-iskedyul ang subscription para sa: %1$s.

en: Subscription sign up failed.
tl_PH: Nabigo ang pag-sign up sa subscription.

en: Subscription sign-up fee
tl_PH: Bayad sa pag-sign up sa subscription

[ctx: Subscription status]
en: Active
tl_PH: Aktibo

[ctx: Subscription status]
en: Cancelled
tl_PH: Kinansela

[ctx: Subscription status]
en: Expired
tl_PH: Nag-expire na

[ctx: Subscription status]
en: Failed
tl_PH: Nabigo

[ctx: Subscription status]
en: On hold
tl_PH: Naka-hold

[ctx: Subscription status]
en: Pending
tl_PH: Nakabinbin

[ctx: Subscription status]
en: Pending Cancellation
tl_PH: Nakabinbing Pagkansela

[ctx: Subscription status]
en: Switched
tl_PH: Lumipat

en: Subscription status:
tl_PH: Katayuan ng subscription:

en: Subscription submitted.
tl_PH: Naisumite ang subscription.

en: Subscription suspended by Database repair script. This subscription was suspended via PayPal.
tl_PH: Sinuspinde ang subscription ng script ng pag-aayos ng Database. Nasuspinde ang subscription na ito sa pamamagitan ng PayPal.

en: Subscription suspended with PayPal
tl_PH: Nasuspinde ang subscription sa PayPal

en: Subscription switch complete emails are sent to the customer when a subscription is switched successfully.
tl_PH: Ang mga kumpletong email ng paglipat ng subscription ay ipinapadala sa customer kapag matagumpay na nailipat ang isang subscription.

en: Subscription switched emails are sent when a customer switches a subscription.
tl_PH: Ang mga email na inilipat ng subscription ay ipinapadala kapag lumipat ang isang customer ng isang subscription.

[ctx: Subscription title on admin table. (e.g.: #211 for John Doe)]
en: %1$s#%2$s%3$s for %4$s
tl_PH: %1$s#%2$s%3$s para sa %4$s

en: Subscription totals
tl_PH: Mga kabuuan ng subscription

en: Subscription trial period:
tl_PH: Panahon ng pagsubok sa subscription:

en: Subscription updated.
tl_PH: Na-update ang subscription.

en: Subscription updates
tl_PH: Mga update sa subscription

en: Subscriptions
tl_PH: Mga subscription

en: Subscriptions (page %d)
tl_PH: Mga subscription (pahina %d)

en: Subscriptions 2.0 introduces a new architecture built on the WooCommerce Custom Order Types API.
tl_PH: Ang Subscription 2.0 ay nagpapakilala ng bagong arkitektura na binuo sa WooCommerce Custom Order Types API.

en: Subscriptions 2.0 introduces a new object for working with a subscription at the application level. The cumbersome APIs for retrieving or modifying a subscription's data are gone!
tl_PH: Ang Subscription 2.0 ay nagpapakilala ng isang bagong bagay para sa pagtatrabaho sa isang subscription sa antas ng aplikasyon. Ang masalimuot na mga API para sa pagkuha o pagbabago ng data ng isang subscription ay wala na!

en: Subscriptions 2.1 adds support for subscription data to this infrastructure.
tl_PH: Ang Subscription 2.1 ay nagdaragdag ng suporta para sa data ng subscription sa imprastraktura na ito.

en: Subscriptions 2.1 also introduces a number of new emails to notify you when:
tl_PH: Ang Subscriptions 2.1 ay nagpapakilala rin ng ilang bagong email upang abisuhan ka kapag:

en: Subscriptions 2.1 now passes the renewal order's total, making it possible to add a fee or discount to the renewal order with simple one-liners like %s$order->add_fee()%s or %s$order->add_coupon()%s.
tl_PH: Ang Subscription 2.1 ay pumasa na ngayon sa kabuuan ng renewal order, na ginagawang posible na magdagdag ng bayad o diskwento sa renewal order gamit ang mga simpleng one-liner tulad ng %s$order-&gt;add_fee()%s o %s$order-&gt;add_coupon()% s.

en: Subscriptions Data
tl_PH: Data ng Subscription

en: Subscriptions Ended
tl_PH: Natapos ang Mga Subskripsyon

en: Subscriptions also now uses the renewal order to setup the cart for %smanual renewals%s, making it easier to add products or discounts to a single renewal paid manually.
tl_PH: Ginagamit na rin ngayon ng mga subscription ang renewal order upang i-setup ang cart para sa %smanual renewals%s, na ginagawang mas madali ang pagdaragdag ng mga produkto o diskwento sa isang solong renewal na binayaran nang manu-mano.

en: Subscriptions by Customer
tl_PH: Mga subscription ng Customer

en: Subscriptions by Payment Gateway
tl_PH: Mga subscription sa pamamagitan ng Payment Gateway

en: Subscriptions by Product
tl_PH: Mga Subscription ayon sa Produkto

en: Subscriptions created within this many days prior to the Renewal Day will not be charged at sign-up. Set to zero for all new Subscriptions to be charged the full recurring amount. Must be a positive number.
tl_PH: Ang mga subscription na ginawa sa loob ng maraming araw bago ang Araw ng Pag-renew ay hindi sisingilin sa pag-sign-up. Itakda sa zero para masingil ang lahat ng bagong Subscription ng buong umuulit na halaga. Dapat ay isang positibong numero.

en: Subscriptions signups
tl_PH: Mga pag-signup sa subscription

en: Subscriptions v2.0 introduces a new administration interface to add or edit a subscription. You can make all the familiar changes, like modifying recurring totals or subscription status. You can also make some new modifications, like changing the expiration date, adding a shipping cost or adding a product line item.
tl_PH: Ang Subscriptions v2.0 ay nagpapakilala ng bagong interface ng administrasyon upang magdagdag o mag-edit ng isang subscription. Maaari mong gawin ang lahat ng pamilyar na pagbabago, tulad ng pagbabago sa mga umuulit na kabuuan o status ng subscription. Maaari ka ring gumawa ng ilang bagong pagbabago, tulad ng pagbabago ng petsa ng pag-expire, pagdaragdag ng gastos sa pagpapadala o pagdaragdag ng item sa linya ng produkto.

en: Subscriptions will appear here for you to view and manage once purchased by a customer.
tl_PH: Lalabas dito ang mga subscription para tingnan at pamahalaan mo kapag binili ng isang customer.

en: Successful retries
tl_PH: Matagumpay na muling pagsubok

en: Support
tl_PH: Suporta

en: Supported features:
tl_PH: Mga suportadong tampok:

en: Supports automatic renewal payments with the WooCommerce Subscriptions extension.
tl_PH: Sinusuportahan ang mga awtomatikong pagbabayad sa pag-renew gamit ang extension ng WooCommerce Subscriptions.

en: Suspend
tl_PH: Suspindihin

en: Suspended Subscription
tl_PH: Nasuspinde na Subscription

en: Suspended Subscription emails are sent when a customer manually suspends their subscription.
tl_PH: Ipinapadala ang mga email ng Nasuspindeng Subscription kapag manual na sinuspinde ng customer ang kanilang subscription.

en: Switch Order
tl_PH: Lumipat ng Order

en: Switch Order Details
tl_PH: Lumipat ng Mga Detalye ng Order

en: Switch Totals
tl_PH: Lumipat ng Mga Kabuuan

en: Switch order cancelled due to a new switch order being created #%s.
tl_PH: Kinansela ang switch order dahil sa isang bagong switch order na ginawa #%s.

en: Switched Subscription
tl_PH: Lumipat na Subscription

en: Switched subscriptions
tl_PH: Nagpalit ng mga subscription

en: Switching
tl_PH: Nagpapalit

en: Synchronisation
tl_PH: Pag-synchronize

en: Synchronise Renewals
tl_PH: I-synchronize ang Mga Pag-renew

en: Synchronise renewals
tl_PH: I-synchronize ang mga pag-renew

en: Tax class of product.
tl_PH: Klase ng buwis ng produkto.

en: Tax rate ID.
tl_PH: ID ng rate ng buwis.

en: Tax subtotal.
tl_PH: Subtotal ng buwis.

en: Tax total.
tl_PH: Kabuuan ng buwis.

en: Thank you for updating to the latest version of WooCommerce Subscriptions.
tl_PH: Salamat sa pag-update sa pinakabagong bersyon ng WooCommerce Subscription.

en: Thank you for your order
tl_PH: Salamat sa iyong order

en: Thank you for your renewal order
tl_PH: Salamat sa iyong renewal order

en: Thanks for your renewal order. It’s on-hold until we confirm that payment has been received. In the meantime, here’s a reminder of your order:
tl_PH: Salamat sa iyong renewal order. Naka-hold ito hanggang sa makumpirma namin na natanggap na ang bayad. Pansamantala, narito ang isang paalala ng iyong order:

en: That doesn't appear to be one of your subscriptions.
tl_PH: Mukhang hindi iyon isa sa iyong mga subscription.

en: That doesn't appear to be your order.
tl_PH: Mukhang hindi iyon ang iyong order.

en: That subscription can not be changed to %s. Please contact us if you need assistance.
tl_PH: Ang subscription na iyon ay hindi maaaring palitan ng %s. Mangyaring makipag-ugnayan sa amin kung kailangan mo ng tulong.

en: That subscription does not exist. Has it been deleted?
tl_PH: Wala ang subscription na iyon. Nabura na ba?

en: That subscription does not exist. Please contact us if you need assistance.
tl_PH: Wala ang subscription na iyon. Mangyaring makipag-ugnayan sa amin kung kailangan mo ng tulong.

en: That subscription product can not be added to your cart as it already contains a subscription renewal.
tl_PH: Ang produktong iyon sa subscription ay hindi maaaring idagdag sa iyong cart dahil naglalaman na ito ng pag-renew ng subscription.

en: That's not all we've working on for the last 12 months when it comes to Subscriptions. We've also released mini-extensions to help you get the most from your subscription store.
tl_PH: Hindi lang iyon ang pinaghirapan namin sa nakalipas na 12 buwan pagdating sa Mga Subscription. Naglabas din kami ng mga mini-extension upang matulungan kang masulit ang iyong tindahan ng subscription.

en: The "all" value for $order_type parameter is deprecated. It was a misnomer, as it did not return resubscribe orders. It was also inconsistent with order type values accepted by wcs_get_subscription_orders(). Use array( "parent", "renewal", "switch" ) to maintain previous behaviour, or "any" to receive all order types, including switch and resubscribe.
tl_PH: Ang &quot;all&quot; na halaga para sa $order_type na parameter ay hindi na ginagamit. Ito ay isang maling pangalan, dahil hindi ito nagbalik ng mga order ng resubscribe. Hindi rin ito naaayon sa mga halaga ng uri ng order na tinanggap ng wcs_get_subscription_orders(). Gumamit ng array( &quot;parent&quot;, &quot;renewal&quot;, &quot;switch&quot;) para mapanatili ang dating gawi, o &quot;anuman&quot; para matanggap ang lahat ng uri ng order, kabilang ang switch at resubscribe.

en: The %s date must occur after the cancellation date.
tl_PH: Dapat mangyari ang petsa ng %s pagkatapos ng petsa ng pagkansela.

en: The %s date must occur after the last payment date.
tl_PH: Dapat mangyari ang petsa ng %s pagkatapos ng huling petsa ng pagbabayad.

en: The %s date must occur after the next payment date.
tl_PH: Dapat mangyari ang petsa ng %s pagkatapos ng susunod na petsa ng pagbabayad.

en: The %s date must occur after the start date.
tl_PH: Dapat mangyari ang petsa ng %s pagkatapos ng petsa ng pagsisimula.

en: The %s date must occur after the trial end date.
tl_PH: Dapat mangyari ang petsa ng %s pagkatapos ng petsa ng pagtatapos ng trial.

en: The %s date of a subscription can not be deleted. You must delete the order.
tl_PH: Hindi matatanggal ang %s na petsa ng isang subscription. Dapat mong tanggalin ang order.

en: The %s product has been deleted and can no longer be renewed. Please choose a new product or contact us for assistance.
tl_PH: Ang produkto ng %s ay tinanggal at hindi na maaaring i-renew. Mangyaring pumili ng bagong produkto o makipag-ugnayan sa amin para sa tulong.

en: The Gifting extension makes it possible for one person to purchase a subscription product for someone else. It then shares control of the subscription between the purchaser and recipient, allowing both to manage the subscription over its lifecycle.
tl_PH: Ginagawang posible ng extension ng Gifting para sa isang tao na bumili ng produkto ng subscription para sa ibang tao. Pagkatapos ay ibinabahagi nito ang kontrol sa subscription sa pagitan ng bumibili at tatanggap, na nagpapahintulot sa kapwa na pamahalaan ang subscription sa buong lifecycle nito.

en: The Upgrade is in Progress
tl_PH: Ang Pag-upgrade ay Isinasagawa

en: The WooCommerce Subscriptions plugin has been updated!
tl_PH: Na-update na ang WooCommerce Subscriptions plugin!

en: The WooCommerce Subscriptions plugin is currently running its database upgrade routine.
tl_PH: Ang WooCommerce Subscriptions plugin ay kasalukuyang tumatakbo sa database upgrade routine nito.

en: The average line total for this product on each subscription.
tl_PH: Ang average na kabuuang linya para sa produktong ito sa bawat subscription.

en: The average line total on all orders for this product line item.
tl_PH: Ang average na kabuuang linya sa lahat ng mga order para sa item sa linya ng produkto na ito.

en: The average value of all customers' sign-up, switch and renewal orders.
tl_PH: Ang average na halaga ng lahat ng customer ng sign-up, switch at renewal order.

en: The best part about the new automatic retry system is that the retry rules are completely customisable.
tl_PH: Ang pinakamagandang bahagi tungkol sa bagong sistema ng awtomatikong muling pagsubok ay ang mga panuntunan sa muling pagsubok ay ganap na nako-customize.

en: The creation date of a subscription can not be deleted, only updated.
tl_PH: Ang petsa ng paglikha ng isang subscription ay hindi maaaring tanggalin, na-update lamang.

en: The date the subscription's latest order was completed, in GMT.
tl_PH: Ang petsa kung kailan natapos ang pinakabagong order ng subscription, sa GMT.

en: The date the subscription's latest order was paid, in GMT.
tl_PH: Ang petsa kung kailan binayaran ang pinakabagong order ng subscription, sa GMT.

en: The deleted payment method was used for automatic subscription payments, we couldn't find an alternative token payment method token to change your subscriptions to.
tl_PH: Ginamit ang na-delete na paraan ng pagbabayad para sa mga awtomatikong pagbabayad sa subscription, wala kaming mahanap na alternatibong token na paraan ng pagbabayad na token kung saan palitan ang iyong mga subscription.

en: The deleted payment method was used for automatic subscription payments. To avoid failed renewal payments in future the subscriptions using this payment method have been updated to use your %1$s. To change the payment method of individual subscriptions go to your %2$sMy Account > Subscriptions%3$s page.
tl_PH: Ginamit ang na-delete na paraan ng pagbabayad para sa mga awtomatikong pagbabayad sa subscription. Upang maiwasan ang mga nabigong pagbabayad sa pag-renew sa hinaharap, ang mga subscription gamit ang paraan ng pagbabayad na ito ay na-update upang magamit ang iyong %1$s. Upang baguhin ang paraan ng pagbabayad ng mga indibidwal na subscription pumunta sa iyong %2$sMy Account &gt; Subscriptions%3$s page.

en: The email sent to the customer when the renewal payment or payment retry failed to notify them that the payment would be retried.
tl_PH: Ang email na ipinadala sa customer kapag ang pag-renew ng pagbabayad o muling pagsubok sa pagbabayad ay nabigo upang ipaalam sa kanila na ang pagbabayad ay muling susubukan.

en: The full update process for the %1$d subscriptions on your site will take between %2$d and %3$d minutes.
tl_PH: Ang buong proseso ng pag-update para sa %1$d na mga subscription sa iyong site ay tatagal sa pagitan ng %2$d at %3$d minuto.

en: The item on the switch order cannot be found.
tl_PH: Hindi mahanap ang item sa switch order.

en: The item was not removed because this Subscription's payment method does not support removing an item.
tl_PH: Hindi inalis ang item dahil hindi sinusuportahan ng paraan ng pagbabayad ng Subscription na ito ang pag-alis ng item.

en: The new interface is also built on the existing %sEdit Order%s screen. If you've ever modified an order, you already know how to modify a subscription.
tl_PH: Ang bagong interface ay binuo din sa kasalukuyang %sEdit Order%s screen. Kung nabago mo na ang isang order, alam mo na kung paano baguhin ang isang subscription.

en: The number of billing periods between subscription renewals.
tl_PH: Ang bilang ng mga panahon ng pagsingil sa pagitan ng mga pag-renew ng subscription.

en: The number of renewal orders processed during this period.
tl_PH: Ang bilang ng mga renewal order na naproseso sa panahong ito.

en: The number of renewal orders which had a failed payment use the retry system.
tl_PH: Ang bilang ng mga renewal order na nabigo sa pagbabayad ay gumagamit ng retry system.

en: The number of renewal payment retries for this period which did not result in a successful payment.
tl_PH: Ang bilang ng muling pag-renew ng pagbabayad para sa panahong ito na hindi nagresulta sa matagumpay na pagbabayad.

en: The number of renewal payment retries for this period which were able to process the payment which had previously failed one or more times.
tl_PH: Ang bilang ng muling pag-renew ng pagbabayad para sa panahong ito na nakapagproseso ng pagbabayad na dati nang nabigo nang isa o higit pang beses.

en: The number of renewal payment retries not yet processed.
tl_PH: Hindi pa naproseso ang bilang ng mga muling pagsubok sa pagbabayad sa pag-renew.

en: The number of resubscribe orders processed during this period.
tl_PH: Ang bilang ng mga order ng resubscribe na naproseso sa panahong ito.

en: The number of sign-up, switch and renewal orders this customer has placed with your store with a paid status (i.e. processing or complete).
tl_PH: Ang bilang ng mga order sa pag-sign up, paglipat at pag-renew na inilagay ng customer na ito sa iyong tindahan na may bayad na katayuan (ibig sabihin, pagproseso o kumpleto).

en: The number of subscriptions cancelled by the customer or store manager during this period.  The pre-paid term may not yet have ended during this period.
tl_PH: Ang bilang ng mga subscription na kinansela ng customer o store manager sa panahong ito. Maaaring hindi pa natapos ang pre-paid na termino sa panahong ito.

en: The number of subscriptions created during this period, either by being manually created, imported or a customer placing an order. This includes orders pending payment.
tl_PH: Ang bilang ng mga subscription na ginawa sa panahong ito, alinman sa pamamagitan ng manu-manong paggawa, pag-import o pag-order ng isang customer. Kabilang dito ang mga order na nakabinbing bayad.

en: The number of subscriptions during this period with an end date in the future and a status other than pending.
tl_PH: Ang bilang ng mga subscription sa panahong ito na may petsa ng pagtatapos sa hinaharap at isang status maliban sa nakabinbin.

en: The number of subscriptions purchased in parent orders created during this period. This represents the new subscriptions created by customers placing an order via checkout.
tl_PH: Ang bilang ng mga subscription na binili sa mga order ng magulang na ginawa sa panahong ito. Kinakatawan nito ang mga bagong subscription na ginawa ng mga customer na naglalagay ng order sa pamamagitan ng checkout.

en: The number of subscriptions that include this product as a line item and have a status other than pending or trashed.
tl_PH: Ang bilang ng mga subscription na kinabibilangan ng produktong ito bilang isang line item at may katayuan maliban sa nakabinbin o ibinasura.

en: The number of subscriptions this customer has with a status of active or pending cancellation.
tl_PH: Ang bilang ng mga subscription na mayroon ang customer na ito na may status na aktibo o nakabinbing pagkansela.

en: The number of subscriptions this customer has with a status other than pending or trashed.
tl_PH: Ang bilang ng mga subscription na mayroon ang customer na ito na may status maliban sa nakabinbin o ibinasura.

en: The number of subscriptions upgraded, downgraded or cross-graded during this period.
tl_PH: Ang bilang ng mga subscription na na-upgrade, na-downgrade o na-cross-grade sa panahong ito.

en: The number of subscriptions which have either expired or reached the end of the prepaid term if it was previously cancelled.
tl_PH: Ang bilang ng mga subscription na nag-expire o umabot sa katapusan ng prepaid na termino kung ito ay nakansela dati.

en: The number of unique customers with a subscription of any status other than pending or trashed.
tl_PH: Ang bilang ng mga natatanging customer na may subscription ng anumang katayuan maliban sa nakabinbin o ibinasura.

en: The number of upcoming renewal orders, for currently active subscriptions.
tl_PH: Ang bilang ng mga paparating na renewal order, para sa mga kasalukuyang aktibong subscription.

en: The original subscription item being switched cannot be found.
tl_PH: Hindi mahanap ang orihinal na item ng subscription na inililipat.

en: The payment method can not be changed for that subscription.
tl_PH: Hindi maaaring baguhin ang paraan ng pagbabayad para sa subscription na iyon.

[ctx: The post title for the new subscription]
en: Subscription &ndash; %s
tl_PH: Subscription – %s

en: The product type can not be changed because this product is associated with subscriptions.
tl_PH: Ang uri ng produkto ay hindi maaaring baguhin dahil ang produktong ito ay nauugnay sa mga subscription.

en: The renewal order is as follows:
tl_PH: Ang renewal order ay ang mga sumusunod:

en: The requested subscription cannot be edited.
tl_PH: Ang hiniling na subscription ay hindi maaaring i-edit.

en: The retry system is disabled by default. To enable it, visit the Subscriptions settings administration screen.
tl_PH: Ang retry system ay hindi pinagana bilang default. Upang paganahin ito, bisitahin ang screen ng pangangasiwa ng mga setting ng Subscription.

en: The start date of a subscription can not be deleted, only updated.
tl_PH: Ang petsa ng pagsisimula ng isang subscription ay hindi maaaring tanggalin, na-update lamang.

en: The status applied to the order for the time between when the renewal payment failed or last retry occurred and when this retry was processed.
tl_PH: Ang katayuan ay inilapat sa order para sa oras sa pagitan ng kung kailan nabigo ang pag-renew ng pagbabayad o huling pagsubok na muli at kapag naproseso ang muling pagsubok na ito.

en: The status applied to the subscription for the time between when the renewal payment failed or last retry occurred and when this retry was processed.
tl_PH: Ang katayuan na inilapat sa subscription para sa oras sa pagitan ng kung kailan nabigo ang pag-renew ng pagbabayad o huling pagsubok na nangyari at kapag naproseso ang muling pagsubok na ito.

en: The status of the automatic payment retry: pending means the retry will be processed in the future, failed means the payment was not successful when retried and completed means the payment succeeded when retried.
tl_PH: Ang katayuan ng awtomatikong muling pagsubok sa pagbabayad: ang nakabinbin ay nangangahulugan na ang muling pagsubok ay mapoproseso sa hinaharap, ang nabigo ay nangangahulugan na ang pagbabayad ay hindi matagumpay noong sinubukang muli at nakumpleto ay nangangahulugan na ang pagbabayad ay nagtagumpay kapag muling sinubukan.

en: The status to transition the subscription to. Unlike the "status" param, this will calculate and update the subscription dates.
tl_PH: Ang status kung saan ililipat ang subscription. Hindi tulad ng &quot;status&quot; param, kakalkulahin at ia-update nito ang mga petsa ng subscription.

en: The subscription's end date.
tl_PH: Petsa ng pagtatapos ng subscription.

en: The subscription's next payment date.
tl_PH: Ang susunod na petsa ng pagbabayad ng subscription.

en: The subscription's original subscription ID if this is a resubscribed subscription.
tl_PH: Ang orihinal na subscription ID ng subscription kung ito ay isang resubscribed na subscription.

en: The subscription's resubscribed subscription ID.
tl_PH: Ang na-resubscribe na subscription ID ng subscription.

en: The subscription's start date.
tl_PH: Petsa ng pagsisimula ng subscription.

en: The subscription's trial date
tl_PH: Petsa ng pagsubok ng subscription

en: The sum of all renewal orders including tax and shipping.
tl_PH: Ang kabuuan ng lahat ng renewal order kasama ang buwis at pagpapadala.

en: The sum of all resubscribe orders including tax and shipping.
tl_PH: Ang kabuuan ng lahat ng resubscribe na order kasama ang buwis at pagpapadala.

en: The sum of all subscription parent orders, including other items, fees, tax and shipping.
tl_PH: Ang kabuuan ng lahat ng order ng magulang ng subscription, kabilang ang iba pang mga item, bayarin, buwis at pagpapadala.

en: The sum of all switch orders including tax and shipping.
tl_PH: Ang kabuuan ng lahat ng switch order kasama ang buwis at pagpapadala.

en: The sum of all the upcoming renewal orders, including items, fees, tax and shipping, for currently active subscriptions.
tl_PH: Ang kabuuan ng lahat ng paparating na renewal order, kabilang ang mga item, bayarin, buwis at pagpapadala, para sa mga kasalukuyang aktibong subscription.

en: The total amount of revenue, including tax and shipping, recovered with the failed payment retry system for renewal orders with a failed payment.
tl_PH: Ang kabuuang halaga ng kita, kabilang ang buwis at pagpapadala, na nabawi gamit ang nabigong sistema ng muling pagsubok sa pagbabayad para sa mga order sa pag-renew na may nabigong pagbabayad.

en: The total number of sign-up, switch and renewal orders placed with your store with a paid status (i.e. processing or complete).
tl_PH: Ang kabuuang bilang ng mga order sa pag-sign up, paglipat at pag-renew na inilagay sa iyong tindahan na may bayad na katayuan (ibig sabihin, pagproseso o kumpleto).

en: The total number of subscriptions with a status of active or pending cancellation.
tl_PH: Ang kabuuang bilang ng mga subscription na may status na aktibo o nakabinbing pagkansela.

en: The total number of subscriptions with a status other than pending or trashed.
tl_PH: Ang kabuuang bilang ng mga subscription na may status maliban sa nakabinbin o ibinasura.

en: The total value of this customer's sign-up, switch and renewal orders.
tl_PH: Ang kabuuang halaga ng mga order sa pag-sign up, paglipat at pag-renew ng customer na ito.

en: The trial period can not exceed %s.
tl_PH: Ang panahon ng pagsubok ay hindi maaaring lumampas sa %s.

en: The trial period can not exceed: %1$s, %2$s, %3$s or %4$s.
tl_PH: Ang panahon ng pagsubok ay hindi maaaring lumampas sa: %1$s, %2$s, %3$s o %4$s.

en: The update process may take a little while, so please be patient.
tl_PH: Maaaring magtagal ang proseso ng pag-update, kaya mangyaring maging mapagpasensya.

en: There are no shipping methods available. Please double check your address, or contact us if you need any help.
tl_PH: Walang available na paraan ng pagpapadala. Paki-double check ang iyong address, o makipag-ugnayan sa amin kung kailangan mo ng anumang tulong.

en: There is a problem with PayPal. Your API credentials may be incorrect. Please update your %1$sAPI credentials%2$s. %3$sLearn more%4$s.
tl_PH: May problema sa PayPal. Maaaring mali ang iyong mga kredensyal sa API. Paki-update ang iyong %1$sAPI na mga kredensyal%2$s. %3$sMatuto nang higit pa%4$s.

en: There is a problem with PayPal. Your PayPal account is issuing out-of-date subscription IDs. %1$sLearn more%2$s. %3$sDismiss%4$s.
tl_PH: May problema sa PayPal. Ang iyong PayPal account ay naglalabas ng mga hindi napapanahong subscription ID. %1$sMatuto nang higit pa%2$s. %3$sI-dismiss ang%4$s.

en: There was an error locating the switch details.
tl_PH: Nagkaroon ng error sa paghahanap ng mga detalye ng switch.

en: There was an error with the update. Please refresh the page and try again.
tl_PH: Nagkaroon ng error sa update. Paki-refresh ang page at subukang muli.

en: There was an error with your request to resubscribe. Please try again.
tl_PH: Nagkaroon ng error sa iyong kahilingang muling mag-subscribe. Pakisubukang muli.

en: There was an error with your request. Please try again.
tl_PH: Nagkaroon ng error sa iyong kahilingan. Pakisubukang muli.

en: These are important questions for any subscription commerce business.
tl_PH: Mahalagang tanong ito para sa anumang negosyo sa komersyo ng subscription.

en: These emails can be enabled, disabled and customised under the %sWooCommerce > Settings > Emails%s administration screen.
tl_PH: Ang mga email na ito ay maaaring paganahin, hindi paganahin at i-customize sa ilalim ng %sWooCommerce &gt; Settings &gt; Emails%s administration screen.

en: This Month
tl_PH: Sa buwang ito

en: This controls the email subject line. Leave blank to use the default subject: %s.
tl_PH: Kinokontrol nito ang linya ng paksa ng email. Iwanang blangko upang gamitin ang default na paksa: %s.

en: This controls the main heading contained within the email notification. Leave blank to use the default heading: %s.
tl_PH: Kinokontrol nito ang pangunahing heading na nasa loob ng notification sa email. Iwanang blangko upang gamitin ang default na heading: %s.

en: This controls the main heading contained within the email notification. Leave blank to use the default heading: <code>%s</code>.
tl_PH: Kinokontrol nito ang pangunahing heading na nasa loob ng notification sa email. Iwanang blangko upang gamitin ang default na heading: <code>%s</code> .

en: This date should be treated as an estimate only. The payment gateway for this subscription controls when payments are processed.
tl_PH: Ang petsang ito ay dapat ituring bilang isang pagtatantya lamang. Kinokontrol ng gateway ng pagbabayad para sa subscription na ito kapag naproseso ang mga pagbabayad.

en: This free extension makes it possible to migrate subscribers from 3rd party systems to WooCommerce. It also makes it possible to export your subscription data for analysis in spreadsheet tools or 3rd party apps.
tl_PH: Ginagawang posible ng libreng extension na ito na i-migrate ang mga subscriber mula sa mga 3rd party system patungo sa WooCommerce. Ginagawa rin nitong posible na i-export ang iyong data ng subscription para sa pagsusuri sa mga tool sa spreadsheet o 3rd party na app.

en: This is an order notification sent to customers containing order details after a renewal order is placed on-hold.
tl_PH: Ito ay isang notification ng order na ipinadala sa mga customer na naglalaman ng mga detalye ng order pagkatapos ma-hold ang isang renewal order.

en: This is an order notification sent to the customer after payment for a subscription renewal order is completed. It contains the renewal order details.
tl_PH: Ito ay isang abiso ng order na ipinadala sa customer pagkatapos makumpleto ang pagbabayad para sa isang order sa pag-renew ng subscription. Naglalaman ito ng mga detalye ng renewal order.

en: This is where subscriptions are stored.
tl_PH: Dito nakaimbak ang mga subscription.

en: This new page is also where the customer can suspend or cancel their subscription, change payment method, change shipping address or upgrade/downgrade an item.
tl_PH: Ang bagong page na ito ay kung saan maaaring suspindihin o kanselahin ng customer ang kanilang subscription, baguhin ang paraan ng pagbabayad, baguhin ang address ng pagpapadala o i-upgrade/downgrade ang isang item.

en: This order can no longer be paid because the corresponding subscription does not require payment at this time.
tl_PH: Ang order na ito ay hindi na maaaring bayaran dahil ang kaukulang subscription ay hindi nangangailangan ng pagbabayad sa oras na ito.

en: This page will display the results of the process as each batch of subscriptions is updated.
tl_PH: Ipapakita ng page na ito ang mga resulta ng proseso habang ina-update ang bawat batch ng mga subscription.

en: This product is currently out of stock and unavailable.
tl_PH: Ang produktong ito ay kasalukuyang out of stock at hindi available.

en: This section shows any information about Subscriptions.
tl_PH: Ipinapakita ng seksyong ito ang anumang impormasyon tungkol sa Mga Subscription.

en: This section shows general information about the store.
tl_PH: Ipinapakita ng seksyong ito ang pangkalahatang impormasyon tungkol sa tindahan.

en: This section shows information about Subscription payment methods.
tl_PH: Ipinapakita ng seksyong ito ang impormasyon tungkol sa mga paraan ng pagbabayad sa Subscription.

en: This section shows information about payment gateway feature support.
tl_PH: Ipinapakita ng seksyong ito ang impormasyon tungkol sa suporta sa feature ng gateway ng pagbabayad.

en: This subscription is no longer editable because the payment gateway does not allow modification of recurring amounts.
tl_PH: Hindi na mae-edit ang subscription na ito dahil hindi pinapayagan ng gateway ng pagbabayad ang pagbabago ng mga umuulit na halaga.

en: This subscription is set to renew automatically using your payment method on file. You can manage or cancel this subscription from your %smy account page%s. | These subscriptions are set to renew automatically using your payment method on file. You can manage or cancel your subscriptions from your %smy account page%s.
tl_PH[0]: Nakatakda ang subscription na ito na awtomatikong mag-renew gamit ang iyong paraan ng pagbabayad sa file. Maaari mong pamahalaan o kanselahin ang subscription na ito mula sa iyong %smy account page%s.

en: This subscription is set to renew automatically using your payment method on file. You can manage or cancel this subscription from your my account page. %s | These subscriptions are set to renew automatically using your payment method on file. You can manage or cancel your subscriptions from your my account page. %s
tl_PH[0]: Nakatakda ang subscription na ito na awtomatikong mag-renew gamit ang iyong paraan ng pagbabayad sa file. Maaari mong pamahalaan o kanselahin ang subscription na ito mula sa iyong pahina ng aking account. %s

en: This variation can not be removed because it is associated with active subscriptions. To remove this variation, please cancel and delete the subscriptions for it.
tl_PH: Hindi maaalis ang variation na ito dahil nauugnay ito sa mga aktibong subscription. Upang alisin ang variation na ito, mangyaring kanselahin at tanggalin ang mga subscription para dito.

en: This will clear the persistent cache of all of subscriptions stored against users in your store. Expect slower performance of checkout, renewal and other subscription related functions after taking this action. The caches will be regenerated overtime as queries to find a given user's subscriptions are run.
tl_PH: Iki-clear nito ang patuloy na cache ng lahat ng mga subscription na nakaimbak laban sa mga user sa iyong tindahan. Asahan ang mas mabagal na pagganap ng pag-checkout, pag-renew at iba pang mga function na nauugnay sa subscription pagkatapos gawin ang pagkilos na ito. Ang mga cache ay muling bubuo sa overtime habang ang mga query upang mahanap ang mga subscription ng isang user ay tumatakbo.

en: This will clear the persistent cache of all renewal, switch, resubscribe and other order types for all subscriptions in your store. Expect slower performance of checkout, renewal and other subscription related functions after taking this action. The caches will be regenerated overtime as related order queries are run.
tl_PH: Iki-clear nito ang paulit-ulit na cache ng lahat ng renewal, switch, resubscribe at iba pang mga uri ng order para sa lahat ng subscription sa iyong tindahan. Asahan ang mas mabagal na pagganap ng pag-checkout, pag-renew at iba pang mga function na nauugnay sa subscription pagkatapos gawin ang pagkilos na ito. Ang mga cache ay muling bubuo sa overtime habang ang mga nauugnay na query sa order ay pinapatakbo.

en: This will generate the persistent cache for linking users with subscriptions. The caches will be generated overtime in the background (via Action Scheduler).
tl_PH: Bubuo ito ng patuloy na cache para sa pag-link ng mga user sa mga subscription. Ang mga cache ay bubuo ng overtime sa background (sa pamamagitan ng Action Scheduler).

en: This will generate the persistent cache of all renewal, switch, resubscribe and other order types for all subscriptions in your store. The caches will be generated overtime in the background (via Action Scheduler).
tl_PH: Bubuo ito ng paulit-ulit na cache ng lahat ng renewal, switch, resubscribe at iba pang mga uri ng order para sa lahat ng subscription sa iyong tindahan. Ang mga cache ay bubuo ng overtime sa background (sa pamamagitan ng Action Scheduler).

en: To apply a specific rule based on certain conditions, like high value orders or an infrequent renewal schedule, you can use the retry specific %s'wcs_get_retry_rule'%s filter. This provides the ID of the renewal order for the failed payment, which can be used to find information about the products, subscription and totals to which the failed payment relates.
tl_PH: Upang maglapat ng partikular na panuntunan batay sa ilang partikular na kundisyon, tulad ng mga order na may mataas na halaga o isang madalang na iskedyul ng pag-renew, maaari mong gamitin ang retry na partikular na %s&#39;wcs_get_retry_rule&#39;%s na filter. Ibinibigay nito ang ID ng renewal order para sa nabigong pagbabayad, na magagamit para maghanap ng impormasyon tungkol sa mga produkto, subscription at mga kabuuan kung saan nauugnay ang nabigong pagbabayad.

en: To enable automatic renewals for this subscription, you will first need to add a payment method.
tl_PH: Upang paganahin ang mga awtomatikong pag-renew para sa subscription na ito, kakailanganin mo munang magdagdag ng paraan ng pagbabayad.

en: To record the progress of the update a new log file was created. This file will be automatically deleted in %1$d weeks. If you would like to delete it sooner, you can find it here: %2$s
tl_PH: Upang itala ang pag-usad ng pag-update, nilikha ang isang bagong log file. Awtomatikong tatanggalin ang file na ito sa loob ng %1$d na linggo. Kung gusto mong tanggalin ito nang mas maaga, mahahanap mo ito dito: %2$s

en: To resolve this as quickly as possible, please create a %1$stemporary administrator account%3$s with the user email woologin@woocommerce.com and share the credentials with us via %2$sQuickForget.com%3$s.
tl_PH: Upang malutas ito nang mabilis hangga&#39;t maaari, mangyaring lumikha ng %1$stemporary administrator account%3$s gamit ang email ng user na woologin@woocommerce.com at ibahagi ang mga kredensyal sa amin sa pamamagitan ng %2$sQuickForget.com%3$s.

en: To see further details about these errors, view the %1$s log file from the %2$sWooCommerce logs screen.%2$s
tl_PH: Upang makakita ng higit pang mga detalye tungkol sa mga error na ito, tingnan ang %1$s log file mula sa %2$sWooCommerce logs screen.%2$s

en: To see the full error, view the %1$s log file from the %2$sWooCommerce logs screen.%3$s.
tl_PH: Upang makita ang buong error, tingnan ang %1$s log file mula sa %2$sWooCommerce logs screen.%3$s.

en: Today!
tl_PH: Ngayon!

en: Total
tl_PH: Kabuuan

en: Total Discount
tl_PH: Kabuuang Diskwento

en: Total Subscribers
tl_PH: Kabuuang mga Subscriber

en: Total Subscription Orders
tl_PH: Kabuuang Mga Order ng Subscription

en: Total Subscription Orders %s
tl_PH: Kabuuang Mga Order ng Subscription %s

en: Total Subscriptions
tl_PH: Kabuuang Subscription

en: Total Subscriptions %s
tl_PH: Kabuuang Subscription %s

en: Total: %s
tl_PH: Kabuuan: %s

en: Trash
tl_PH: Basura

en: Trashing this order will also trash the subscriptions purchased with the order.
tl_PH: Itatapon din sa basurahan ang order na ito sa mga subscription na binili gamit ang order.

en: Trial End
tl_PH: Pagtatapos ng Pagsubok

[ctx: Trial period dropdown's description in pricing fields]
en: An optional period of time to wait before charging the first recurring payment. Any sign up fee will still be charged at the outset of the subscription. %s
tl_PH: Isang opsyonal na yugto ng panahon upang maghintay bago singilin ang unang umuulit na pagbabayad. Ang anumang bayad sa pag-sign up ay sisingilin pa rin sa simula ng subscription. %s

[ctx: Trial period field tooltip on Edit Product administration screen]
en: An optional period of time to wait before charging the first recurring payment. Any sign up fee will still be charged at the outset of the subscription. %s
tl_PH: Isang opsyonal na yugto ng panahon upang maghintay bago singilin ang unang umuulit na pagbabayad. Ang anumang bayad sa pag-sign up ay sisingilin pa rin sa simula ng subscription. %s

en: Turn off Automatic Payments
tl_PH: I-off ang Mga Awtomatikong Pagbabayad

en: Unable to change subscription status to "%1$s". Exception: %2$s
tl_PH: Hindi magawang &quot;%1$s&quot; ang status ng subscription. Exception: %2$s

en: Unable to change subscription status to "%s".
tl_PH: Hindi magawang &quot;%s&quot; ang status ng subscription.

en: Unable to change subscription status to "%s". Please assign a customer to the subscription to activate it.
tl_PH: Hindi magawang &quot;%s&quot; ang status ng subscription. Mangyaring magtalaga ng isang customer sa subscription upang i-activate ito.

en: Unable to find order for PayPal billing agreement.
tl_PH: Hindi mahanap ang order para sa PayPal billing agreement.

en: Unable to upgrade subscriptions.%4$sError: %1$s%4$sPlease refresh the page and try again. If problem persists, %2$scontact support%3$s.
tl_PH: Hindi ma-upgrade ang mga subscription.%4$sError: %1$s%4$sPaki-refresh ang page at subukang muli. Kung magpapatuloy ang problema, %2$scontact support%3$s.

en: Unended Subscription Count
tl_PH: Hindi Natapos na Bilang ng Subscription

en: Unlimited payments
tl_PH: Walang limitasyong mga pagbabayad

en: Unpublished
tl_PH: Hindi na-publish

en: Upcoming Recurring Revenue
tl_PH: Paparating na Umuulit na Kita

en: Update Complete
tl_PH: Kumpleto na ang Update

en: Update Error
tl_PH: Error sa Pag-update

en: Update in Progress
tl_PH: Isinasagawa ang pag-update

en: Update the %1$s used for %2$sall%3$s of my active subscriptions
tl_PH: I-update ang %1$s na ginamit para sa %2$sall%3$s ng aking mga aktibong subscription

en: Update the payment method used for %1$sall%2$s of my current subscriptions
tl_PH: I-update ang paraan ng pagbabayad na ginamit para sa %1$sall%2$s ng aking mga kasalukuyang subscription

en: Updating subscription dates errored with message: %s
tl_PH: Nagkamali sa pag-update ng mga petsa ng subscription sa mensaheng: %s

en: Upgrade or Downgrade
tl_PH: I-upgrade o I-downgrade

en: Use this field to customise the text displayed on the checkout button when an order contains a subscription. Normally the checkout submission button displays "Place order". When the cart contains a subscription, this is changed to "Sign up now".
tl_PH: Gamitin ang field na ito upang i-customize ang text na ipinapakita sa checkout button kapag ang isang order ay naglalaman ng isang subscription. Karaniwan ang pindutan ng pagsumite ng checkout ay nagpapakita ng &quot;Place order&quot;. Kapag ang cart ay naglalaman ng isang subscription, ito ay magiging &quot;Mag-sign up ngayon&quot;.

[ctx: Used as end date for an indefinite subscription]
en: When Cancelled
tl_PH: Kapag Kinansela

[ctx: Used as end date for an indefinite subscription]
en: When cancelled
tl_PH: Kapag kinansela

[ctx: Used in WooCommerce by removed item notification: "_All linked subscription items were_ removed. Undo?" Filter for item title.]
en: All linked subscription items were
tl_PH: Ang lahat ng naka-link na item sa subscription ay

[ctx: Used in admin email: new renewal order]
en: You have received a subscription renewal order from %1$s. Their order is as follows:
tl_PH: Nakatanggap ka ng order sa pag-renew ng subscription mula sa %1$s. Ang kanilang order ay ang mga sumusunod:

[ctx: Used in data attribute. Escaped]
en: Total
tl_PH: Kabuuan

[ctx: Used in order note. Reason why status changed.]
en: Subscription status changed by bulk edit:
tl_PH: Ang katayuan ng subscription ay binago sa pamamagitan ng maramihang pag-edit:

[ctx: Used in switch notification admin email]
en: Customer %1$s has switched their subscription. The details of their new subscription are as follows: | Customer %1$s has switched %2$d of their subscriptions. The details of their new subscriptions are as follows:
tl_PH[0]: Inilipat ng customer na %1$s ang kanilang subscription. Ang mga detalye ng kanilang bagong subscription ay ang mga sumusunod:

[ctx: Used in the trial period dropdown. Number is in text field. 0, 2+ will need plural, 1 will need singular.]
en: day | days
tl_PH[0]: araw

[ctx: Used in the trial period dropdown. Number is in text field. 0, 2+ will need plural, 1 will need singular.]
en: month | months
tl_PH[0]: buwan

[ctx: Used in the trial period dropdown. Number is in text field. 0, 2+ will need plural, 1 will need singular.]
en: week | weeks
tl_PH[0]: linggo

[ctx: Used in the trial period dropdown. Number is in text field. 0, 2+ will need plural, 1 will need singular.]
en: year | years
tl_PH[0]: taon

en: Using the auto-renewal toggle is disabled while in staging mode.
tl_PH: Ang paggamit ng auto-renewal toggle ay hindi pinagana habang nasa staging mode.

en: Variable Subscription
tl_PH: Variable na Subscription

en: Variable subscription
tl_PH: Variable na subscription

en: Variation ID, if applicable.
tl_PH: Variation ID, kung naaangkop.

en: Version %1$s brings some new improvements requested by store managers just like you (and possibly even by %2$syou%3$s).
tl_PH: Ang bersyon %1$s ay nagdadala ng ilang bagong pagpapahusay na hinihiling ng mga tagapamahala ng tindahan na katulad mo (at posibleng maging ng %2$syou%3$s).

en: Version %s
tl_PH: Bersyon %s

en: Version 2.0 has been in development for more than a year. We've reinvented the extension to take into account 3 years of feedback from store managers.
tl_PH: Ang Bersyon 2.0 ay nasa pagbuo ng higit sa isang taon. Muli naming inimbento ang extension upang isaalang-alang ang 3 taon ng feedback mula sa mga manager ng tindahan.

en: Version 2.1 introduces some great new features requested by store managers just like you (and possibly even by %syou%s).
tl_PH: Ang Bersyon 2.1 ay nagpapakilala ng ilang magagandang bagong feature na hinihiling ng mga tagapamahala ng tindahan tulad mo (at posibleng maging ng %syou%s).

en: Via %s
tl_PH: Sa pamamagitan ng %s

en: View Email Settings
tl_PH: Tingnan ang Mga Setting ng Email

en: View Reports
tl_PH: Tingnan ang Mga Ulat

en: View Retry
tl_PH: Tingnan ang Subukang muli

en: View and manage subscriptions
tl_PH: Tingnan at pamahalaan ang mga subscription

en: View other subscriptions &rarr;
tl_PH: Tingnan ang iba pang mga subscription →

en: View subscription
tl_PH: Tingnan ang subscription

en: View subscriptions
tl_PH: Tingnan ang mga subscription

en: View the status of your subscription in %1$syour account%2$s. | View the status of your subscriptions in %1$syour account%2$s.
tl_PH[0]: Tingnan ang katayuan ng iyong subscription sa %1$syour account%2$s.

en: View your order: %s
tl_PH: Tingnan ang iyong order: %s

en: View your subscription: %s
tl_PH: Tingnan ang iyong subscription: %s

en: WARNING: Bad things are about to happen!
    
    The payment gateway used to purchase this subscription does not support modifying a subscription's details.
    
    Changes to the billing period, recurring discount, recurring tax or recurring total may not be reflected in the amount charged by the payment gateway.
tl_PH: BABALA: Malapit nang mangyari ang masasamang bagay! Ang gateway ng pagbabayad na ginamit upang bilhin ang subscription na ito ay hindi sumusuporta sa pagbabago ng mga detalye ng isang subscription. Ang mga pagbabago sa panahon ng pagsingil, umuulit na diskwento, umuulit na buwis o umuulit na kabuuan ay maaaring hindi maipakita sa halagang sinisingil ng gateway ng pagbabayad.

en: WP REST API Endpoints
tl_PH: Mga Endpoint ng WP REST API

en: Want the details of a specific subscription? Get %s/wp-json/wc/v1/subscriptions/<id>/%s.
tl_PH: Gusto mo ng mga detalye ng isang partikular na subscription? Kumuha ng %s/wp-json/wc/v1/subscriptions/<id> /%s.

en: Want to know more about Subscriptions %s?
tl_PH: Gustong malaman ang higit pa tungkol sa Mga Subscription %s?

en: Want to list all the subscriptions on a site? Get %s/wp-json/wc/v1/subscriptions%s.
tl_PH: Gustong ilista ang lahat ng mga subscription sa isang site? Kumuha ng %s/wp-json/wc/v1/subscriptions%s.

en: Want to list all the subscriptions on a site? Get %sexample.com/wc-api/v2/subscriptions/%s. Want the details of a specific subscription? Get %s/wc-api/v2/subscriptions/<id>/%s.
tl_PH: Gustong ilista ang lahat ng mga subscription sa isang site? Kunin ang %sexample.com/wc-api/v2/subscriptions/%s. Gusto mo ng mga detalye ng isang partikular na subscription? Kumuha ng %s/wc-api/v2/subscriptions/<id> /%s.

en: Want to renew early via the checkout? Click %shere.%s
tl_PH: Gustong mag-renew ng maaga sa pamamagitan ng checkout? I-click ang %shere.%s

en: Want your customers to be able to subscribe to non-subscription products?
tl_PH: Gusto mo bang makapag-subscribe ang iyong mga customer sa mga produktong hindi naka-subscribe?

en: Warning! Version 2.0 is a major update to the WooCommerce Subscriptions extension. Before updating, please create a backup, update all WooCommerce extensions and test all plugins, custom code and payment gateways with version 2.0 on a staging site. %1$sLearn more about the changes in version 2.0 &raquo;%2$s
tl_PH: Babala! Ang Bersyon 2.0 ay isang pangunahing update sa extension ng WooCommerce Subscriptions. Bago mag-update, mangyaring gumawa ng backup, i-update ang lahat ng extension ng WooCommerce at subukan ang lahat ng plugin, custom code at gateway ng pagbabayad na may bersyon 2.0 sa isang staging site. %1$sMatuto nang higit pa tungkol sa mga pagbabago sa bersyon 2.0 »%2$s

en: Warning! You are running version %s of WooCommerce Subscriptions plugin code but your database has been upgraded to Subscriptions version 2.0. This will cause major problems on your store.
tl_PH: Babala! Gumagamit ka ng bersyon %s ng WooCommerce Subscriptions plugin code ngunit ang iyong database ay na-upgrade sa Subscription na bersyon 2.0. Magdudulot ito ng malalaking problema sa iyong tindahan.

en: Warning: Deleting a user will also delete the user's subscriptions. The user's orders will remain but be reassigned to the 'Guest' user.
    
    Do you want to continue to delete this user and any associated subscriptions?
tl_PH: Babala: Ang pagtanggal ng user ay magtatanggal din ng mga subscription ng user. Ang mga order ng user ay mananatili ngunit muling itatalaga sa &#39;Bisita&#39; na user. Gusto mo bang patuloy na tanggalin ang user na ito at anumang nauugnay na mga subscription?

en: We can not find your old subscription item.
tl_PH: Hindi namin mahanap ang iyong lumang item sa subscription.

en: We can't find a paid subscription order for this user.
tl_PH: Wala kaming mahanap na bayad na order ng subscription para sa user na ito.

en: We can't find a subscription with ID #%d. Perhaps it was deleted?
tl_PH: Hindi kami makahanap ng subscription na may ID #%d. Marahil ito ay tinanggal?

en: We couldn't create a renewal order for your subscription, please try again.
tl_PH: Hindi kami makagawa ng renewal order para sa iyong subscription, pakisubukang muli.

en: We couldn't find the original renewal order for an item in your cart. The item was removed. | We couldn't find the original renewal orders for items in your cart. The items were removed.
tl_PH[0]: Hindi namin mahanap ang orihinal na renewal order para sa isang item sa iyong cart. Inalis ang item.

en: We couldn't find the original subscription for an item in your cart. The item was removed. | We couldn't find the original subscriptions for items in your cart. The items were removed.
tl_PH[0]: Hindi namin mahanap ang orihinal na subscription para sa isang item sa iyong cart. Inalis ang item.

en: We didn't just improve interfaces for humans, we also improved them for computers. Your applications can now create, read, update or delete subscriptions via RESTful API endpoints.
tl_PH: Hindi lang namin pinahusay ang mga interface para sa mga tao, pinahusay din namin ang mga ito para sa mga computer. Ang iyong mga application ay maaari na ngayong gumawa, magbasa, mag-update o magtanggal ng mga subscription sa pamamagitan ng RESTful API endpoints.

en: We have finished processing your subscription renewal order.
tl_PH: Natapos na namin ang pagproseso ng iyong order sa pag-renew ng subscription.

en: We hope you enjoy it!
tl_PH: Sana ay masiyahan ka dito!

en: We were unable to locate that subscription, please try again.
tl_PH: Hindi namin mahanap ang subscription na iyon, pakisubukang muli.

en: We weren't able to locate the set of report results you requested. Please regenerate the link from the %1$sSubscription Reports screen%2$s.
tl_PH: Hindi namin mahanap ang hanay ng mga resulta ng ulat na iyong hiniling. Pakibuo muli ang link mula sa screen ng %1$sSubscription Reports%2$s.

en: Weekly
tl_PH: Linggu-linggo

en: Welcome to Subscriptions 2.0
tl_PH: Maligayang pagdating sa Subscriptions 2.0

en: Welcome to Subscriptions 2.1!
tl_PH: Maligayang pagdating sa Mga Subscription 2.1!

en: Welcome to WooCommerce Subscriptions %s!
tl_PH: Maligayang pagdating sa WooCommerce Subscription %s!

en: Welcome to WooCommerce Subscriptions 2.1
tl_PH: Maligayang pagdating sa WooCommerce Subscriptions 2.1

en: What happens when a customer wants to purchase a subscription product for someone else?
tl_PH: Ano ang mangyayari kapag gusto ng isang customer na bumili ng produkto ng subscription para sa ibang tao?

en: What personal information your store shares with external sources depends on which third-party payment processor plugins you are using to collect subscription payments. We recommend that you consult with their privacy policies to inform this section of your privacy policy.
tl_PH: Ang personal na impormasyong ibinabahagi ng iyong tindahan sa mga panlabas na mapagkukunan ay depende sa kung aling mga third-party na plugin ng processor ng pagbabayad ang iyong ginagamit upang mangolekta ng mga pagbabayad sa subscription. Inirerekomenda namin na kumonsulta ka sa kanilang mga patakaran sa privacy upang ipaalam sa seksyong ito ang iyong patakaran sa privacy.

en: What we collect and store
tl_PH: Ang aming kinokolekta at iniimbak

en: What we share with others
tl_PH: Kung ano ang ibinabahagi natin sa iba

en: What's new?
tl_PH: Anong bago?

en: When a subscription is activated, either manually or after a successful purchase, new users will be assigned this role.
tl_PH: Kapag na-activate ang isang subscription, manu-mano man o pagkatapos ng matagumpay na pagbili, itatalaga ang mga bagong user sa tungkuling ito.

en: When handling an %s, should personal data within subscriptions be retained or removed?
tl_PH: Kapag humahawak ng %s, dapat bang panatilihin o alisin ang personal na data sa loob ng mga subscription?

en: When switching to a subscription with a different recurring payment or billing period, should the price paid for the existing billing period be prorated when switching to the new subscription?
tl_PH: Kapag lumipat sa isang subscription na may ibang umuulit na pagbabayad o panahon ng pagsingil, dapat bang prorated ang presyong binayaran para sa kasalukuyang panahon ng pagsingil kapag lumipat sa bagong subscription?

en: When switching to a subscription with a length, you can take into account the payments already completed by the customer when determining how many payments the subscriber needs to make for the new subscription.
tl_PH: Kapag lumipat sa isang subscription na may haba, maaari mong isaalang-alang ang mga pagbabayad na nakumpleto na ng customer kapag tinutukoy kung gaano karaming mga pagbabayad ang kailangang gawin ng subscriber para sa bagong subscription.

en: When switching to a subscription with a sign up fee, you can require the customer pay only the gap between the existing subscription's sign up fee and the new subscription's sign up fee (if any).
tl_PH: Kapag lumipat sa isang subscription na may bayad sa pag-sign up, maaari mong hilingin sa customer na bayaran lamang ang agwat sa pagitan ng kasalukuyang bayad sa pag-sign up ng subscription at ang bayad sa pag-sign up ng bagong subscription (kung mayroon man).

[ctx: Whether the Report Cache has been enabled]
en: Report Cache Enabled
tl_PH: Naka-enable ang Report Cache

en: With WooCommerce Subscribe All the Things, they can! This experimental extension is exploring how to convert any product, including Product Bundles and Composite Products, into a subscription product. It also offers customers a way to subscribe to a cart of non-subscription products.
tl_PH: Sa WooCommerce Mag-subscribe sa Lahat ng Bagay, kaya nila! Ang pang-eksperimentong extension na ito ay nag-e-explore kung paano i-convert ang anumang produkto, kabilang ang Mga Bundle ng Produkto at Composite na Produkto, sa isang produkto ng subscription. Nag-aalok din ito sa mga customer ng isang paraan upang mag-subscribe sa isang cart ng mga produkto na hindi naka-subscribe.

en: With early renewals enabled, customers can renew their subscriptions before the next payment date.
tl_PH: Kapag naka-enable ang maagang pag-renew, maaaring i-renew ng mga customer ang kanilang mga subscription bago ang susunod na petsa ng pagbabayad.

en: With manual renewals, a customer's subscription is put on-hold until they login and pay to renew it. %1$sLearn more%2$s.
tl_PH: Sa mga manu-manong pag-renew, ang subscription ng isang customer ay naka-hold hanggang sa mag-login sila at magbayad para i-renew ito. %1$sMatuto nang higit pa%2$s.

en: With the %s'wcs_default_retry_rules'%s filter, you can define a set of default rules to apply to all failed payments in your store.
tl_PH: Gamit ang filter na %s&#39;wcs_default_retry_rules&#39;%s, maaari mong tukuyin ang isang hanay ng mga default na panuntunan na ilalapat sa lahat ng nabigong pagbabayad sa iyong tindahan.

en: WooCommerce 2.6 added support for %1$sREST API%2$s endpoints built on WordPress core's %3$sREST API%4$s infrastructure.
tl_PH: Nagdagdag ang WooCommerce 2.6 ng suporta para sa %1$sREST API%2$s na mga endpoint na binuo sa %3$sREST API%4$s na imprastraktura ng WordPress core.

en: WooCommerce Subscriptions
tl_PH: Mga Subscription sa WooCommerce

en: WooCommerce Subscriptions Update
tl_PH: Update sa Mga Subscription sa WooCommerce

en: WooCommerce Subscriptions Update in Progress
tl_PH: Kasalukuyang Nag-a-update ang Mga Subscription sa WooCommerce

en: Would you like to add a payment method now?
tl_PH: Gusto mo bang magdagdag ng paraan ng pagbabayad ngayon?

en: Would you like to update your subscriptions to use this new payment method - %1$s?%2$sYes%4$s | %3$sNo%4$s
tl_PH: Gusto mo bang i-update ang iyong mga subscription upang magamit itong bagong paraan ng pagbabayad - %1$s?%2$sOo%4$s | %3$sHindi%4$s

[ctx: X axis label on retention rate graph]
en: Number of days after sign-up
tl_PH: Bilang ng mga araw pagkatapos mag-sign-up

[ctx: X axis label on retention rate graph]
en: Number of months after sign-up
tl_PH: Bilang ng mga buwan pagkatapos mag-sign-up

[ctx: X axis label on retention rate graph]
en: Number of weeks after sign-up
tl_PH: Bilang ng mga linggo pagkatapos mag-sign-up

en: Y/m/d g:i:s A
tl_PH: Y/m/dg:i:s A

en: Year
tl_PH: taon

en: Yes
tl_PH: Oo

en: You are about to trash one or more orders which contain a subscription.
    
    Trashing the orders will also trash the subscriptions purchased with these orders.
tl_PH: Itatapon mo na ang isa o higit pang mga order na naglalaman ng subscription. Itatapon din sa basurahan ang mga order sa mga subscription na binili gamit ang mga order na ito.

en: You are deleting a subscription item. You will also need to manually cancel and trash the subscription on the Manage Subscriptions screen.
tl_PH: Tinatanggal mo ang isang item sa subscription. Kakailanganin mo ring manual na kanselahin at i-trash ang subscription sa screen na Pamahalaan ang Mga Subscription.

en: You can not reactivate that subscription until paying to renew it. Please contact us if you need assistance.
tl_PH: Hindi mo maaaring muling i-activate ang subscription na iyon hanggang sa magbayad para i-renew ito. Mangyaring makipag-ugnayan sa amin kung kailangan mo ng tulong.

en: You can not renew this subscription early. Please contact us if you need assistance.
tl_PH: Hindi mo maaaring i-renew ang subscription na ito nang maaga. Mangyaring makipag-ugnayan sa amin kung kailangan mo ng tulong.

en: You can not resubscribe to that subscription. Please contact us if you need assistance.
tl_PH: Hindi ka maaaring muling mag-subscribe sa subscription na iyon. Mangyaring makipag-ugnayan sa amin kung kailangan mo ng tulong.

en: You can not suspend that subscription - the suspension limit has been reached. Please contact us if you need assistance.
tl_PH: Hindi mo maaaring suspindihin ang subscription na iyon - naabot na ang limitasyon sa pagsususpinde. Mangyaring makipag-ugnayan sa amin kung kailangan mo ng tulong.

en: You can not switch this subscription. It appears you do not own the subscription.
tl_PH: Hindi mo maaaring ilipat ang subscription na ito. Mukhang hindi mo pagmamay-ari ang subscription.

en: You can not switch to the same subscription.
tl_PH: Hindi ka maaaring lumipat sa parehong subscription.

en: You can only switch to a subscription product.
tl_PH: Maaari ka lamang lumipat sa isang produkto ng subscription.

en: You can't renew the subscription at this time. Please try again.
tl_PH: Hindi mo maaaring i-renew ang subscription sa ngayon. Pakisubukang muli.

en: You cannot modify a subscription that does not belong to you.
tl_PH: Hindi mo maaaring baguhin ang isang subscription na hindi sa iyo.

en: You cannot remove an item that does not exist.
tl_PH: Hindi mo maaaring alisin ang isang item na wala.

en: You do not have permission to create subscriptions
tl_PH: Wala kang pahintulot na gumawa ng mga subscription

en: You do not have permission to read the subscriptions count
tl_PH: Wala kang pahintulot na basahin ang bilang ng mga subscription

en: You have a subscription to this product. Choosing a new subscription will replace your existing subscription.
tl_PH: Mayroon kang subscription sa produktong ito. Papalitan ng pagpili ng bagong subscription ang iyong kasalukuyang subscription.

en: You have added a variation of this product to the cart already.
tl_PH: Nagdagdag ka na ng variation ng produktong ito sa cart.

en: You have already subscribed to this product and it is limited to one per customer. You can not purchase the product again.
tl_PH: Naka-subscribe ka na sa produktong ito at limitado ito sa isa bawat customer. Hindi ka makakabili ng produkto muli.

en: You have an active subscription to this product already.
tl_PH: Mayroon ka nang aktibong subscription sa produktong ito.

en: You have no active subscriptions.
tl_PH: Wala kang aktibong subscription.

en: You have reached the end of subscriptions. Go to the %sfirst page%s.
tl_PH: Naabot mo na ang dulo ng mga subscription. Pumunta sa %sfirst page%s.

en: You have successfully changed your subscription items. Your new order and subscription details are shown below for your reference:
tl_PH: Matagumpay mong nabago ang iyong mga item sa subscription. Ang iyong bagong order at mga detalye ng subscription ay ipinapakita sa ibaba para sa iyong sanggunian:

en: You have successfully removed "%1$s" from your subscription. %2$sUndo?%3$s
tl_PH: Matagumpay mong naalis ang &quot;%1$s&quot; sa iyong subscription. %2$sI-undo?%3$s

en: Your applications can now create, read, update or delete subscriptions via RESTful API endpoints with the same design as the latest version of WooCommerce's REST API endpoints.
tl_PH: Ang iyong mga application ay maaari na ngayong gumawa, magbasa, mag-update o magtanggal ng mga subscription sa pamamagitan ng RESTful API endpoints na may parehong disenyo tulad ng pinakabagong bersyon ng REST API endpoints ng WooCommerce.

en: Your cart contained an invalid subscription switch request. It has been removed from your cart.
tl_PH: Naglalaman ang iyong cart ng di-wastong kahilingan sa paglipat ng subscription. Inalis na ito sa iyong cart.

en: Your cart contained an invalid subscription switch request. It has been removed. | Your cart contained invalid subscription switch requests. They have been removed.
tl_PH[0]: Naglalaman ang iyong cart ng di-wastong kahilingan sa paglipat ng subscription. Ito ay tinanggal.

en: Your cart has been emptied of subscription products. Only one subscription product can be purchased at a time.
tl_PH: Ang iyong cart ay walang laman ng mga produkto ng subscription. Isang produkto ng subscription lang ang maaaring bilhin sa isang pagkakataon.

en: Your customers can now view the full details of a subscription, including line items, billing and shipping address, billing schedule and renewal orders, from a special %sMy Account > View Subscription%s page.
tl_PH: Maaari na ngayong tingnan ng iyong mga customer ang buong detalye ng isang subscription, kabilang ang mga line item, billing at shipping address, iskedyul ng pagsingil at renewal order, mula sa isang espesyal na %sMy Account &gt; View Subscription%s page.

en: Your database has been updated successfully!
tl_PH: Matagumpay na na-update ang iyong database!

en: Your early renewal order was successful.
tl_PH: Ang iyong order sa maagang pag-renew ay matagumpay.

en: Your request to undo your previous action was unsuccessful.
tl_PH: Ang iyong kahilingan na i-undo ang iyong nakaraang pagkilos ay hindi nagtagumpay.

en: Your subscription change is complete
tl_PH: Kumpleto na ang iyong pagbabago sa subscription

en: Your subscription change is complete - download your files
tl_PH: Kumpleto na ang pagbabago ng iyong subscription - i-download ang iyong mga file

en: Your subscription will be activated when payment clears. | Your subscriptions will be activated when payment clears.
tl_PH[0]: Ang iyong subscription ay isaaktibo kapag na-clear ang pagbabayad.

en: Your {blogname} renewal order has been received!
tl_PH: Ang iyong {blogname} renewal order ay natanggap na!

en: Your {blogname} renewal order receipt from {order_date}
tl_PH: Ang iyong resibo ng pag-renew ng order sa {blogname} mula sa {order_date}

en: Your {blogname} subscription change from {order_date} is complete
tl_PH: Kumpleto na ang pagbabago ng iyong subscription sa {blogname} mula {order_date}.

en: Your {blogname} subscription change from {order_date} is complete - download your files
tl_PH: Kumpleto na ang pagbabago ng iyong subscription sa {blogname} mula {order_date} - i-download ang iyong mga file

en: [Remove]
tl_PH: [Alisin]

en: [{blogname}] New subscription renewal order ({order_number}) - {order_date}
tl_PH: [{blogname}] Bagong order sa pag-renew ng subscription ({order_number}) - {order_date}

en: [{blogname}] Subscription Switched ({order_number}) - {order_date}
tl_PH: [{blogname}] Inilipat ang Subscription ({order_number}) - {order_date}

en: [{site_title}] Automatic payment failed for {order_number}, retry scheduled to run {retry_time}
tl_PH: [{site_title}] Nabigo ang awtomatikong pagbabayad para sa {order_number}, muling subukan na nakaiskedyul na tumakbo {retry_time}

en: a customer suspends a subscription
tl_PH: sinuspinde ng isang customer ang isang subscription

en: a subscription expires
tl_PH: mag-e-expire ang isang subscription

[ctx: a switch type]
en: Downgrade
tl_PH: I-downgrade

[ctx: a switch type]
en: Upgrade
tl_PH: Mag-upgrade

en: account erasure request
tl_PH: kahilingan sa pagbura ng account

[ctx: an action on a subscription]
en: Activate
tl_PH: I-activate

[ctx: an action on a subscription]
en: Cancel
tl_PH: Kanselahin

[ctx: an action on a subscription]
en: Put on-hold
tl_PH: Ilagay on-hold

en: an automatic payment fails
tl_PH: nabigo ang awtomatikong pagbabayad

[ctx: an email notification]
en: Enable/Disable
tl_PH: Payagan hindi payagan

[ctx: appears in an error message if date is wrong format]
en: Invalid %s date. The date must be of the format: "Y-m-d H:i:s".
tl_PH: Di-wastong %s petsa. Ang petsa ay dapat na nasa format na: &quot;Ymd H:i:s&quot;.

[ctx: change billing or shipping address]
en: Change %s address
tl_PH: Baguhin ang %s address

[ctx: custom post type setting]
en: Add New Subscription
tl_PH: Magdagdag ng Bagong Subscription

[ctx: custom post type setting]
en: Add Subscription
tl_PH: Magdagdag ng Subscription

[ctx: custom post type setting]
en: Edit
tl_PH: I-edit

[ctx: custom post type setting]
en: Edit Subscription
tl_PH: I-edit ang Subscription

[ctx: custom post type setting]
en: New Subscription
tl_PH: Bagong Subskripsyon

[ctx: custom post type setting]
en: No Subscriptions found in trash
tl_PH: Walang nakitang Subscription sa basurahan

[ctx: custom post type setting]
en: Parent Subscriptions
tl_PH: Mga Subscription ng Magulang

[ctx: custom post type setting]
en: View Subscription
tl_PH: Tingnan ang Subscription

[ctx: customer subscription table header]
en: End date
tl_PH: Petsa ng pagtatapos

[ctx: customer subscription table header]
en: Last order date
tl_PH: Petsa ng huling order

[ctx: customer subscription table header]
en: Next payment date
tl_PH: Susunod na petsa ng pagbabayad

[ctx: customer subscription table header]
en: Start date
tl_PH: Petsa ng pagsisimula

[ctx: customer subscription table header]
en: Trial end date
tl_PH: Petsa ng pagtatapos ng pagsubok

[ctx: data sent to paypal]
en: %1$s subscription event triggered at %2$s
tl_PH: Na-trigger ang %1$s na kaganapan sa subscription sa %2$s

[ctx: data sent to paypal]
en: Orders with %s
tl_PH: Mga order na may %s

[ctx: date on subscription updates list. Will be localized]
en: l jS \o\f F Y, h:ia
tl_PH: l jS \o\f FY, h:ia

[ctx: default email subject for cancelled emails sent to the admin]
en: [%s] Subscription Cancelled
tl_PH: [%s] Kinansela ang Subscription

[ctx: default email subject for expired emails sent to the admin]
en: [%s] Subscription Expired
tl_PH: [%s] Nag-expire ang Subscription

[ctx: default email subject for suspended emails sent to the admin]
en: [%s] Subscription Suspended
tl_PH: [%s] Nasuspinde ang Subscription

[ctx: edit subscription header]
en: Subscription #%s details
tl_PH: Mga detalye ng subscription #%s

en: emails sent to the customer and store manager
tl_PH: mga email na ipinadala sa customer at store manager

en: every %s
tl_PH: bawat %s

[ctx: example number of days / weeks / months]
en: e.g. 3
tl_PH: hal 3

[ctx: example price]
en: e.g. 5.90
tl_PH: hal 5.90

[ctx: example price]
en: e.g. 9.90
tl_PH: hal 9.90

en: expected clearing date %s
tl_PH: inaasahang petsa ng paglilinis %s

[ctx: h3 on the About Subscriptions page for this new feature]
en: Change Payment Method
tl_PH: Palitan ANG proseso ng pagbabayad

[ctx: h3 on the About Subscriptions page for this new feature]
en: Import/Export Subscriptions
tl_PH: Mag-import/Mag-export ng Mga Subscription

[ctx: hash before subscription ID]
en: Subscription #%d does not exist.
tl_PH: Ang subscription #%d ay hindi umiiral.

en: how long to wait between retry attempts
tl_PH: gaano katagal maghihintay sa pagitan ng mga muling pagsubok

en: in %s
tl_PH: sa %s

[ctx: in plain emails for subscription information]
en: End date: %s
tl_PH: Petsa ng pagtatapos: %s

[ctx: in plain emails for subscription information]
en: Recurring price: %s
tl_PH: Umuulit na presyo: %s

[ctx: in plain emails for subscription information]
en: Start date: %s
tl_PH: Petsa ng pagsisimula: %s

[ctx: in plain emails for subscription information]
en: View Subscription: %s
tl_PH: Tingnan ang Subscription: %s

[ctx: in plain emails for subscription information]
en: View subscription: %s
tl_PH: Tingnan ang subscription: %s

[ctx: includes tax]
en: (includes %s)
tl_PH: (kasama ang %s)

[ctx: initial payment on a subscription]
en: up front
tl_PH: sa harapan

[ctx: input field placeholder for day field for annual subscriptions]
en: Day
tl_PH: Araw

[ctx: label for the system status page]
en: Active Product Key
tl_PH: Aktibong Product Key

[ctx: label for the system status page]
en: Country / State
tl_PH: Estado ng bansa

[ctx: label for the system status page]
en: Custom Raw Retry Rule
tl_PH: Pasadyang Raw Retry Rule

[ctx: label for the system status page]
en: Custom Retry Rule
tl_PH: Pasadyang Retry na Panuntunan

[ctx: label for the system status page]
en: Custom Retry Rules
tl_PH: Mga Pasadyang Retry Rules

[ctx: label for the system status page]
en: Other
tl_PH: Iba pa

[ctx: label for the system status page]
en: PayPal Reference Transactions Enabled
tl_PH: Pinagana ang Mga Transaksyon ng Reference sa PayPal

[ctx: label for the system status page]
en: Retries Migration Status
tl_PH: Sinusubukang muli ang Katayuan ng Migration

[ctx: label for the system status page]
en: Subscription Statuses
tl_PH: Mga Katayuan ng Subscription

[ctx: label for the system status page]
en: Subscriptions Template Theme Overrides
tl_PH: Mga Override sa Tema ng Template ng Mga Subscription

[ctx: label for the system status page]
en: WooCommerce Account Connected
tl_PH: Nakakonekta ang WooCommerce Account

[ctx: label on button, imperative]
en: Add payment
tl_PH: Magdagdag ng bayad

[ctx: label on button, imperative]
en: Change payment
tl_PH: Baguhin ang bayad

[ctx: learn more link to failed payment retry documentation]
en: Learn More
tl_PH: Matuto pa

[ctx: learn more link to subscription emails documentation]
en: Learn More
tl_PH: Matuto pa

[ctx: learn more link to subscription reports documentation]
en: Learn More
tl_PH: Matuto pa

[ctx: meaning billing address]
en: Billing:
tl_PH: Pagsingil:

[ctx: meta box title]
en: Schedule
tl_PH: Iskedyul

[ctx: meta box title]
en: Subscription Data
tl_PH: Data ng Subscription

en: new related order methods in WCS_Related_Order_Store
tl_PH: mga bagong kaugnay na paraan ng pag-order sa WCS_Related_Order_Store

[ctx: no trial period]
en: no
tl_PH: hindi

en: now
tl_PH: ngayon

[ctx: number of orders linked to a subscription]
en: Orders
tl_PH: Mga order

[ctx: of an email]
en: Recipient(s)
tl_PH: (mga) tatanggap

[ctx: of an email]
en: Subject
tl_PH: Paksa

[ctx: option section heading]
en: Renewals
tl_PH: Mga pag-renew

[ctx: order note left on subscription after user action]
en: Subscription cancelled by the subscriber from their account page.
tl_PH: Kinansela ng subscriber ang subscription mula sa page ng kanilang account.

[ctx: order note left on subscription after user action]
en: Subscription put on hold by the subscriber from their account page.
tl_PH: Ang subscription ay na-hold ng subscriber mula sa kanilang account page.

[ctx: order note left on subscription after user action]
en: Subscription reactivated by the subscriber from their account page.
tl_PH: Ang subscription ay muling na-activate ng subscriber mula sa kanilang pahina ng account.

[ctx: pay for a subscription]
en: Pay
tl_PH: Magbayad

[ctx: period interval (eg "$10 _every_ 2 weeks")]
en: every
tl_PH: bawat

[ctx: period interval with ordinal number (e.g. "every 2nd"]
en: every %s
tl_PH: bawat %s

[ctx: post date]
en: Y/m/d g:i:s A
tl_PH: Y/m/dg:i:s A

[ctx: post status label including post count]
en: Active <span class="count">(%s)</span> | Active <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[0]: Aktibo <span class="count">(%s)</span>

[ctx: post status label including post count]
en: Expired <span class="count">(%s)</span> | Expired <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[0]: Nag-expire na <span class="count">(%s)</span>

[ctx: post status label including post count]
en: Pending Cancellation <span class="count">(%s)</span> | Pending Cancellation <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[0]: Nakabinbing Pagkansela <span class="count">(%s)</span>

[ctx: post status label including post count]
en: Switched <span class="count">(%s)</span> | Switched <span class="count">(%s)</span>
tl_PH[0]: Lumipat <span class="count">(%s)</span>

[ctx: refers to live site]
en: Live
tl_PH: Mabuhay

[ctx: refers to staging site]
en: Staging
tl_PH: pagtatanghal ng dula

[ctx: relation to order]
en: Initial Subscription
tl_PH: Paunang Subscription

[ctx: relation to order]
en: Parent Order
tl_PH: Utos ng Magulang

[ctx: relation to order]
en: Renewal Order
tl_PH: Utos sa Pag-renew

[ctx: relation to order]
en: Resubscribe Order
tl_PH: Muling Mag-subscribe sa Order

[ctx: relation to order]
en: Resubscribed Subscription
tl_PH: Muling Nag-subscribe sa Subscription

[ctx: relation to order]
en: Unknown Order Type
tl_PH: Hindi Alam na Uri ng Order

[ctx: shipping method price]
en: Free
tl_PH: Libre

[ctx: short for documents]
en: Documentation
tl_PH: Dokumentasyon

en: staging
tl_PH: pagtatanghal ng dula

[ctx: subscription note after linking to a parent order]
en: Subscription linked to parent order %s via admin.
tl_PH: Naka-link ang subscription sa parent order %s sa pamamagitan ng admin.

en: subscriptions
tl_PH: mga subscription

[ctx: table heading]
en: Cancelled Date
tl_PH: Petsa ng Kinansela

[ctx: table heading]
en: End Date
tl_PH: Petsa ng Pagtatapos

[ctx: table heading]
en: End date
tl_PH: Petsa ng pagtatapos

[ctx: table heading]
en: Last Order Date
tl_PH: Petsa ng Huling Order

[ctx: table heading]
en: Next Payment
tl_PH: Susunod na Pagbabayad

[ctx: table heading]
en: Next payment
tl_PH: Susunod na bayad

[ctx: table heading]
en: Recurring total
tl_PH: Paulit-ulit na kabuuan

[ctx: table heading]
en: Renewal Payment Retry
tl_PH: Renewal Payment Muling Subukan

[ctx: table heading]
en: Start Date
tl_PH: Petsa ng Pagsisimula

[ctx: table heading]
en: Start date
tl_PH: Petsa ng pagsisimula

[ctx: table heading]
en: Total
tl_PH: Kabuuan

[ctx: table heading]
en: Trial End
tl_PH: Pagtatapos ng Pagsubok

[ctx: table headings in notification email]
en: Date Suspended
tl_PH: Petsa ng Nasuspinde

[ctx: table headings in notification email]
en: End Date
tl_PH: Petsa ng Pagtatapos

[ctx: table headings in notification email]
en: End of Prepaid Term
tl_PH: Pagtatapos ng Prepaid Term

[ctx: table headings in notification email]
en: Price
tl_PH: Presyo

[ctx: table headings in notification email]
en: Product
tl_PH: produkto

[ctx: table headings in notification email]
en: Quantity
tl_PH: Dami

[ctx: table headings in notification email]
en: Totals
tl_PH: Mga kabuuan

[ctx: text on button on checkout page]
en: Add payment method
tl_PH: Magdagdag ng paraan ng pagbabayad

[ctx: text on button on checkout page]
en: Change payment method
tl_PH: Palitan ANG proseso ng pagbabayad

[ctx: text on submit button]
en: Update Database
tl_PH: I-update ang Database

[ctx: text, html or multipart]
en: Email type
tl_PH: Uri ng email

[ctx: the page title of the add payment method form]
en: Add payment method
tl_PH: Magdagdag ng paraan ng pagbabayad

[ctx: the page title of the change payment method form]
en: Change payment method
tl_PH: Palitan ANG proseso ng pagbabayad

en: the status applied to the renewal order and subscription
tl_PH: ang katayuang inilapat sa renewal order at subscription

en: the total number of retry attempts
tl_PH: ang kabuuang bilang ng mga pagsubok na muling subukan

[ctx: there's a number immediately in front of this text]
en: days prior to Renewal Day
tl_PH: araw bago ang Araw ng Pag-renew

[ctx: there's a number immediately in front of this text]
en: suspensions per billing period.
tl_PH: mga pagsususpinde sa bawat panahon ng pagsingil.

[ctx: used in User Agent data sent to PayPal to help identify where a payment came from]
en: WooCommerce Subscriptions PayPal
tl_PH: Mga Subscription sa WooCommerce PayPal

[ctx: used in admin pointer script params in javascript as price pointer content]
en: %1$sSet a Price%2$s%3$sSubscription prices are a little different to other product prices. For a subscription, you can set a billing period, length, sign-up fee and free trial.%4$s
tl_PH: %1$sMagtakda ng Presyo%2$s%3$sAng mga presyo ng subscription ay medyo naiiba sa ibang mga presyo ng produkto. Para sa isang subscription, maaari kang magtakda ng panahon ng pagsingil, haba, bayad sa pag-sign up at libreng pagsubok.%4$s

[ctx: used in admin pointer script params in javascript as type pointer content]
en: %1$sChoose Subscription%2$s%3$sThe WooCommerce Subscriptions extension adds two new subscription product types - %4$sSimple subscription%5$s and %6$sVariable subscription%7$s.%8$s
tl_PH: %1$sPumili ng Subscription%2$s%3$sAng extension ng WooCommerce Subscriptions ay nagdaragdag ng dalawang bagong uri ng produkto ng subscription - %4$sSimple na subscription%5$s at %6$sVariable na subscription%7$s.%8$s

[ctx: used in api error message if there is no long message]
en: Unknown error
tl_PH: Hindi kilalang error

[ctx: used in order note]
en: Customer added "%1$s" (Product ID: #%2$d) via the My Account page.
tl_PH: Idinagdag ng customer ang &quot;%1$s&quot; (Product ID: #%2$d) sa pamamagitan ng pahina ng Aking Account.

[ctx: used in order note]
en: Customer removed "%1$s" (Product ID: #%2$d) via the My Account page.
tl_PH: Inalis ng customer ang &quot;%1$s&quot; (Product ID: #%2$d) sa pamamagitan ng page ng My Account.

[ctx: used in order note]
en: IPN subscription payment %1$s for reason: %2$s.
tl_PH: IPN subscription payment %1$s para sa kadahilanang: %2$s.

[ctx: used in order note]
en: IPN subscription payment %s.
tl_PH: Pagbabayad ng subscription sa IPN %s.

[ctx: used in order note as reason for why order status changed]
en: Subscription renewal payment retry:
tl_PH: Subukang muli ang pagbabayad sa pag-renew ng subscription:

[ctx: used in order note as reason for why status changed]
en: Retry rule applied:
tl_PH: Inilapat muli ang panuntunan:

[ctx: used in order note as reason for why status changed]
en: Retry rule reapplied:
tl_PH: Nailapat muli ang panuntunan:

[ctx: used in order note as reason for why subscription status changed]
en: Customer requested to renew early:
tl_PH: Hiniling ng customer na mag-renew ng maaga:

[ctx: used in order note as reason for why subscription status changed]
en: Subscription renewal payment due:
tl_PH: Babayaran sa pag-renew ng subscription:

[ctx: used in order note as reason for why subscription status changed]
en: Subscription renewal payment retry:
tl_PH: Subukang muli ang pagbabayad sa pag-renew ng subscription:

[ctx: used in order notes]
en: Customer added %s.
tl_PH: Nagdagdag ang customer ng %s.

[ctx: used in order notes]
en: Customer switched from: %1$s to %2$s.
tl_PH: Lumipat ang customer mula sa: %1$s patungong %2$s.

[ctx: used in post updated messages]
en: Subscription restored to revision from %s
tl_PH: Ang subscription ay naibalik sa rebisyon mula sa %s

[ctx: used in subscription note]
en: Payment method meta updated after customer changed their default token and opted to update their subscriptions. Payment meta changed from %1$s to %2$s
tl_PH: Na-update ang meta ng paraan ng pagbabayad pagkatapos baguhin ng customer ang kanilang default na token at piniling i-update ang kanilang mga subscription. Binago ang meta ng pagbabayad mula %1$s patungong %2$s

[ctx: used in subscription note]
en: Payment method meta updated after customer deleted a token from their My Account page. Payment meta changed from %1$s to %2$s
tl_PH: Na-update ang meta ng paraan ng pagbabayad pagkatapos mag-delete ng token ang customer sa kanilang page ng My Account. Binago ang meta ng pagbabayad mula %1$s patungong %2$s

[ctx: used in subscription product edit screen]
en: Align the payment date for this subscription to a specific day of the year. If the date has already taken place this year, the first payment will be processed in %s. Set the day to 0 to disable payment syncing for this product.
tl_PH: I-align ang petsa ng pagbabayad para sa subscription na ito sa isang partikular na araw ng taon. Kung ang petsa ay naganap na sa taong ito, ang unang pagbabayad ay ipoproseso sa %s. Itakda ang araw sa 0 upang i-disable ang pag-sync ng pagbabayad para sa produktong ito.

[ctx: used in the general subscription options page]
en: Align subscription renewal to a specific day of the week, month or year. For example, the first day of the month. %1$sLearn more%2$s.
tl_PH: I-align ang pag-renew ng subscription sa isang partikular na araw ng linggo, buwan o taon. Halimbawa, ang unang araw ng buwan. %1$sMatuto nang higit pa%2$s.

[ctx: used in the subscriptions upgrader]
en: Marked %s subscription products as "sold individually".
tl_PH: Minarkahan ang %s na mga produkto ng subscription bilang &quot;i-isang ibinenta&quot;.

en: version %1$s is out of date. The core version is %2$s
tl_PH: luma na ang bersyon %1$s. Ang pangunahing bersyon ay %2$s

[ctx: view a subscription]
en: View
tl_PH: Tingnan

[ctx: when it is a payment change, and there is a subscr_signup message, this will be a confirmation message that PayPal accepted it being the new payment method]
en: IPN subscription payment method changed to PayPal.
tl_PH: Binago ang paraan ng pagbabayad ng subscription sa IPN sa PayPal.

[ctx: when to allow a setting]
en: Never
tl_PH: Hindi kailanman

[ctx: when to allow switching]
en: Between Grouped Subscriptions
tl_PH: Sa pagitan ng Mga Nakapangkat na Subscription

[ctx: when to allow switching]
en: Between Subscription Variations
tl_PH: Sa pagitan ng mga Pagkakaiba-iba ng Subscription

[ctx: when to prorate first payment / subscription length]
en: For All Subscription Products
tl_PH: Para sa Lahat ng Produkto ng Subscription

[ctx: when to prorate first payment / subscription length]
en: For Virtual Subscription Products Only
tl_PH: Para sa Virtual Subscription Products Lang

[ctx: when to prorate first payment / subscription length]
en: Never (charge the full recurring amount at sign-up)
tl_PH: Huwag kailanman (sisingilin ang buong umuulit na halaga sa pag-sign-up)

[ctx: when to prorate first payment / subscription length]
en: Never (do not charge any recurring amount)
tl_PH: Huwag kailanman (huwag singilin ang anumang umuulit na halaga)

[ctx: when to prorate recurring fee when switching]
en: For Upgrades & Downgrades of All Subscription Products
tl_PH: Para sa Mga Upgrade at Pag-downgrade ng Lahat ng Produkto ng Subscription

[ctx: when to prorate recurring fee when switching]
en: For Upgrades & Downgrades of Virtual Subscription Products Only
tl_PH: Para sa Mga Pag-upgrade at Pag-downgrade ng Mga Virtual na Produkto ng Subscription Lang

[ctx: when to prorate recurring fee when switching]
en: For Upgrades of All Subscription Products
tl_PH: Para sa Mga Upgrade ng Lahat ng Produkto ng Subscription

[ctx: when to prorate recurring fee when switching]
en: For Upgrades of Virtual Subscription Products Only
tl_PH: Para sa Mga Upgrade ng Virtual Subscription Products Lang

[ctx: when to prorate signup fee when switching]
en: Always
tl_PH: Laging

[ctx: when to prorate signup fee when switching]
en: Never (charge the full sign up fee)
tl_PH: Huwag kailanman (sisingilin ang buong bayarin sa pag-sign up)

[ctx: when to prorate signup fee when switching]
en: Never (do not charge a sign up fee)
tl_PH: Huwag kailanman (huwag maningil ng bayad sa pag-sign up)
