WooCommerce Subscriptions 3.0.9 - en to is translation catalogue (1267 entries)

[ctx: Repair message that gets sent to front end.]
note: translators: placeholder is number of subscriptions that were checked and did not need repairs. There's a space at the beginning!
en:  %d other subscription was checked and did not need any repairs. | %d other subscriptions were checked and did not need any repairs.
is[0]: %d önnur áskrift var skoðuð og þurfti ekki viðgerðar.

note: translators: placeholder is next payment's date
en:  Next payment is due %s.
is: Næsta greiðsla er í gjalddaga %s.

en:  Subscription Created
is: Áskrift búin til

en:  Subscription Deleted
is: Áskrift eytt

en:  Subscription Switched
is: Skipt um áskrift

en:  Subscription Updated
is: Áskrift uppfærð

note: translators: placeholder is an order type.
en: "%s" is not a valid new order type.
is: &quot;%s&quot; er ekki gild ný pöntunartegund.

en: $0 Initial Checkout
is: $0 Upphafsútskráning

en: $type passed to the function was not a string.
is: $type sem var send til fallsins var ekki strengur.

note: translators: 1$: initial amount, 2$: initial description (e.g. "up front"), 3$: recurring amount string (e.g. "£10 / month" )
en: %1$s %2$s then %3$s
is: %1$s %2$s síðan %3$s

note: translators: 1$: initial amount, 2$: initial description (e.g. "up front"), 3$: recurring amount, 4$: subscription period (e.g. "month" or "3 months")
en: %1$s %2$s then %3$s / %4$s | %1$s %2$s then %3$s every %4$s
is[0]: %1$s %2$s síðan %3$s / %4$s

note: translators: 1$: initial amount, 2$: initial description (e.g. "up front"), 3$: recurring amount string, 4$: payment day of the week (e.g. "$15 up front, then $10 every Wednesday")
en: %1$s %2$s then %3$s every %4$s
is: %1$s %2$s síðan %3$s á %4$s fresti

note: translators: 1$: initial amount, 2$: initial description (e.g. "up front" ), 3$: recurring amount, 4$: interval (e.g. "2nd week"), 5$: day of the week (e.g. "Thursday"); (e.g. "$10 up front, then $20 every 2nd week on Wednesday")
en: %1$s %2$s then %3$s every %4$s on %5$s
is: %1$s %2$s síðan %3$s á %4$s fresti á %5$s

note: translators: 1$: initial amount, 2$: initial description (e.g. "up front"), 3$: recurring amount, 4$: month of year (e.g. "March"), 5$: day of the month (e.g. "23rd")
en: %1$s %2$s then %3$s on %4$s %5$s each year
is: %1$s %2$s síðan %3$s á %4$s %5$s á hverju ári

note: translators: 1$: initial amount, 2$: initial description (e.g. "up front"), 3$: recurring amount, 4$: month (e.g. "March"), 5$: day of the month (e.g. "23rd"), 6$: interval (e.g. "3rd")
en: %1$s %2$s then %3$s on %4$s %5$s every %6$s year
is: %1$s %2$s síðan %3$s á %4$s %5$s á %6$s fresti

note: translators: 1$: initial amount, 2$: initial description (e.g. "up front"), 3$: recurring amount, 4$: day of the month (e.g. "23rd"), 5$: interval (e.g. "3rd")
en: %1$s %2$s then %3$s on the %4$s day of every %5$s month
is: %1$s %2$s síðan %3$s á %4$s degi hvers %5$s mánaðar

note: translators: 1$: initial amount, 2$: initial description (e.g. "up front"), 3$: recurring amount, 4$: day of the month (e.g. "23rd"); (e.g. "$10 up front then $40 on the 23rd of each month")
en: %1$s %2$s then %3$s on the %4$s of each month
is: %1$s %2$s síðan %3$s á %4$s hvers mánaðar

note: translators: 1$: initial amount, 2$: initial description (e.g. "up front"), 3$: recurring amount; (e.g. "$10 up front then $30 on the last day of each month")
en: %1$s %2$s then %3$s on the last day of each month
is: %1$s %2$s síðan %3$s síðasta dag hvers mánaðar

note: translators: 1$: initial amount, 2$: initial description (e.g. "up front"), 3$: recurring amount, 4$: interval (e.g. "3rd")
en: %1$s %2$s then %3$s on the last day of every %4$s month
is: %1$s %2$s síðan %3$s á síðasta degi hvers %4$s mánaðar

note: translators: 1: user display name 2: user ID 3: user email
en: %1$s (#%2$s &ndash; %3$s)
is: %1$s (#%2$s – %3$s)

note: translators: 1$: is the "You have already subscribed to this product" notice, 2$-4$: opening/closing link tags, 3$: an order number
en: %1$s Complete payment on %2$sOrder %3$s%4$s to be able to change your subscription.
is: %1$s Ljúktu við greiðslu á %2$sPantaðu %3$s%4$s til að geta breytt áskriftinni þinni.

note: translators: 1$: subscription string (e.g. "$10 up front then $5 on March 23rd every 3rd year"), 2$: trial length (e.g. "3 weeks")
en: %1$s after %2$s free trial
is: %1$s eftir %2$s ókeypis prufuáskrift

note: translators: 1$: subscription string (e.g. "$15 on March 15th every 3 years for 6 years with 2 months free trial"), 2$: signup fee price (e.g. "and a $30 sign-up fee").
en: %1$s and a %2$s sign-up fee
is: %1$s og %2$s skráningargjald

note: translators: 1$: recurring amount string, 2$: day of the week (e.g. "$10 every Wednesday"). translators: 1$: recurring amount string, 2$: day of the week (e.g. "$10 every Wednesday") translators: %1$: recurring amount (e.g. "$15"), %2$: subscription period (e.g. "month") (e.g. "$15 every 2nd month")
en: %1$s every %2$s
is: %1$s á %2$s fresti

note: translators: 1$: recurring amount string, 2$: period, 3$: day of the week (e.g. "$10 every 2nd week on Wednesday"). translators: 1$: recurring amount string, 2$: period, 3$: day of the week (e.g. "$10 every 2nd week on Wednesday")
en: %1$s every %2$s on %3$s
is: %1$s á %2$s fresti á %3$s

note: translators: $1: formatted order total for the order, $2: number of items bought
en: %1$s for %2$d item | %1$s for %2$d items
is[0]: %1$s fyrir %2$d atriði

note: translators: 1$: subscription string (e.g. "$10 up front then $5 on March 23rd every 3rd year"), 2$: length (e.g. "4 years"). translators: 1$: subscription string (e.g. "$10 up front then $5 on March 23rd every 3rd year"), 2$: length (e.g. "4 years")
en: %1$s for %2$s
is: %1$s fyrir %2$s

note: translators: 1$: trial length (e.g. "3 weeks"), 2$: subscription string (e.g. "$10 up front then $5 on March 23rd every 3rd year")
en: %1$s free trial then %2$s
is: %1$s ókeypis prufuáskrift síðan %2$s

note: translators: %1$s refers to the price. This string is meant to prefix another string below, e.g. "$5 now, and $5 on March 15th each year"
en: %1$s now, and
is: %1$s núna og

note: translators: 1$: <price> on, 2$: <date>, 3$: <month> each year (e.g. "$15 on March 15th each year"). translators: 1$: recurring amount, 2$: month (e.g. "March"), 3$: day of the month (e.g. "23rd") (e.g. "$15 on March 15th every 3rd year")
en: %1$s on %2$s %3$s each year
is: %1$s á %2$s %3$s á hverju ári

note: translators: 1$: recurring amount, 2$: month (e.g. "March"), 3$: day of the month (e.g. "23rd"). translators: 1$: recurring amount, 2$: month (e.g. "March"), 3$: day of the month (e.g. "23rd") (e.g. "$15 on March 15th every 3rd year")
en: %1$s on %2$s %3$s every %4$s year
is: %1$s á %2$s %3$s á %4$s árs fresti

note: translators: 1$: <price> on the, 2$: <date> day of every, 3$: <interval> month (e.g. "$10 on the 23rd day of every 2nd month"). translators: 1$: recurring amount, 2$: day of the month (e.g. "23rd") (e.g. "$5 every 23rd of each month")
en: %1$s on the %2$s day of every %3$s month
is: %1$s á %2$s degi hvers %3$s mánaðar

note: translators: 1$: recurring amount, 2$: day of the month (e.g. "23rd") (e.g. "$5 every 23rd of each month"). translators: 1$: recurring amount, 2$: day of the month (e.g. "23rd") (e.g. "$5 every 23rd of each month")
en: %1$s on the %2$s of each month
is: %1$s á %2$s hvers mánaðar

note: translators: 1$: recurring amount, 2$: interval (e.g. "3rd") (e.g. "$10 on the last day of every 3rd month"). translators: 1$: recurring amount, 2$: interval (e.g. "3rd") (e.g. "$10 on the last day of every 3rd month")
en: %1$s on the last day of every %2$s month
is: %1$s á síðasta degi hvers %2$s mánaðar

note: translators: 1$: is the number of subscriptions not updated, 2$: is the error message
en: %1$s subscription could not be updated: %2$s | %1$s subscriptions could not be updated: %2$s
is[0]: Ekki var hægt að uppfæra %1$s áskrift: %2$s

[ctx: data sent to paypal]
note: translators: 1$: new status (e.g. "Cancel"), 2$: blog name
en: %1$s subscription event triggered at %2$s
is: %1$s áskriftarviðburður settur af stað kl. %2$s

note: translators: 1$: subscription string (e.g. "$15 on March 15th every 3 years for 6 years"), 2$: trial length (e.g.: "with 4 months free trial").
en: %1$s with %2$s free trial
is: %1$s með %2$s ókeypis prufuáskrift

[ctx: Subscription title on admin table. (e.g.: #211 for John Doe)]
note: translators: $1: is opening link, $2: is subscription order number, $3: is closing link tag, $4: is user's name
en: %1$s#%2$s%3$s for %4$s
is: %1$s#%2$s%3$s fyrir %4$s

note: translators: all fields are full html nodes: 1$: month input, 2$: day input, 3$: year input, 4$: hour input, 5$: minute input. Change the order if you'd like
en: %1$s%2$s, %3$s @ %4$s : %5$s
is: %1$s%2$s, %3$s @ %4$s: %5$s

note: translators: placeholders are opening and closing link tags
en: %1$sAdd a subscription product &raquo;%2$s
is: %1$sBæta við áskriftarvöru »%2$s

note: translators: placeholers are link tags: 1$-2$ new subscription page, 3$-4$: docs on woocommerce.com
en: %1$sAdd a subscription%2$s now or %3$slearn more%4$s about the new interface.
is: %1$sBættu við áskrift%2$s núna eða %3$fáðu frekari upplýsingar%4$s um nýja viðmótið.

[ctx: used in admin pointer script params in javascript as type pointer content]
note: translators: placeholders are for HTML tags. They are 1$: "<h3>", 2$: "</h3>", 3$: "<p>", 4$: "<em>", 5$: "</em>", 6$: "<em>", 7$: "</em>", 8$: "</p>"
en: %1$sChoose Subscription%2$s%3$sThe WooCommerce Subscriptions extension adds two new subscription product types - %4$sSimple subscription%5$s and %6$sVariable subscription%7$s.%8$s
is: %1$sChoose Subscription%2$s%3$sWooCommerce Subscriptions viðbótin bætir við tveimur nýjum áskriftartegundum - %4$sEinföld áskrift%5$s og %6$sVariable áskrift%7$s.%8$s

note: translators: placeholders are opening/closing tags linking to documentation on outdated templates.
en: %1$sLearn how to update%2$s
is: %1$sLærðu hvernig á að uppfæra%2$s

note: translators: placeholders are opening and closing link tags
en: %1$sLearn more about managing subscriptions &raquo;%2$s
is: %1$sFrekari upplýsingar um stjórnun áskrifta »%2$s

note: translators: placeholders are opening and closing tags.
en: %1$sNote:%2$s Orders which are related to subscriptions will not be included in the orders affected by these settings.
is: %1$sAthugið:%2$s Pantanir sem tengjast áskrift verða ekki innifaldar í pöntunum sem þessar stillingar hafa áhrif á.

[ctx: Used in email notification]
note: translators: $1-$2: opening and closing <a> tags $3: order's order number $4: date of order in <time> element
en: %1$sOrder #%3$s%2$s (%4$s)
is: %1$sPöntun #%3$s%2$s (%4$s)

note: translators: placeholders are opening and closing strong tags.
en: %1$sPayPal Reference Transactions are enabled on your account%2$s. All subscription management features are now enabled. Happy selling!
is: %1$sPayPal tilvísunarfærslur eru virkjaðar á reikningnum%2$s þínum. Allir eiginleikar áskriftarstjórnunar eru nú virkir. Til hamingju með söluna!

note: translators: opening/closing tags - links to documentation.
en: %1$sPayPal Reference Transactions are not enabled on your account%2$s, some subscription management features are not enabled. Please contact PayPal and request they %3$senable PayPal Reference Transactions%4$s on your account. %5$sCheck PayPal Account%6$s  %3$sLearn more %7$s
is: %1$sPayPal tilvísunarfærslur eru ekki virkar á reikningnum þínum%2$s, sumir áskriftarstjórnunareiginleikar eru ekki virkir. Vinsamlegast hafðu samband við PayPal og biðjið um að þeir %3$senable PayPal Reference Transactions%4$s á reikninginn þinn. %5$sAthugaðu PayPal reikning%6$s %3$sFrekari upplýsingar %7$s

note: translators: opening/closing tags - links to documentation.
en: %1$sPayPal Reference Transactions are not enabled on your account%2$s. If you wish to use PayPal Reference Transactions with Subscriptions, please contact PayPal and request they %3$senable PayPal Reference Transactions%4$s on your account. %5$sCheck PayPal Account%6$s  %3$sLearn more %7$s
is: %1$sPayPal tilvísunarfærslur eru ekki virkar á reikningnum þínum %2$s. Ef þú vilt nota PayPal tilvísunarfærslur með áskrift, vinsamlegast hafðu samband við PayPal og biðja um að þeir %3$senable PayPal tilvísunarfærslur%4$s á reikningnum þínum. %5$sAthugaðu PayPal reikning%6$s %3$sFrekari upplýsingar %7$s

[ctx: used in admin pointer script params in javascript as price pointer content]
note: translators: placeholders are for HTML tags. They are 1$: "<h3>", 2$: "</h3>", 3$: "<p>", 4$: "</p>"
en: %1$sSet a Price%2$s%3$sSubscription prices are a little different to other product prices. For a subscription, you can set a billing period, length, sign-up fee and free trial.%4$s
is: %1$sSettu verð%2$s%3$sÁskriftarverð er aðeins frábrugðið öðrum vöruverði. Fyrir áskrift geturðu stillt innheimtutímabil, lengd, skráningargjald og ókeypis prufuáskrift.%4$s

note: translators: 1-2: opening/closing <strong> tags, 3: active version of Subscriptions, 4: current version of Subscriptions, 5-6: opening/closing tags linked to ticket form, 7-8: opening/closing tags linked to documentation.
en: %1$sWarning!%2$s It appears that you have downgraded %1$sWooCommerce Subscriptions%2$s from %3$s to %4$s. Downgrading the plugin in this way may cause issues. Please update to %3$s or higher, or %5$sopen a new support ticket%6$s for further assistance. %7$sLearn more &raquo;%8$s
is: %1$sViðvörun!%2$s Svo virðist sem þú hafir lækkað %1$sWooCommerce áskriftir%2$s úr %3$s í %4$s. Niðurfærsla á viðbótinni á þennan hátt getur valdið vandræðum. Vinsamlegast uppfærðu í %3$s eða hærra, eða %5$opnaðu nýjan stuðningsmiða%6$s til að fá frekari aðstoð. %7$sFrekari upplýsingar »%8$s

note: translators: 1-2: opening/closing <b> tags, 3: Subscriptions version.
en: %1$sWarning!%2$s We can see the %1$sWooCommerce Subscriptions Early Renewal%2$s plugin is active. Version %3$s of %1$sWooCommerce Subscriptions%2$s comes with that plugin's functionality packaged into the core plugin. Please deactivate WooCommerce Subscriptions Early Renewal to avoid any conflicts.
is: %1$sViðvörun!%2$s Við getum séð %1$sWooCommerce Subscriptions Early Renewal%2$s viðbótin er virk. Útgáfa %3$s af %1$sWooCommerce Subscriptions%2$s kemur með virkni þess viðbót pakkað inn í kjarnaviðbótina. Vinsamlegast slökktu á WooCommerce Subscriptions Early Renewal til að forðast árekstra.

note: translators: 1-2: opening/closing <strong> tags, 3-4: opening/closing tags linked to ticket form.
en: %1$sWarning!%2$s We discovered an issue in %1$sWooCommerce Subscriptions 2.3.0 - 2.3.2%2$s that may cause your subscription renewal order and customer subscription caches to contain invalid data. For information about how to update the cached data, please %3$sopen a new support ticket%4$s.
is: %1$sViðvörun!%2$s Við fundum vandamál í %1$sWooCommerce Subscriptions 2.3.0 - 2.3.2%2$s sem gæti valdið því að endurnýjunarpöntun áskriftar þinnar og skyndiminni viðskiptavina áskriftar innihalda ógild gögn. Fyrir upplýsingar um hvernig á að uppfæra skyndiminni gögnin, vinsamlegast %3$opnaðu nýjan stuðningsmiða%4$s.

note: translators: $1-$2: opening and closing <strong> tags, $3-$4: opening and closing <em> tags
en: %1$sWooCommerce Subscriptions Installed%2$s &#8211; %3$sYou're ready to start selling subscriptions!%4$s
is: %1$sWooCommerce áskriftir uppsettar%2$s – %3$sÞú ert tilbúinn að byrja að selja áskriftir!%4$s

note: translators: 1$-2$: opening and closing <strong> tags, 3$-4$: link tags, takes to woocommerce plugin on wp.org, 5$-6$: opening and closing link tags, leads to plugins.php in admin
en: %1$sWooCommerce Subscriptions is inactive.%2$s The %3$sWooCommerce plugin%4$s must be active for WooCommerce Subscriptions to work. Please %5$sinstall & activate WooCommerce &raquo;%6$s
is: %1$sWooCommerce áskriftir eru óvirkar.%2$s %3$sWooCommerce viðbótin%4$s verður að vera virk til að WooCommerce áskriftir virki. Vinsamlega %5$ssettu upp og virkjaðu WooCommerce »%6$s

note: translators: 1$-2$: opening and closing <strong> tags, 3$: minimum supported WooCommerce version, 4$-5$: opening and closing link tags, leads to plugin admin
en: %1$sWooCommerce Subscriptions is inactive.%2$s This version of Subscriptions requires WooCommerce %3$s or newer. Please %4$supdate WooCommerce to version %3$s or newer &raquo;%5$s
is: %1$sWooCommerce áskriftir eru óvirkar.%2$s Þessi útgáfa af áskriftum krefst WooCommerce %3$s eða nýrri. Vinsamlega %4$uppfærðu WooCommerce í útgáfu %3$s eða nýrri »%5$s

note: translators: 2: link opening tag, 1: subscription count and closing tag.
en: %2$s %1$s current subscriptions
is: %2$s %1$s núverandi áskrift

note: translators: 2: link opening tag, 1: subscription count and closing tag.
en: %2$s %1$s ended subscriptions
is: %2$s %1$s lokuðum áskriftum

note: translators: 2: link opening tag, 1: subscription count and closing tag.
en: %2$s %1$s new subscriptions
is: %2$s %1$s nýjar áskriftir

note: translators: 2: link opening tag, 1: subscription count and closing tag.
en: %2$s %1$s subscription cancellations
is: %2$s %1$s uppsögn áskriftar

note: translators: 2: link opening tag, 1: subscription count and closing tag.
en: %2$s %1$s subscription renewals
is: %2$s %1$s endurnýjun áskriftar

note: translators: 2: link opening tag, 1: subscription count and closing tag.
en: %2$s %1$s subscription resubscribes
is: %2$s %1$s áskrift gerist aftur áskrifandi

note: translators: 2: link opening tag, 1: subscription count and closing tag.
en: %2$s %1$s subscription signups
is: %2$s %1$s áskriftarskráningar

note: translators: 2: link opening tag, 1: subscription count and closing tag.
en: %2$s %1$s subscription switches
is: %2$s %1$s áskriftarskipti

note: translators: 1$: count, 2$ and 3$ are opening and closing strong tags, respectively.
en: %2$s%1$s cancellation%3$s subscription cancellations this month | %2$s%1$s cancellations%3$s subscription cancellations this month
is[0]: %2$s%1$s uppsögn%3$s uppsagnir áskriftar í þessum mánuði

note: translators: 1$: count, 2$ and 3$ are opening and closing strong tags, respectively.
en: %2$s%1$s renewal%3$s subscription renewals this month | %2$s%1$s renewals%3$s subscription renewals this month
is[0]: %2$s%1$s endurnýjun%3$s endurnýjun áskriftar í þessum mánuði

note: translators: 1$: count, 2$ and 3$ are opening and closing strong tags, respectively.
en: %2$s%1$s signup%3$s subscription signups this month | %2$s%1$s signups%3$s subscription signups this month
is[0]: %2$s%1$s skráning%3$s áskriftarskráningar í þessum mánuði

note: translators: %d: retry count.
en: %d Cancelled Payment Retry | %d Cancelled Payment Retries
is[0]: %d Hætt við greiðslu Reyndu aftur

note: translators: %d: retry count.
en: %d Failed Payment Retry | %d Failed Payment Retries
is[0]: %d mistókst greiðslu Reyna aftur

note: translators: %d: retry count.
en: %d Pending Payment Retry | %d Pending Payment Retries
is[0]: %d Beðið er eftir greiðslu Reyndu aftur

note: translators: %d: retry count.
en: %d Processing Payment Retry | %d Processing Payment Retries
is[0]: %d Vinnsla greiðslu Reyndu aftur

note: translators: %d: retry count.
en: %d Successful Payment Retry | %d Successful Payment Retries
is[0]: %d Greiðsla tókst aftur

note: translators: %d refers to the number of times we have detected cache update failures
en: %d failures | %d failure
is[0]: %d bilanir

note: translators: %d: item count.
en: %d item | %d items
is[0]: %d atriði

note: translators: placeholder is blogname
en: %s - Order
is: %s - Pöntun

note: translators: placeholder is human time diff (e.g. "3 weeks")
en: %s ago
is: Fyrir %s

note: translators: %s: formatted amount.
en: %s average renewal amount
is: %s meðalupphæð endurnýjunar

note: translators: placeholder is a number of days.
en: %s day | a %s-day
is[0]: %s dagur

note: translators: placeholder is a number of day with language specific suffix applied (e.g. "1st", "3rd", "5th", etc...)
en: %s day of the month
is: %s dagur mánaðarins

note: translators: placeholder is a day of the week
en: %s each week
is: %s í hverri viku

note: translators: placeholder is a number of months.
en: %s month | a %s-month
is[0]: %s mánuði

note: translators: %s: subscription net gain (with percentage).
en: %s net subscription gain
is: %s nettó áskriftarhagnaður

note: translators: %s: subscription net loss (with percentage).
en: %s net subscription loss
is: %s nettó áskriftartap

note: translators: placeholder is recurring amount. translators: placeholder is recurring amount
en: %s on the last day of each month
is: %s síðasta dag hvers mánaðar

note: translators: %s: formatted amount.
en: %s renewal income in this period
is: %s endurnýjunartekjur á þessu tímabili

note: translators: %s: renewal count.
en: %s renewal orders
is: %s endurnýjunarpantanir

note: translators: %s: formatted total amount.
en: %s renewal revenue in this period
is: %s endurnýjunartekjur á þessu tímabili

note: translators: %s: formatted amount.
en: %s renewal revenue recovered
is: %s endurnýjunartekjur endurheimtar

note: translators: %s: formatted amount.
en: %s renewal revenue this month
is: %s endurnýjunartekjur í þessum mánuði

note: translators: %s: formatted total amount.
en: %s resubscribe revenue in this period
is: %s enduráskriftartekjur á þessu tímabili

note: translators: %s: retry count.
en: %s retry attempts failed
is: %s tilraunir aftur mistókust

note: translators: %s: retry count.
en: %s retry attempts pending
is: %s tilraunir í bið

note: translators: %s: retry count.
en: %s retry attempts succeeded
is: %s tilraunir aftur tókst

note: translators: %s: formatted total amount.
en: %s signup revenue in this period
is: %s skráningartekjur á þessu tímabili

note: translators: %s: formatted amount.
en: %s signup revenue this month
is: %s skráningartekjur í þessum mánuði

note: translators: placeholder is the number of subscriptions updated
en: %s subscription status changed. | %s subscription statuses changed.
is[0]: %s áskriftarstaða breytt.

note: translators: %s: formatted total amount.
en: %s switch revenue in this period
is: %s skipta um tekjur á þessu tímabili

note: translators: placeholder is a number of weeks.
en: %s week | a %s-week
is[0]: %s viku

note: translators: placeholder is a number of years.
en: %s year | a %s-year
is[0]: %s ári

note: translators: placeholders are for opening and closing link (<a>) tags translators: placeholders are opening and closing anchor tags linking to documentation
en: %sLearn more &raquo;%s
is: %sFrekari upplýsingar »%s

[ctx: Repair message that gets sent to front end.]
note: translators: placeholder is "{execution_time}", which will be replaced on front end with actual time
en: (in %s seconds)
is: (eftir %s sekúndur)

[ctx: includes tax]
note: translators: placeholder is price string, denotes tax included in cart/order total
en: (includes %s)
is: (inniheldur %s)

[ctx: Subscription lengths. e.g. "For 1 day..."]
en: 1 day
is: 1 dag

[ctx: Subscription lengths. e.g. "For 1 month..."]
en: 1 month
is: 1 mánuður

[ctx: Subscription lengths. e.g. "For 1 week..."]
en: 1 week
is: 1 vika

[ctx: Subscription lengths. e.g. "For 1 year..."]
en: 1 year
is: 1 ár

note: translators: $1 and $2 are opening link tags, $3 is a closing link tag.
en: A fatal error has occurred while processing a recent subscription payment with PayPal. Please %1$sopen a new ticket at WooCommerce Support%3$s immediately to get this resolved. %2$sLearn more &raquo;%3$s
is: Banvæn villa kom upp við vinnslu nýlegrar áskriftargreiðslu með PayPal. Vinsamlega %1$opnaðu strax nýjan miða á WooCommerce Support%3$s til að leysa þetta. %2$sFrekari upplýsingar »%3$s

en: A product displays a button with the text "Add to cart". By default, a subscription changes this to "Sign up now". You can customise the button text for subscriptions here.
is: Vara sýnir hnapp með textanum „Bæta í körfu“. Sjálfgefið er að áskrift breytir þessu í &quot;Skráðu þig núna&quot;. Þú getur sérsniðið hnappatexta fyrir áskriftir hér.

note: translators: $1: customer's billing first name and last name
en: A subscription belonging to %1$s has been cancelled. Their subscription's details are as follows:
is: Áskrift sem tilheyrir %1$s hefur verið hætt. Upplýsingar um áskrift þeirra eru sem hér segir:

note: translators: $1: customer's billing first name and last name
en: A subscription belonging to %1$s has been suspended by the user. Their subscription's details are as follows:
is: Notandinn hefur lokað áskrift sem tilheyrir %1$s. Upplýsingar um áskrift þeirra eru sem hér segir:

note: translators: $1: customer's billing first name and last name
en: A subscription belonging to %1$s has expired. Their subscription's details are as follows:
is: Áskrift sem tilheyrir %1$s er útrunnin. Upplýsingar um áskrift þeirra eru sem hér segir:

en: A subscription has been removed from your cart. Due to payment gateway restrictions, different subscription products can not be purchased at the same time.
is: Áskrift hefur verið fjarlægð úr körfunni þinni. Vegna takmarkana á greiðslugátt er ekki hægt að kaupa mismunandi áskriftarvörur á sama tíma.

en: A subscription has been removed from your cart. Products and subscriptions can not be purchased at the same time.
is: Áskrift hefur verið fjarlægð úr körfunni þinni. Ekki er hægt að kaupa vörur og áskrift á sama tíma.

en: A subscription renewal has been removed from your cart. Multiple subscriptions can not be purchased at the same time.
is: Endurnýjun áskriftar hefur verið fjarlægð úr körfunni þinni. Ekki er hægt að kaupa margar áskriftir á sama tíma.

en: About WooCommerce Subscriptions
is: Um WooCommerce áskriftir

en: Accept Early Renewal Payments
is: Samþykkja snemma endurnýjunargreiðslur

en: Accept Early Renewal Payments via a Modal
is: Samþykkja snemmbúna endurnýjunargreiðslur með Modal

en: Accept Manual Renewals
is: Samþykkja handvirka endurnýjun

en: Actions
is: Aðgerðir

[ctx: an action on a subscription]
en: Activate
is: Virkjaðu

[ctx: Subscription status]
en: Active
is: Virkur

[ctx: post status label including post count]
note: translators: placeholder is a post count.
en: Active <span class="count">(%s)</span> | Active <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Virkt <span class="count">(%s)</span>

[ctx: label for the system status page]
en: Active Product Key
is: Virkur vörulykill

en: Active Subscriptions
is: Virkar áskriftir

note: translators: %s: help tip.
en: Active Subscriptions %s
is: Virkar áskriftir %s

note: translators: %d refers to the number of payments the coupon can be used for.
en: Active for %d payment | Active for %d payments
is[0]: Virkt fyrir %d greiðslu

en: Active for unlimited payments
is: Virkt fyrir ótakmarkaðar greiðslur

en: Active for x payments
is: Virkt fyrir x greiðslur

en: Active subscriber?
is: Virkur áskrifandi?

en: Add
is: Bæta við

en: Add New
is: Bæta við nýju

en: Add New Retry
is: Bæta við nýjum Reyndu aftur

[ctx: custom post type setting]
en: Add New Subscription
is: Bæta við nýrri áskrift

[ctx: custom post type setting]
en: Add Subscription
is: Bæta við áskrift

en: Add a Subscription Product
is: Bættu við áskriftarvöru

[ctx: label on button, imperative]
en: Add payment
is: Bæta við greiðslu

[ctx: text on button on checkout page]
en: Add payment method
is: Bæta við greiðslumáta

[ctx: the page title of the add payment method form]
en: Add payment method
is: Bæta við greiðslumáta

en: Add to Cart Button Text
is: Bæta í körfu Hnappatexti

en: Address
is: Heimilisfang

en: Affected event: | Affected events:
is[0]: Viðburður sem hefur áhrif:

en: Align Subscription Renewal Day
is: Samræma endurnýjunardag áskriftar

[ctx: used in the general subscription options page]
note: translators: placeholders are opening and closing link tags
en: Align subscription renewal to a specific day of the week, month or year. For example, the first day of the month. %1$sLearn more%2$s.
is: Samræmdu endurnýjun áskriftar við ákveðinn vikudag, mánuð eða ár. Til dæmis fyrsti dagur mánaðarins. %1$sFrekari upplýsingar%2$s.

en: Align the payment date for all customers who purchase this subscription to a specific day of the week or month.
is: Samræmdu greiðsludag fyrir alla viðskiptavini sem kaupa þessa áskrift við ákveðinn vikudag eða mánuð.

[ctx: used in subscription product edit screen]
note: translators: placeholder is a year (e.g. "2016")
en: Align the payment date for this subscription to a specific day of the year. If the date has already taken place this year, the first payment will be processed in %s. Set the day to 0 to disable payment syncing for this product.
is: Samræmdu greiðsludagsetningu þessarar áskriftar við ákveðinn dag ársins. Ef dagsetningin hefur þegar átt sér stað á þessu ári verður fyrsta greiðsla afgreidd í %s. Stilltu daginn á 0 til að slökkva á greiðslusamstillingu fyrir þessa vöru.

en: All linked subscription items have been removed from the cart.
is: Öll tengd áskriftaratriði hafa verið fjarlægð úr körfunni.

[ctx: Used in WooCommerce by removed item notification: "_All linked subscription items were_ removed. Undo?" Filter for item title.]
en: All linked subscription items were
is: Allir tengdir áskriftarliðir voru

en: All orders types
is: Allar tegundir pantana

en: Allow $0 initial checkout without a payment method.
is: Leyfa $0 upphafsútskráningu án greiðslumáta.

en: Allow Switching
is: Leyfa skipti

en: Allow a subscription product to be purchased with other products and subscriptions in the same transaction.
is: Leyfa að áskriftarvöru sé keypt með öðrum vörum og áskriftum í sömu viðskiptum.

en: Allow a subscription product with a $0 initial payment to be purchased without providing a payment method. The customer will be required to provide a payment method at the end of the initial period to keep the subscription active.
is: Leyfa að áskriftarvöru með $0 upphaflegri greiðslu sé keypt án þess að gefa upp greiðslumáta. Viðskiptavinurinn verður að gefa upp greiðslumáta í lok upphafstímabilsins til að halda áskriftinni virkri.

note: translators: 1-2: opening/closing <strong> tags , 2-3: opening/closing tags for a link to docs on early renewal.
en: Allow customers to bypass the checkout and renew their subscription early from their %1$sMy Account > View Subscription%2$s page. %3$sLearn more.%4$s
is: Leyfðu viðskiptavinum að fara framhjá greiðslunni og endurnýja áskrift sína snemma á %1$sReikningnum mínum &gt; Skoða áskrift%2$s síðu. %3$sFrekari upplýsingar.%4$s

en: Allow customers to turn on and off automatic renewals from their View Subscription page.
is: Leyfðu viðskiptavinum að kveikja og slökkva á sjálfvirkri endurnýjun frá Skoða áskriftarsíðu sinni.

en: Allow multiple subscriptions and products to be purchased simultaneously.
is: Leyfa að margar áskriftir og vörur séu keyptar samtímis.

note: translators: placeholders are opening and closing link tags
en: Allow subscribers to switch (upgrade or downgrade) between different subscriptions. %1$sLearn more%2$s.
is: Leyfa áskrifendum að skipta (uppfæra eða lækka) á milli mismunandi áskrifta. %1$sFrekari upplýsingar%2$s.

[ctx: when to prorate signup fee when switching]
en: Always
is: Alltaf

en: An error has occurred while processing a recent subscription related event. For steps on how to fix the affected subscription and to learn more about the possible causes of this error, please read our guide %1$shere%2$s. | An error has occurred while processing recent subscription related events. For steps on how to fix the affected subscriptions and to learn more about the possible causes of this error, please read our guide %1$shere%2$s.
is[0]: Villa kom upp við vinnslu nýlegrar áskriftartengds atburðar. Til að fá skref um hvernig á að laga áskriftina sem er fyrir áhrifum og til að læra meira um mögulegar orsakir þessarar villu, vinsamlegast lestu leiðbeiningar okkar %1$shere%2$s.

en: An error occurred, please try again or try an alternate form of payment.
is: Villa kom upp, vinsamlegast reyndu aftur eða reyndu annan greiðslumáta.

[ctx: Trial period dropdown's description in pricing fields]
note: translators: placeholder is trial period validation message if passed an invalid value (e.g. "Trial period can not exceed 4 weeks")
en: An optional period of time to wait before charging the first recurring payment. Any sign up fee will still be charged at the outset of the subscription. %s
is: Valfrjáls tími til að bíða áður en fyrstu endurteknu greiðslu er rukkuð. Öll skráningargjöld verða samt innheimt við upphaf áskriftar. %s

[ctx: Trial period field tooltip on Edit Product administration screen]
note: translators: placeholder is trial period validation message if passed an invalid value (e.g. "Trial period can not exceed 4 weeks")
en: An optional period of time to wait before charging the first recurring payment. Any sign up fee will still be charged at the outset of the subscription. %s
is: Valfrjáls tími til að bíða áður en fyrstu endurteknu greiðslu er rukkuð. Öll skráningargjöld verða samt innheimt við upphaf áskriftar. %s

[ctx: In customer renewal invoice email]
note: translators: %1$s: name of the blog, %2$s: link to checkout payment url, note: no full stop due to url at the end
en: An order has been created for you to renew your subscription on %1$s. To pay for this invoice please use the following link: %2$s
is: Pöntun hefur verið búin til fyrir þig til að endurnýja áskriftina þína á %1$s. Til að greiða fyrir þennan reikning vinsamlegast notaðu eftirfarandi tengil: %2$s

en: And much more...
is: Og mikið meira...

en: Any Payment Method
is: Hvaða greiðslumáti sem er

en: Are you sure you want remove this item from your subscription?
is: Ertu viss um að þú viljir fjarlægja þetta atriði úr áskriftinni þinni?

en: Are you sure you want to change the payment method from PayPal standard?
    
    This will suspend the subscription at PayPal.
is: Ertu viss um að þú viljir breyta greiðslumáta frá PayPal staðli? Þetta mun stöðva áskriftina hjá PayPal.

en: Are you sure you want to process a renewal?
    
    This will charge the customer and email them the renewal order (if emails are enabled).
is: Ertu viss um að þú viljir vinna úr endurnýjun? Þetta mun rukka viðskiptavininn og senda honum endurnýjunarpöntunina í tölvupósti (ef tölvupóstur er virkur).

en: Are you sure you want to retry payment for this renewal order?
    
    This will attempt to charge the customer and send renewal order emails (if emails are enabled).
is: Ertu viss um að þú viljir reyna aftur að greiða fyrir þessa endurnýjunarpöntun? Þetta mun reyna að rukka viðskiptavininn og senda tölvupóst um endurnýjunarpöntun (ef tölvupóstur er virkur).

note: translators: 1,2: opening/closing link tags (to documentation).
en: Attempt to recover recurring revenue that would otherwise be lost due to payment methods being declined only temporarily. %1$sLearn more%2$s.
is: Reynt er að endurheimta endurteknar tekjur sem annars myndu tapast vegna þess að greiðslumáti var hafnað aðeins tímabundið. %1$sFrekari upplýsingar%2$s.

en: Auto Renewal Toggle
is: Skipta um sjálfvirka endurnýjun

en: Auto renew
is: Sjálfvirk endurnýjun

en: Automatic Failed Payment Retries
is: Sjálfvirkar misheppnaðar greiðslutilraunir

en: Automatic Failed Payment Retry
is: Sjálfvirk mistókst greiðslu Reyna aftur

en: Automatic Recurring Payments
is: Sjálfvirkar endurteknar greiðslur

en: Automatic payment failed for order {order_number}
is: Sjálfvirk greiðsla mistókst fyrir pöntun {order_number}

en: Automatic payment failed for {order_number}, we will retry {retry_time}
is: Sjálfvirk greiðsla mistókst fyrir {order_number}, við munum reyna aftur {retry_time}

en: Automatic renewal payment failed
is: Sjálfvirk endurnýjun greiðsla mistókst

en: Automatically expire the subscription after this length of time. This length is in addition to any free trial or amount of time provided before a synchronised first renewal date.
is: Rennur sjálfkrafa áskriftina út eftir þennan tíma. Þessi lengd er til viðbótar öllum ókeypis prufuáskriftum eða tíma sem gefinn er upp fyrir samstillta fyrstu endurnýjunardagsetningu.

[ctx: Subscription Length dropdown's description in pricing fields]
en: Automatically expire the subscription after this length of time. This length is in addition to any free trial or amount of time provided before a synchronised first renewal date.
is: Rennur sjálfkrafa áskriftina út eftir þennan tíma. Þessi lengd er til viðbótar öllum ókeypis prufuáskriftum eða tíma sem veittur er fyrir samstillta fyrstu endurnýjunardagsetningu.

en: Average Lifetime Value
is: Meðallíftímagildi

note: translators: %s: help tip.
en: Average Lifetime Value %s
is: Meðallíftímagildi %s

note: translators: %s: help tip.
en: Average Recurring Line Total %s
is: Meðaltal endurtekinna línu Samtals %s

en: Backordered
is: Bakpantað

en: Because of this, it is not recommended as a payment method for Subscriptions unless it is the only available option for your country.
is: Vegna þessa er ekki mælt með því sem greiðslumáti fyrir áskrift nema það sé eini tiltæki valkosturinn fyrir landið þitt.

note: translators: all placeholders are opening and closing <code> tags, no need to order them
en: Because the %sWC_Subscription%s class extends %sWC_Order%s, you can use its familiar methods, like %s$subscription->update_status()%s or %s$subscription->get_total()%s.
is: Vegna þess að %sWC_Subscription%s flokkurinn framlengir %sWC_Order%s, geturðu notað kunnuglegar aðferðir hans, eins og %s$subscription-&gt;update_status()%s eða %s$subscription-&gt;get_total()%s.

note: translators: Placeholders are the opening and closing link tags.
en: Before enabling PayPal Standard for Subscriptions, please note, when using PayPal Standard, customers are locked into using PayPal Standard for the life of their subscription, and PayPal Standard has a number of limitations. Please read the guide on %1$swhy we don't recommend PayPal Standard%2$s for Subscriptions before choosing to enable this option.
is: Áður en PayPal Standard fyrir áskriftir er virkjað, vinsamlegast athugaðu að þegar PayPal Standard er notað, eru viðskiptavinir læstir við að nota PayPal Standard meðan áskriftin stendur yfir og PayPal Standard hefur ýmsar takmarkanir. Vinsamlegast lestu leiðbeiningarnar um %1$saf hverju við mælum ekki með PayPal Standard%2$s fyrir áskrift áður en þú velur að virkja þennan valkost.

note: translators: placeholders are opening and closing tags
en: Before we send you on your way, we need to update your database to the newest version. If you do not have a recent backup of your site, %snow is the time to create one%s.
is: Áður en við sendum þig af stað þurfum við að uppfæra gagnagrunninn þinn í nýjustu útgáfuna. Ef þú ert ekki með nýlegt afrit af síðunni þinni, þá er %snow kominn tími til að búa til einn%s.

[ctx: when to allow switching]
en: Between Grouped Subscriptions
is: Milli hópaðra áskrifta

[ctx: when to allow switching]
en: Between Subscription Variations
is: Milli áskriftarafbrigða

[ctx: table column header]
en: Big Bang
is: Miklihvellur

en: Billing
is: Innheimta

en: Billing Address
is: Heimilisfang innheimtu

en: Billing Period
is: Innheimtutímabil

en: Billing Period:
is: Innheimtutímabil:

en: Billing agreement cancelled at PayPal.
is: Innheimtusamningur felldur niður hjá PayPal.

en: Billing interval:
is: Innheimtubil:

en: Billing period for the subscription.
is: Innheimtutímabil fyrir áskriftina.

[ctx: meaning billing address]
en: Billing:
is: Innheimta:

en: Both the shipping address used for the subscription and your default shipping address for future purchases will be updated.
is: Bæði sendingarheimilisfangið sem notað er fyrir áskriftina og sjálfgefið sendingarheimili fyrir framtíðarkaup verða uppfært.

en: Browse products
is: Skoðaðu vörur

en: Browser User Agent
is: Umboðsmaður vafranotanda

en: But wait, there's more!
is: En bíddu, það er meira!

en: Button Text
is: Hnappatexti

en: By default, Subscriptions will retry the payment 5 times over 7 days. The rules that control the retry system can be modified to customise:
is: Sjálfgefið er að áskriftir reyna greiðsluna aftur 5 sinnum á 7 dögum. Hægt er að breyta reglunum sem stjórna endurreynslukerfinu til að sérsníða:

note: translators: placeholders are for opening and closing link (<a>) tags
en: By default, adding new files to an existing subscription product will automatically provide active subscribers with access to the new files. However, now you can enable a %snew content dripping setting%s to provide subscribers with access to new files only after the next renewal payment.
is: Sjálfgefið er að bæta nýjum skrám við núverandi áskriftarvöru mun sjálfkrafa veita virkum áskrifendum aðgang að nýju skránum. Hins vegar, nú geturðu virkjað %snew efnisdropastillingu%s til að veita áskrifendum aðgang að nýjum skrám aðeins eftir næstu endurnýjunargreiðslu.

en: By making a subscription a Custom Order Type, a subscription is also now a custom post type. This makes it faster to query subscriptions and it uses a database schema that is as scalable as WordPress posts and pages.
is: Með því að gera áskrift að sérsniðinni pöntunartegund er áskrift nú einnig sérsniðin pósttegund. Þetta gerir það fljótlegra að spyrjast fyrir um áskriftir og það notar gagnagrunnsskema sem er jafn stigstærð og WordPress færslur og síður.

en: By renewing your subscription early your next payment will be %s.
is: Með því að endurnýja áskriftina þína snemma verður næsta greiðsla %s.

en: By renewing your subscription early, your scheduled next payment on %s will be cancelled.
is: Með því að endurnýja áskriftina þína snemma verður hætt við áætlaða næstu greiðslu á %s.

en: By using WooCommerce Subscriptions, you may be storing personal data and depending on which third-party payment processors you’re using to take subscription payments, you may be sharing personal data with external sources.
is: Með því að nota WooCommerce áskriftir gætirðu verið að geyma persónuupplýsingar og eftir því hvaða þriðja aðila greiðslumiðlara þú notar til að taka áskriftargreiðslur gætirðu verið að deila persónulegum gögnum með utanaðkomandi aðilum.

en: Cache Update Failures
is: Mistök í uppfærslu skyndiminni

en: Can not get address type display name. Address type is not a string.
is: Get ekki fengið birtingarheiti heimilisfangstegundar. Tegund heimilisfangs er ekki strengur.

en: Can not get status name. Status is not a string.
is: Get ekki fengið stöðuheiti. Staða er ekki strengur.

en: Cancel
is: Hætta við

[ctx: an action on a subscription]
en: Cancel
is: Hætta við

en: Cancel Now
is: Hætta við núna

en: Cancel and remove personal data
is: Hætta við og fjarlægja persónuupplýsingar

en: Cancellations
is: Afbókanir

[ctx: Subscription status]
en: Cancelled
is: Hætt við

[ctx: table heading]
en: Cancelled Date
is: Hætt við dagsetningu

en: Cancelled Subscription
is: Aflýst áskrift

en: Cancelled Subscription emails are sent when a customer's subscription is cancelled (either by a store manager, or the customer).
is: Tölvupóstur sem hefur verið sagt upp áskrift eru sendur þegar áskrift viðskiptavinar er sagt upp (annaðhvort af verslunarstjóra eða viðskiptavinum).

note: translators: placeholder is an error message.
en: Cannot create subscription: %s.
is: Get ekki búið til áskrift: %s.

en: Change
is: Breyta

[ctx: change billing or shipping address]
note: translators: %s: address type (eg. 'billing' or 'shipping').
en: Change %s address
is: Breyta %s heimilisfangi

[ctx: h3 on the About Subscriptions page for this new feature]
en: Change Payment Method
is: Breyta greiðslumáta

en: Change Trial and End Dates
is: Breyta prufu- og lokadagsetningum

en: Change address
is: Breyta heimilisfangi

en: Change in subscriptions between the start and end of the period.
is: Breyting á áskriftum milli upphafs og loka tímabils.

[ctx: label on button, imperative]
en: Change payment
is: Breyta greiðslu

en: Change payment features:
is: Breyta greiðslueiginleikum:

[ctx: text on button on checkout page]
en: Change payment method
is: Breyta greiðslumáta

[ctx: the page title of the change payment method form]
en: Change payment method
is: Breyta greiðslumáta

en: Check Out What's New
is: Skoðaðu hvað er nýtt

note: translators: placeholder is either empty or "Next payment is due..."
en: Choose a new payment method.%s
is: Veldu nýjan greiðslumáta.%s

en: Choose a new subscription.
is: Veldu nýja áskrift.

note: translators: placeholders are <em> tags
en: Choose the default roles to assign to active and inactive subscribers. For record keeping purposes, a user account must be created for subscribers. Users with the %1$sadministrator%2$s role, such as yourself, will never be allocated these roles to prevent locking out administrators.
is: Veldu sjálfgefin hlutverk til að úthluta virkum og óvirkum áskrifendum. Til að halda skráningu þarf að búa til notandareikning fyrir áskrifendur. Notendum með %1$sadministrator%2$s hlutverkið, eins og þú sjálfur, verður aldrei úthlutað þessum hlutverkum til að koma í veg fyrir að kerfisstjórar séu útilokaðir.

en: Choose the subscription price, billing interval and period.
is: Veldu áskriftarverð, greiðslutímabil og tímabil.

en: Choose which format of email to send.
is: Veldu hvaða snið tölvupósts á að senda.

en: Clear
is: Hreinsa

en: Complete checkout to renew now.
is: Ljúktu við útskráningu til að endurnýja núna.

en: Complete checkout to renew your subscription.
is: Ljúktu við útskráningu til að endurnýja áskriftina þína.

en: Complete checkout to resubscribe.
is: Ljúktu við útskráningu til að gerast áskrifandi að nýju.

en: Completed Renewal Order
is: Endurnýjunarpöntun lokið

en: Continue
is: Halda áfram

en: Copy billing address
is: Afritaðu heimilisfang innheimtu

note: translators: placeholder is either subscription key or a subscription id, or, failing that, empty (e.g. "145_21" or "145")
en: Could not get subscription. Most likely the subscription key does not refer to a subscription. The key was: "%s".
is: Gat ekki fengið áskrift. Líklegast vísar áskriftarlykillinn ekki til áskriftar. Lykillinn var: &quot;%s&quot;.

[ctx: label for the system status page]
en: Country / State
is: Land/ríki

en: Coupon will be limited to the given number of payments. It will then be automatically removed from the subscription. "Payments" also includes the initial subscription payment.
is: Afsláttarmiði verður takmarkaður við tiltekinn fjölda greiðslna. Það verður þá sjálfkrafa fjarlægt úr áskriftinni. „Greiðslur“ felur einnig í sér fyrstu áskriftargreiðslu.

en: Create pending parent order
is: Búa til foreldrapöntun í bið

en: Create pending parent order requested by admin action.
is: Búðu til foreldrapöntun sem er í bið eftir aðgerð stjórnanda.

en: Create pending renewal order
is: Búðu til endurnýjunarpöntun í bið

en: Create pending renewal order requested by admin action.
is: Búðu til endurnýjunarpöntun sem beðið er um af stjórnandaaðgerð.

en: Create subscriptions
is: Búðu til áskriftir

en: Created Date
is: Stofnuð dagsetning

[ctx: label for the system status page]
en: Custom Raw Retry Rule
is: Sérsniðin regla fyrir hráreynslu

[ctx: label for the system status page]
en: Custom Retry Rule
is: Sérsniðin reglu til að reyna aftur

[ctx: label for the system status page]
en: Custom Retry Rule Class
is: Sérsniðinn regluflokkur fyrir tilraun aftur

[ctx: label for the system status page]
en: Custom Retry Rules
is: Sérsniðnar reglur um endurreynslu

en: Custom field deleted.
is: Sérsniðnum reit eytt.

en: Custom field updated.
is: Sérsniðinn reitur uppfærður.

en: Customer
is: Viðskiptavinur

[ctx: Used in switch notification admin email]
note: translators: $1: customer's first name and last name, $2: how many subscriptions customer switched
en: Customer %1$s has switched their subscription. The details of their new subscription are as follows: | Customer %1$s has switched %2$d of their subscriptions. The details of their new subscriptions are as follows:
is[0]: Viðskiptavinur %1$s hefur skipt um áskrift. Upplýsingar um nýju áskriftina þeirra eru sem hér segir:

en: Customer ID is invalid.
is: Auðkenni viðskiptavinar er ógilt.

en: Customer Payment Retry
is: Greiðsla viðskiptavina Reyndu aftur

en: Customer Provided Note
is: Viðskiptavinur veitti athugasemd

en: Customer Renewal Invoice
is: Endurnýjunarreikningur viðskiptavinar

en: Customer Suspensions
is: Frestun viðskiptavina

en: Customer Totals
is: Samtölur viðskiptavina

en: Customer add payment method page &rarr;
is: Viðskiptavinur bætir við greiðslumáta síðu →

[ctx: used in order note]
note: translators: 1$: product name, 2$: product id
en: Customer added "%1$s" (Product ID: #%2$d) via the My Account page.
is: Viðskiptavinur bætti við „%1$s“ (vöruauðkenni: #%2$d) í gegnum síðuna Reikningurinn minn.

[ctx: used in order notes]
note: translators: %s: new item name.
en: Customer added %s.
is: Viðskiptavinur bætti %s við.

en: Customer change payment method page &rarr;
is: Viðskiptavinur breytir greiðslumáta síða →

[ctx: used in order note]
note: translators: 1$: product name, 2$: product id
en: Customer removed "%1$s" (Product ID: #%2$d) via the My Account page.
is: Viðskiptavinur fjarlægði „%1$s“ (vöruauðkenni: #%2$d) í gegnum síðuna Reikningurinn minn.

[ctx: used in order note as reason for why subscription status changed]
en: Customer requested to renew early:
is: Viðskiptavinur beðinn um að endurnýja snemma:

note: translators: %s: order number.
en: Customer resubscribed in order #%s
is: Viðskiptavinur skráði sig aftur í pöntun #%s

en: Customer subscription caching is now handled by %1$s and %2$s.
is: Skyndiminni viðskiptavina áskriftar er nú meðhöndluð af %1$s og %2$s.

en: Customer subscription caching is now handled by %1$s.
is: Skyndiminni viðskiptavina áskriftar er nú meðhöndluð af %1$s.

note: translators: placeholder contains a link to the order's edit screen.
en: Customer successfully renewed early with order %s.
is: Viðskiptavinur endurnýjaðist snemma með pöntun %s.

[ctx: used in order notes]
note: translators: 1$: old item, 2$: new item when switching
en: Customer switched from: %1$s to %2$s.
is: Viðskiptavinur skipti úr: %1$s í %2$s.

en: Customer's notes about the order
is: Athugasemdir viðskiptavinar um pöntunina

en: Customer:
is: Viðskiptavinur:

en: Customers
is: Viðskiptavinir

en: Customers and other non-administrative users can browse and purchase from your store without interruption while the update is in progress.
is: Viðskiptavinir og aðrir notendur sem ekki eru stjórnendur geta skoðað og keypt í versluninni þinni án truflana á meðan uppfærslan er í gangi.

en: Customers can now purchase different subscription products in one transaction. The products can bill on any schedule and have any combination of sign-up fees and/or free trials.
is: Viðskiptavinir geta nú keypt mismunandi áskriftarvörur í einni færslu. Vörurnar geta rukkað á hvaða áætlun sem er og eru með hvaða samsetningu sem er af skráningargjöldum og/eða ókeypis prufuáskriftum.

en: Customers with a subscription are excluded from this setting.
is: Viðskiptavinir með áskrift eru útilokaðir frá þessari stillingu.

note: translators: placeholders are opening and closing <code> tags
en: Customise Retry Rules
is: Sérsníddu reglur um tilraunir aftur

en: Customise the text displayed on the button next to the subscription on the subscriber's account page. The default is "Switch Subscription", but you may wish to change this to "Upgrade" or "Change Subscription".
is: Sérsníddu textann sem birtist á hnappinum við hlið áskriftarinnar á reikningssíðu áskrifanda. Sjálfgefið er &quot;Skipta um áskrift&quot;, en þú gætir viljað breyta þessu í &quot;Uppfæra&quot; eða &quot;Breyta áskrift&quot;.

en: Database Update Required
is: Gagnagrunnsuppfærslu krafist

note: translators: placeholder is a list of version numbers (e.g. "1.3 & 1.4 & 1.5")
en: Database updated to version %s
is: Gagnagrunnur uppfærður í útgáfu %s

en: Date
is: Dagsetning

en: Date Changed
is: Dagsetning breytt

[ctx: table headings in notification email]
en: Date Suspended
is: Dagsetning frestað

note: translators: placeholder is localised date string
en: Date Suspended: %s
is: Dagsetning frestað: %s

en: Date type can not be an empty string.
is: Dagsetningargerð má ekki vera tómur strengur.

en: Date type is not a string.
is: Dagsetningargerð er ekki strengur.

[ctx: input field placeholder for day field for annual subscriptions]
en: Day
is: Dagur

en: Delete Customer Subscription Cache
is: Eyða skyndiminni viðskiptavina áskrift

en: Delete Permanently
is: Eyða varanlega

en: Delete Related Order Cache
is: Eyða tengdu pöntunarskyndiminni

en: Delete all variations without a subscription
is: Eyða öllum afbrigðum án áskriftar

en: Delete this item permanently
is: Eyddu þessu atriði varanlega

note: translators: placeholders are opening and closing <code> tags
en: Developers can also now use all the familiar WordPress functions, like %sget_posts()%s, to query or modify subscription data.
is: Hönnuðir geta nú líka notað allar kunnuglegar WordPress aðgerðir, eins og %sget_posts()%s, til að spyrjast fyrir um eða breyta áskriftargögnum.

en: Disable auto renew
is: Slökktu á sjálfvirkri endurnýjun

en: Discount
is: Afsláttur

en: Display the auto renewal toggle
is: Sýndu sjálfvirka endurnýjunarrofann

en: Do not limit
is: Ekki takmarka

en: Do not synchronise
is: Ekki samstilla

[ctx: short for documents]
en: Docs
is: Skjöl

[ctx: short for documents]
en: Documentation
is: Skjöl

[ctx: a switch type]
en: Downgrade
is: Niðurfærsla

en: Downloadable
is: Niðurhalanleg

en: Drip Downloadable Content
is: Drip niðurhalanlegt efni

en: Early Renewal
is: Snemma endurnýjun

en: Edit
is: Breyta

[ctx: custom post type setting]
en: Edit
is: Breyta

en: Edit Retry
is: Breyta Reyndu aftur

en: Edit Subscription
is: Breyta áskrift

[ctx: custom post type setting]
en: Edit Subscription
is: Breyta áskrift

[ctx: API error message when editing the order failed]
note: translators: placeholder is error message
en: Edit subscription failed with error: %s
is: Breyta áskrift mistókst með villu: %s

en: Email
is: Tölvupóstur

en: Email Address
is: Netfang

[ctx: Name the setting that controls the main heading contained within the email notification]
en: Email Heading
is: Fyrirsögn tölvupósts

[ctx: text, html or multipart]
en: Email type
is: Tegund tölvupósts

note: translators: placeholder is customer's billing email
en: Email: %s
is: Netfang: %s

en: Enable Automatic Retry
is: Virkja sjálfvirka tilraun

en: Enable PayPal Standard for Subscriptions
is: Virkjaðu PayPal Standard fyrir áskriftir

en: Enable auto renew
is: Virkja sjálfvirka endurnýjun

en: Enable automatic payments
is: Virkjaðu sjálfvirkar greiðslur

en: Enable automatic retry of failed recurring payments
is: Virkjaðu sjálfvirka endurtekningu á misheppnuðum endurteknum greiðslum

en: Enable dripping for downloadable content on subscription products.
is: Virkjaðu dreypi fyrir niðurhalanlegt efni á áskriftarvörum.

en: Enable this email notification
is: Virkjaðu þessa tölvupósttilkynningu

[ctx: an email notification]
en: Enable/Disable
is: Virkja afvirkja

note: translators: %s is a line break.
en: Enabling this grants access to new downloadable files added to a product only after the next renewal is processed.%sBy default, access to new downloadable files added to a product is granted immediately to any customer that has an active subscription with that product.
is: Að virkja þetta veitir aðgang að nýjum niðurhalanlegum skrám sem bætt er við vöru aðeins eftir að næsta endurnýjun hefur verið afgreidd.%sSjálfgefið er að aðgangur að nýjum niðurhalanlegum skrám sem bætt er við vöru er veittur strax öllum viðskiptavinum sem eru með virka áskrift að þeirri vöru.

en: End Date
is: Loka dagsetning

[ctx: table heading]
en: End Date
is: Loka dagsetning

[ctx: table headings in notification email]
en: End Date
is: Loka dagsetning

note: translators: placeholder is localised date string
en: End Date: %s
is: Lokadagur: %s

[ctx: customer subscription table header]
en: End date
is: Loka dagsetning

[ctx: table heading]
en: End date
is: Loka dagsetning

[ctx: in plain emails for subscription information]
note: translators: placeholder is localised end date, or "when cancelled"
en: End date: %s
is: Lokadagur: %s

[ctx: table headings in notification email]
en: End of Prepaid Term
is: Lok fyrirframgreidds tíma

note: translators: placeholder is localised date string
en: End of Prepaid Term: %s
is: Lok fyrirframgreidds tíma: %s

en: Endpoint for the My Account &rarr; Change Subscription Payment Method page
is: Endapunktur fyrir reikninginn minn → Breyta greiðslumáta áskriftarsíðu

en: Endpoint for the My Account &rarr; Subscriptions page
is: Endapunktur fyrir reikninginn minn → Áskriftarsíðu

en: Endpoint for the My Account &rarr; View Subscription page
is: Endapunktur fyrir reikninginn minn → Skoða áskriftarsíðu

en: Enter a new interval as a single number (e.g. to charge every 2nd month, enter 2):
is: Sláðu inn nýtt bil sem eitt númer (td til að hlaða annan hvern mánuð, sláðu inn 2):

en: Enter a new length (e.g. 5):
is: Sláðu inn nýja lengd (td 5):

note: translators: placeholder is admin email
en: Enter recipients (comma separated) for this email. Defaults to %s.
is: Sláðu inn viðtakendur (aðskilin með kommum) fyrir þennan tölvupóst. Sjálfgefið er %s.

en: Enter the new period, either day, week, month or year:
is: Sláðu inn nýja tímabilið, annað hvort dag, viku, mánuð eða ár:

[ctx: used in api error message if there is no severity code from PayPal]
en: Error
is: Villa

note: translators: placeholder is an internal error number
en: Error %d: Unable to add tax to subscription. Please try again.
is: Villa %d: Ekki er hægt að bæta skatti við áskrift. Vinsamlegast reyndu aftur.

note: translators: placeholder is an internal error number
en: Error %d: Unable to create order. Please try again.
is: Villa %d: Gat ekki búið til pöntun. Vinsamlegast reyndu aftur.

note: translators: placeholder is an internal error number
en: Error %d: Unable to create subscription. Please try again.
is: Villa %d: Gat ekki búið til áskrift. Vinsamlegast reyndu aftur.

en: Error during subscription status transition.
is: Villa við skiptingu áskriftarstöðu.

note: translators: 1$-2$: opening and closing <strong> tags.
en: Error saving Subscriptions endpoints: %1$sSubscriptions%2$s, %1$sView subscription%2$s and %1$sSubscription payment method%2$s cannot be the same. The changes have been reverted.
is: Villa við að vista endapunkta áskrifta: %1$sSubscriptions%2$s, %1$sView áskrift%2$s og %1$sÁskriftargreiðslumáti%2$s getur ekki verið sá sami. Breytingarnar hafa verið afturkallaðar.

note: translators: placeholder is error message from the payment gateway or subscriptions when updating the status
en: Error updating some information: %s
is: Villa við að uppfæra einhverjar upplýsingar: %s

en: Error: Unable to add product to created subscription. Please try again.
is: Villa: Ekki er hægt að bæta vöru við stofnaða áskrift. Vinsamlegast reyndu aftur.

note: translators: placeholder is an order note.
en: Error: Unable to create renewal order with note "%s"
is: Villa: Gat ekki búið til endurnýjunarpöntun með athugasemdinni &quot;%s&quot;

en: Error: Unable to create subscription. Please try again.
is: Villa: Ekki tókst að búa til áskrift. Vinsamlegast reyndu aftur.

en: Error: unable to find timezone of your browser.
is: Villa: ekki hægt að finna tímabelti vafrans þíns.

[ctx: Message that gets sent to front end.]
note: translators: placeholder is "{time_left}", will be replaced on front end with actual time
en: Estimated time left (minutes:seconds): %s
is: Áætlaður tími eftir (mínútur:sekúndur): %s

en: Expire after
is: Rennur út eftir

[ctx: Subscription status]
en: Expired
is: Útrunnið

[ctx: post status label including post count]
note: translators: placeholder is a post count.
en: Expired <span class="count">(%s)</span> | Expired <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Útrunnið <span class="count">(%s)</span>

en: Expired Subscription
is: Útrunninn áskrift

en: Expired Subscription emails are sent when a customer's subscription expires.
is: Útrunninn áskriftarpóstur er sendur þegar áskrift viðskiptavinar rennur út.

en: Export CSV
is: Flytja út CSV

[ctx: Subscription status]
en: Failed
is: Mistókst

en: Failed Payment Retries
is: Misheppnuð greiðslutilraunir aftur

en: Failed recurring payments can now be retried automatically. This helps recover revenue that would otherwise be lost due to payment methods being declined only temporarily.
is: Nú er hægt að endurtaka endurteknar greiðslur sjálfkrafa. Þetta hjálpar til við að endurheimta tekjur sem annars myndu tapast vegna þess að greiðslumáta er aðeins hafnað tímabundið.

en: Failed retries
is: Misheppnuðu tilraunir aftur

note: translators: placeholder is subscription ID
en: Failed sign-up for subscription %s.
is: Mistókst að skrá sig í áskrift %s.

note: translators: $1: order number, $2: error message
en: Failed to activate subscription status for order #%1$s: %2$s
is: Mistókst að virkja áskriftarstöðu fyrir pöntun #%1$s: %2$s

note: translators: $1: order number, $2: error message
en: Failed to cancel subscription after order #%1$s was cancelled: %2$s
is: Mistókst að hætta við áskrift eftir að pöntun #%1$s var hætt: %2$s

note: translators: $1: order number, $2: error message
en: Failed to process failed payment on subscription for order #%1$s: %2$s
is: Mistókst að vinna úr misheppnuðum greiðslu í áskrift fyrir pöntun #%1$s: %2$s

note: translators: $1: order number, $2: error message
en: Failed to set subscription as expired for order #%1$s: %2$s
is: Mistókst að stilla áskrift sem útrunnin fyrir pöntun #%1$s: %2$s

note: translators: placeholder contains a link to the order's edit screen.
en: Failed to update subscription dates after customer renewed early with order %s.
is: Mistókst að uppfæra áskriftardagsetningar eftir að viðskiptavinur endurnýjaði snemma með pöntun %s.

note: translators: $1: order number, $2: error message
en: Failed to update subscription status after order #%1$s was put on-hold: %2$s
is: Mistókst að uppfæra áskriftarstöðu eftir að pöntun #%1$s var sett í bið: %2$s

note: translators: $1-$2: opening and closing tags. Link to documents->payment gateways, 3$-4$: opening and closing tags. Link to WooCommerce extensions shop page
en: Find new gateways that %1$ssupport automatic subscription payments%2$s in the official %3$sWooCommerce Marketplace%4$s.
is: Finndu nýjar hliðar sem %1$sstyður sjálfvirkar áskriftargreiðslur%2$s á opinbera %3$sWooCommerce Marketplace%4$s.

note: translators: placeholder is a date
en: First payment prorated. Next payment: %s
is: Fyrsta greiðsla hlutfallslega. Næsta greiðsla: %s

note: translators: placeholder is a date
en: First payment: %s
is: Fyrsta greiðsla: %s

note: translators: placeholder is a date
en: First renewal: %s
is: Fyrsta endurnýjun: %s

[ctx: when to prorate first payment / subscription length]
en: For All Subscription Products
is: Fyrir allar áskriftarvörur

[ctx: when to prorate recurring fee when switching]
en: For Upgrades & Downgrades of All Subscription Products
is: Fyrir uppfærslur og niðurfærslur á öllum áskriftarvörum

[ctx: when to prorate recurring fee when switching]
en: For Upgrades & Downgrades of Virtual Subscription Products Only
is: Aðeins fyrir uppfærslur og niðurfærslur á sýndaráskriftarvörum

[ctx: when to prorate recurring fee when switching]
en: For Upgrades of All Subscription Products
is: Fyrir uppfærslur á öllum áskriftarvörum

[ctx: when to prorate recurring fee when switching]
en: For Upgrades of Virtual Subscription Products Only
is: Aðeins fyrir uppfærslur á sýndaráskriftarvörum

[ctx: when to prorate first payment / subscription length]
en: For Virtual Subscription Products Only
is: Aðeins fyrir sýndaráskriftarvörur

note: translators: placeholders are opening and closing <strong> tags
en: For a store manager to change a subscription from automatic to manual renewal payments (or manual to automatic) with Subscriptions v1.5, the database needed to be modified directly. Subscriptions now provides a way for payment gateways to allow you to change that from the new %sEdit Subscription%s interface.
is: Til að verslunarstjóri gæti breytt áskrift úr sjálfvirkum endurnýjunargreiðslum í handvirkar (eða handvirkar í sjálfvirkar) með áskriftum v1.5, þurfti að breyta gagnagrunninum beint. Áskriftir bjóða nú upp á leið fyrir greiðslugáttir til að leyfa þér að breyta því úr nýja %sBreyta áskrift%s viðmótinu.

note: translators: placeholders are opening and closing link tags, linking to additional privacy policy documentation.
en: For the purposes of processing recurring subscription payments, we store the customer's name, billing address, shipping address, email address, phone number and credit card/payment details.
is: Í þeim tilgangi að vinna úr endurteknum áskriftargreiðslum geymum við nafn viðskiptavinar, reikningsfang, sendingarfang, netfang, símanúmer og kreditkorta-/greiðsluupplýsingar.

[ctx: shipping method price]
en: Free
is: Ókeypis

en: Free Trial
is: Ókeypis prufa

en: Free shipping coupon
is: Frír sendingarmiði

en: Free trial
is: Ókeypis prufa

en: Free trial length
is: Lengd ókeypis prufutíma

en: Free trial period
is: Ókeypis prufutími

[ctx: The gateway ID displayed on the Edit Subscriptions screen when editing payment method.]
note: translators: %s: gateway ID.
en: Gateway ID: [%s]
is: Auðkenni gáttar: [%s]

en: Gateway does not support admin changing the payment method on a Subscription.
is: Gateway styður ekki stjórnanda að breyta greiðslumáta á áskrift.

en: General
is: Almennt

en: Generate Customer Subscription Cache
is: Búðu til skyndiminni viðskiptavina áskrift

en: Generate Related Order Cache
is: Búðu til skylt skyndiminni fyrir pöntun

en: Go to WooCommerce Subscriptions Settings
is: Farðu í WooCommerce áskriftarstillingar

en: Go to WooCommerce Subscriptions Settings &raquo;
is: Farðu í WooCommerce áskriftarstillingar »

note: translators: %s: Customer first name
en: Hi %s,
is: Hæ %s,

note: translators: placeholders are opening and closing code tags
en: Honour Renewal Order Data
is: Heiðra endurnýjunarpöntunargögn

en: How many customers stay subscribed for more than 6 months? What is the average lifetime value of your subscribers? How much renewal revenue will your store earn next month?
is: Hversu margir viðskiptavinir eru í áskrift í meira en 6 mánuði? Hvert er meðalævigildi áskrifenda þinna? Hversu miklar endurnýjunartekjur mun verslunin þín afla í næsta mánuði?

en: ID
is: auðkenni

[ctx: subscription ID table heading]
en: ID
is: auðkenni

en: IP Address
is: IP tölu

en: IPN subscription cancelled.
is: IPN áskrift hætt.

en: IPN subscription failing payment method changed.
is: IPN áskrift mistókst greiðslumáta breytt.

[ctx: used in order note]
note: translators: 1: payment status (e.g. "completed"), 2: pending reason.
en: IPN subscription payment %1$s for reason: %2$s.
is: IPN áskriftargreiðsla %1$s af ástæðu: %2$s.

[ctx: used in order note]
note: translators: placeholder is payment status (e.g. "completed")
en: IPN subscription payment %s.
is: IPN áskriftargreiðsla %s.

en: IPN subscription payment completed.
is: IPN áskriftargreiðslu lokið.

en: IPN subscription payment failure.
is: Greiðslubrestur á IPN áskrift.

[ctx: when it is a payment change, and there is a subscr_signup message, this will be a confirmation message that PayPal accepted it being the new payment method]
en: IPN subscription payment method changed to PayPal.
is: Greiðslumáti IPN áskriftar breytt í PayPal.

en: IPN subscription sign up completed.
is: Skráningu IPN áskriftar lokið.

en: IPN subscription suspended.
is: IPN áskrift stöðvuð.

en: If a subscriber's subscription is manually cancelled or expires, she will be assigned this role.
is: Ef áskrift áskrifanda er sagt upp handvirkt eða rennur út fær hann þetta hlutverk.

en: If a subscription is synchronised to a specific day of the week, month or year, charge a prorated amount for the subscription at the time of sign up.
is: Ef áskrift er samstillt við ákveðinn vikudag, mánuð eða ár skaltu rukka hlutfallslega upphæð fyrir áskriftina við skráningu.

note: translators: placeholders are opening and closing link tags, linking to additional privacy policy documentation.
en: If you are using PayPal Standard or PayPal Reference transactions please see the %1$sPayPal Privacy Policy%2$s for more details.
is: Ef þú ert að nota PayPal Standard eða PayPal tilvísunarfærslur vinsamlegast skoðaðu %1$sPayPal persónuverndarstefnu%2$s fyrir frekari upplýsingar.

note: translators: placeholders are opening and closing link tags
en: If you don't want new subscription purchases to automatically charge renewal payments, you can turn off automatic payments. Existing automatic subscriptions will continue to charge customers automatically. %1$sLearn more%2$s.
is: Ef þú vilt ekki að ný áskriftarkaup innheimti sjálfkrafa endurnýjunargreiðslur geturðu slökkt á sjálfvirkum greiðslum. Núverandi sjálfvirkar áskriftir munu halda áfram að rukka viðskiptavini sjálfkrafa. %1$sFrekari upplýsingar%2$s.

note: translators: placeholder is number of seconds
en: If you received a server error and reloaded the page to find this notice, please refresh the page in %s seconds and the upgrade routine will recommence without issues.
is: Ef þú fékkst netþjónsvillu og endurhlaðaðir síðuna til að finna þessa tilkynningu, vinsamlegast endurnýjaðu síðuna eftir %s sekúndur og uppfærslurútínan mun hefjast aftur án vandræða.

en: Ignore this error
is: Hunsa þessa villu

en: Ignore this error (not recommended)
is: Hunsa þessa villu (ekki mælt með)

en: Import subscriptions to WooCommerce via CSV, or export your subscriptions from WooCommerce to a CSV with the WooCommerce Subscriptions Importer/Exporter extension.
is: Flyttu inn áskriftir að WooCommerce í gegnum CSV, eða fluttu út áskriftirnar þínar frá WooCommerce í CSV með WooCommerce Subscriptions Importer/Exporter viðbótinni.

[ctx: h3 on the About Subscriptions page for this new feature]
en: Import/Export Subscriptions
is: Flytja inn / flytja út áskriftir

en: Improved scheduled action data storage
is: Bætt geymsla á áætlun um aðgerðagögn

note: translators: placeholder is human time diff (e.g. "3 weeks")
en: In %s
is: Í %s

en: In previous versions of Subscriptions, the subscription total was passed to payment gateways as the amount to charge for automatic renewal payments. This made it unnecessarily complicated to add one-time fees or discounts to a renewal.
is: Í fyrri útgáfum af áskriftum var heildaráskriftin færð til greiðslugátta sem upphæðin sem rukkaði fyrir sjálfvirkar endurnýjunargreiðslur. Þetta gerði það óþarflega flókið að bæta einskiptisgjöldum eða afslætti við endurnýjun.

en: Inactive Subscriber Role
is: Óvirkt hlutverk áskrifanda

en: Increased processing rate for scheduled payments
is: Hækkað vinnsluhlutfall fyrir áætlaðar greiðslur

[ctx: relation to order]
en: Initial Subscription
is: Upphafleg áskrift

en: Initial payment discount
is: Stofngreiðsluafsláttur

en: Installed Plugins
is: Uppsett viðbætur

[ctx: appears in an error message if date is wrong format]
note: translators: placeholder is date type (e.g. "end", "next_payment"...)
en: Invalid %s date. The date must be of the format: "Y-m-d H:i:s".
is: Ógild dagsetning %s. Dagsetningin verður að vera á sniðinu: &quot;Ymd H:i:s&quot;.

en: Invalid PayPal IPN Payload: unable to find matching subscription.
is: Ógilt PayPal IPN hleðsla: ekki hægt að finna samsvarandi áskrift.

en: Invalid Subscription.
is: Ógild áskrift.

[ctx: Error message while creating a subscription]
en: Invalid created date. The date must be a string and of the format: "Y-m-d H:i:s".
is: Ógild stofndagur. Dagsetningin verður að vera strengur og á sniðinu: &quot;Ymd H:i:s&quot;.

en: Invalid data. First parameter has a date that is not in the registered date types.
is: Ógild gögn. Fyrsta færibreytan hefur dagsetningu sem er ekki í skráðum dagsetningartegundum.

en: Invalid data. First parameter was empty when passed to update_dates().
is: Ógild gögn. Fyrsta færibreytan var tóm þegar hún var send til update_dates().

en: Invalid data. No valid item id was passed in.
is: Ógild gögn. Ekkert gilt vöruauðkenni var sent inn.

en: Invalid data. No valid subscription / order was passed in.
is: Ógild gögn. Engin gild áskrift/pöntun var send inn.

[ctx: In wcs_copy_order_meta error message. Refers to origin and target order objects.]
en: Invalid data. Orders expected aren't orders.
is: Ógild gögn. Pantanir sem búist er við eru ekki pantanir.

[ctx: Refers to the type of the copy being performed: "copy_order", "subscription", "renewal_order", "resubscribe_order"]
en: Invalid data. Type of copy is not a string.
is: Ógild gögn. Tegund afrits er ekki strengur.

[ctx: Error message while creating a subscription]
en: Invalid date. The date must be a string and of the format: "Y-m-d H:i:s".
is: Ógild dagsetning. Dagsetningin verður að vera strengur og á sniðinu: &quot;Ymd H:i:s&quot;.

en: Invalid format. First parameter needs to be an array.
is: Ógilt snið. Fyrsta færibreytan þarf að vera fylki.

en: Invalid order.
is: Ógild pöntun.

en: Invalid recurring shipping method.
is: Ógildur endurtekinn sendingaraðferð.

note: translators: 1: relation type, 2: list of valid relation types.
en: Invalid relation type: %1$s. Order relationship type must be one of: %2$s.
is: Ógild gerð tengsla: %1$s. Tegund pöntunartengsla verður að vera ein af: %2$s.

en: Invalid security token, please reload the page and try again.
is: Ógildur öryggislykill, vinsamlegast endurhlaða síðuna og reyndu aftur.

note: translators: 1) passed sort order type argument, 2) 'ascending', 3) 'descending'.
en: Invalid sort order type: %1$s. The $sort_order argument must be %2$s or %3$s.
is: Ógild tegund röðunar: %1$s. $sort_order frumbreytan verður að vera %2$s eða %3$s.

en: Invalid subscription billing interval given. Must be an integer greater than 0.
is: Ógilt innheimtutímabil áskriftar gefið upp. Verður að vera heil tala stærri en 0.

en: Invalid subscription billing period given.
is: Ógilt innheimtutímabil áskriftar gefið upp.

[ctx: Error message while creating a subscription]
en: Invalid subscription customer_id.
is: Ógilt auðkenni viðskiptavinar áskriftar.

en: Invalid subscription id.
is: Ógilt auðkenni áskriftar.

en: Invalid subscription status given.
is: Ógild áskriftarstaða gefin upp.

note: translators: placeholder is a switch type.
en: Invalid switch type "%s". Switch must be one of: "upgrade", "downgrade" or "crossgrade".
is: Ógild tegund rofa &quot;%s&quot;. Rofi verður að vera einn af: „uppfærsla“, „lækka“ eða „krossgráða“.

note: translators: %s: invalid type of update argument.
en: Invalid update type: %s. Post update types supported are "add" or "delete". Updates are done on post meta directly.
is: Ógild uppfærslugerð: %s. Uppfærslugerðir sem studdar eru eru „bæta við“ eða „eyða“. Uppfærslur eru gerðar á post meta beint.

en: Invoice for renewal order {order_number}
is: Reikningur fyrir endurnýjunarpöntun {order_number}

en: Invoice for renewal order {order_number} from {order_date}
is: Reikningur fyrir endurnýjunarpöntun {order_number} frá {order_date}

note: translators: $1 and $2 are opening and closing strong tags, respectively.
en: It is %1$sstrongly recommended you do not change the Receiver Email address%2$s if you have active subscriptions with PayPal. Doing so can break existing subscriptions.
is: Það er %1$s eindregið mælt með því að þú breytir ekki netfangi viðtakanda%2$s ef þú ert með virkar áskriftir hjá PayPal. Með því að gera það getur það rofið núverandi áskriftir.

note: translators: 1$-2$: opening and closing <strong> tags. 3$-4$: opening and closing link tags for learn more. Leads to duplicate site article on docs. 5$-6$: Opening and closing link to production URL. 7$: Production URL .
en: It looks like this site has moved or is a duplicate site. %1$sWooCommerce Subscriptions%2$s has disabled automatic payments and subscription related emails on this site to prevent duplicate payments from a staging or test environment. %1$sWooCommerce Subscriptions%2$s considers %5$s%7$s%6$s to be the site's URL. %3$sLearn more &raquo;%4$s.
is: Það lítur út fyrir að þessi síða hafi færst eða sé afrit síða. %1$sWooCommerce Subscriptions%2$s hefur slökkt á sjálfvirkum greiðslum og áskriftatengdum tölvupósti á þessari síðu til að koma í veg fyrir tvíteknar greiðslur frá sviðssetningu eða prófunarumhverfi. %1$sWooCommerce Subscriptions%2$s telur %5$s%7$s%6$s vera vefslóð síðunnar. %3$sFrekari upplýsingar »%4$s.

note: translators: placeholders are opening and closing <strong> tags
en: It was already possible to change a subscription's next payment date, but some store managers wanted to provide a customer with an extended free trial or add an extra month to the expiration date. Now you can change all of these dates from the %sEdit Subscription%s screen.
is: Nú þegar var hægt að breyta næsta greiðsludegi áskriftar, en sumir verslunarstjórar vildu veita viðskiptavinum framlengda ókeypis prufuáskrift eða bæta við mánuði til viðbótar við lokadaginn. Nú geturðu breytt öllum þessum dagsetningum á %sBreyta áskrift%s skjánum.

en: It's now easier for your customers to buy more subscriptions!
is: Það er nú auðveldara fyrir viðskiptavini þína að kaupa fleiri áskriftir!

en: Item ID.
is: Auðkenni vöru.

en: Items
is: Hlutir

note: translators: %s: Order number
en: Just to let you know &mdash; we've received your subscription renewal order #%s, and it is now being processed:
is: Bara til að láta þig vita — við höfum móttekið endurnýjunarpöntun þína #%s, og hún er nú í vinnslu:

en: Label
is: Merki

en: Last 7 Days
is: Síðustu 7 dagar

en: Last Month
is: Í síðasta mánuði

en: Last Order Date
is: Síðasti pöntunardagur

[ctx: table heading]
en: Last Order Date
is: Síðasti pöntunardagur

note: translators: placeholder is last time subscription was paid
en: Last Order Date: %s
is: Síðasta pöntunardagur: %s

note: translators: placeholder is last time subscription was paid
en: Last Order: %s
is: Síðasta pöntun: %s

en: Last day of the month
is: Síðasti dagur mánaðarins

[ctx: customer subscription table header]
en: Last order date
is: Síðasti pöntunardagur

en: Last recorded error:
is: Síðasta skráð villa:

[ctx: learn more link to failed payment retry documentation]
en: Learn More
is: Læra meira

[ctx: learn more link to subscription emails documentation]
en: Learn More
is: Læra meira

[ctx: learn more link to subscription reports documentation]
en: Learn More
is: Læra meira

en: Learn more
is: Læra meira

note: translators: placeholders are opening and closing link tags
en: Learn more about the new %sView Subscription page%s.
is: Lærðu meira um nýju %sView áskriftarsíðuna%s.

note: translators: placeholders are opening and closing link tags
en: Learn more about the new %smultiple subscriptions%s feature.
is: Frekari upplýsingar um nýja eiginleikann %smartiple subscriptions%s.

note: translators: %s: help tip.
en: Lifetime Value from Subscriptions %s
is: Ævigildi frá áskriftum %s

en: Limit subscription
is: Takmarka áskrift

en: Limit to one active subscription
is: Takmarka við eina virka áskrift

en: Limit to one of any status
is: Takmarka við eina af hvaða stöðu sem er

note: translators: %1$s is the coupon code, %2$d is the number of payment usages
en: Limited use coupon "%1$s" removed from subscription. It has been used %2$d time. | Limited use coupon "%1$s" removed from subscription. It has been used %2$d times.
is[0]: Takmörkuð notkun afsláttarmiði „%1$s“ fjarlægður úr áskrift. Það hefur verið notað %2$d tíma.

en: Line subtotal (before discounts).
is: Línuundirtala (fyrir afslætti).

en: Line subtotal tax (before discounts).
is: Línu undirheildarskattur (fyrir afslætti).

en: Line taxes.
is: Línuskattar.

en: Line total (after discounts).
is: Heildarlína (eftir afslætti).

en: Line total tax (after discounts).
is: Línu heildarskattur (eftir afslætti).

[ctx: refers to live site]
en: Live
is: Lifa

en: Load billing address
is: Hlaða innheimtu heimilisfang

en: Load shipping address
is: Hlaða sendingar heimilisfang

en: Manage Subscriptions
is: Stjórna áskriftum

en: Manual Renewal
is: Handvirk endurnýjun

en: Manual Renewal Payments
is: Handvirkar endurnýjunargreiðslur

en: Manual renewal order awaiting customer payment.
is: Handvirk endurnýjunarpöntun bíður greiðslu viðskiptavina.

[ctx: used in the subscriptions upgrader]
note: translators: placeholder is number of upgraded subscriptions
en: Marked %s subscription products as "sold individually".
is: Merkti %s áskriftarvörur sem „seld einstakar“.

en: Meta key.
is: Meta lykill.

en: Meta label.
is: Meta merki.

en: Meta value.
is: Metagildi.

note: translators: 1$: number of action scheduler hooks upgraded, 2$: "{execution_time}", will be replaced on front end with actual time
en: Migrated %1$s subscription related hooks to the new scheduler (in %2$s seconds).
is: Flutti %1$s áskriftartengda króka yfir í nýja tímaáætlunina (á %2$s sekúndum).

note: translators: 1$: number of subscriptions upgraded, 2$: "{execution_time}", will be replaced on front end with actual time it took
en: Migrated %1$s subscriptions to the new structure (in %2$s seconds).
is: Flutti %1$s áskriftir yfir í nýju skipulagið (á %2$s sekúndum).

[ctx: options section heading]
en: Miscellaneous
is: Ýmislegt

en: Mixed Checkout
is: Blandað útskráning

en: Month for Synchronisation
is: Mánuður fyrir samstillingu

en: Move this item to the Trash
is: Færðu þetta atriði í ruslið

[ctx: email type]
en: Multipart
is: Fjölþáttur

en: Multiple Subscriptions
is: Margar áskriftir

en: My Account
is: Minn reikningur

en: My Subscription
is: Áskriftin mín

[ctx: when to allow a setting]
en: Never
is: Aldrei

[ctx: when to prorate first payment / subscription length]
en: Never (charge the full recurring amount at sign-up)
is: Aldrei (gjaldfærðu alla endurtekna upphæð við skráningu)

[ctx: when to prorate signup fee when switching]
en: Never (charge the full sign up fee)
is: Aldrei (gjaldaðu fullt skráningargjald)

[ctx: when to prorate signup fee when switching]
en: Never (do not charge a sign up fee)
is: Aldrei (ekki rukka skráningargjald)

[ctx: when to prorate first payment / subscription length]
en: Never (do not charge any recurring amount)
is: Aldrei (ekki rukka neina endurtekna upphæð)

[ctx: Subscription length]
en: Never expire
is: Aldrei renna út

note: translators: placeholders are opening and closing <code> tags
en: New %sWC_Subscription%s Object
is: Nýr %sWC_Subscription%s hlutur

note: translators: placeholders are opening and closing code tags
en: New %sshop_subscription%s Post Type
is: Ný %sshop_subscription%s færslutegund

en: New Add/Edit Subscription Screen
is: Nýr Bæta við / breyta áskrift skjár

en: New Renewal Order
is: Ný endurnýjunarpöntun

en: New Retry
is: Nýtt Reyna aftur

[ctx: custom post type setting]
en: New Subscription
is: Ný áskrift

en: New Subscription Emails
is: Nýir áskriftarpóstar

en: New Subscriptions
is: Nýjar áskriftir

en: New View Subscription Page
is: Ný Skoða áskriftarsíða

en: New renewal order emails are sent when a subscription renewal payment is processed.
is: Nýr endurnýjunarpöntunarpóstur er sendur þegar endurnýjun áskriftargreiðslna er afgreidd.

en: New subscription details
is: Nýjar upplýsingar um áskrift

en: New subscription renewal order
is: Ný endurnýjunarpöntun áskriftar

en: Next
is: Næst

en: Next 12 Months
is: Næstu 12 mánuðir

en: Next 30 Days
is: Næstu 30 dagar

en: Next 7 Days
is: Næstu 7 dagar

en: Next Month
is: Næsta mánuði

en: Next Payment
is: Næsta greiðsla

[ctx: table heading]
en: Next Payment
is: Næsta greiðsla

note: translators: placeholder is the subscription's next payment date (either human readable or normal date) wrapped in <strong> tags
en: Next Payment Date: %s
is: Næsti greiðsludagur: %s

[ctx: table heading]
en: Next payment
is: Næsta greiðsla

[ctx: customer subscription table header]
en: Next payment date
is: Næsti greiðsludagur

en: Next payment: %s
is: Næsta greiðsla: %s

en: No
is: Nei

en: No Subscriptions found
is: Engar áskriftir fundust

[ctx: custom post type setting]
en: No Subscriptions found in trash
is: Engar áskriftir fundust í ruslinu

en: No billing address set.
is: Ekkert innheimtu heimilisfang stillt.

en: No customers found.
is: Engir viðskiptavinir fundust.

note: translators: $1-2: opening and closing tags of a link that takes to Woo marketplace / Stripe product page
en: No payment gateways capable of processing automatic subscription payments are enabled. If you would like to process automatic payments, we recommend the %1$sfree Stripe extension%2$s.
is: Engar greiðslugáttir sem geta unnið sjálfvirkar áskriftargreiðslur eru virkar. Ef þú vilt vinna sjálfvirkar greiðslur mælum við með %1$sfrjálsu Stripe viðbótinni%2$s.

en: No products found.
is: Engar vörur fundust.

en: No retries found
is: Engar tilraunir fundust

en: No retries found in trash
is: Engar endurtilraunir fundust í ruslinu

en: No shipping address set.
is: Ekkert sendingarheimili stillt.

[ctx: An order type]
en: Non-subscription
is: Ekki í áskrift

en: None
is: Enginn

en: Not cancelled
is: Ekki aflýst

en: Not yet ended
is: Ekki enn lokið

en: Note that purchasing a subscription still requires an account.
is: Athugaðu að til að kaupa áskrift þarf samt reikning.

en: Note:
is: Athugið:

[ctx: X axis label on retention rate graph]
en: Number of days after sign-up
is: Fjöldi daga eftir skráningu

[ctx: X axis label on retention rate graph]
en: Number of months after sign-up
is: Fjöldi mánaða eftir skráningu

en: Number of renewals
is: Fjöldi endurnýjunar

en: Number of resubscribes
is: Fjöldi enduráskrifta

[ctx: X axis label on retention rate graph]
en: Number of weeks after sign-up
is: Fjöldi vikna eftir skráningu

[ctx: Subscription status]
en: On hold
is: Á bið

[ctx: Subscription status]
en: On-hold
is: Á bið

en: On-hold Renewal Order
is: Endurnýjunarpöntun í bið

en: One time shipping
is: Sending í eitt skipti

note: translators: placeholders are opening and closing link tags
en: Only allow a customer to have one subscription to this product. %1$sLearn more%2$s.
is: Leyfðu viðskiptavinum aðeins að vera með eina áskrift að þessari vöru. %1$sFrekari upplýsingar%2$s.

en: Only store managers can edit payment dates.
is: Aðeins verslunarstjórar geta breytt greiðsludögum.

en: Open a ticket
is: Opnaðu miða

en: Optionally include an amount to be charged at the outset of the subscription. The sign-up fee will be charged immediately, even if the product has a free trial or the payment dates are synced.
is: Taktu valfrjálst inn upphæð sem á að rukka í upphafi áskriftar. Skráningargjaldið verður gjaldfært strax, jafnvel þótt varan sé með ókeypis prufuáskrift eða greiðsludagar eru samstilltir.

en: Order
is: Panta

note: translators: %s is order's number
en: Order #%s has not been added to the cart.
is: Pöntun #%s hefur ekki verið sett í körfuna.

note: translators: %s: order ID (linked to details page).
en: Order %s created to record early renewal.
is: Pöntun %s búin til til að skrá snemma endurnýjun.

note: translators: placeholder is order ID
en: Order %s created to record renewal.
is: Pöntun %s búin til til að taka upp endurnýjun.

en: Order Number
is: Pöntunarnúmer

en: Order date: %s
is: Pöntunardagur: %s

en: Order number: %s
is: Pöntunarnúmer: %s

[ctx: number of orders linked to a subscription]
en: Orders
is: Pantanir

[ctx: data sent to paypal]
note: translators: placeholder is blogname
en: Orders with %s
is: Pantanir með %s

[ctx: An order type]
en: Original
is: Upprunalegt

en: Other
is: Annað

[ctx: label for the system status page]
en: Other
is: Annað

en: Parent Order
is: Foreldrapöntun

[ctx: relation to order]
en: Parent Order
is: Foreldrapöntun

[ctx: custom post type setting]
en: Parent Subscriptions
is: Foreldraáskriftir

en: Parent order:
is: Foreldrar röð:

en: Parent order:
is: Foreldrar röð:

[ctx: pay for a subscription]
en: Pay
is: Borga

en: Pay Now &raquo;
is: Borgaðu núna &quot;

en: Pay now
is: Borgaðu núna

en: PayPal API error - credentials are incorrect.
is: PayPal API villa - skilríki eru röng.

note: translators: placeholders are PayPal API error code and PayPal API error message
en: PayPal API error: (%1$d) %2$s
is: PayPal API villa: (%1$d) %2$s

[ctx: label for the system status page]
en: PayPal Reference Transactions Enabled
is: PayPal tilvísunarfærslur virkar

en: PayPal Standard has a number of limitations and does not support all subscription features.
is: PayPal Standard hefur ýmsar takmarkanir og styður ekki alla áskriftareiginleika.

en: PayPal Subscription ID:
is: PayPal áskrift auðkenni:

note: translators: placeholder is PayPal transaction status message
en: PayPal Transaction Held: %s
is: PayPal færslu haldið: %s

note: translators: placeholders are opening and closing link tags. 1$-2$: to docs on woocommerce, 3$-4$ to gateway settings on the site
en: PayPal is inactive for subscription transactions. Please %1$sset up the PayPal IPN%2$s and %3$senter your API credentials%4$s to enable PayPal for Subscriptions.
is: PayPal er óvirkt fyrir áskriftarfærslur. Vinsamlega %1$ssettu upp PayPal IPN%2$s og %3$senter API skilríki%4$s til að virkja PayPal fyrir áskrift.

note: translators: placeholder is a transaction ID.
en: PayPal payment approved (ID: %s)
is: PayPal greiðsla samþykkt (auðkenni: %s)

note: translators: placeholder is PayPal transaction status message
en: PayPal payment declined: %s
is: PayPal greiðslu hafnað: %s

en: Payment
is: Greiðsla

en: Payment Gateway Support
is: Stuðningur við greiðslugátt

en: Payment Method
is: Greiðslumáti

note: translators: placeholder is the display name of the payment method
en: Payment Method: %s
is: Greiðslumáti: %s

en: Payment Retry
is: Greiðsla Reyndu aftur

en: Payment failed.
is: Greiðsla mistókst.

en: Payment for the renewal order was unsuccessful with your payment method on file, please try again.
is: Greiðsla fyrir endurnýjunarpöntunina tókst ekki með greiðslumáta þínum á skrá, vinsamlegast reyndu aftur.

en: Payment gateway ID.
is: Auðkenni greiðslugáttar.

note: translators: placeholders are opening and closing link tags
en: Payment gateways which don't support automatic recurring payments can be used to process %1$smanual subscription renewal payments%2$s.
is: Hægt er að nota greiðslugáttir sem styðja ekki sjálfvirkar endurteknar greiðslur til að vinna úr %1$handvirkum endurnýjunargreiðslum%2$s.

en: Payment method added.
is: Greiðslumáti bætt við.

[ctx: %1$s: old payment title, %2$s: new payment title]
note: translators: 1: old payment title, 2: new payment title.
en: Payment method changed from "%1$s" to "%2$s" by the subscriber from their account page.
is: Greiðslumáti breytti úr „%1$s“ í „%2$s“ af áskrifandanum af reikningssíðu sinni.

en: Payment method meta must be an array.
is: Meta greiðslumáta verður að vera fylki.

[ctx: used in subscription note]
note: translators: 1: previous token, 2: new token.
en: Payment method meta updated after customer changed their default token and opted to update their subscriptions. Payment meta changed from %1$s to %2$s
is: Meta greiðslumáta uppfærð eftir að viðskiptavinur breytti sjálfgefna auðkenni sínu og valdi að uppfæra áskrift sína. Greiðsluupplýsingar breytt úr %1$s í %2$s

[ctx: used in subscription note]
note: translators: 1: deleted token, 2: new token.
en: Payment method meta updated after customer deleted a token from their My Account page. Payment meta changed from %1$s to %2$s
is: Meta greiðslumáta uppfærð eftir að viðskiptavinur eyddi auðkenni af síðunni Minn reikningur. Greiðsluupplýsingar breytt úr %1$s í %2$s

en: Payment method updated for all your current subscriptions.
is: Greiðslumáti uppfærður fyrir allar núverandi áskriftir þínar.

en: Payment method updated.
is: Greiðslumáti uppfærður.

note: translators: 1-2: opening/closing <a> tags - linked to staging site, 3: link to live site.
en: Payment processing skipped - renewal order created on %1$sstaging site%2$s under staging site lock. Live site is at %3$s
is: Greiðsluvinnslu sleppt - endurnýjunarpöntun búin til á %1$ssviðsetningarsíðu%2$s undir lokunarsíðulæsingu. Lifandi síða er á %3$s

en: Payment retry attempted on renewal order with multiple related subscriptions with no payment method in common.
is: Reynt var að endurnýja greiðslu við endurnýjunarpöntun með mörgum tengdum áskriftum án greiðslumáta sameiginlega.

en: Payment retry emails are sent to chosen recipient(s) when an attempt to automatically process a subscription renewal payment has failed and a retry rule has been applied to retry the payment in the future.
is: Tölvupóstur með endurreynslu greiðslu er sendur til valinna viðtakanda(a) þegar tilraun til að vinna sjálfkrafa úr endurnýjun áskriftargreiðslu hefur mistekist og reynsla hefur verið notuð til að reyna aftur greiðsluna í framtíðinni.

en: Payment retry posts store details about the automatic retry of failed renewal payments.
is: Endurreynslufærslur fyrir greiðslur geyma upplýsingar um sjálfvirka endurtekningu á misheppnuðum endurnýjunargreiðslum.

en: Payment status marked complete.
is: Greiðslustaða merkt lokið.

en: Payment:
is: Greiðsla:

en: Peek Under the Hood for Developers
is: Kíkið undir hettuna fyrir hönnuði

[ctx: Subscription status]
en: Pending
is: Í bið

[ctx: Subscription status]
en: Pending Cancellation
is: Afpöntun í bið

[ctx: post status label including post count]
note: translators: placeholder is a post count.
en: Pending Cancellation <span class="count">(%s)</span> | Pending Cancellation <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Afpöntun í bið <span class="count">(%s)</span>

en: Pending retries
is: Endurtilraunir bíða

en: Pending subscription created.
is: Bíð áskrift búin til.

[ctx: API response confirming order note deleted from a subscription]
en: Permanently deleted subscription note
is: Eydd áskriftarnótu varanlega

en: Personal data removed.
is: Persónuupplýsingar fjarlægðar.

note: Translators: %s subscription number.
en: Personal data within subscription %s has been retained.
is: Persónuupplýsingar innan áskriftar %s hafa verið varðveittar.

en: Phone Number
is: Símanúmer

en: Place Order Button Text
is: Texti fyrir pöntunarhnapp

[ctx: email type]
en: Plain text
is: Einfaldur texti

en: Please choose a valid payment gateway to change to.
is: Vinsamlegast veldu gilda greiðslugátt til að breyta í.

en: Please enter a date after the next payment.
is: Vinsamlega sláðu inn dagsetningu eftir næstu greiðslu.

en: Please enter a date after the start date.
is: Vinsamlega sláðu inn dagsetningu eftir upphafsdagsetningu.

en: Please enter a date after the trial end.
is: Vinsamlega sláðu inn dagsetningu eftir að prufuáskriftinni lýkur.

en: Please enter a date at least one hour into the future.
is: Vinsamlega sláðu inn dagsetningu að minnsta kosti eina klukkustund fram í tímann.

en: Please enter a date before the next payment.
is: Vinsamlega sláðu inn dagsetningu fyrir næstu greiðslu.

en: Please enter a start date in the past.
is: Vinsamlega sláðu inn upphafsdagsetningu í fortíðinni.

en: Please enter a valid postcode/ZIP.
is: Vinsamlegast sláðu inn gilt póstnúmer/póstnúmer.

en: Please enter all date fields.
is: Vinsamlega sláðu inn alla dagsetningarreiti.

en: Please keep this page open until the update process completes. No need to refresh or restart the process.
is: Vinsamlegast hafðu þessa síðu opna þar til uppfærsluferlinu lýkur. Engin þörf á að endurnýja eða endurræsa ferlið.

en: Please log in to your account below to choose a new payment method for your subscription.
is: Vinsamlegast skráðu þig inn á reikninginn þinn hér að neðan til að velja nýjan greiðslumáta fyrir áskriftina þína.

en: Please note: data for this report is cached. The data displayed may be out of date by up to 24 hours. The cache is updated each morning at 4am in your site's timezone.
is: Vinsamlegast athugið: gögn fyrir þessa skýrslu eru í skyndiminni. Gögnin sem sýnd eru geta verið úrelt um allt að 24 klukkustundir. Skyndiminni er uppfært á hverjum morgni klukkan 04:00 á tímabelti síðunnar þinnar.

note: translators: opening/closing <a> tags - linked to ticket form.
en: Please upgrade the WooCommerce Subscriptions plugin to version 2.0 or newer immediately. If you need assistance, after upgrading to Subscriptions v2.0, please %1$sopen a support ticket%2$s.
is: Vinsamlegast uppfærðu WooCommerce Subscriptions viðbótina strax í útgáfu 2.0 eða nýrri. Ef þú þarft aðstoð, eftir að hafa uppfært í Áskriftir v2.0, vinsamlegast %1$opnaðu stuðningsmiða%2$s.

en: Previous
is: Fyrri

note: translators: 1-2: opening/closing <a> tags - link to documentation.
en: Previous versions of Subscriptions relied on %1$sWP Cron%2$s to process subscription payments and other scheduled events. In 3.0, these events will now run on admin request with loopback support. This will significantly increase the throughput of payment processing.
is: Fyrri útgáfur af áskriftum treystu á %1$sWP Cron%2$s til að vinna úr áskriftargreiðslum og öðrum áætluðum viðburðum. Í 3.0 munu þessir atburðir nú keyra á beiðni stjórnanda með stuðningi við loopback. Þetta mun auka verulega afköst greiðsluafgreiðslu.

[ctx: table headings in notification email]
en: Price
is: Verð

en: Prior to Subscriptions 2.1, they were not easy to answer. Subscriptions 2.1 introduces new reports to answer these questions, and many more.
is: Fyrir áskriftir 2.1 var ekki auðvelt að svara þeim. Subscriptions 2.1 kynnir nýjar skýrslur til að svara þessum spurningum og mörgum fleiri.

en: Process renewal
is: Endurnýjun ferli

en: Process renewal order action requested by admin.
is: Vinnsla endurnýjunarpöntunar sem stjórnandi bað um.

en: Processing Renewal order
is: Vinnur endurnýjunarpöntun

en: Product
is: Vara

[ctx: table headings in notification email]
en: Product
is: Vara

en: Product ID.
is: Auðkenni vöru.

en: Product SKU.
is: Vörunúmer.

en: Product name.
is: Vöru Nafn.

en: Product price.
is: Vöruverð.

en: Products
is: Vörur

en: Profile &rarr;
is: Prófíll →

en: Prorate First Renewal
is: Hlutfallsleg fyrsta endurnýjun

en: Prorate Recurring Payment
is: Hlutfallslega endurtekin greiðsla

en: Prorate Sign up Fee
is: Hlutfallslega skráningargjald

en: Prorate Subscription Length
is: Hlutfallsleg áskriftarlengd

[ctx: an action on a subscription]
en: Put on-hold
is: Setja á bið

[ctx: table headings in notification email]
en: Quantity
is: Magn

en: Quantity ordered.
is: Magn pantað.

en: Quit nagging me (but don't enable automatic payments)
is: Hættu að nöldra í mér (en ekki virkja sjálfvirkar greiðslur)

en: REST API Endpoints
is: REST API endapunktar

en: Reactivate
is: Virkjaðu aftur

en: Read more
is: Lestu meira

[ctx: of an email]
en: Recipient(s)
is: Viðtakandi(ar)

en: Recovered Renewal Revenue
is: Endurheimtar endurnýjunartekjur

en: Recurring Payments
is: Endurteknar greiðslur

en: Recurring Product % Discount
is: Endurtekin vara % afsláttur

en: Recurring Product Discount
is: Endurtekinn vöruafsláttur

en: Recurring Sales Tax:
is: Endurtekinn söluskattur:

en: Recurring Total
is: Endurtekið samtals

[ctx: in plain emails for subscription information]
note: translators: placeholder is the formatted order total for the subscription
en: Recurring price: %s
is: Endurtekið verð: %s

en: Recurring total
is: Endurtekið samtals

[ctx: table heading]
en: Recurring total
is: Endurtekið samtals

en: Recurring totals
is: Endurteknar heildartölur

en: Recurring:
is: Endurtekið:

en: Related Orders
is: Tengdar pantanir

en: Related order caching is now handled by %1$s.
is: Tengd pöntun í skyndiminni er nú meðhöndluð af %1$s.

en: Related orders
is: Tengdar pantanir

en: Related subscriptions
is: Tengdar áskriftir

en: Relationship
is: Samband

en: Remember, although the update process may take a while, customers and other non-administrative users can browse and purchase from your store without interruption while the update is in progress.
is: Mundu að þó að uppfærsluferlið geti tekið smá stund, geta viðskiptavinir og aðrir notendur sem ekki eru stjórnendur skoðað og keypt í versluninni þinni án truflana á meðan uppfærslan er í gangi.

en: Remove personal data from subscriptions
is: Fjarlægðu persónulegar upplýsingar úr áskriftum

en: Removed line item meta data.
is: Fjarlægði lýsigögn línuvöru.

en: Removed line items data.
is: Fjarlægð gögn um línuatriði.

note: translators: %d: number of subscriptions affected.
en: Removed personal data from %d subscription. | Removed personal data from %d subscriptions.
is[0]: Fjarlægði persónuleg gögn úr %d áskrift.

note: Translators: %s subscription number.
en: Removed personal data from subscription %s.
is: Fjarlægði persónuleg gögn úr áskriftinni %s.

en: Renew early
is: Endurnýjaðu snemma

en: Renew now
is: Endurnýjaðu núna

en: Renewal % discount
is: Endurnýjun % afsláttur

en: Renewal Discount
is: Endurnýjun afsláttur

en: Renewal Order
is: Endurnýjunarpöntun

[ctx: relation to order]
en: Renewal Order
is: Endurnýjunarpöntun

[ctx: Admin menu name]
en: Renewal Payment Retries
is: Endurnýjun greiðslutilraunir

[ctx: Post type name]
en: Renewal Payment Retries
is: Endurnýjun greiðslutilraunir

en: Renewal Payment Retry
is: Endurnýjun greiðslu Reyndu aftur

[ctx: table heading]
en: Renewal Payment Retry
is: Endurnýjun greiðslu Reyndu aftur

en: Renewal Totals
is: Endurnýjunartölur

en: Renewal cart discount
is: Afsláttur af endurnýjunarkörfu

en: Renewal order complete emails are sent to the customer when a subscription renewal order is marked complete and usually indicates that the item for that renewal period has been shipped.
is: Tölvupóstur um endurnýjunarpöntun er sendur til viðskiptavinar þegar endurnýjunarpöntun áskriftar er merkt lokið og gefur venjulega til kynna að hluturinn fyrir það endurnýjunartímabil hafi verið sendur.

en: Renewal product discount
is: Endurnýjunarvöruafsláttur

[ctx: option section heading]
en: Renewals
is: Endurnýjun

en: Renewals amount
is: Upphæð endurnýjunar

en: Renewals count
is: Endurnýjun telja

[ctx: Repair message that gets sent to front end.]
note: translators: placeholder is the number of subscriptions repaired
en: Repaired %d subscriptions with incorrect dates, line tax data or missing customer notes.
is: Gerði við %d áskrift með röngum dagsetningum, línuskattsgögnum eða vantar athugasemdir viðskiptavina.

[ctx: Whether the Report Cache has been enabled]
en: Report Cache Enabled
is: Report Cache virkt

en: Rest assured, although the update process may take a little while, it is coded to prevent defects, your site is safe and will be up and running again, faster than ever, shortly.
is: Vertu viss, þó að uppfærsluferlið gæti tekið smá tíma, er það kóðað til að koma í veg fyrir galla, síðan þín er örugg og mun vera í gangi aftur, hraðar en nokkru sinni fyrr, innan skamms.

en: Restore
is: Endurheimta

en: Restore this item from the Trash
is: Endurheimtu þetta atriði úr ruslinu

en: Resubscribe
is: Gerast aftur áskrifandi

en: Resubscribe Order
is: Gerast aftur áskrifandi að pöntun

[ctx: relation to order]
en: Resubscribe Order
is: Gerast aftur áskrifandi að pöntun

note: translators: placeholder is a date.
en: Resubscribe Order &ndash; %s
is: Gerast aftur áskrifandi að pöntun – %s

en: Resubscribe Totals
is: Skráðu þig aftur fyrir heildartölur

[ctx: relation to order]
en: Resubscribed Subscription
is: Áskrift að nýju

en: Retain ended subscriptions
is: Halda útlokuðum áskriftum

en: Retain ended subscriptions and their related orders for a specified duration before anonymizing the personal data within them.
is: Geymdu lokuðum áskriftum og tengdum pöntunum þeirra í ákveðinn tíma áður en persónuupplýsingarnar í þeim eru nafnlausar.

en: Retention Rate
is: Varðveisluhlutfall

[ctx: label for the system status page]
en: Retries Migration Status
is: Reynir aftur flutningsstöðu

en: Retry Date
is: Reyna aftur Dagsetning

en: Retry Failed Payments
is: Reyna aftur mistókst greiðslur

en: Retry Renewal Payment
is: Reyndu aftur endurnýjunargreiðslu

en: Retry Status
is: Reyna aftur Staða

en: Retry renewal payment action requested by admin.
is: Reyndu aftur að endurnýja greiðsluaðgerð sem stjórnandi bað um.

[ctx: used in order note as reason for why status changed]
en: Retry rule applied:
is: Reyndu aftur regla beitt:

[ctx: used in order note as reason for why status changed]
en: Retry rule reapplied:
is: Reyndu aftur regla beitt aftur:

en: Roles
is: Hlutverk

note: translators: %s: product SKU.
en: SKU: %s
is: Vörunúmer: %s

[ctx: meta box title]
en: Schedule
is: Dagskrá

en: Scheduled action data, which was previously stored in the WordPress post tables, has been moved to a custom database table. Amongst other benefits, this will greatly improve the performance of processing scheduled actions such as subscription payments.
is: Tímasett aðgerðagögn, sem áður voru geymd í WordPress pósttöflunum, hafa verið færð í sérsniðna gagnagrunnstöflu. Meðal annarra ávinninga mun þetta stórbæta frammistöðu við vinnslu áætlaðra aðgerða eins og áskriftargreiðslna.

en: Search Renewal Payment Retries
is: Leita að endurnýjun greiðslutilrauna

en: Search Subscriptions
is: Leita í áskriftum

en: Search for a customer&hellip;
is: Leitaðu að viðskiptavin...

en: Search for a product&hellip;
is: Leitaðu að vöru…

en: Security error. Please contact us if you need assistance.
is: Öryggisvilla. Vinsamlegast hafðu samband við okkur ef þig vantar aðstoð.

en: See the full guide to What's New in Subscriptions version 2.1 &raquo;
is: Sjáðu heildarhandbókina um Hvað er nýtt í áskriftarútgáfu 2.1 »

en: Select an order&hellip;
is: Veldu pöntun…

note: Description of the plugin
en: Sell products and services with recurring payments in your WooCommerce Store.
is: Seldu vörur og þjónustu með endurteknum greiðslum í WooCommerce versluninni þinni.

en: Sent to a customer when an attempt to automatically process a subscription renewal payment has failed and a retry rule has been applied to retry the payment in the future. The email contains the renewal order information, date of the scheduled retry and payment links to allow the customer to pay for the renewal order manually instead of waiting for the automatic retry.
is: Sendt til viðskiptavinar þegar tilraun til að vinna sjálfkrafa úr endurnýjun áskriftargreiðslu hefur mistekist og reynsla hefur verið notuð til að reyna aftur greiðsluna í framtíðinni. Tölvupósturinn inniheldur upplýsingar um endurnýjunarpöntun, dagsetningu fyrirhugaðrar tilraunar og greiðslutengla til að gera viðskiptavinum kleift að greiða handvirkt fyrir endurnýjunarpöntunina í stað þess að bíða eftir sjálfvirkri tilraun.

en: Sent to a customer when the subscription is due for renewal and the renewal requires a manual payment, either because it uses manual renewals or the automatic recurring payment failed for the initial attempt and all automatic retries (if any). The email contains renewal order information and payment links.
is: Sendt til viðskiptavinar þegar áskriftin á að endurnýjast og endurnýjunin krefst handvirkrar greiðslu, annað hvort vegna þess að hún notar handvirka endurnýjun eða sjálfvirka endurtekna greiðslan mistókst í fyrstu tilraun og allar sjálfvirkar endurtilraunir (ef einhverjar). Tölvupósturinn inniheldur upplýsingar um endurnýjunarpöntun og greiðslutengla.

en: Set a maximum number of times a customer can suspend their account for each billing period. For example, for a value of 3 and a subscription billed yearly, if the customer has suspended their account 3 times, they will not be presented with the option to suspend their account until the next year. Store managers will always be able to suspend an active subscription. Set this to 0 to turn off the customer suspension feature completely.
is: Stilltu hámarksfjölda skipta sem viðskiptavinur getur lokað reikningi sínum fyrir hvert greiðslutímabil. Til dæmis, fyrir gildið 3 og áskrift sem er innheimt árlega, ef viðskiptavinurinn hefur lokað reikningi sínum þrisvar sinnum, mun honum ekki gefast kostur á að loka reikningi sínum fyrr en á næsta ári. Verslunarstjórar munu alltaf geta lokað virkri áskrift. Stilltu þetta á 0 til að slökkva algjörlega á stöðvunareiginleika viðskiptavina.

en: Settings
is: Stillingar

en: Shipping
is: Sending

en: Shipping Address
is: Sendingar heimilisfang

en: Shipping Method
is: Sendingar aðferð

en: Shipping Tax:
is: Sendingarskattur:

en: Shipping costs will be calculated once you have provided your address.
is: Sendingarkostnaður verður reiknaður út þegar þú hefur gefið upp heimilisfangið þitt.

en: Shipping for subscription products is normally charged on the initial order and all renewal orders. Enable this to only charge shipping once on the initial order. Note: for this setting to be enabled the subscription must not have a free trial or a synced renewal date.
is: Sendingarkostnaður fyrir áskriftarvörur er venjulega gjaldfærður á fyrstu pöntun og öllum endurnýjunarpöntunum. Virkjaðu þetta til að rukka sendingarkostnað einu sinni í fyrstu pöntun. Athugið: til að þessi stilling sé virkjuð má áskriftin ekki hafa ókeypis prufuáskrift eða samstillta endurnýjunardagsetningu.

note: translators: %s: shipping method label.
en: Shipping via %s
is: Sending með %s

en: Show more details
is: Sýna frekari upplýsingar

note: translators: placeholders are opening link tag, ID of sub, and closing link tag
en: Showing orders for %1$sSubscription %2$s%3$s
is: Sýnir pantanir fyrir %1$sÁskrift %2$s%3$s

en: Sign Up Fee % Discount
is: Skráningargjald % afsláttur

en: Sign Up Fee Discount
is: Skráningargjald afsláttur

en: Sign up now
is: Skráðu þig núna

en: Sign-up Fee (%s)
is: Skráningargjald (%s)

note: translators: %s is a currency symbol / code
en: Sign-up fee (%s)
is: Skráningargjald (%s)

en: Sign-up grace period
is: Frestur til að skrá sig

en: Signup Totals
is: Skráningartölur

en: Simple subscription
is: Einföld áskrift

note: translators: placeholder is coupon code
en: Sorry, "%s" can only be applied to subscription parent orders which contain a product with signup fees.
is: Því miður er aðeins hægt að nota „%s“ fyrir áskriftarpantanir sem innihalda vöru með skráningargjöldum.

en: Sorry, it seems no payment gateways support changing the recurring payment method. Please contact us if you require assistance or to make alternate arrangements.
is: Því miður virðast engar greiðslugáttir styðja breytingar á endurteknum greiðslumáta. Vinsamlegast hafðu samband við okkur ef þú þarft aðstoð eða til að gera aðrar ráðstafanir.

en: Sorry, it seems there are no available payment methods which support subscriptions. Please contact us if you require assistance or wish to make alternate arrangements.
is: Því miður virðist sem engir greiðslumátar séu tiltækir sem styðja áskriftir. Vinsamlegast hafðu samband við okkur ef þú þarft aðstoð eða vilt gera aðrar ráðstafanir.

note: translators: 1-2: opening/closing tags - link to documentation.
en: Sorry, it seems there are no available payment methods which support subscriptions. Please see %1$sEnabling Payment Gateways for Subscriptions%2$s if you require assistance.
is: Því miður virðist sem engir greiðslumátar séu tiltækir sem styðja áskriftir. Vinsamlegast sjáðu %1$sVirkja greiðslugáttir fyrir áskriftir%2$s ef þú þarft aðstoð.

en: Sorry, it seems there are no available payment methods which support the recurring coupon you are using. Please contact us if you require assistance or wish to make alternate arrangements.
is: Því miður virðist sem engir greiðslumátar séu tiltækir sem styðja endurtekna afsláttarmiða sem þú notar. Vinsamlegast hafðu samband við okkur ef þú þarft aðstoð eða vilt gera aðrar ráðstafanir.

en: Sorry, only recurring coupons can be applied to subscriptions.
is: Því miður er aðeins hægt að nota endurtekna afsláttarmiða fyrir áskriftir.

en: Sorry, recurring coupons can only be applied to subscriptions or subscription orders.
is: Því miður er aðeins hægt að nota endurtekna afsláttarmiða fyrir áskriftir eða áskriftarpantanir.

note: translators: 1$: coupon code that is being removed
en: Sorry, the "%1$s" coupon is only valid for renewals.
is: Því miður, „%1$s“ afsláttarmiðinn er aðeins gildur fyrir endurnýjun.

en: Sorry, this coupon is only valid for an initial payment and the cart does not require an initial payment.
is: Því miður gildir þessi afsláttarmiði aðeins fyrir fyrstu greiðslu og körfan þarf ekki upphafsgreiðslu.

en: Sorry, this coupon is only valid for new subscriptions.
is: Því miður, þessi afsláttarmiði gildir aðeins fyrir nýjar áskriftir.

en: Sorry, this coupon is only valid for subscription products with a sign-up fee.
is: Því miður gildir þessi afsláttarmiði aðeins fyrir áskriftarvörur með skráningargjaldi.

en: Sorry, this coupon is only valid for subscription products.
is: Því miður gildir þessi afsláttarmiði aðeins fyrir áskriftarvörur.

en: Sorry, this subscription change payment method request is invalid and cannot be processed.
is: Því miður, þessi beiðni um breytingu á greiðslumáta áskriftar er ógild og ekki er hægt að vinna úr henni.

[ctx: refers to staging site]
en: Staging
is: Sviðsetning

en: Start Date
is: Upphafsdagur

[ctx: table heading]
en: Start Date
is: Upphafsdagur

[ctx: customer subscription table header]
en: Start date
is: Upphafsdagur

[ctx: table heading]
en: Start date
is: Upphafsdagur

[ctx: in plain emails for subscription information]
note: translators: placeholder is localised start date
en: Start date: %s
is: Upphafsdagur: %s

en: Status
is: Staða

note: translators: 1: old subscription status 2: new subscription status
en: Status changed from %1$s to %2$s.
is: Staða breytt úr %1$s í %2$s.

en: Status of Order
is: Staða pöntunar

en: Status of Subscription
is: Staða áskriftar

note: translators: %s: new order status
en: Status set to %s.
is: Staða stillt á %s.

en: Store Setup
is: Uppsetning verslunar

[ctx: of an email]
en: Subject
is: Efni

en: Subscribe All the Things
is: Gerast áskrifandi að öllum hlutum

en: Subscriber Default Role
is: Sjálfgefið hlutverk áskrifanda

en: Subscription
is: Áskrift

[ctx: relation to order]
en: Subscription
is: Áskrift

[ctx: hash before subscription ID]
note: translators: %d: subscription ID.
en: Subscription #%d does not exist.
is: Áskrift #%d er ekki til.

note: translators: %d: subscription ID. translators: %d: order ID.
en: Subscription #%d:
is: Áskrift #%d:

[ctx: hash before order number]
note: translators: %s: subscription ID. translators: %s: order number. translators: placeholder is a subscription ID.
en: Subscription #%s
is: Áskrift #%s

[ctx: edit subscription header]
note: translators: placeholder is the ID of the subscription
en: Subscription #%s details
is: Upplýsingar um áskrift #%s

note: translators: %s is subscription's number
en: Subscription #%s has not been added to the cart.
is: Áskrift #%s hefur ekki verið sett í körfuna.

[ctx: item name sent to paypal]
note: translators: 1$: subscription ID, 2$: order ID, 3$: names of items, comma separated
en: Subscription %1$s (Order %2$s) - %3$s
is: Áskrift %1$s (pöntun %2$s) - %3$s

[ctx: item name sent to paypal]
note: translators: 1$: subscription ID, 2$: names of items, comma separated
en: Subscription %1$s - %2$s
is: Áskrift %1$s - %2$s

[ctx: Used in email notification]
note: translators: $1-$3: opening and closing <a> tags $2: subscription's order number
en: Subscription %1$s#%2$s%3$s
is: Áskrift %1$s#%2$s%3$s

[ctx: The post title for the new subscription]
note: translators: placeholder is order date parsed by strftime
en: Subscription &ndash; %s
is: Áskrift – %s

en: Subscription Cancelled
is: Áskrift hætt

en: Subscription Cancelled: maximum number of failed payments reached.
is: Áskrift aflýst: hámarksfjölda misheppnaðra greiðslna náð.

note: translators: %s: help tip.
en: Subscription Count %s
is: Fjöldi áskrifta %s

[ctx: meta box title]
en: Subscription Data
is: Áskriftargögn

en: Subscription Events by Date
is: Áskriftarviðburðir eftir dagsetningu

en: Subscription Expired
is: Áskrift rann út

en: Subscription Gifting
is: Áskriftargjafir

en: Subscription Items
is: Áskriftarvörur

en: Subscription Length
is: Lengd áskriftar

en: Subscription Number
is: Áskriftarnúmer

note: translators: placeholder is the subscription order number wrapped in <strong> tags
en: Subscription Number: %s
is: Áskriftarnúmer: %s

[ctx: An order type]
en: Subscription Parent
is: Áskrift Foreldri

en: Subscription Periods
is: Áskriftartímabil

note: translators: placeholder is a currency symbol / code
en: Subscription Price (%s)
is: Áskriftarverð (%s)

en: Subscription Product
is: Áskriftarvara

en: Subscription Relationship
is: Áskriftarsamband

[ctx: An order type]
en: Subscription Renewal
is: Endurnýjun áskriftar

note: translators: placeholder is a date.
en: Subscription Renewal Order &ndash; %s
is: Endurnýjunarpöntun áskriftar – %s

en: Subscription Reports
is: Áskriftarskýrslur

[ctx: An order type]
en: Subscription Resubscribe
is: Áskrift Gerast aftur áskrift

[ctx: label for the system status page]
en: Subscription Statuses
is: Áskriftarstöður

en: Subscription Suspended
is: Áskrift stöðvuð

[ctx: An order type]
en: Subscription Switch
is: Skipti á áskrift

en: Subscription Switch Complete
is: Skipti á áskrift lokið

en: Subscription Switched
is: Skipt um áskrift

en: Subscription Trial Period
is: Áskrift prufutímabil

en: Subscription argument passed in is not an object.
is: Áskriftarrök sem send eru inn eru ekki hlutur.

en: Subscription billing interval
is: Innheimtutímabil áskriftar

[ctx: order note left on subscription after user action]
en: Subscription cancelled by the subscriber from their account page.
is: Áskrift sagði áskrifandinn upp af reikningssíðu sinni.

note: translators: $1: opening link tag, $2: order number, $3: closing link tag
en: Subscription cancelled for refunded order %1$s#%2$s%3$s.
is: Áskrift hætt fyrir endurgreidda pöntun %1$s#%2$s%3$s.

en: Subscription cancelled with PayPal
is: Áskrift hætt með PayPal

[ctx: Error message while creating a subscription]
en: Subscription created date must be before current day.
is: Dagsetning stofnunar áskriftar verður að vera fyrir núverandi dag.

note: translators: placeholder is a subscription ID. translators: %d: subscription ID.
en: Subscription doesn't exist in scheduled action: %d
is: Áskrift er ekki til í áætlaðri aðgerð: %d

note: translators: php date string
en: Subscription draft updated.
is: Drög að áskrift uppfærð.

en: Subscription end date in the past
is: Lokadagur áskriftar í fortíðinni

en: Subscription features:
is: Áskriftareiginleikar:

en: Subscription information
is: Upplýsingar um áskrift

en: Subscription interval
is: Áskriftarbil

en: Subscription items can no longer be edited.
is: Ekki er lengur hægt að breyta áskriftaratriðum.

[ctx: subscription note after linking to a parent order]
note: translators: %s: parent order number (linked to its details screen).
en: Subscription linked to parent order %s via admin.
is: Áskrift tengd við yfirpöntun %s í gegnum admin.

note: translators: placeholder is a payment method title.
en: Subscription locked to Manual Renewal while the store is in staging mode. Live payment method: %s
is: Áskrift læst að handvirkri endurnýjun meðan verslunin er í sviðsetningarham. Lifandi greiðslumáti: %s

en: Subscription locked to Manual Renewal while the store is in staging mode. Payment method changes will take effect in live mode.
is: Áskrift læst að handvirkri endurnýjun meðan verslunin er í sviðsetningarham. Breytingar á greiðslumáta munu taka gildi í beinni stillingu.

en: Subscription payment details.
is: Greiðsluupplýsingar áskriftar.

en: Subscription payment method
is: Greiðslumáti áskriftar

note: translators: 1$: gateway id, 2$: error message
en: Subscription payment method could not be set to %1$s and has been set to manual with error message: %2$s
is: Ekki var hægt að stilla greiðslumáta áskriftar á %1$s og hefur verið stilltur á handvirkt með villuboðum: %2$s

note: translators: 1$: gateway id, 2$: error message
en: Subscription payment method could not be set to %1$s with error message: %2$s
is: Ekki var hægt að stilla greiðslumáta áskriftar á %1$s með villuboðunum: %2$s

en: Subscription period
is: Áskriftartímabil

note: translators: %s: currency symbol. translators: placeholder is a currency symbol / code
en: Subscription price (%s)
is: Áskriftarverð (%s)

en: Subscription pricing
is: Verð áskriftar

[ctx: order note left on subscription after user action]
en: Subscription put on hold by the subscriber from their account page.
is: Áskrift sett í bið af áskrifanda af reikningssíðu sinni.

[ctx: order note left on subscription after user action]
en: Subscription reactivated by the subscriber from their account page.
is: Áskrift endurvirkjuð af áskrifanda af reikningssíðu sinni.

en: Subscription reactivated with PayPal
is: Áskrift endurvirkjuð með PayPal

en: Subscription renewal orders cannot be cancelled.
is: Ekki er hægt að hætta við endurnýjun áskriftarpantana.

[ctx: used in order note as reason for why subscription status changed]
en: Subscription renewal payment due:
is: Gjalddagi endurnýjunar áskriftar:

[ctx: used in order note as reason for why order status changed]
en: Subscription renewal payment retry:
is: Endurnýjun áskriftargreiðslu:

[ctx: used in order note as reason for why subscription status changed]
en: Subscription renewal payment retry:
is: Endurnýjun áskriftargreiðslu:

[ctx: used in post updated messages]
note: translators: placeholder is previous post title
en: Subscription restored to revision from %s
is: Áskrift endurheimt í endurskoðun frá %s

en: Subscription saved.
is: Áskrift vistuð.

note: translators: php date string
en: Subscription scheduled for: %1$s.
is: Áskrift áætluð fyrir: %1$s.

en: Subscription sign up failed.
is: Ekki tókst að skrá áskrift.

en: Subscription sign-up fee
is: Skráningargjald fyrir áskrift

[ctx: Used in order note. Reason why status changed.]
en: Subscription status changed by bulk edit:
is: Áskriftarstöðu breytt með fjöldabreytingum:

en: Subscription status:
is: Áskriftarstaða:

en: Subscription submitted.
is: Áskrift lögð fram.

en: Subscription suspended by Database repair script. This subscription was suspended via PayPal.
is: Áskrift stöðvuð vegna gagnagrunnsviðgerðarforskriftar. Þessari áskrift var lokað í gegnum PayPal.

en: Subscription suspended with PayPal
is: Áskrift lokað hjá PayPal

en: Subscription switch complete emails are sent to the customer when a subscription is switched successfully.
is: Tölvupóstur fyrir áskriftarskipti er sendur til viðskiptavinar þegar skipt er um áskrift.

en: Subscription switched emails are sent when a customer switches a subscription.
is: Tölvupóstur sem skipt er um áskrift er sendur þegar viðskiptavinur skiptir um áskrift.

en: Subscription totals
is: Heildaráskriftir

en: Subscription trial period:
is: Áskriftartímabil:

note: translators: placeholder is previous post title
en: Subscription updated.
is: Áskrift uppfærð.

en: Subscription updates
is: Áskriftaruppfærslur

[ctx: in plain emails for subscription information]
note: translators: placeholder is subscription's number
en: Subscription: %s
is: Áskrift: %s

en: Subscriptions
is: Áskriftir

note: translators: placeholder is a page number.
en: Subscriptions (page %d)
is: Áskriftir (síða %d)

en: Subscriptions 2.0 introduces a new architecture built on the WooCommerce Custom Order Types API.
is: Subscriptions 2.0 kynnir nýjan arkitektúr byggðan á WooCommerce Custom Order Types API.

en: Subscriptions 2.0 introduces a new object for working with a subscription at the application level. The cumbersome APIs for retrieving or modifying a subscription's data are gone!
is: Subscriptions 2.0 kynnir nýjan hlut til að vinna með áskrift á forritastigi. Fyrirferðarmikil API til að sækja eða breyta gögnum áskriftar eru horfin!

en: Subscriptions 2.1 adds support for subscription data to this infrastructure.
is: Áskriftir 2.1 bætir stuðningi við áskriftargögn við þennan innviði.

en: Subscriptions 2.1 also introduces a number of new emails to notify you when:
is: Áskriftir 2.1 kynnir einnig fjölda nýrra tölvupósta til að láta þig vita þegar:

note: translators: placeholders are opening and closing <code> tags
en: Subscriptions 2.1 now passes the renewal order's total, making it possible to add a fee or discount to the renewal order with simple one-liners like %s$order->add_fee()%s or %s$order->add_coupon()%s.
is: Áskriftir 2.1 standast nú heildarfjölda endurnýjunarpöntunarinnar, sem gerir það mögulegt að bæta gjaldi eða afslætti við endurnýjunarpöntunina með einföldum einstökum eins og %s$order-&gt;add_fee()%s eða %s$order-&gt;add_coupon()% s.

en: Subscriptions Data
is: Gögn um áskrift

en: Subscriptions Ended
is: Áskriftum lokið

[ctx: Live URL, Label on WooCommerce -> System Status page]
en: Subscriptions Live URL
is: Áskriftir Live URL

[ctx: Live or Staging, Label on WooCommerce -> System Status page]
en: Subscriptions Mode
is: Áskriftarstilling

[ctx: label for the system status page]
en: Subscriptions Template Theme Overrides
is: Hnekkt þema áskriftarsniðmáts

note: translators: placeholders are opening and closing <a> tags
en: Subscriptions also now uses the renewal order to setup the cart for %smanual renewals%s, making it easier to add products or discounts to a single renewal paid manually.
is: Áskriftir nota nú einnig endurnýjunarpöntunina til að setja upp körfuna fyrir %shandvirkar endurnýjun%s, sem gerir það auðveldara að bæta vörum eða afslætti við eina endurnýjun sem greidd er handvirkt.

en: Subscriptions by Customer
is: Áskriftir eftir viðskiptavin

en: Subscriptions by Payment Gateway
is: Áskriftir með Payment Gateway

en: Subscriptions by Product
is: Áskriftir eftir vöru

en: Subscriptions created within this many days prior to the Renewal Day will not be charged at sign-up. Set to zero for all new Subscriptions to be charged the full recurring amount. Must be a positive number.
is: Áskriftir sem búnar eru til innan þessa margra daga fyrir endurnýjunardaginn verða ekki gjaldfærðar við skráningu. Stillt á núll til að allar nýjar áskriftir verði rukkaðar fyrir fulla endurtekna upphæðina. Verður að vera jákvæð tala.

en: Subscriptions signups
is: Áskriftarskráningar

en: Subscriptions v2.0 introduces a new administration interface to add or edit a subscription. You can make all the familiar changes, like modifying recurring totals or subscription status. You can also make some new modifications, like changing the expiration date, adding a shipping cost or adding a product line item.
is: Subscriptions v2.0 kynnir nýtt stjórnunarviðmót til að bæta við eða breyta áskrift. Þú getur gert allar kunnuglegar breytingar, eins og að breyta endurteknum heildartölum eða áskriftarstöðu. Þú getur líka gert nokkrar nýjar breytingar, eins og að breyta fyrningardagsetningu, bæta við sendingarkostnaði eða bæta við vörulínu.

en: Subscriptions will appear here for you to view and manage once purchased by a customer.
is: Áskriftir munu birtast hér fyrir þig til að skoða og hafa umsjón með þegar viðskiptavinur hefur keypt þær.

en: Successful retries
is: Tókst aftur

en: Support
is: Stuðningur

en: Supported features:
is: Styður eiginleikar:

en: Supports automatic renewal payments with the WooCommerce Subscriptions extension.
is: Styður sjálfvirkar endurnýjunargreiðslur með WooCommerce áskriftarframlengingunni.

en: Suspend
is: Fresta

en: Suspended Subscription
is: Lokað áskrift

en: Suspended Subscription emails are sent when a customer manually suspends their subscription.
is: Tölvupóstur á lokaðan áskrift er sendur þegar viðskiptavinur stöðvar áskrift sína handvirkt.

en: Switch Button Text
is: Skiptahnappstexti

en: Switch Order
is: Skiptu um pöntun

en: Switch Order Details
is: Skiptu um pöntunarupplýsingar

en: Switch Totals
is: Skiptu um heildartölur

note: translators: %s: order number.
en: Switch order cancelled due to a new switch order being created #%s.
is: Hætt við skiptapöntun vegna þess að ný skiptapöntun var búin til #%s.

[ctx: Subscription status]
en: Switched
is: Skipt

[ctx: post status label including post count]
note: translators: placeholder is a post count.
en: Switched <span class="count">(%s)</span> | Switched <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Skipt <span class="count">(%s)</span>

en: Switched Subscription
is: Skipt um áskrift

en: Switched subscriptions
is: Skipt um áskrift

en: Switching
is: Skiptir

en: Synchronisation
is: Samstilling

en: Synchronise Renewals
is: Samstilla endurnýjun

en: Synchronise renewals
is: Samstilltu endurnýjun

en: Tax class of product.
is: Skattflokkur vöru.

en: Tax rate ID.
is: Auðkenni skatthlutfalls.

en: Tax subtotal.
is: Skatthlutfall.

en: Tax total.
is: Skattur samtals.

note: translators: placeholder is customer's billing phone number
en: Tel: %s
is: Sími: %s

note: translators: placeholder is Subscription version string ('2.3')
en: Thank you for updating to the latest version of WooCommerce Subscriptions.
is: Þakka þér fyrir að uppfæra í nýjustu útgáfuna af WooCommerce áskriftum.

en: Thank you for your order
is: Takk fyrir pöntunina

en: Thank you for your renewal order
is: Þakka þér fyrir endurnýjunarpöntunina

en: Thanks for your renewal order. It’s on-hold until we confirm that payment has been received. In the meantime, here’s a reminder of your order:
is: Takk fyrir endurnýjunarpöntunina. Það er í bið þar til við staðfestum að greiðsla hafi borist. Í millitíðinni, hér er áminning um pöntunina þína:

en: That doesn't appear to be one of your subscriptions.
is: Það virðist ekki vera ein af áskriftunum þínum.

en: That doesn't appear to be your order.
is: Það virðist ekki vera pöntunin þín.

note: translators: placeholder is subscription's new status, translated
en: That subscription can not be changed to %s. Please contact us if you need assistance.
is: Ekki er hægt að breyta þeirri áskrift í %s. Vinsamlegast hafðu samband við okkur ef þig vantar aðstoð.

en: That subscription does not exist. Has it been deleted?
is: Sú áskrift er ekki til. Hefur það verið eytt?

en: That subscription does not exist. Please contact us if you need assistance.
is: Sú áskrift er ekki til. Vinsamlegast hafðu samband við okkur ef þig vantar aðstoð.

en: That subscription product can not be added to your cart as it already contains a subscription renewal.
is: Ekki er hægt að bæta þeirri áskriftarvöru í körfuna þína þar sem hún inniheldur nú þegar endurnýjun áskriftar.

en: That's not all we've working on for the last 12 months when it comes to Subscriptions. We've also released mini-extensions to help you get the most from your subscription store.
is: Það er ekki allt sem við höfum unnið að síðustu 12 mánuði þegar kemur að áskriftum. Við höfum einnig gefið út smáviðbætur til að hjálpa þér að fá sem mest út úr áskriftarversluninni þinni.

en: The "all" value for $order_type parameter is deprecated. It was a misnomer, as it did not return resubscribe orders. It was also inconsistent with order type values accepted by wcs_get_subscription_orders(). Use array( "parent", "renewal", "switch" ) to maintain previous behaviour, or "any" to receive all order types, including switch and resubscribe.
is: „allt“ gildið fyrir $order_type færibreytuna er úrelt. Það var rangnefni, þar sem það skilaði ekki enduráskriftarpöntunum. Það var líka í ósamræmi við pöntunartegundargildi sem wcs_get_subscription_orders() samþykktu. Notaðu array( „foreldri“, „endurnýjun“, „skipta“ ) til að viðhalda fyrri hegðun eða „hvaða sem er“ til að taka á móti öllum pöntunartegundum, þar með talið skiptingu og enduráskrift.

note: translators: %s: date type (e.g. "end").
en: The %s date must occur after the cancellation date.
is: %s dagsetningin verður að koma eftir afpöntunardagsetningu.

note: translators: %s: date type (e.g. "end").
en: The %s date must occur after the last payment date.
is: %s dagsetningin verður að vera eftir síðasta greiðsludag.

note: translators: %s: date type (e.g. "end").
en: The %s date must occur after the next payment date.
is: %s dagsetningin verður að vera eftir næsta greiðsludag.

note: translators: %s: date type (e.g. "next_payment").
en: The %s date must occur after the start date.
is: %s dagsetningin verður að koma eftir upphafsdagsetninguna.

note: translators: %s: date type (e.g. "end").
en: The %s date must occur after the trial end date.
is: %s dagsetningin verður að koma eftir lokadag prufunnar.

note: translators: %s: date type (e.g. "trial_end").
en: The %s date of a subscription can not be deleted. You must delete the order.
is: Ekki er hægt að eyða %s dagsetningu áskriftar. Þú verður að eyða pöntuninni.

note: translators: placeholder is an item name
en: The %s product has been deleted and can no longer be renewed. Please choose a new product or contact us for assistance.
is: %s vörunni hefur verið eytt og er ekki lengur hægt að endurnýja hana. Vinsamlegast veldu nýja vöru eða hafðu samband við okkur til að fá aðstoð.

en: The Gifting extension makes it possible for one person to purchase a subscription product for someone else. It then shares control of the subscription between the purchaser and recipient, allowing both to manage the subscription over its lifecycle.
is: Gifting viðbótin gerir einum einstaklingi kleift að kaupa áskriftarvöru fyrir einhvern annan. Það deilir síðan stjórn á áskriftinni milli kaupanda og viðtakanda, sem gerir báðum kleift að stjórna áskriftinni yfir líftíma hennar.

en: The Upgrade is in Progress
is: Uppfærslan er í vinnslu

en: The WooCommerce Subscriptions plugin has been updated!
is: WooCommerce Subscriptions viðbótin hefur verið uppfærð!

en: The WooCommerce Subscriptions plugin is currently running its database upgrade routine.
is: WooCommerce Subscriptions viðbótin er nú að keyra uppfærslurútínu gagnagrunnsins.

[ctx: In customer renewal invoice email]
note: translators: %s: lowercase human time diff in the form returned by wcs_get_human_time_diff(), e.g. 'in 12 hours'
en: The automatic payment to renew your subscription has failed. We will retry the payment %s.
is: Sjálfvirk greiðsla til að endurnýja áskriftina þína mistókst. Við munum reyna aftur greiðsluna %s.

[ctx: In customer renewal invoice email]
note: translators: %1$s: name of the blog, %2$s: link to checkout payment url, note: no full stop due to url at the end
en: The automatic payment to renew your subscription with %1$s has failed. To reactivate the subscription, please log in and pay for the renewal from your account page: %2$s
is: Sjálfvirk greiðsla til að endurnýja áskriftina þína hjá %1$s mistókst. Til að endurvirkja áskriftina skaltu skrá þig inn og borga fyrir endurnýjunina af reikningssíðunni þinni: %2$s

[ctx: In customer renewal invoice email]
note: translators: %1$s: an order number, %2$s: the customer's full name, %3$s: lowercase human time diff in the form returned by wcs_get_human_time_diff(), e.g. 'in 12 hours'
en: The automatic recurring payment for order #%1$s from %2$s has failed. The payment will be retried %3$s.
is: Sjálfvirk endurtekin greiðsla fyrir pöntun #%1$s frá %2$s mistókst. Greiðslan verður endurreynd %3$s.

[ctx: In customer renewal invoice email]
note: translators: %1$s: an order number, %2$s: the customer's full name, %3$s: lowercase human time diff in the form returned by wcs_get_human_time_diff(), e.g. 'in 12 hours'
en: The automatic recurring payment for order #%d from %s has failed. The payment will be retried %3$s.
is: Sjálfvirk endurtekin greiðsla fyrir pöntun #%d frá %s mistókst. Greiðslan verður endurreynd %3$s.

note: translators: %s: help tip.
en: The average line total for this product on each subscription.
is: Meðaltalslína fyrir þessa vöru í hverri áskrift.

note: translators: %s: help tip.
en: The average line total on all orders for this product line item.
is: Meðaltalslína í öllum pöntunum fyrir þessa vörulínu.

en: The average value of all customers' sign-up, switch and renewal orders.
is: Meðalverðmæti allra skráningar-, skipti- og endurnýjunarpantana viðskiptavina.

en: The best part about the new automatic retry system is that the retry rules are completely customisable.
is: Það besta við nýja sjálfvirka endurreynslukerfið er að reglurnar um endurreynslu eru algjörlega sérhannaðar.

en: The creation date of a subscription can not be deleted, only updated.
is: Ekki er hægt að eyða stofnunardegi áskriftar, aðeins uppfæra.

en: The date the subscription's latest order was completed, in GMT.
is: Dagsetningin sem síðasta pöntun áskriftarinnar var lokið, í GMT.

en: The date the subscription's latest order was paid, in GMT.
is: Dagsetningin sem síðasta pöntun áskriftarinnar var greidd, í GMT.

en: The deleted payment method was used for automatic subscription payments, we couldn't find an alternative token payment method token to change your subscriptions to.
is: Eyða greiðslumátinn var notaður fyrir sjálfvirkar áskriftargreiðslur, við fundum ekki annan greiðslumátalykil til að breyta áskriftunum þínum í.

note: translators: $1: the token/credit card label, 2$-3$: opening and closing strong and link tags
en: The deleted payment method was used for automatic subscription payments. To avoid failed renewal payments in future the subscriptions using this payment method have been updated to use your %1$s. To change the payment method of individual subscriptions go to your %2$sMy Account > Subscriptions%3$s page.
is: Eydd greiðslumáti var notaður fyrir sjálfvirkar áskriftargreiðslur. Til að forðast misheppnaðar endurnýjunargreiðslur í framtíðinni hafa áskriftirnar með þessum greiðslumáta verið uppfærðar til að nota %1$s. Til að breyta greiðslumáta einstakra áskrifta skaltu fara á %2$sReikningurinn minn &gt; Áskriftir%3$s síðuna.

en: The email sent to the customer when the renewal payment or payment retry failed to notify them that the payment would be retried.
is: Tölvupósturinn sem sendur var til viðskiptavinarins þegar endurnýjunargreiðslan eða greiðslutilraunin gaf honum ekki tilkynningu um að reynt yrði að greiða aftur.

note: translators: 1$: number of subscriptions on site, 2$, lower estimate (minutes), 3$: upper estimate
en: The full update process for the %1$d subscriptions on your site will take between %2$d and %3$d minutes.
is: Allt uppfærsluferlið fyrir %1$d áskriftirnar á síðunni þinni mun taka á milli %2$d og %3$d mínútur.

en: The item on the switch order cannot be found.
is: Atriðið í skiptipöntuninni finnst ekki.

en: The item was not removed because this Subscription's payment method does not support removing an item.
is: Hluturinn var ekki fjarlægður vegna þess að greiðslumáti þessarar áskriftar styður ekki að fjarlægja hlut.

note: translators: placeholders are opening and closing <strong> tags
en: The new interface is also built on the existing %sEdit Order%s screen. If you've ever modified an order, you already know how to modify a subscription.
is: Nýja viðmótið er einnig byggt á núverandi %sBreyta pöntun%s skjá. Ef þú hefur einhvern tíma breytt pöntun veistu nú þegar hvernig á að breyta áskrift.

en: The number of billing periods between subscription renewals.
is: Fjöldi innheimtutímabila á milli endurnýjunar áskriftar.

en: The number of renewal orders processed during this period.
is: Fjöldi endurnýjunarpantana sem afgreiddar voru á þessu tímabili.

note: translators: %s: renewal count.
en: The number of renewal orders which had a failed payment use the retry system.
is: Fjöldi endurnýjunarpantana sem báru misheppnaða greiðslu notar kerfið til að reyna aftur.

note: translators: %s: retry count.
en: The number of renewal payment retries for this period which did not result in a successful payment.
is: Fjöldi endurnýjunar greiðslutilrauna fyrir þetta tímabil sem leiddu ekki til greiðslu.

note: translators: %s: retry count.
en: The number of renewal payment retries for this period which were able to process the payment which had previously failed one or more times.
is: Fjöldi endurnýjunargreiðslutilrauna fyrir þetta tímabil sem gátu afgreitt greiðsluna sem áður hafði mistekist einu sinni eða oftar.

note: translators: %s: retry count.
en: The number of renewal payment retries not yet processed.
is: Fjöldi endurnýjunargreiðslna sem ekki hefur enn verið unninn.

en: The number of resubscribe orders processed during this period.
is: Fjöldi enduráskriftarpantana sem afgreiddar eru á þessu tímabili.

note: translators: %s: help tip.
en: The number of sign-up, switch and renewal orders this customer has placed with your store with a paid status (i.e. processing or complete).
is: Fjöldi skráningar-, skipti- og endurnýjunarpantana sem þessi viðskiptavinur hefur lagt inn í verslunina þína með greidda stöðu (þ.e. í vinnslu eða lokið).

en: The number of subscriptions cancelled by the customer or store manager during this period.  The pre-paid term may not yet have ended during this period.
is: Fjöldi áskrifta sem viðskiptavinur eða verslunarstjóri sagði upp á þessu tímabili. Ekki er víst að fyrirframgreiddum tíma sé lokið á þessu tímabili.

en: The number of subscriptions created during this period, either by being manually created, imported or a customer placing an order. This includes orders pending payment.
is: Fjöldi áskrifta sem stofnað er til á þessu tímabili, annað hvort með því að vera handvirkt stofnað, flutt inn eða viðskiptavinur sem leggur inn pöntun. Þetta felur í sér pantanir sem bíða greiðslu.

en: The number of subscriptions during this period with an end date in the future and a status other than pending.
is: Fjöldi áskrifta á þessu tímabili með lokadagsetningu í framtíðinni og aðra stöðu en í bið.

en: The number of subscriptions purchased in parent orders created during this period. This represents the new subscriptions created by customers placing an order via checkout.
is: Fjöldi keyptra áskrifta í yfirpöntunum sem voru búnar til á þessu tímabili. Þetta táknar nýju áskriftirnar sem búnar eru til af viðskiptavinum sem leggja inn pöntun í gegnum kassa.

note: translators: %s: help tip.
en: The number of subscriptions that include this product as a line item and have a status other than pending or trashed.
is: Fjöldi áskrifta sem innihalda þessa vöru sem línu og hafa aðra stöðu en í bið eða í rusl.

note: translators: %s: help tip.
en: The number of subscriptions this customer has with a status of active or pending cancellation.
is: Fjöldi áskrifta sem þessi viðskiptavinur er með með stöðuna virka eða bíður uppsögn.

note: translators: %s: help tip.
en: The number of subscriptions this customer has with a status other than pending or trashed.
is: Fjöldi áskrifta sem þessi viðskiptavinur hefur með aðra stöðu en í bið eða í rusli.

en: The number of subscriptions upgraded, downgraded or cross-graded during this period.
is: Fjöldi áskrifta sem hefur verið uppfærður, lækkaður eða krossflokkaður á þessu tímabili.

en: The number of subscriptions which have either expired or reached the end of the prepaid term if it was previously cancelled.
is: Fjöldi áskrifta sem annaðhvort er útrunnið eða náð lok fyrirframgreidds tíma ef það var áður sagt upp.

en: The number of unique customers with a subscription of any status other than pending or trashed.
is: Fjöldi einstakra viðskiptavina með áskrift með hvaða stöðu sem er önnur en í bið eða í rusli.

note: translators: %s: renewal count.
en: The number of upcoming renewal orders, for currently active subscriptions.
is: Fjöldi væntanlegra endurnýjunarpantana, fyrir virkar áskriftir.

en: The original subscription item being switched cannot be found.
is: Upprunalega áskriftarhluturinn sem verið er að skipta um finnst ekki.

en: The payment method can not be changed for that subscription.
is: Ekki er hægt að breyta greiðslumáta fyrir þá áskrift.

en: The product type can not be changed because this product is associated with subscriptions.
is: Ekki er hægt að breyta vörutegundinni vegna þess að þessi vara er tengd við áskrift.

note: translators: %1$s: an order number, %2$s: the customer's full name, %3$s: lowercase human time diff in the form returned by wcs_get_human_time_diff(), e.g. 'in 12 hours'
en: The renewal order is as follows:
is: Endurnýjunarpöntunin er sem hér segir:

en: The requested subscription cannot be edited.
is: Ekki er hægt að breyta umbeðinni áskrift.

en: The retry system is disabled by default. To enable it, visit the Subscriptions settings administration screen.
is: Sjálfgefið er að slökkt sé á því að reyna aftur. Til að virkja það skaltu fara á stjórnunarskjá fyrir áskriftarstillingar.

en: The start date of a subscription can not be deleted, only updated.
is: Ekki er hægt að eyða upphafsdegi áskriftar, aðeins uppfæra.

en: The status applied to the order for the time between when the renewal payment failed or last retry occurred and when this retry was processed.
is: Staðan gilti um pöntunina fyrir tímann frá því að endurnýjunargreiðslan mistókst eða síðasta tilraun átti sér stað og þar til þessi endurtekning var afgreidd.

en: The status applied to the subscription for the time between when the renewal payment failed or last retry occurred and when this retry was processed.
is: Staðan gilti um áskriftina fyrir tímann frá því að endurnýjunargreiðslan mistókst eða síðasta tilraun átti sér stað og þar til þessi endurtekning var afgreidd.

en: The status of the automatic payment retry: pending means the retry will be processed in the future, failed means the payment was not successful when retried and completed means the payment succeeded when retried.
is: Staða sjálfvirkrar greiðslutilraunar: í bið þýðir að reynt verður aftur í framtíðinni, mistókst þýðir að greiðslan tókst ekki þegar reynt var aftur og lokið þýðir að greiðslan tókst þegar reynt var aftur.

en: The status to transition the subscription to. Unlike the "status" param, this will calculate and update the subscription dates.
is: Staðan til að færa áskriftina yfir í. Ólíkt &quot;stöðu&quot; param, mun þetta reikna út og uppfæra áskriftardagsetningar.

en: The subscription's end date.
is: Lokadagur áskriftarinnar.

en: The subscription's next payment date.
is: Næsti greiðsludagur áskriftarinnar.

en: The subscription's original subscription ID if this is a resubscribed subscription.
is: Upprunalegt auðkenni áskriftar áskriftarinnar ef þetta er enduráskrift.

en: The subscription's resubscribed subscription ID.
is: Áskriftarauðkenni áskriftarinnar sem endurskráðst er.

en: The subscription's start date.
is: Upphafsdagur áskriftar.

en: The subscription's trial date
is: Prófadagur áskriftarinnar

note: translators: %s: formatted total amount.
en: The sum of all renewal orders including tax and shipping.
is: Summa allra endurnýjunarpantana að meðtöldum skatti og sendingu.

note: translators: %s: formatted total amount.
en: The sum of all resubscribe orders including tax and shipping.
is: Summa allra pantana í enduráskrift að meðtöldum skatti og sendingu.

note: translators: %s: formatted total amount.
en: The sum of all subscription parent orders, including other items, fees, tax and shipping.
is: Samtala allra áskriftarpantana, þar með talið annarra vara, gjalda, skatta og sendingarkostnaðar.

note: translators: %s: formatted total amount.
en: The sum of all switch orders including tax and shipping.
is: Summa allra skiptipantana að meðtöldum skatti og sendingu.

note: translators: %s: formatted amount.
en: The sum of all the upcoming renewal orders, including items, fees, tax and shipping, for currently active subscriptions.
is: Summa allra væntanlegra endurnýjunarpantana, þar á meðal vörur, gjöld, skatta og sendingarkostnað, fyrir virkar áskriftir.

note: translators: %s: formatted amount.
en: The total amount of revenue, including tax and shipping, recovered with the failed payment retry system for renewal orders with a failed payment.
is: Heildarupphæð tekna, þar á meðal skattar og sendingarkostnaður, endurheimt með misheppnuðum greiðslukerfi fyrir endurnýjunarpantanir með misheppnuðum greiðslum.

en: The total number of sign-up, switch and renewal orders placed with your store with a paid status (i.e. processing or complete).
is: Heildarfjöldi skráningar-, skipti- og endurnýjunarpantana sem settar eru í verslunina þína með greidda stöðu (þ.e. í vinnslu eða lokið).

en: The total number of subscriptions with a status of active or pending cancellation.
is: Heildarfjöldi áskrifta með stöðuna virka eða bíður uppsögn.

en: The total number of subscriptions with a status other than pending or trashed.
is: Heildarfjöldi áskrifta með aðra stöðu en í bið eða í rusli.

note: translators: %s: help tip.
en: The total value of this customer's sign-up, switch and renewal orders.
is: Heildarverðmæti skráningar-, skipti- og endurnýjunarpantana þessa viðskiptavinar.

note: translators: placeholder is a time period (e.g. "4 weeks")
en: The trial period can not exceed %s.
is: Reynslutímabilið má ekki fara yfir %s.

note: translators: number of 1$: days, 2$: weeks, 3$: months, 4$: years
en: The trial period can not exceed: %1$s, %2$s, %3$s or %4$s.
is: Reynslutímabilið má ekki fara yfir: %1$s, %2$s, %3$s eða %4$s.

en: The update process may take a little while, so please be patient.
is: Uppfærsluferlið gæti tekið smá stund, svo vinsamlegast vertu þolinmóður.

en: There are no shipping methods available. Please double check your address, or contact us if you need any help.
is: Það eru engar sendingaraðferðir í boði. Vinsamlegast athugaðu heimilisfangið þitt, eða hafðu samband við okkur ef þig vantar aðstoð.

note: translators: placeholders are link opening and closing tags. 1$-2$: to gateway settings, 3$-4$: support docs on woocommerce.com
en: There is a problem with PayPal. Your API credentials may be incorrect. Please update your %1$sAPI credentials%2$s. %3$sLearn more%4$s.
is: Það er vandamál með PayPal. API skilríki þín gætu verið röng. Vinsamlegast uppfærðu %1$sAPI skilríkin%2$s. %3$sFrekari upplýsingar%4$s.

note: translators: placeholders are opening and closing link tags. 1$-2$: docs on woocommerce, 3$-4$: dismiss link
en: There is a problem with PayPal. Your PayPal account is issuing out-of-date subscription IDs. %1$sLearn more%2$s. %3$sDismiss%4$s.
is: Það er vandamál með PayPal. PayPal reikningurinn þinn gefur út gamaldags áskriftaauðkenni. %1$sFrekari upplýsingar%2$s. %3$sHunsa%4$s.

en: There was an error locating the switch details.
is: Villa kom upp við að finna upplýsingar um rofa.

en: There was an error with the update. Please refresh the page and try again.
is: Villa kom upp við uppfærsluna. Endurnýjaðu síðuna og reyndu aftur.

en: There was an error with your request to resubscribe. Please try again.
is: Villa kom upp við beiðni þína um að gerast áskrifandi að nýju. Vinsamlegast reyndu aftur.

en: There was an error with your request. Please try again.
is: Villa kom upp við beiðni þína. Vinsamlegast reyndu aftur.

en: These are important questions for any subscription commerce business.
is: Þetta eru mikilvægar spurningar fyrir hvaða áskriftarviðskipti sem er.

en: These emails can be enabled, disabled and customised under the %sWooCommerce > Settings > Emails%s administration screen.
is: Hægt er að virkja, slökkva og aðlaga þessa tölvupósta undir %sWooCommerce &gt; Stillingar &gt; Tölvupósts%s stjórnunarskjár.

en: This Month
is: Í þessum mánuði

note: translators: %s: default e-mail subject.
en: This controls the email subject line. Leave blank to use the default subject: %s.
is: Þetta stjórnar efnislínu tölvupóstsins. Skildu eftir autt til að nota sjálfgefið efni: %s.

note: translators: %s: default e-mail heading.
en: This controls the main heading contained within the email notification. Leave blank to use the default heading: %s.
is: Þetta stjórnar aðalfyrirsögninni í tölvupósttilkynningunni. Skildu eftir autt til að nota sjálfgefna fyrirsögn: %s.

note: translators: %s: default e-mail heading.
en: This controls the main heading contained within the email notification. Leave blank to use the default heading: <code>%s</code>.
is: Þetta stjórnar aðalfyrirsögninni í tölvupósttilkynningunni. Skildu eftir autt til að nota sjálfgefna fyrirsögn: <code>%s</code> .

en: This date should be treated as an estimate only. The payment gateway for this subscription controls when payments are processed.
is: Aðeins ætti að líta á þessa dagsetningu sem áætlun. Greiðslugátt fyrir þessa áskrift stjórnar hvenær greiðslur eru afgreiddar.

en: This free extension makes it possible to migrate subscribers from 3rd party systems to WooCommerce. It also makes it possible to export your subscription data for analysis in spreadsheet tools or 3rd party apps.
is: Þessi ókeypis viðbót gerir það mögulegt að flytja áskrifendur úr kerfum þriðja aðila yfir í WooCommerce. Það gerir það einnig mögulegt að flytja út áskriftargögnin þín til greiningar í töflureiknaverkfærum eða öppum frá þriðja aðila.

en: This is an order notification sent to customers containing order details after a renewal order is placed on-hold.
is: Þetta er pöntunstilkynning sem send er til viðskiptavina og inniheldur pöntunarupplýsingar eftir að endurnýjunarpöntun hefur verið sett í bið.

en: This is an order notification sent to the customer after payment for a subscription renewal order is completed. It contains the renewal order details.
is: Þetta er pöntunstilkynning sem send er til viðskiptavinar eftir að greiðslu fyrir endurnýjun áskriftar er lokið. Það inniheldur upplýsingar um endurnýjunarpöntun.

en: This is where subscriptions are stored.
is: Þetta er þar sem áskriftir eru geymdar.

en: This new page is also where the customer can suspend or cancel their subscription, change payment method, change shipping address or upgrade/downgrade an item.
is: Þessi nýja síða er einnig þar sem viðskiptavinurinn getur stöðvað eða sagt upp áskrift sinni, breytt greiðslumáta, breytt sendingarheimili eða uppfært/niðurfært vöru.

en: This order can no longer be paid because the corresponding subscription does not require payment at this time.
is: Ekki er lengur hægt að greiða þessa pöntun vegna þess að samsvarandi áskrift krefst ekki greiðslu eins og er.

en: This page will display the results of the process as each batch of subscriptions is updated.
is: Þessi síða mun sýna niðurstöður ferlisins þegar hver lota af áskriftum er uppfærð.

en: This product is currently out of stock and unavailable.
is: Þessi vara er ekki til á lager eins og er og ekki tiltæk.

en: This section shows any information about Subscriptions.
is: Þessi hluti sýnir allar upplýsingar um áskriftir.

en: This section shows general information about the store.
is: Þessi hluti sýnir almennar upplýsingar um verslunina.

en: This section shows information about Subscription payment methods.
is: Þessi hluti sýnir upplýsingar um greiðslumáta áskriftar.

en: This section shows information about payment gateway feature support.
is: Þessi hluti sýnir upplýsingar um stuðning við eiginleika greiðslugáttar.

en: This subscription is no longer editable because the payment gateway does not allow modification of recurring amounts.
is: Ekki er lengur hægt að breyta þessari áskrift vegna þess að greiðslugáttin leyfir ekki breytingar á endurteknum upphæðum.

note: Translators: Placeholders are opening and closing My Account link tags.
en: This subscription is set to renew automatically using your payment method on file. You can manage or cancel this subscription from your %smy account page%s. | These subscriptions are set to renew automatically using your payment method on file. You can manage or cancel your subscriptions from your %smy account page%s.
is[0]: Þessi áskrift er stillt á að endurnýjast sjálfkrafa með því að nota greiðslumátann þinn á skrá. Þú getur stjórnað eða sagt upp þessari áskrift á %smy reikningssíðunni %s.

note: Translators: Placeholder is the My Account URL.
en: This subscription is set to renew automatically using your payment method on file. You can manage or cancel this subscription from your my account page. %s | These subscriptions are set to renew automatically using your payment method on file. You can manage or cancel your subscriptions from your my account page. %s
is[0]: Þessi áskrift er stillt á að endurnýjast sjálfkrafa með því að nota greiðslumátann þinn á skrá. Þú getur stjórnað eða sagt upp þessari áskrift á reikningssíðunni minni. %s

en: This variation can not be removed because it is associated with active subscriptions. To remove this variation, please cancel and delete the subscriptions for it.
is: Ekki er hægt að fjarlægja þetta afbrigði vegna þess að það tengist virkum áskriftum. Til að fjarlægja þetta afbrigði skaltu hætta við og eyða áskriftum að því.

en: This will clear the persistent cache of all of subscriptions stored against users in your store. Expect slower performance of checkout, renewal and other subscription related functions after taking this action. The caches will be regenerated overtime as queries to find a given user's subscriptions are run.
is: Þetta mun hreinsa viðvarandi skyndiminni af öllum áskriftum sem geymdar eru gegn notendum í versluninni þinni. Búast má við hægari frammistöðu afgreiðslu, endurnýjunar og annarra áskriftatengdra aðgerða eftir að þú hefur gripið til þessarar aðgerðar. Skyndiminni verða endurgerð yfirvinnu þar sem fyrirspurnir til að finna áskrift tiltekins notanda eru keyrðar.

en: This will clear the persistent cache of all renewal, switch, resubscribe and other order types for all subscriptions in your store. Expect slower performance of checkout, renewal and other subscription related functions after taking this action. The caches will be regenerated overtime as related order queries are run.
is: Þetta mun hreinsa viðvarandi skyndiminni af allri endurnýjun, skiptingu, enduráskrift og öðrum pöntunartegundum fyrir allar áskriftir í versluninni þinni. Búast má við hægari frammistöðu afgreiðslu, endurnýjunar og annarra áskriftatengdra aðgerða eftir að þú hefur gripið til þessarar aðgerðar. Skyndiminni verða endurgerð yfirvinnu þar sem tengdar pöntunarfyrirspurnir eru keyrðar.

en: This will generate the persistent cache for linking users with subscriptions. The caches will be generated overtime in the background (via Action Scheduler).
is: Þetta mun búa til viðvarandi skyndiminni til að tengja notendur við áskrift. Skyndiminni verða búin til yfirvinnu í bakgrunni (í gegnum Action Scheduler).

en: This will generate the persistent cache of all renewal, switch, resubscribe and other order types for all subscriptions in your store. The caches will be generated overtime in the background (via Action Scheduler).
is: Þetta mun búa til viðvarandi skyndiminni allra endurnýjunar, skipta, enduráskriftar og annarra pantanategunda fyrir allar áskriftir í versluninni þinni. Skyndiminni verða búin til yfirvinnu í bakgrunni (í gegnum Action Scheduler).

en: Timezone:
is: Tímabelti:

note: translators: all placeholders are opening and closing <code> tags, no need to order them
en: To apply a specific rule based on certain conditions, like high value orders or an infrequent renewal schedule, you can use the retry specific %s'wcs_get_retry_rule'%s filter. This provides the ID of the renewal order for the failed payment, which can be used to find information about the products, subscription and totals to which the failed payment relates.
is: Til að beita tiltekinni reglu sem byggist á ákveðnum skilyrðum, eins og pöntunum með háum virði eða sjaldan endurnýjunaráætlun, geturðu notað síuna til að reyna aftur ákveðna %s&#39;wcs_get_retry_rule&#39;%s. Þetta gefur upp auðkenni endurnýjunarpöntunar fyrir misheppnaða greiðslu, sem hægt er að nota til að finna upplýsingar um vörur, áskrift og heildartölur sem misheppnuð greiðsla tengist.

en: To enable automatic renewals for this subscription, you will first need to add a payment method.
is: Til að virkja sjálfvirka endurnýjun fyrir þessa áskrift þarftu fyrst að bæta við greiðslumáta.

[ctx: In customer renewal invoice email]
note: translators: %1$s: link to checkout payment url, note: no full stop due to url at the end
en: To reactivate the subscription now, you can also log in and pay for the renewal from your account page: %1$s
is: Til að endurvirkja áskriftina núna geturðu líka skráð þig inn og borgað fyrir endurnýjunina af reikningssíðunni þinni: %1$s

[ctx: In customer renewal invoice email]
note: translators: %1$s %2$s: link markup to checkout payment url, note: no full stop due to url at the end
en: To reactivate the subscription now, you can also log in and pay for the renewal from your account page: %1$sPay Now &raquo;%2$s
is: Til að endurvirkja áskriftina núna geturðu líka skráð þig inn og borgað fyrir endurnýjunina af reikningssíðunni þinni: %1$sGreiða núna »%2$s

note: translators: $1: placeholder is number of weeks, 2$: path to the file
en: To record the progress of the update a new log file was created. This file will be automatically deleted in %1$d weeks. If you would like to delete it sooner, you can find it here: %2$s
is: Til að skrá framvindu uppfærslunnar var ný annálsskrá búin til. Þessari skrá verður sjálfkrafa eytt eftir %1$d vikur. Ef þú vilt eyða því fyrr geturðu fundið það hér: %2$s

note: translators: $1 and $2 are opening link tags, $3 is a closing link tag.
en: To resolve this as quickly as possible, please create a %1$stemporary administrator account%3$s with the user email woologin@woocommerce.com and share the credentials with us via %2$sQuickForget.com%3$s.
is: Til að leysa þetta eins fljótt og auðið er, vinsamlegast búðu til %1$kerfisstjórareikning%3$s með notandanetfanginu woologin@woocommerce.com og deildu skilríkjunum með okkur í gegnum %2$sQuickForget.com%3$s.

note: translators: $1 the log file name $2 and $3 are opening and closing link tags, respectively.
en: To see further details about these errors, view the %1$s log file from the %2$sWooCommerce logs screen.%2$s
is: Til að sjá nánari upplýsingar um þessar villur, skoðaðu %1$s notendaskrána á %2$sWooCommerce logs skjánum.%2$s

note: translators: $1 is the log file name. $2 and $3 are opening and closing link tags, respectively.
en: To see the full error, view the %1$s log file from the %2$sWooCommerce logs screen.%3$s.
is: Til að sjá villuna í heild sinni skaltu skoða %1$s annálaskrána á %2$sWooCommerce logsskjánum.%3$s.

en: Today!
is: Í dag!

en: Total
is: Samtals

[ctx: Used in data attribute. Escaped]
en: Total
is: Samtals

[ctx: table heading]
en: Total
is: Samtals

en: Total Discount
is: Heildarafsláttur

en: Total Subscribers
is: Samtals áskrifendur

en: Total Subscription Orders
is: Heildaráskriftarpantanir

note: translators: %s: help tip.
en: Total Subscription Orders %s
is: Heildaráskriftarpantanir %s

en: Total Subscriptions
is: Heildaráskriftir

note: translators: %s: help tip.
en: Total Subscriptions %s
is: Heildaráskriftir %s

note: translators: placeholder is the formatted total to be paid for the subscription wrapped in <strong> tags
en: Total: %s
is: Samtals: %s

[ctx: table headings in notification email]
en: Totals
is: Samtals

en: Trash
is: Rusl

en: Trashing this order will also trash the subscriptions purchased with the order.
is: Með því að henda þessari pöntun munu áskriftirnar sem keyptar eru með pöntuninni einnig fara í ruslið.

en: Trial End
is: Reynslulok

[ctx: table heading]
en: Trial End
is: Reynslulok

[ctx: customer subscription table header]
en: Trial end date
is: Lokadagsetning prufa

en: Turn off Automatic Payments
is: Slökktu á sjálfvirkum greiðslum

note: translators: 1: subscription status, 2: error message.
en: Unable to change subscription status to "%1$s". Exception: %2$s
is: Ekki tókst að breyta áskriftarstöðu í „%1$s“. Undantekning: %2$s

note: translators: %s: subscription status.
en: Unable to change subscription status to "%s".
is: Ekki er hægt að breyta áskriftarstöðu í &quot;%s&quot;.

note: translators: %s: subscription status.
en: Unable to change subscription status to "%s". Please assign a customer to the subscription to activate it.
is: Ekki er hægt að breyta áskriftarstöðu í &quot;%s&quot;. Vinsamlega úthlutaðu viðskiptavinum í áskriftina til að virkja hana.

en: Unable to find order for PayPal billing agreement.
is: Ekki er hægt að finna pöntun fyrir PayPal innheimtusamning.

[ctx: Error message that gets sent to front end when upgrading Subscriptions]
note: translators: 1$: error message, 2$: opening link tag, 3$: closing link tag, 4$: break tag
en: Unable to repair subscriptions.%4$sError: %1$s%4$sPlease refresh the page and try again. If problem persists, %2$scontact support%3$s.
is: Ekki tókst að gera við áskriftir.%4$sVilla: %1$s%4$sVinsamlegast endurnýjaðu síðuna og reyndu aftur. Ef vandamálið er viðvarandi skaltu %2$shafa samband við support%3$s.

note: translators: 1$: error message, 2$: opening link tag, 3$: closing link tag, 4$: break tag
en: Unable to upgrade subscriptions.%4$sError: %1$s%4$sPlease refresh the page and try again. If problem persists, %2$scontact support%3$s.
is: Ekki tókst að uppfæra áskriftir.%4$sVilla: %1$s%4$sVinsamlegast endurnýjaðu síðuna og reyndu aftur. Ef vandamálið er viðvarandi skaltu %2$shafa samband við support%3$s.

en: Unended Subscription Count
is: Ólokið fjöldi áskrifta

[ctx: relation to order]
en: Unknown Order Type
is: Óþekkt pöntunartegund

[ctx: used in api error message if there is no long message]
en: Unknown error
is: Óþekkt villa

en: Unlimited payments
is: Ótakmarkaðar greiðslur

en: Unpublished
is: Óbirt

en: Upcoming Recurring Revenue
is: Komandi endurteknar tekjur

en: Update Complete
is: Uppfærslu lokið

[ctx: text on submit button]
en: Update Database
is: Uppfærðu gagnagrunn

en: Update Error
is: Uppfærsluvilla

en: Update in Progress
is: Uppfærsla í vinnslu

note: translators: $1: address type (Shipping Address / Billing Address), $2: opening <strong> tag, $3: closing </strong> tag
en: Update the %1$s used for %2$sall%3$s of my active subscriptions
is: Uppfærðu %1$s notað fyrir %2$sall%3$s af virku áskriftunum mínum

note: translators: $1: opening <strong> tag, $2: closing </strong> tag
en: Update the payment method used for %1$sall%2$s of my current subscriptions
is: Uppfærðu greiðslumátann sem notaður er fyrir %1$sall%2$s af núverandi áskriftum mínum

note: translators: placeholder is an error message.
en: Updating subscription dates errored with message: %s
is: Villa við að uppfæra áskriftardagsetningar með skilaboðum: %s

[ctx: a switch type]
en: Upgrade
is: Uppfærsla

en: Upgrade or Downgrade
is: Uppfærsla eða niðurfærsla

en: Use this field to customise the text displayed on the checkout button when an order contains a subscription. Normally the checkout submission button displays "Place order". When the cart contains a subscription, this is changed to "Sign up now".
is: Notaðu þennan reit til að sérsníða textann sem birtist á kassahnappnum þegar pöntun inniheldur áskrift. Venjulega birtir hnappurinn til að senda inn greiðslu „Setja inn pöntun“. Þegar körfan inniheldur áskrift er þessu breytt í &quot;Skráðu þig núna&quot;.

en: Using the auto-renewal toggle is disabled while in staging mode.
is: Slökkt er á því að nota sjálfvirka endurnýjunarskiptingu í sviðsetningarstillingu.

en: Variable Subscription
is: Breytileg áskrift

en: Variable subscription
is: Breytileg áskrift

en: Variation ID, if applicable.
is: Auðkenni afbrigðis, ef við á.

note: translators: placeholder $1 is the Subscription version string ('2.3'), $2-3 are opening and closing <em> tags
en: Version %1$s brings some new improvements requested by store managers just like you (and possibly even by %2$syou%3$s).
is: Útgáfa %1$s kemur með nokkrar nýjar umbætur sem verslunarstjórar hafa óskað eftir eins og þú (og hugsanlega jafnvel %2$syou%3$s).

note: translators: placeholder is version number
en: Version %s
is: Útgáfa %s

en: Version 2.0 has been in development for more than a year. We've reinvented the extension to take into account 3 years of feedback from store managers.
is: Útgáfa 2.0 hefur verið í þróun í meira en ár. Við höfum fundið upp viðbótina til að taka tillit til þriggja ára endurgjöf frá verslunarstjórum.

en: Version 2.1 introduces some great new features requested by store managers just like you (and possibly even by %syou%s).
is: Útgáfa 2.1 kynnir nokkra frábæra nýja eiginleika sem verslunarstjórar hafa óskað eftir eins og þú (og hugsanlega jafnvel %syou%s).

note: translators: placeholder is the display name of a payment gateway a subscription was paid by translators: %s: payment method.
en: Via %s
is: Í gegnum %s

[ctx: view a subscription]
en: View
is: Útsýni

en: View Email Settings
is: Skoða tölvupóststillingar

en: View Reports
is: Skoða skýrslur

en: View Retry
is: Skoða Reyndu aftur

[ctx: custom post type setting]
en: View Subscription
is: Skoða áskrift

[ctx: in plain emails for subscription information]
en: View Subscription: %s
is: Skoða áskrift: %s

en: View and manage subscriptions
is: Skoða og hafa umsjón með áskriftum

en: View other subscriptions &rarr;
is: Skoðaðu aðrar áskriftir →

en: View subscription
is: Skoða áskrift

[ctx: in plain emails for subscription information]
note: translators: placeholder is either view or edit url for the subscription
en: View subscription: %s
is: Skoða áskrift: %s

en: View subscriptions
is: Skoða áskriftir

note: translators: placeholders are opening and closing link tags
en: View the status of your subscription in %1$syour account%2$s. | View the status of your subscriptions in %1$syour account%2$s.
is[0]: Skoðaðu stöðu áskriftarinnar þinnar á %1$reikningnum þínum%2$s.

note: translators: placeholder is order's view url
en: View your order: %s
is: Skoðaðu pöntunina þína: %s

note: translators: placeholder is subscription's view url
en: View your subscription: %s
is: Skoðaðu áskriftina þína: %s

en: Virtual
is: Sýndarmynd

en: WARNING: Bad things are about to happen!
    
    The payment gateway used to purchase this subscription does not support modifying a subscription's details.
    
    Changes to the billing period, recurring discount, recurring tax or recurring total may not be reflected in the amount charged by the payment gateway.
is: VIÐVÖRUN: Slæmir hlutir eru að fara að gerast! Greiðslugáttin sem notuð er til að kaupa þessa áskrift styður ekki breytingar á upplýsingum um áskrift. Breytingar á innheimtutímabilinu, endurtekinn afsláttur, endurtekinn skattur eða endurtekinn heildarfjöldi endurspeglast hugsanlega ekki í upphæðinni sem greiðslugáttin rukkar.

en: WP REST API Endpoints
is: WP REST API endapunktar

note: translators: all placeholders are opening and closing <code> tags, no need to order them
en: Want the details of a specific subscription? Get %s/wp-json/wc/v1/subscriptions/<id>/%s.
is: Viltu upplýsingar um tiltekna áskrift? Fáðu %s/wp-json/wc/v1/subscriptions/<id> /%s.

note: translators: placeholder is Subscription version string ('2.3')
en: Want to know more about Subscriptions %s?
is: Viltu vita meira um áskriftir %s?

note: translators: all placeholders are opening and closing <code> tags, no need to order them
en: Want to list all the subscriptions on a site? Get %s/wp-json/wc/v1/subscriptions%s.
is: Viltu skrá allar áskriftir á síðu? Fáðu %s/wp-json/wc/v1/subscriptions%s.

note: translators: all placeholders are opening and closing <code> tags, no need to order them
en: Want to list all the subscriptions on a site? Get %sexample.com/wc-api/v2/subscriptions/%s. Want the details of a specific subscription? Get %s/wc-api/v2/subscriptions/<id>/%s.
is: Viltu skrá allar áskriftir á síðu? Fáðu %sexample.com/wc-api/v2/subscriptions/%s. Viltu upplýsingar um tiltekna áskrift? Fáðu %s/wc-api/v2/subscriptions/<id> /%s.

en: Want to renew early via the checkout? Click %shere.%s
is: Viltu endurnýja snemma í gegnum kassann? Smelltu %hér.%s

en: Want your customers to be able to subscribe to non-subscription products?
is: Viltu að viðskiptavinir þínir geti gerst áskrifandi að vörum sem ekki eru í áskrift?

note: translators: placeholders are opening and closing tags. Leads to docs on version 2
en: Warning! Version 2.0 is a major update to the WooCommerce Subscriptions extension. Before updating, please create a backup, update all WooCommerce extensions and test all plugins, custom code and payment gateways with version 2.0 on a staging site. %1$sLearn more about the changes in version 2.0 &raquo;%2$s
is: Viðvörun! Útgáfa 2.0 er mikil uppfærsla á WooCommerce áskriftarviðbótinni. Áður en þú uppfærir skaltu búa til öryggisafrit, uppfæra allar WooCommerce viðbætur og prófa allar viðbætur, sérsniðna kóða og greiðslugáttir með útgáfu 2.0 á sviðsetningarsíðu. %1$sFrekari upplýsingar um breytingarnar í útgáfu 2.0 »%2$s

note: translators: placeholder is Subscriptions version number.
en: Warning! You are running version %s of WooCommerce Subscriptions plugin code but your database has been upgraded to Subscriptions version 2.0. This will cause major problems on your store.
is: Viðvörun! Þú ert að keyra útgáfu %s af WooCommerce Subscriptions viðbótakóða en gagnagrunnurinn þinn hefur verið uppfærður í áskriftarútgáfu 2.0. Þetta mun valda miklum vandræðum í versluninni þinni.

en: Warning: Deleting a user will also delete the user's subscriptions. The user's orders will remain but be reassigned to the 'Guest' user.
    
    Do you want to continue to delete this user and any associated subscriptions?
is: Viðvörun: Ef notanda er eytt mun einnig eyða áskriftum notandans. Pantanir notandans verða áfram en þeim er úthlutað aftur til notandans „Gestur“. Viltu halda áfram að eyða þessum notanda og tengdum áskriftum?

en: We can not find your old subscription item.
is: Við finnum ekki gamla áskriftarhlutinn þinn.

en: We can't find a paid subscription order for this user.
is: Við finnum ekki gjaldskylda áskriftarpöntun fyrir þennan notanda.

note: translators: placeholder is a number
en: We can't find a subscription with ID #%d. Perhaps it was deleted?
is: Við finnum ekki áskrift með auðkenni #%d. Var henni kannski eytt?

en: We couldn't create a renewal order for your subscription, please try again.
is: Við gátum ekki búið til endurnýjunarpöntun fyrir áskriftina þína, vinsamlegast reyndu aftur.

en: We couldn't find the original renewal order for an item in your cart. The item was removed. | We couldn't find the original renewal orders for items in your cart. The items were removed.
is[0]: Við fundum ekki upprunalegu endurnýjunarpöntunina fyrir vöru í körfunni þinni. Hluturinn var fjarlægður.

en: We couldn't find the original subscription for an item in your cart. The item was removed. | We couldn't find the original subscriptions for items in your cart. The items were removed.
is[0]: Við fundum ekki upprunalegu áskriftina fyrir vöru í körfunni þinni. Hluturinn var fjarlægður.

en: We didn't just improve interfaces for humans, we also improved them for computers. Your applications can now create, read, update or delete subscriptions via RESTful API endpoints.
is: Við bættum ekki bara viðmót fyrir menn, við bættum þau líka fyrir tölvur. Forritin þín geta nú búið til, lesið, uppfært eða eytt áskriftum í gegnum RESTful API endapunkta.

en: We have finished processing your subscription renewal order.
is: Við höfum lokið við að vinna úr endurnýjunarpöntun þinni á áskrift.

en: We hope you enjoy it!
is: Við vonum að þú njótir þess!

en: We were unable to locate that subscription, please try again.
is: Við gátum ekki fundið þá áskrift, vinsamlegast reyndu aftur.

note: translators: Placeholders are opening and closing link tags.
en: We weren't able to locate the set of report results you requested. Please regenerate the link from the %1$sSubscription Reports screen%2$s.
is: Við gátum ekki fundið skýrsluniðurstöðurnar sem þú baðst um. Vinsamlega endurnýjaðu hlekkinn af %1$sÁskriftarskýrslum %2$s.

en: Weekly
is: Vikulega

en: Welcome to Subscriptions 2.0
is: Velkomin í áskriftir 2.0

en: Welcome to Subscriptions 2.1!
is: Velkomin í áskriftir 2.1!

note: translators: placeholder is Subscription version string ('2.3')
en: Welcome to WooCommerce Subscriptions %s!
is: Velkomin í WooCommerce áskriftir %s!

en: Welcome to WooCommerce Subscriptions 2.1
is: Velkomin í WooCommerce áskriftir 2.1

en: What happens when a customer wants to purchase a subscription product for someone else?
is: Hvað gerist þegar viðskiptavinur vill kaupa áskriftarvöru fyrir einhvern annan?

en: What personal information your store shares with external sources depends on which third-party payment processor plugins you are using to collect subscription payments. We recommend that you consult with their privacy policies to inform this section of your privacy policy.
is: Hvaða persónuupplýsingar verslunin þín deilir með utanaðkomandi aðilum fer eftir því hvaða viðbætur þriðja aðila greiðslumiðlunar þú ert að nota til að safna áskriftargreiðslum. Við mælum með að þú ráðfærir þig við persónuverndarstefnu þeirra til að upplýsa þennan hluta persónuverndarstefnu þinnar.

note: translators: placeholders are opening and closing link tags, linking to additional privacy policy documentation.
en: What we collect and store
is: Það sem við söfnum og geymum

en: What we share with others
is: Það sem við deilum með öðrum

en: What's new?
is: Hvað er nýtt?

[ctx: Used as end date for an indefinite subscription]
en: When Cancelled
is: Þegar Hætt er við

en: When a subscription is activated, either manually or after a successful purchase, new users will be assigned this role.
is: Þegar áskrift er virkjuð, annað hvort handvirkt eða eftir vel heppnuð kaup, verður nýjum notendum úthlutað þessu hlutverki.

[ctx: Used as end date for an indefinite subscription]
en: When cancelled
is: Þegar hætt er við

note: Translators: %s URL to erasure request screen.
en: When handling an %s, should personal data within subscriptions be retained or removed?
is: Þegar þú meðhöndlar %s, ætti að geyma eða fjarlægja persónuupplýsingar innan áskrifta?

en: When switching to a subscription with a different recurring payment or billing period, should the price paid for the existing billing period be prorated when switching to the new subscription?
is: Þegar skipt er yfir í áskrift með annarri endurtekinni greiðslu eða innheimtutímabili, ætti þá að miða við það verð sem greitt er fyrir núverandi innheimtutímabil þegar skipt er yfir í nýju áskriftina?

en: When switching to a subscription with a length, you can take into account the payments already completed by the customer when determining how many payments the subscriber needs to make for the new subscription.
is: Þegar skipt er yfir í áskrift með lengd er hægt að taka tillit til þeirra greiðslna sem viðskiptavinur hefur þegar lokið þegar ákvarðað er hversu margar greiðslur áskrifandinn þarf að inna af hendi fyrir nýju áskriftina.

en: When switching to a subscription with a sign up fee, you can require the customer pay only the gap between the existing subscription's sign up fee and the new subscription's sign up fee (if any).
is: Þegar skipt er yfir í áskrift með skráningargjaldi geturðu krafist þess að viðskiptavinurinn greiði aðeins bilið á milli skráningargjalds núverandi áskriftar og skráningargjalds nýrrar áskriftar (ef einhver er).

en: With WooCommerce Subscribe All the Things, they can! This experimental extension is exploring how to convert any product, including Product Bundles and Composite Products, into a subscription product. It also offers customers a way to subscribe to a cart of non-subscription products.
is: Með WooCommerce Gerast áskrifandi að öllu því sem þeir geta! Þessi tilraunaviðbót er að kanna hvernig á að breyta hvaða vöru sem er, þar á meðal vörubúnta og samsettar vörur, í áskriftarvöru. Það býður viðskiptavinum einnig upp á leið til að gerast áskrifandi að körfu af vörum sem ekki eru í áskrift.

en: With early renewals enabled, customers can renew their subscriptions before the next payment date.
is: Með snemmtæka endurnýjun virka geta viðskiptavinir endurnýjað áskrift sína fyrir næsta greiðsludag.

note: translators: placeholders are opening and closing link tags
en: With manual renewals, a customer's subscription is put on-hold until they login and pay to renew it. %1$sLearn more%2$s.
is: Með handvirkum endurnýjun er áskrift viðskiptavinar sett í bið þar til hann skráir sig inn og borgar fyrir að endurnýja hana. %1$sFrekari upplýsingar%2$s.

note: translators: all placeholders are opening and closing <code> tags, no need to order them
en: With the %s'wcs_default_retry_rules'%s filter, you can define a set of default rules to apply to all failed payments in your store.
is: Með %s síu %s&#39;wcs_default_retry_rules&#39; geturðu skilgreint sett af sjálfgefnum reglum sem eiga við um allar misheppnaðar greiðslur í versluninni þinni.

note: translators: $1: opening <a> tag linking to WC API docs, $2: closing <a> tag, $3: opening <a> tag linking to WP API docs, $4: closing <a> tag
en: WooCommerce 2.6 added support for %1$sREST API%2$s endpoints built on WordPress core's %3$sREST API%4$s infrastructure.
is: WooCommerce 2.6 bætti við stuðningi við %1$sREST API%2$s endapunkta byggða á %3$sREST API%4$s innviði WordPress kjarna.

[ctx: label for the system status page]
en: WooCommerce Account Connected
is: WooCommerce reikningur tengdur

note: Plugin Name of the plugin
en: WooCommerce Subscriptions
is: WooCommerce áskriftir

[ctx: used in User Agent data sent to PayPal to help identify where a payment came from]
en: WooCommerce Subscriptions PayPal
is: WooCommerce áskriftir PayPal

en: WooCommerce Subscriptions Update
is: WooCommerce áskriftaruppfærsla

en: WooCommerce Subscriptions Update in Progress
is: WooCommerce áskriftaruppfærsla í gangi

en: Would you like to add a payment method now?
is: Viltu bæta við greiðslumáta núna?

note: translators: 1: token display name, 2: opening link tag, 4: closing link tag, 3: opening link tag.
en: Would you like to update your subscriptions to use this new payment method - %1$s?%2$sYes%4$s | %3$sNo%4$s
is: Viltu uppfæra áskriftirnar þínar til að nota þennan nýja greiðslumáta - %1$s?%2$sJá%4$s | %3$sNei%4$s

en: Y/m/d g:i:s A
is: Y/m/dg:i:s A

[ctx: post date]
note: translators: php date format
en: Y/m/d g:i:s A
is: Y/m/dg:i:s A

note: translators: date placeholder for input, javascript format
en: YYYY-MM-DD
is: ÁÁÁÁ-MM-DD

en: Year
is: Ár

en: Yes
is: Já

en: You are about to trash one or more orders which contain a subscription.
    
    Trashing the orders will also trash the subscriptions purchased with these orders.
is: Þú ert að fara að rusla einni eða fleiri pöntunum sem innihalda áskrift. Með því að henda pöntunum verða áskriftirnar sem keyptar eru með þessum pöntunum einnig í ruslið.

en: You are deleting a subscription item. You will also need to manually cancel and trash the subscription on the Manage Subscriptions screen.
is: Þú ert að eyða áskriftaratriði. Þú þarft líka að hætta við og henda áskriftinni handvirkt á skjánum Stjórna áskriftum.

en: You can not reactivate that subscription until paying to renew it. Please contact us if you need assistance.
is: Þú getur ekki endurvirkjað þá áskrift fyrr en greitt er fyrir að endurnýja hana. Vinsamlegast hafðu samband við okkur ef þig vantar aðstoð.

en: You can not renew this subscription early. Please contact us if you need assistance.
is: Þú getur ekki endurnýjað þessa áskrift snemma. Vinsamlegast hafðu samband við okkur ef þig vantar aðstoð.

en: You can not resubscribe to that subscription. Please contact us if you need assistance.
is: Þú getur ekki gerst aftur áskrifandi að þeirri áskrift. Vinsamlegast hafðu samband við okkur ef þig vantar aðstoð.

en: You can not suspend that subscription - the suspension limit has been reached. Please contact us if you need assistance.
is: Þú getur ekki stöðvað þá áskrift - stöðvunarmörkum hefur verið náð. Vinsamlegast hafðu samband við okkur ef þig vantar aðstoð.

en: You can not switch this subscription. It appears you do not own the subscription.
is: Þú getur ekki skipt um þessa áskrift. Svo virðist sem þú eigir ekki áskriftina.

en: You can not switch to the same subscription.
is: Þú getur ekki skipt yfir í sömu áskrift.

en: You can only switch to a subscription product.
is: Þú getur aðeins skipt yfir í áskriftarvöru.

en: You can't renew the subscription at this time. Please try again.
is: Þú getur ekki endurnýjað áskriftina eins og er. Vinsamlegast reyndu aftur.

en: You cannot modify a subscription that does not belong to you.
is: Þú getur ekki breytt áskrift sem ekki tilheyrir þér.

en: You cannot remove an item that does not exist.
is: Þú getur ekki fjarlægt hlut sem er ekki til.

en: You do not have permission to create subscriptions
is: Þú hefur ekki leyfi til að búa til áskrift

en: You do not have permission to read the subscriptions count
is: Þú hefur ekki leyfi til að lesa fjölda áskrifta

en: You have a subscription to this product. Choosing a new subscription will replace your existing subscription.
is: Þú ert með áskrift að þessari vöru. Ef þú velur nýja áskrift kemur í stað núverandi áskriftar þinnar.

en: You have added a variation of this product to the cart already.
is: Þú hefur þegar bætt við afbrigði af þessari vöru í körfuna.

en: You have already subscribed to this product and it is limited to one per customer. You can not purchase the product again.
is: Þú hefur nú þegar gerst áskrifandi að þessari vöru og hún er takmörkuð við eina á hvern viðskiptavin. Þú getur ekki keypt vöruna aftur.

en: You have an active subscription to this product already.
is: Þú ert nú þegar með virka áskrift að þessari vöru.

en: You have no active subscriptions.
is: Þú ert ekki með virkar áskriftir.

en: You have reached the end of subscriptions. Go to the %sfirst page%s.
is: Þú hefur náð endalokum áskrifta. Farðu á %sfyrstu síðu%s.

[ctx: Used in admin email: new renewal order]
note: translators: $1: customer's billing first name and last name
en: You have received a subscription renewal order from %1$s. Their order is as follows:
is: Þú hefur fengið endurnýjunarpöntun á áskrift frá %1$s. Röð þeirra er sem hér segir:

en: You have successfully changed your subscription items. Your new order and subscription details are shown below for your reference:
is: Þú hefur breytt áskriftaratriðum þínum. Nýja pöntunin þín og áskriftarupplýsingar eru sýndar hér að neðan til viðmiðunar:

note: translators: placeholders are 1$: item name, and, 2$: opening and, 3$: closing link tags
en: You have successfully removed "%1$s" from your subscription. %2$sUndo?%3$s
is: Þú hefur fjarlægt „%1$s“ úr áskriftinni þinni. %2$sAfturkalla?%3$s

[ctx: Default email subject for email to customer on completed renewal order]
note: translators: $1: {blogname}, $2: {order_date}, variables that will be substituted when email is sent out
en: Your %1$s renewal order from %2$s is complete
is: %1$s endurnýjunarpöntuninni þinni frá %2$s er lokið

[ctx: Default email subject for email with downloadable files in it]
note: translators: $1: {blogname}, $2: {order_date}, variables will be substituted when email is sent out
en: Your %1$s subscription renewal order from %2$s is complete - download your files
is: Endurnýjunarpöntun þinni á %1$s áskrift frá %2$s er lokið - hlaðið niður skránum þínum

en: Your applications can now create, read, update or delete subscriptions via RESTful API endpoints with the same design as the latest version of WooCommerce's REST API endpoints.
is: Forritin þín geta nú búið til, lesið, uppfært eða eytt áskriftum í gegnum RESTful API endapunkta með sömu hönnun og nýjustu útgáfuna af REST API endapunktum WooCommerce.

en: Your cart contained an invalid subscription switch request. It has been removed from your cart.
is: Karfan þín innihélt ógilda beiðni um skiptingu áskriftar. Það hefur verið fjarlægt úr körfunni þinni.

en: Your cart contained an invalid subscription switch request. It has been removed. | Your cart contained invalid subscription switch requests. They have been removed.
is[0]: Karfan þín innihélt ógilda beiðni um skiptingu áskriftar. Það hefur verið fjarlægt.

en: Your cart has been emptied of subscription products. Only one subscription product can be purchased at a time.
is: Karfan þín hefur verið tæmd af áskriftarvörum. Aðeins er hægt að kaupa eina áskriftarvöru í einu.

note: translators: placeholders are opening and closing <strong> tags
en: Your customers can now view the full details of a subscription, including line items, billing and shipping address, billing schedule and renewal orders, from a special %sMy Account > View Subscription%s page.
is: Viðskiptavinir þínir geta nú skoðað allar upplýsingar um áskrift, þar á meðal línur, innheimtu- og sendingarheimili, innheimtuáætlun og endurnýjunarpantanir, frá sérstakri %sReikningurinn minn &gt; Skoða áskrift%s síðu.

en: Your database has been updated successfully!
is: Gagnagrunnurinn þinn hefur verið uppfærður!

en: Your early renewal order was successful.
is: Snemma endurnýjunarpöntunin þín tókst.

[ctx: Default email heading for email to customer on completed renewal order]
en: Your renewal order is complete
is: Endurnýjunarpöntun þinni er lokið

en: Your request to undo your previous action was unsuccessful.
is: Beiðni þín um að afturkalla fyrri aðgerð tókst ekki.

en: Your subscription change is complete
is: Áskriftarbreytingunni þinni er lokið

en: Your subscription change is complete - download your files
is: Breytingunni á áskriftinni þinni er lokið - halaðu niður skránum þínum

[ctx: Notice displayed to user confirming their action.]
en: Your subscription has been cancelled.
is: Áskriftinni þinni hefur verið sagt upp.

[ctx: Notice displayed to user confirming their action.]
en: Your subscription has been put on hold.
is: Áskriftin þín hefur verið sett í bið.

[ctx: Notice displayed to user confirming their action.]
en: Your subscription has been reactivated.
is: Áskriftin þín hefur verið endurvirkjuð.

[ctx: Default email heading for email with downloadable files in it]
en: Your subscription renewal order is complete - download your files
is: Endurnýjunarpöntun þinni á áskrift er lokið - halaðu niður skránum þínum

en: Your subscription will be activated when payment clears. | Your subscriptions will be activated when payment clears.
is[0]: Áskriftin þín verður virkjuð þegar greiðsla hefur gengið í gegn.

en: Your {blogname} renewal order has been received!
is: {blogname} endurnýjunarpöntunin þín hefur verið móttekin!

en: Your {blogname} renewal order receipt from {order_date}
is: {blogname} endurnýjunarpöntunarkvittun þín frá {order_date}

en: Your {blogname} subscription change from {order_date} is complete
is: Breytingunni á {blogname} áskriftinni þinni frá {order_date} er lokið

en: Your {blogname} subscription change from {order_date} is complete - download your files
is: Breytingunni á {blogname} áskriftinni þinni frá {order_date} er lokið - halaðu niður skránum þínum

[ctx: default email subject for cancelled emails sent to the admin]
note: translators: placeholder is {blogname}, a variable that will be substituted when email is sent out
en: [%s] Subscription Cancelled
is: [%s] Áskrift hætt

[ctx: default email subject for expired emails sent to the admin]
note: translators: placeholder is {blogname}, a variable that will be substituted when email is sent out
en: [%s] Subscription Expired
is: [%s] Áskrift rann út

[ctx: default email subject for suspended emails sent to the admin]
note: translators: placeholder is {blogname}, a variable that will be substituted when email is sent out
en: [%s] Subscription Suspended
is: [%s] Áskrift lokað

en: [Remove]
is: [Fjarlægja]

en: [{blogname}] New subscription renewal order ({order_number}) - {order_date}
is: [{blogname}] Ný endurnýjunarpöntun áskriftar ({order_number}) - {order_date}

en: [{blogname}] Subscription Switched ({order_number}) - {order_date}
is: [{blogname}] Skipt um áskrift ({order_number}) - {order_date}

en: [{site_title}] Automatic payment failed for {order_number}, retry scheduled to run {retry_time}
is: [{site_title}] Sjálfvirk greiðsla mistókst fyrir {order_number}, tilraun áætluð til að keyra {retry_time}

en: a customer suspends a subscription
is: viðskiptavinur hættir áskrift

en: a subscription expires
is: áskrift rennur út

en: account erasure request
is: beiðni um eyðingu reiknings

en: an automatic payment fails
is: sjálfvirk greiðsla mistekst

[ctx: Subscription billing period.]
note: translators: placeholder is number of days. (e.g. "Bill this every day / 4 days")
en: day | %s days
is[0]: dagur

[ctx: Used in the trial period dropdown. Number is in text field. 0, 2+ will need plural, 1 will need singular.]
en: day | days
is[0]: dagur

[ctx: there's a number immediately in front of this text]
en: days prior to Renewal Day
is: dögum fyrir endurnýjunardag

[ctx: example number of days / weeks / months]
en: e.g. 3
is: td 3

[ctx: example price]
en: e.g. 5.90
is: td 5,90

[ctx: example price]
note: translators: %s is a currency symbol / code translators: placeholder is a currency symbol / code
en: e.g. 9.90
is: td 9,90

en: emails sent to the customer and store manager
is: tölvupóstur sem sendur er til viðskiptavinar og verslunarstjóra

[ctx: period interval (eg "$10 _every_ 2 weeks")]
en: every
is: hverjum

note: translators: billing period (e.g. "every week").
en: every %s
is: á %s fresti

[ctx: period interval with ordinal number (e.g. "every 2nd"]
note: translators: period interval, placeholder is ordinal (eg "$10 every _2nd/3rd/4th_", etc)
en: every %s
is: á %s fresti

note: translators: placeholder is localised datetime
en: expected clearing date %s
is: væntanlegur úthreinsunardagur %s

[ctx: Edit product screen, between the Billing Period and Subscription Length dropdowns]
en: for
is: fyrir

en: how long to wait between retry attempts
is: hversu lengi á að bíða á milli tilrauna aftur

note: translators: placeholder is human time diff (e.g. "3 weeks")
en: in %s
is: í %s

[ctx: date on subscription updates list. Will be localized]
en: l jS \o\f F Y, h:ia
is: l jS \o\f FY, h:ia

[ctx: Subscription billing period.]
note: translators: placeholder is number of months. (e.g. "Bill this every month / 4 months")
en: month | %s months
is[0]: mánuði

[ctx: Used in the trial period dropdown. Number is in text field. 0, 2+ will need plural, 1 will need singular.]
en: month | months
is[0]: mánuði

en: new related order methods in WCS_Related_Order_Store
is: nýjar tengdar pöntunaraðferðir í WCS_Related_Order_Store

[ctx: no trial period]
en: no
is: nei

en: now
is: núna

en: staging
is: sviðsetning

en: subscriptions
is: áskriftir

[ctx: there's a number immediately in front of this text]
en: suspensions per billing period.
is: frestun á reikningstímabili.

en: the status applied to the renewal order and subscription
is: staða sem notuð er við endurnýjunarpöntun og áskrift

en: the total number of retry attempts
is: heildarfjöldi tilrauna aftur

[ctx: initial payment on a subscription]
en: up front
is: fyrir framan

note: translators: %1$s is the file version, %2$s is the core version
en: version %1$s is out of date. The core version is %2$s
is: útgáfa %1$s er úrelt. Kjarnaútgáfan er %2$s

[ctx: Subscription billing period.]
note: translators: placeholder is number of weeks. (e.g. "Bill this every week / 4 weeks")
en: week | %s weeks
is[0]: vika

[ctx: Used in the trial period dropdown. Number is in text field. 0, 2+ will need plural, 1 will need singular.]
en: week | weeks
is[0]: vika

[ctx: Subscription billing period.]
note: translators: placeholder is number of years. (e.g. "Bill this every year / 4 years")
en: year | %s years
is[0]: ári

[ctx: Used in the trial period dropdown. Number is in text field. 0, 2+ will need plural, 1 will need singular.]
en: year | years
is[0]: ári
