Citadela Listing 5.7.15 - en to am translation catalogue (819 entries)

[ctx: count of reviews title]
note: translators: 1: comment count number, 2: title, 3: &ldquo; left quote, 4: &rdquo; right quote
en: %1$s review for &ldquo;%2$s&rdquo; | %1$s reviews for &ldquo;%2$s&rdquo;
am[0]: %1$s ግምገማ ለ&quot;%2$s&quot;

note: translators: %s plugin's name
en: %s has finished migration. All items, categories and locations from your previous AIT directory theme are now available for use with Citadela Listing plugin.
am: %s ስደትን ጨርሷል። ከቀድሞው የAIT ማውጫ ገጽታህ ሁሉም ንጥሎች፣ ምድቦች እና አካባቢዎች አሁን ከCitadela Listing plugin ጋር ለመጠቀም ይገኛሉ።

note: translators: %s plugin's name
en: %s is automatically migrating all items, categories and locations from your previous AIT directory theme in the background. Migration process may take several minutes. We will let you know when the migration is finished. You can continue to use WordPress as usual.
am: %s ከበስተጀርባ ካለፈው የAIT ማውጫ ገጽታህ ሁሉንም ንጥሎች፣ ምድቦች እና አካባቢዎች በራስ ሰር እያፈለሰ ነው። የስደት ሂደት ብዙ ደቂቃዎችን ሊወስድ ይችላል። ፍልሰቱ ሲጠናቀቅ እናሳውቅዎታለን። እንደተለመደው WordPress መጠቀሙን መቀጠል ይችላሉ።

note: translators: %s plugin's name
en: %s plugin and PHP incompatiblity
am: %s ተሰኪ እና ፒኤችፒ አለመጣጣም።

note: translators: %s plugin's name
en: %s plugin and WordPress incompatiblity
am: %s ተሰኪ እና የዎርድፕረስ አለመጣጣም

note: translators: %s plugin's name
en: %s plugin incompatibility
am: %s ተሰኪ አለመጣጣም።

note: translators: %s plugin's name
en: %s plugin is active
am: %s ተሰኪ ገቢር ነው።

note: translators: %s: reviews count.
en: %s review | %s reviews
am[0]: %s ግምገማ

en: 404 Page
am: 404 ገጽ

en: API Key
am: የኤፒአይ ቁልፍ

en: Actions:
am: ድርጊቶች፡-

[ctx: Item]
en: Add New
am: አዲስ አስገባ

en: Add New Category
am: አዲስ ምድብ ያክሉ

en: Add New Item
am: አዲስ ንጥል ያክሉ

en: Add New Location
am: አዲስ ቦታ ያክሉ

en: Add images to gallery
am: ምስሎችን ወደ ማዕከለ-ስዕላት ያክሉ

en: Address
am: አድራሻ

en: Address and Location
am: አድራሻ እና አካባቢ

en: Address and location
am: አድራሻ እና ቦታ

en: Advanced Filters block displayed within search form
am: የላቁ ማጣሪያዎች በፍለጋ ቅጽ ውስጥ ይታያሉ

en: Advanced Header Design
am: የላቀ የራስጌ ንድፍ

en: Advanced header
am: የላቀ ራስጌ

en: Align Center
am: መሃል አሰልፍ

en: Align Justify
am: ፍትሃዊ አሰላለፍ

en: Align Left
am: ወደ ግራ አሰልፍ

en: Align Right
am: ወደ ቀኝ አሰልፍ

en: Align Text Center
am: የጽሑፍ ማእከልን አሰልፍ

en: Align Text Justify
am: የጽሑፍ ትክክለኛነትን አሰልፍ

en: Align Text Left
am: ጽሑፍ ወደ ግራ አሰልፍ

en: Align Text Right
am: ጽሑፍን ወደ ቀኝ አሰልፍ

en: Alignment
am: አሰላለፍ

en: All
am: ሁሉም

en: All Categories
am: ሁሉም ምድቦች

en: All Items
am: ሁሉም እቃዎች

en: All Locations
am: ሁሉም ቦታዎች

en: All Special Pages
am: ሁሉም ልዩ ገጾች

en: All automatically migrated items, categories and locations were deleted from your database. New migration process started.
am: ሁሉም በራስ ሰር የተሰደዱ ንጥሎች፣ ምድቦች እና አካባቢዎች ከውሂብ ጎታዎ ተሰርዘዋል። አዲስ የስደት ሂደት ተጀመረ።

en: All filters
am: ሁሉም ማጣሪያዎች

en: All inputs
am: ሁሉም ግብዓቶች

en: Allow the customer to manage comments for Citadela items.
am: ደንበኛው ለCitadela ንጥሎች አስተያየቶችን እንዲያስተዳድር ይፍቀዱለት።

en: Allow the customer to manage reviews for Citadela items.
am: ደንበኛው ስለ Citadela ንጥሎች ግምገማዎችን እንዲያስተዳድር ይፍቀዱለት።

en: Allow the customer to set catogories for Citadela items.
am: ደንበኛው ለCitadela ንጥሎች ምድቦችን እንዲያዘጋጅ ይፍቀዱለት።

en: Allow the customer to set locations for Citadela items.
am: ደንበኛው ለCitadela እቃዎች ቦታዎችን እንዲያዘጋጅ ይፍቀዱለት።

en: Allow the customer to set the Featured Category for Citadela items.
am: ደንበኛው ለCitadela ንጥሎች ተለይቶ የቀረበውን ምድብ እንዲያዘጋጅ ይፍቀዱለት።

en: Allow the customer to set the GPX track file for Citadela items.
am: ደንበኛው ለ Citadela ንጥሎች የጂፒኤክስ ትራክ ፋይል እንዲያዘጋጅ ይፍቀዱለት።

en: Allow the customer to set the Item Extension options for Citadela items.
am: ደንበኛው ለCitadela ንጥሎች የንጥል ቅጥያ አማራጮችን እንዲያዘጋጅ ይፍቀዱለት።

en: Allow the customer to set the address and location for Citadela items.
am: ደንበኛው ለ Citadela ንጥሎች አድራሻ እና ቦታ እንዲያዘጋጅ ይፍቀዱለት።

en: Allow the customer to set the contact for Citadela items.
am: ደንበኛው የCitadela ንጥሎችን አድራሻ እንዲያዘጋጅ ይፍቀዱለት።

en: Allow the customer to set the content for Citadela items.
am: ደንበኛው ለCitadela ንጥሎች ይዘቱን እንዲያዘጋጅ ይፍቀዱለት።

en: Allow the customer to set the excerpt for Citadela items.
am: ደንበኛው የCitadela ንጥሎችን ቅንጭብ እንዲያዘጋጅ ይፍቀዱለት።

en: Allow the customer to set the featured image for Citadela items.
am: ለCitadela ንጥሎች ደንበኛው ተለይቶ የቀረበውን ምስል እንዲያዘጋጅ ይፍቀዱለት።

en: Allow the customer to set the general options for Citadela items.
am: ደንበኛው ለCitadela እቃዎች አጠቃላይ አማራጮችን እንዲያዘጋጅ ይፍቀዱለት።

en: Allow the customer to set the images gallery for Citadela items.
am: ደንበኛው የCitadela ንጥሎችን የምስሎች ጋለሪ እንዲያዘጋጅ ይፍቀዱለት።

en: Allow the customer to set the opening hours for Citadela items.
am: ደንበኛው ለCitadela ዕቃዎች የስራ ሰዓቱን እንዲያዘጋጅ ይፍቀዱለት።

en: Allow the customer to set the page attributes for Citadela items.
am: ደንበኛው የCitadela ንጥሎችን የገጹን ባህሪያት እንዲያዘጋጅ ይፍቀዱለት።

en: Already claimed
am: አስቀድሞ ይገባኛል

en: Already opened Item Post will be used as reference post.
am: አስቀድሞ የተከፈተ ንጥል ፖስት እንደ ማመሳከሪያ ልጥፍ ጥቅም ላይ ይውላል።

en: Any active subscription
am: ማንኛውም ንቁ የደንበኝነት ምዝገባ

en: Appearance
am: መልክ

en: Approve
am: አጽድቅ

en: Approve claim
am: የይገባኛል ጥያቄን አጽድቅ

en: Approved
am: ጸድቋል

en: Archives:
am: ማህደሮች፡

en: Are you sure you want to decline this claim?
am: እርግጠኛ ነዎት ይህን የይገባኛል ጥያቄ ውድቅ ማድረግ ይፈልጋሉ?

en: Ascending
am: ወደ ላይ መውጣት

en: Attributes
am: ባህሪያት

en: Author Details
am: የደራሲ ዝርዝሮች

en: Author archives:
am: የደራሲ ማህደሮች፡-

en: Author biographical info
am: የደራሲ የህይወት ታሪክ መረጃ

en: Author name
am: የደራሲው ስም

en: Authors to display
am: ለማሳየት ደራሲያን

en: Automatic Listing Map
am: ራስ-ሰር ዝርዝር ካርታ

en: Automatic Listing Map (for posts)
am: ራስ-ሰር ዝርዝር ካርታ (ልጥፎች)

en: Automatic height
am: ራስ-ሰር ቁመት

en: Autoplay
am: በራስ - ተነሽ

en: Background
am: ዳራ

en: Background color
am: የበስተጀርባ ቀለም

en: Background image
am: የበስተጀርባ ምስል

en: Background on collapsed form
am: ዳራ በተሰበሰበ ቅጽ ላይ

en: Background settings
am: የበስተጀርባ ቅንብሮች

en: Background type
am: የበስተጀርባ አይነት

en: Blur background
am: ዳራ ማደብዘዝ

en: Blur radius
am: ራዲየስ ብዥታ

en: Border around filter group
am: የማጣሪያ ቡድን ዙሪያ ድንበር

en: Border around heading
am: በአርዕስት ዙሪያ ድንበር

en: Border color
am: የድንበር ቀለም

en: Border radius
am: የድንበር ራዲየስ

en: Border settings
am: የድንበር ቅንጅቶች

en: Border style
am: የድንበር ዘይቤ

en: Border width
am: የድንበር ስፋት

en: Borders color
am: የድንበር ቀለም

en: Borders width
am: የድንበር ስፋት

en: Bottom
am: ከታች

en: Bottom left
am: ከታች ግራ

en: Bottom right
am: ከታች በቀኝ

en: Box layout
am: የሳጥን አቀማመጥ

en: Box width
am: የሳጥን ስፋት

en: Button background color
am: የአዝራር ዳራ ቀለም

en: Button border radius
am: የአዝራር ድንበር ራዲየስ

en: Button color
am: የአዝራር ቀለም

en: Button settings
am: የአዝራር ቅንብሮች

en: Button style
am: የአዝራር ዘይቤ

en: Button text color
am: የአዝራር ጽሑፍ ቀለም

en: Buttons
am: አዝራሮች

en: Cancel
am: ሰርዝ

en: Captcha check failed!
am: Captcha ቼክ አልተሳካም!

en: Caption text
am: የመግለጫ ጽሑፍ

en: Carousel Options
am: የካሮሴል አማራጮች

en: Carousel autoplay enabled
am: Carousel autoplay ነቅቷል።

en: Carousel decoration color
am: የካሮሴል ጌጣጌጥ ቀለም

en: Carousel loop mode enabled
am: የ Carousel loop ሁነታ ነቅቷል።

en: Categories
am: ምድቦች

en: Category
am: ምድብ

en: Category Details
am: የምድብ ዝርዝሮች

en: Category archives:
am: የምድብ ማህደሮች፡-

en: Category color
am: የምድብ ቀለም

en: Category decoration color
am: የምድብ ጌጣጌጥ ቀለም

en: Category icon
am: ምድብ አዶ

en: Center
am: መሃል

en: Center left
am: መሃል ግራ

en: Center right
am: በቀኝ መሃል

en: Change GPX track
am: የ GPX ትራክ ቀይር

en: Checkbox
am: አመልካች ሳጥን

en: Choices for selected input type. Insert one choise per line, divide saved input value and text displayed in input using colon.
am: ለተመረጠው የግቤት አይነት ምርጫዎች. በአንድ መስመር አንድ ምርጫ አስገባ፣ የተቀመጠ የግቤት እሴት እና ኮሎን ተጠቅማ በግቤት ውስጥ የሚታየውን ጽሑፍ አካፍል።

en: Choose option
am: አማራጭ ይምረጡ

en: Citadela - Special Pages
am: Citadela - ልዩ ገጾች

note: translators: %s plugin's name
en: Citadela Directory Lite
am: Citadela ማውጫ Lite

en: Citadela Half Layout Map Settings
am: Citadela የግማሽ አቀማመጥ ካርታ ቅንብሮች

en: Citadela Item Page Layout
am: Citadela ንጥል ገጽ አቀማመጥ

note: Plugin Name of the plugin
en: Citadela Listing
am: Citadela ዝርዝር

en: Citadela Listing > Item Extension
am: Citadela ዝርዝር &gt; የንጥል ቅጥያ

en: Citadela Listing Blocks
am: Citadela ዝርዝር ብሎኮች

en: Citadela Posts Blocks
am: Citadela ልጥፎች ብሎኮች

en: Citadela Special Pages
am: Citadela ልዩ ገጾች

en: Citadela Subscription
am: Citadela የደንበኝነት ምዝገባ

en: Claim Listing
am: የይገባኛል ጥያቄ ዝርዝር

en: Claim Listing Request
am: የይገባኛል ጥያቄ ዝርዝር

en: Claim as:
am: የይገባኛል ጥያቄ እንደ፡-

en: Claim listing has been approved
am: የይገባኛል ጥያቄ ዝርዝር ጸድቋል

en: Claim listing has been declined
am: የይገባኛል ጥያቄ ዝርዝር ውድቅ ተደርጓል

en: Claim status
am: የይገባኛል ጥያቄ ሁኔታ

en: Claimed by
am: የይገባኛል ጥያቄ የቀረበበት

en: Clear
am: ግልጽ

en: Clicking on button below will restart migration process. All automatically migrated items, categories and locations will be deleted. All manually created items, categories and locations will not be deleted. Migration process will start automatically after that.
am: ከታች ያለውን አዝራር ጠቅ ማድረግ የስደት ሂደቱን እንደገና ይጀምራል. ሁሉም በራስ ሰር የተሰደዱ ንጥሎች፣ ምድቦች እና አካባቢዎች ይሰረዛሉ። ሁሉም በእጅ የተፈጠሩ ንጥሎች፣ ምድቦች እና አካባቢዎች አይሰረዙም። ከዚያ በኋላ የስደት ሂደት በራስ-ሰር ይጀምራል።

en: Closed on mobile
am: በሞባይል ላይ ተዘግቷል

en: Cluster radius in px
am: የክላስተር ራዲየስ በፒክስ

en: Clusters are disabled.
am: ዘለላዎች ተሰናክለዋል።

en: Collapsible filters section.
am: ሊሰበሰብ የሚችል የማጣሪያ ክፍል.

en: Comments
am: አስተያየቶች

en: Contact
am: ተገናኝ

en: Content
am: ይዘት

en: Content visible for:
am: የሚታየው ይዘት ለ፡-

en: Copy and paste the JSON from this website:
am: JSON ን ከዚህ ድህረ ገጽ ይቅዱ እና ይለጥፉ፡-

en: Couldn't find location, try different address.
am: አካባቢ ማግኘት አልተቻለም፣ የተለየ አድራሻ ይሞክሩ።

en: Cover
am: ሽፋን

en: Cover column height
am: የአምድ ቁመትን ይሸፍኑ

en: Cover image
am: የሽፋን ምስል

en: Current block view
am: የአሁኑ የማገጃ እይታ

en: Custom
am: ብጁ

en: Custom Height Settings
am: ብጁ ቁመት ቅንብሮች

en: Custom inputs
am: ብጁ ግብዓቶች

en: Custom shadow
am: ብጁ ጥላ

en: Customized options for mobile screen width.
am: ለሞባይል ስክሪን ስፋት ብጁ አማራጮች።

en: Dark
am: ጨለማ

en: Data migration
am: የውሂብ ሽግግር

en: Data of inputs with no value will not be displayed.
am: ዋጋ የሌላቸው የግብአት ውሂብ አይታይም።

en: Date
am: ቀን

en: Date archives:
am: የቀን ማህደሮች፡-

en: Date color
am: የቀን ቀለም

en: Decide if email address is visible for visitors
am: የኢሜል አድራሻ ለጎብኚዎች የሚታይ መሆኑን ይወስኑ

en: Decline
am: አትቀበል

en: Decline claim
am: የይገባኛል ጥያቄን ውድቅ አድርግ

en: Decoration color
am: የጌጣጌጥ ቀለም

en: Default
am: ነባሪ

en: Default Layout Options
am: ነባሪ የአቀማመጥ አማራጮች

en: Default Search Results
am: ነባሪ የፍለጋ ውጤቶች

en: Default Search Results Page
am: ነባሪ የፍለጋ ውጤቶች ገጽ

en: Default selection text, displayed as first option in selection.
am: ነባሪ የመምረጫ ጽሑፍ፣ በምርጫ ውስጥ እንደ መጀመሪያ አማራጭ ይታያል።

en: Default shadow
am: ነባሪ ጥላ

en: Default size
am: ነባሪ መጠን

en: Delay between slides
am: በስላይድ መካከል መዘግየት

en: Descending
am: መውረድ

en: Description
am: መግለጫ

en: Description text that appear on edit page with new input.
am: በአዲስ ግቤት በአርትዖት ገጽ ላይ የሚታየው መግለጫ ጽሑፍ።

en: Design Options
am: የንድፍ አማራጮች

en: Desktop
am: ዴስክቶፕ

en: Desktop size
am: የዴስክቶፕ መጠን

en: Disable filters button label
am: የማጣሪያዎች አዝራር መለያን አሰናክል

en: Disable geolocation button label
am: የጂኦግራፊያዊ አካባቢ አዝራር መለያን አሰናክል

en: Display name
am: መጠሪያው ስም

en: Displayed are nearest items by their GPS coordinates.
am: የሚታዩት በጂፒኤስ መጋጠሚያዎቻቸው የቅርብ እቃዎች ናቸው።

en: Displayed will be posts similar to selected reference Item Post.
am: የሚታዩት ከተመረጠው የማጣቀሻ ንጥል ፖስት ጋር ተመሳሳይነት ያላቸው ልጥፎች ይሆናሉ።

en: Displays address, phone number and other contact information of specific listing item.
am: የአንድ የተወሰነ ዝርዝር ንጥል አድራሻ፣ ስልክ ቁጥር እና ሌላ አድራሻ ያሳያል።

en: Displays button that open Google Maps navigation to Item Post location.
am: የጉግል ካርታዎች አሰሳን ወደ ንጥል ነገር ልጥፍ የሚከፍት የማሳያ ቁልፍ።

en: Displays button to download GPX file assigned to item.
am: ለዕቃው የተመደበውን የጂፒኤክስ ፋይል ለማውረድ የማሳያ ቁልፍ።

en: Displays contact form which send email directly to email address of specific listing item.
am: በቀጥታ ወደ አንድ የተወሰነ ዝርዝር ንጥል ኢሜል አድራሻ የሚልክ የእውቂያ ቅጽ ያሳያል።

en: Displays content only for users with active membership, or only for visitors without membership.
am: ይዘትን የሚያሳየው ንቁ አባልነት ላላቸው ተጠቃሚዎች ወይም አባልነት ለሌላቸው ጎብኚዎች ብቻ ነው።

en: Displays content written in visual editor of specific listing item.
am: በልዩ የዝርዝር ንጥል ነገር ምስላዊ አርታዒ የተጻፈ ይዘትን ያሳያል።

en: Displays gallery of images assigned to Item Post.
am: ለ ንጥል ልጥፍ የተመደቡ ምስሎችን ጋለሪ ያሳያል።

en: Displays information about author on author archive page.
am: ስለ ደራሲ መረጃ በደራሲ ማህደር ገጽ ላይ ያሳያል።

en: Displays information about selected authors.
am: ስለተመረጡት ደራሲዎች መረጃ ያሳያል።

en: Displays information from Item Extension inputs assigned to item.
am: ለዕቃው የተመደበውን የንጥል ቅጥያ ግብአቶችን መረጃ ያሳያል።

en: Displays listing categories based on specific filter. It can display parent categories or subcategories from specific category.
am: በልዩ ማጣሪያ ላይ በመመስረት የዝርዝር ምድቦችን ያሳያል። ከተወሰነ ምድብ የወላጅ ምድቦችን ወይም ንዑስ ምድቦችን ማሳየት ይችላል።

en: Displays listing items based on current category/location page or results from search form.
am: አሁን ባለው ምድብ/አካባቢ ገጽ ላይ በመመስረት የዝርዝር ንጥሎችን ወይም ከፍለጋ ቅጽ የተገኙ ውጤቶችን ያሳያል።

en: Displays listing items based on filters. For example items only from specific category, location or featured items.
am: በማጣሪያዎች ላይ በመመስረት የዝርዝር ንጥሎችን ያሳያል። ለምሳሌ ከተወሰነ ምድብ፣ አካባቢ ወይም ተለይተው የቀረቡ እቃዎች ብቻ።

en: Displays listing items on map based on filters. For example items only from specific category, location or featured items.
am: በማጣሪያዎች ላይ ተመስርተው ዝርዝር እቃዎችን በካርታው ላይ ያሳያል. ለምሳሌ ከተወሰነ ምድብ፣ አካባቢ ወይም ተለይተው የቀረቡ እቃዎች ብቻ።

en: Displays listing items similar to selected reference item post.
am: ከተመረጠው የማጣቀሻ ንጥል ልጥፍ ጋር ተመሳሳይ የሆኑ የዝርዝር ንጥሎችን ያሳያል።

en: Displays listing locations based on specific filter. It can display parent locations or sublocations from specific location.
am: በልዩ ማጣሪያ ላይ በመመስረት የዝርዝር ቦታዎችን ያሳያል። ከተወሰነ ቦታ የወላጅ አካባቢዎችን ወይም ንዑስ ክፍሎችን ማሳየት ይችላል።

en: Displays listing subcategories based on current category page.
am: በአሁኑ የምድብ ገጽ ላይ በመመስረት የዝርዝር ንዑስ ምድቦችን ያሳያል።

en: Displays listing sublocations based on current category page.
am: በአሁኑ የምድብ ገጽ ላይ በመመስረት የዝርዝር ንዑስ ክፍልፋዮችን ያሳያል።

en: Displays main item image of specific listing item.
am: የአንድ የተወሰነ ዝርዝር ንጥል ዋና ንጥል ምስል ያሳያል።

en: Displays opening hours of specific listing item.
am: የአንድ የተወሰነ ዝርዝር ንጥል የመክፈቻ ሰዓቶችን ያሳያል።

en: Displays posts based on current results from search form.
am: አሁን ባለው የፍለጋ ቅፅ ላይ ተመስርተው ልጥፎችን ያሳያል።

en: Displays posts based on current results on default WordPress search results page.
am: በነባሪ የዎርድፕረስ የፍለጋ ውጤቶች ገጽ ላይ አሁን ባሉ ውጤቶች ላይ ተመስርተው ልጥፎችን ያሳያል።

en: Displays posts on map based on filters. For example posts only from specific category or location.
am: በማጣሪያዎች ላይ በመመስረት በካርታው ላይ ልጥፎችን ያሳያል። ለምሳሌ ልጥፎች ከተወሰነ ምድብ ወይም አካባቢ ብቻ።

en: Displays relevant listing items automatically based on current page. For example search results or item detail location.
am: አሁን ባለው ገጽ ላይ በመመስረት ተዛማጅ የዝርዝር ንጥሎችን በራስ-ሰር ያሳያል። ለምሳሌ የፍለጋ ውጤቶች ወይም የንጥል ዝርዝር መገኛ።

en: Displays relevant posts automatically based on current page. For example search results or post detail location.
am: በአሁኑ ገጽ ላይ በመመስረት ተዛማጅ ልጥፎችን በራስ-ሰር ያሳያል። ለምሳሌ የፍለጋ ውጤቶች ወይም ዝርዝር ቦታ ይለጥፉ።

en: Displays the button and the form for claim listing.
am: የይገባኛል ጥያቄ ዝርዝር አዝራሩን እና ቅጹን ያሳያል።

en: Displays upcoming events of specific listing item.
am: የአንድ የተወሰነ ዝርዝር ንጥል መጪ ክስተቶችን ያሳያል።

en: Distance
am: ርቀት

en: Distance option label
am: የርቀት አማራጭ መለያ

en: Distance unit
am: የርቀት ክፍል

en: Do not show
am: አታሳይ

en: Do not show endpoints
am: የመጨረሻ ነጥቦችን አታሳይ

en: Do not use Item Detail special page settings
am: የንጥል ዝርዝር ልዩ ገጽ ቅንብሮችን አይጠቀሙ

en: Download GPX file
am: የ GPX ፋይል ያውርዱ

en: Drop GPX file here
am: የ GPX ፋይል እዚህ ጣል ያድርጉ

en: Dynamic track visibility
am: ተለዋዋጭ የትራክ ታይነት

en: Easy Admin
am: ቀላል አስተዳዳሪ

en: Easy Admin offer simplified WordPress administration without any unnecessary distractions.
am: ቀላል አስተዳዳሪ ያለምንም አላስፈላጊ ማዘናጊያዎች ቀለል ያለ የዎርድፕረስ አስተዳደርን ያቀርባል።

en: Edit Category
am: ምድብ አርትዕ

en: Edit Item
am: ንጥልን ያርትዑ

en: Edit Location
am: አካባቢን ያርትዑ

en: Edit Special Page
am: ልዩ ገጽን ያርትዑ

en: Email
am: ኢሜይል

en: Email Help
am: የኢሜል እገዛ

en: Email Label
am: የኢሜል መለያ

en: Email Message
am: የኢሜል መልእክት

en: Email settings
am: የኢሜይል ቅንብሮች

en: Email used as sender in email, make sure the email address corresponds with your website domain.
am: በኢሜል ውስጥ እንደ ላኪ ጥቅም ላይ የዋለው ኢሜል ፣ የኢሜል አድራሻው ከድር ጣቢያዎ ጎራ ጋር የሚዛመድ መሆኑን ያረጋግጡ ።

en: Empty map behavior
am: ባዶ ካርታ ባህሪ

en: Empty value to show all similar items.
am: ሁሉንም ተመሳሳይ ዕቃዎች ለማሳየት ባዶ ዋጋ።

en: Enable
am: አንቃ

en: Enable Gutenberg editor
am: የጉተንበርግ አርታዒን አንቃ

en: Enable and insert inputs available for filters via menu
am: ለማጣሪያዎች የሚገኙትን ግብዓቶች በምናሌ በኩል አንቃ እና አስገባ

en: Enable and insert inputs via menu
am: አንቃ እና ግብዓቶችን በምናሌ አስገባ

en: Enable bundled subscriptions
am: የተጠቀለሉ የደንበኝነት ምዝገባዎችን አንቃ

en: Endpoint markers are displayed in place of very first and very end point of uploaded GPX track.
am: የመጨረሻ ነጥብ ጠቋሚዎች በተሰቀለው የጂፒኤክስ ትራክ በጣም የመጀመሪያ እና የመጨረሻ ነጥብ ላይ ይታያሉ።

en: Event Details
am: የክስተት ዝርዝሮች

en: Event Image Options
am: የክስተት ምስል አማራጮች

en: Every segment in track
am: እያንዳንዱ ክፍል በትራክ ውስጥ

en: Everything
am: ሁሉም ነገር

note: translators: %s: printed example of expected values in input.
en: Example of inserted values: %s
am: የገቡት እሴቶች ምሳሌ፡%s

en: Excerpt
am: ቅንጭብጭብ

en: Feature is disabled
am: ባህሪው ተሰናክሏል።

en: Featured
am: ተለይቶ የቀረበ

en: Featured Category
am: ተለይቶ የቀረበ ምድብ

en: Featured category
am: ተለይቶ የቀረበ ምድብ

en: Featured image
am: ተለይቶ የቀረበ ምስል

en: Featured items first
am: በመጀመሪያ ተለይተው የቀረቡ እቃዎች

en: Featured location
am: ተለይቶ የቀረበ ቦታ

en: Fill all required fields, please.
am: እባክዎ ሁሉንም አስፈላጊ መስኮች ይሙሉ።

en: Filter
am: አጣራ

en: Filter posts
am: ልጥፎችን አጣራ

en: Filter special pages list
am: የልዩ ገጾችን ዝርዝር አጣራ

en: Filters
am: ማጣሪያዎች

en: Filters Design
am: የማጣሪያዎች ንድፍ

en: Filters background color
am: የጀርባ ቀለም ያጣራል።

en: Filters group name
am: የቡድን ስም ያጣራል።

en: Filters settings
am: የማጣሪያ ቅንብሮች

en: Filters to specify results of displayed items.
am: የታዩ ንጥሎችን ውጤቶች ለመለየት ማጣሪያዎች።

en: Find address
am: አድራሻ ያግኙ

en: Fix width
am: ስፋትን አስተካክል

en: Fixed
am: ቋሚ

note: translators: %s url reCaptcha v3 page
en: For more details see %s.
am: ለተጨማሪ ዝርዝሮች %sን ይመልከቱ።

en: Force box width to selected value.
am: የሳጥን ስፋትን ወደ ተመረጠው እሴት አስገድድ።

en: Force table style for displayed data, longer values are not moved under label.
am: ለሚታየው ውሂብ የሰንጠረዥ ዘይቤን አስገድድ፣ ረጅም እሴቶች በመለያ አይንቀሳቀሱም።

en: Form
am: ቅፅ

en: Form inside map breakpoint
am: በካርታ መሰባበር ነጥብ ውስጥ ቅፅ

en: Form settings
am: የቅጽ ቅንብሮች

en: Friday
am: አርብ

en: Full horizontal
am: ሙሉ አግድም

en: Full vertical
am: ሙሉ አቀባዊ

en: Fullwidth page
am: ሙሉ ስፋት ገጽ

en: GPS
am: አቅጣጫ መጠቆሚያ

en: GPX Track
am: GPX ትራክ

en: GPX Tracks
am: GPX ትራኮች

en: GPX file successfully loaded!
am: GPX ፋይል በተሳካ ሁኔታ ተጭኗል!

en: GPX files
am: GPX ፋይሎች

en: Gallery Options
am: የጋለሪ አማራጮች

en: General
am: አጠቃላይ

en: General background
am: አጠቃላይ ዳራ

en: General options
am: አጠቃላይ አማራጮች

en: General options for desktop.
am: ለዴስክቶፕ አጠቃላይ አማራጮች።

en: General settings
am: አጠቃላይ ቅንብሮች

en: Geolocation search settings
am: የጂኦግራፊያዊ አካባቢ ፍለጋ ቅንብሮች

en: Get directions
am: አቅጣጫዎችን ያግኙ

en: Google Maps API Key
am: ጉግል ካርታዎች ኤፒአይ ቁልፍ

note: translators: 1. starting html <a> tag with link to google documentation page, 2. ending html <a> tag
en: Google Maps API key is required by Google. It is necessary for all websites that use advanced maps features such as displaying listing items on the map. Learn more about how to get API key in the %1$sfollowing tutorial%2$s.
am: የጎግል ካርታዎች ኤፒአይ ቁልፍ በGoogle ያስፈልጋል። የላቁ የካርታ ባህሪያትን ለሚጠቀሙ ሁሉም ድረ-ገጾች አስፈላጊ ነው, ለምሳሌ በካርታው ላይ ዝርዝር እቃዎችን ማሳየት. በ%1$sfollowing tutorial%2$s ውስጥ የኤፒአይ ቁልፍን እንዴት ማግኘት እንደሚችሉ የበለጠ ይረዱ።

en: Google reCaptcha protects your website against spam and other automated form submissions by spam bots. If you are using third party solution to protect forms on your website, ignore following key inputs.
am: Google reCaptcha የእርስዎን ድር ጣቢያ ከአይፈለጌ መልዕክት እና ከሌሎች አውቶማቲክ ቅጾች በአይፈለጌ ቦቶች ይጠብቃል። በድር ጣቢያዎ ላይ ቅጾችን ለመጠበቅ የሶስተኛ ወገን መፍትሄን እየተጠቀሙ ከሆነ ቁልፍ ግብዓቶችን መከተልን ችላ ይበሉ።

en: Google reCaptcha v3 Keys
am: ጉግል reCaptcha v3 ቁልፎች

en: Gradient
am: ግራዲየንት

en: Gradient degree
am: የግራዲየንት ዲግሪ

en: Grid size
am: የፍርግርግ መጠን

en: Group name
am: የቡድን ስም

en: Half layout page
am: የግማሽ አቀማመጥ ገጽ

en: Header menu settings
am: የራስጌ ምናሌ ቅንብሮች

en: Header opened or closed by default.
am: ርዕስ በነባሪ ተከፍቷል ወይም ተዘግቷል።

en: Header settings
am: የራስጌ ቅንጅቶች

en: Height unit
am: ቁመት አሃድ

en: Help text displayed with Email input.
am: የእገዛ ጽሑፍ በኢሜል ግብዓት ይታያል።

en: Help text displayed with Message input.
am: የእገዛ ጽሑፍ ከመልእክት ግብዓት ጋር ይታያል።

en: Help text displayed with Name input.
am: የእገዛ ጽሑፍ በስም ግብዓት ይታያል።

en: Help text displayed with Subject input.
am: የእገዛ ጽሑፍ ከርዕሰ-ጉዳይ ግቤት ጋር ይታያል።

en: Help texts
am: የእርዳታ ጽሑፎች

en: Hide Location input
am: የአካባቢ ግቤትን ደብቅ

en: Hide empty values
am: ባዶ እሴቶችን ደብቅ

en: Hide map
am: ካርታ ደብቅ

en: Hide selected filters
am: የተመረጡ ማጣሪያዎችን ደብቅ

en: Hide selected inputs
am: የተመረጡ ግብዓቶችን ደብቅ

en: Hide unchecked checkbox
am: ምልክት ያልተደረገበትን ሳጥን ደብቅ

en: Horizontal offset
am: አግድም ማካካሻ

en: If selected, will be available in filters for Item posts.
am: ከተመረጠ በንጥል ልጥፎች ማጣሪያዎች ውስጥ ይገኛል።

en: If you would like to use your own WooCommerce Subscriptions plugin, simply deactivate bundled version below and activate your plugin.
am: የራስዎን የ WooCommerce Subscriptions ፕለጊን ለመጠቀም ከፈለጉ፣ በቀላሉ ከታች ያለውን የተጠቃለለ እትም ያቦዝኑ እና ተሰኪዎን ያግብሩ።

en: If your GPX track consists of several segments, endpoint markers are displayed in place of start and end of every segment.
am: የጂፒኤክስ ትራክዎ ብዙ ክፍሎች ያሉት ከሆነ፣ በእያንዳንዱ ክፍል መጀመሪያ እና መጨረሻ ላይ የመጨረሻ ነጥብ ጠቋሚዎች ይታያሉ።

en: Image focus
am: የምስል ትኩረት

en: Image height
am: የምስል ቁመት

en: Image height unit
am: የምስል ቁመት አሃድ

en: Image position
am: የምስል አቀማመጥ

en: Image repeat
am: ምስል ድገም።

en: Image scroll
am: ምስል ማሸብለል

en: Image size
am: የምስል መጠን

en: Images caption text
am: የምስል መግለጫ ጽሑፍ

en: Images gallery
am: የምስሎች ማዕከለ-ስዕላት

en: Images vertical align
am: ምስሎች በአቀባዊ አሰላለፍ

en: Infinite loop
am: ማለቂያ የሌለው ዑደት

en: Input choices
am: የግቤት ምርጫዎች

en: Input description
am: የግቤት መግለጫ

en: Input field name that appear on edit page.
am: በአርትዕ ገጽ ላይ የሚታየው የግቤት መስክ ስም።

en: Input identifier
am: የግቤት መለያ

en: Input label
am: የግቤት መለያ

en: Input labels
am: የግቤት መለያዎች

en: Input type
am: የግቤት አይነት

en: Inputs contain validation errors.
am: ግብዓቶች የማረጋገጫ ስህተቶችን ይይዛሉ።

en: Inputs group
am: የግብአት ቡድን

en: Insert from media
am: ከመገናኛ አስገባ

en: Insert unit that will be displayed with number value.
am: ከቁጥር እሴት ጋር የሚታየውን ክፍል አስገባ።

en: Inside image
am: የውስጥ ምስል

en: Integrations
am: ውህደቶች

en: Invalid file format
am: ልክ ያልሆነ የፋይል ቅርጸት

en: It seems we can&rsquo;t find what you&rsquo;re looking for.
am: የሚፈልጉትን ማግኘት ያልቻልን ይመስላል።

en: It will allow you to build a whole item detail page. No blocks will be inherited from Item Detail special page.
am: አንድ ሙሉ የንጥል ዝርዝር ገጽ እንዲገነቡ ይፈቅድልዎታል. ከንጥል ዝርዝር ልዩ ገጽ ምንም ብሎኮች አይወርሱም።

[ctx: post type singular name]
en: Item
am: ንጥል

[ctx: taxonomy general name]
en: Item Categories
am: የንጥል ምድቦች

[ctx: taxonomy menu name]
en: Item Categories
am: የንጥል ምድቦች

en: Item Categories widgets area
am: የንጥል ምድቦች መግብሮች አካባቢ

[ctx: taxonomy singular name]
en: Item Category
am: የንጥል ምድብ

en: Item Claim Listing
am: የይገባኛል ጥያቄ ዝርዝር

en: Item Contact Details
am: የንጥል አድራሻ ዝርዝሮች

en: Item Contact Form
am: የዕቃው አድራሻ ቅጽ

en: Item Content
am: የንጥል ይዘት

en: Item Detail
am: የንጥል ዝርዝር

en: Item Detail Page
am: የንጥል ዝርዝር ገጽ

en: Item Details
am: የንጥል ዝርዝሮች

en: Item Events
am: የንጥል ክስተቶች

en: Item Extension
am: የንጥል ቅጥያ

en: Item Extension allows create additional inputs on edit pages of Item Posts.
am: የንጥል ቅጥያ ተጨማሪ ግብዓቶችን በንጥል ልጥፎች አርትዕ ገፆች ላይ መፍጠር ያስችላል።

en: Item Featured Image
am: ንጥል ተለይቶ የቀረበ ምስል

en: Item GPX Download
am: ንጥል GPX አውርድ

en: Item Gallery
am: የንጥል ጋለሪ

en: Item Get Directions
am: ንጥል ነገር አቅጣጫዎችን ያግኙ

en: Item Image Options
am: የንጥል ምስል አማራጮች

[ctx: taxonomy singular name]
en: Item Location
am: የንጥል መገኛ

[ctx: taxonomy general name]
en: Item Locations
am: የንጥል ቦታዎች

[ctx: taxonomy menu name]
en: Item Locations
am: የንጥል ቦታዎች

en: Item Locations widgets area
am: የንጥል ሥፍራዎች መግብሮች አካባቢ

en: Item Opening Hours
am: ንጥል የመክፈቻ ሰዓቶች

en: Item Options
am: የንጥል አማራጮች

en: Item Review
am: የንጥል ግምገማ

en: Item Reviews
am: የንጥል ግምገማዎች

en: Item Reviews extends WordPress Comments to allow website visitors leave a review and rating for Item Posts.
am: የንጥል ክለሳዎች የድር ጣቢያ ጎብኚዎች ለዕቃ ልጥፎች ግምገማ እና ደረጃ እንዲሰጡ ለማስቻል የዎርድፕረስ አስተያየቶችን ያራዝመዋል።

en: Item already claimed
am: ንጥል አስቀድሞ የይገባኛል ጥያቄ አቅርቧል

en: Item author
am: የንጥል ደራሲ

en: Item category
am: የንጥል ምድብ

en: Item detail page slug
am: የንጥል ዝርዝር ገጽ ስሉግ

en: Item has been claimed
am: ንጥል የይገባኛል ጥያቄ ተነስቷል።

en: Item location
am: የእቃው ቦታ

en: Item owner reply.
am: የንጥል ባለቤት ምላሽ።

en: Item pending moderation from admin
am: ከአስተዳዳሪው ልከኝነት በመጠባበቅ ላይ ያለ ንጥል

en: Item widgets area
am: የንጥል መግብሮች አካባቢ

en: Item:
am: ንጥል:

en: Items
am: እቃዎች

[ctx: post type general name]
en: Items
am: እቃዎች

[ctx: post type menu name]
en: Items
am: እቃዎች

en: Keep header closed by default on mobile.
am: በተንቀሳቃሽ ስልክ ላይ ራስጌውን በነባሪነት እንዲዘጋ አድርግ።

en: Kilometers
am: ኪሎሜትሮች

en: Label color
am: መለያ ቀለም

en: Label for email field
am: ለኢሜል መስክ መለያ

en: Label for submit button
am: የማስረከቢያ ቁልፍ መለያ

en: Label for username field
am: የተጠቃሚ ስም መስክ መለያ

en: Label used for Email input.
am: መለያ ለኢሜል ግብዓት ጥቅም ላይ ይውላል።

en: Label used for Message textarea.
am: መለያ ለመልእክት ጽሑፍ ቦታ ጥቅም ላይ ይውላል።

en: Label used for Name input.
am: መለያ ለስም ግቤት ጥቅም ላይ ይውላል።

en: Label used for Subject input.
am: ለርዕሰ ጉዳይ ግቤት የሚያገለግል መለያ።

en: Label width
am: የመለያ ስፋት

en: Large
am: ትልቅ

en: Large button
am: ትልቅ አዝራር

en: Large size
am: ትልቅ መጠን

en: Latitude
am: ኬክሮስ

en: Leave a review
am: ግምገማ ይተዉ

en: Leave empty to not use this option.
am: ይህንን አማራጭ ላለመጠቀም ባዶውን ይተዉት።

en: Left
am: ግራ

en: Limit displayed posts
am: የሚታዩ ልጥፎችን ይገድቡ

en: Line under heading
am: በአርዕስት ስር መስመር

en: Lines color
am: የመስመሮች ቀለም

en: Lines decoration
am: የመስመሮች ማስጌጥ

en: Link label
am: የአገናኝ መለያ

en: Links color
am: የአገናኞች ቀለም

en: List layout
am: የዝርዝር አቀማመጥ

en: Listing Advanced Filters
am: የላቁ ማጣሪያዎችን መዘርዘር

en: Listing Author Detail
am: ዝርዝር ደራሲ ዝርዝር

en: Listing Authors List
am: የደራሲዎች ዝርዝር

en: Listing Categories List
am: የዝርዝር ምድቦች ዝርዝር

en: Listing Category Page
am: የዝርዝር ምድብ ገጽ

en: Listing Items List
am: የንጥሎች ዝርዝር መዘርዘር

en: Listing Location Page
am: የአካባቢ ገጽ መዘርዘር

en: Listing Locations List
am: የዝርዝር ቦታዎች ዝርዝር

en: Listing Map
am: ካርታ መዘርዘር

en: Listing Map (for posts)
am: ካርታ መዘርዘር (ለልጥፎች)

en: Listing Membership Content
am: የአባልነት ይዘት መዘርዘር

en: Listing Search Form
am: የዝርዝር ፍለጋ ቅጽ

en: Listing Search Results
am: የፍለጋ ውጤቶች ዝርዝር

en: Listing Similar Items
am: ተመሳሳይ ዕቃዎችን መዘርዘር

en: Listing Subcategories List
am: የንዑስ ምድቦች ዝርዝር መዘርዘር

en: Listing Sublocations List
am: የንዑስ ቦታዎች ዝርዝር መዘርዘር

en: Location
am: አካባቢ

[ctx: taxonomy singular name]
en: Location
am: አካባቢ

en: Location Details
am: የአካባቢ ዝርዝሮች

en: Locations
am: ቦታዎች

[ctx: taxonomy general name]
en: Locations
am: ቦታዎች

[ctx: taxonomy menu name]
en: Locations
am: ቦታዎች

en: Log Out
am: ውጣ

en: Logged in text
am: የገባው ጽሑፍ

en: Logical operator
am: ምክንያታዊ ኦፕሬተር

en: Longitude
am: ኬንትሮስ

en: Map provider
am: ካርታ አቅራቢ

en: Maps provider
am: ካርታ አቅራቢ

en: Mark Item post as featured
am: የንጥል ልጥፍን እንደ ተለይቶ ምልክት ያድርጉበት

en: Mark category as featured to prioritize it in displayed results.
am: በሚታዩ ውጤቶች ውስጥ ቅድሚያ ለመስጠት ምድብ እንደ ተለይቶ ምልክት ያድርጉበት።

en: Mark location as featured to prioritize it in displayed results.
am: በሚታዩ ውጤቶች ውስጥ ቅድሚያ ለመስጠት ቦታውን እንደ ተለይቶ ምልክት ያድርጉበት።

en: Marker Cluster Settings
am: የአመልካች ክላስተር ቅንብሮች

en: Markers
am: ማርከሮች

en: Markers & GPX Tracks
am: ማርከር እና GPX ትራኮች

en: Markers in distance less than %spx radius are grouped into clusters. Set 0 to disable clusters.
am: ከ%spx ራዲየስ ባነሰ ርቀት ላይ ያሉ ጠቋሚዎች ወደ ዘለላዎች ይመደባሉ። ዘለላዎችን ለማሰናከል 0 አዘጋጅ።

en: Max number of items
am: ከፍተኛው የንጥሎች ብዛት

en: Maximum displayed posts
am: ከፍተኛው የታዩ ልጥፎች

en: Maximum distance
am: ከፍተኛው ርቀት

en: Maximum items for the current subscription exceeded.
am: ለአሁኑ የደንበኝነት ምዝገባ ከፍተኛው ንጥሎች አልፏል።

en: Maximum width
am: ከፍተኛው ስፋት

en: Medium
am: መካከለኛ

en: Medium size
am: መካከለኛ መጠን

en: Merge checkboxes into filter group and show them together in frontend filters. You can use more groups using different group names.
am: የአመልካች ሳጥኖችን ወደ ማጣሪያ ቡድን ያዋህዱ እና ከፊት ለፊት ማጣሪያዎች አንድ ላይ ያሳዩዋቸው። የተለያዩ የቡድን ስሞችን በመጠቀም ብዙ ቡድኖችን መጠቀም ይችላሉ።

en: Message
am: መልእክት

en: Message Help
am: የመልእክት እገዛ

en: Message Label
am: የመልእክት መለያ

en: Message displayed when the form sending failed because of problem on the server side.
am: በአገልጋዩ በኩል ባለው ችግር ምክንያት መላኪያው ሳይሳካ ሲቀር የሚታየው መልእክት።

en: Message displayed when the form validation failed.
am: ቅጹን ማረጋገጥ ሳይሳካ ሲቀር መልእክት ይታያል።

en: Message displayed when the form was sent succesfully.
am: ቅጹ በተሳካ ሁኔታ ሲላክ መልእክት ይታያል።

en: Message for the email notification
am: ለኢሜል ማሳወቂያ መልእክት

en: Metabox content settings
am: የሜታቦክስ ይዘት ቅንብሮች

en: Migration finished
am: ስደት አልቋል

en: Migration in progress
am: ስደት በሂደት ላይ ነው።

en: Migration is currently in progress. You will be able to restart the migration when it is finished.
am: በአሁኑ ጊዜ ስደት በሂደት ላይ ነው። ፍልሰት ሲጠናቀቅ እንደገና ማስጀመር ይችላሉ።

en: Migration restarted
am: ስደት እንደገና ተጀምሯል።

en: Miles
am: ማይል

en: Mini
am: ሚኒ

en: Minimum height unit
am: ዝቅተኛው ቁመት አሃድ

en: Minimum image height
am: ዝቅተኛው የምስል ቁመት

en: Minimum map height may differ of defined value due to needs of map's inside content.
am: በካርታው ውስጣዊ ይዘት ፍላጎቶች ምክንያት ዝቅተኛው የካርታ ቁመት ከተወሰነ እሴት ሊለያይ ይችላል።

en: Missing required GPX data
am: የሚፈለገው የ GPX ውሂብ ይጎድላል

en: Mobile
am: ሞባይል

en: Mobile size
am: የሞባይል መጠን

en: Mobile width breakpoint
am: የሞባይል ስፋት መግቻ ነጥብ

en: Monday
am: ሰኞ

en: Move backward
am: ወደ ኋላ ተንቀሳቀስ

en: Move forward
am: ወደፊት ሂድ

en: Multiselect
am: ባለብዙ ምርጫ

en: Name Help
am: ስም እገዛ

en: Name Label
am: ስም መለያ

en: Name of sender displayed in received email.
am: በተቀበለው ኢሜል ውስጥ የላኪው ስም ይታያል።

en: Name of settings tab on Item Edit page.
am: በንጥል አርትዕ ገጽ ላይ የቅንብሮች ስም ትር።

en: New Category Name
am: አዲስ ምድብ ስም

en: New Item
am: አዲስ ነገር

en: New Location Name
am: አዲስ የአካባቢ ስም

en: Newer reviews
am: አዳዲስ ግምገማዎች

en: Next
am: ቀጥሎ

en: Night
am: ለሊት

en: No Items found
am: ምንም ንጥሎች አልተገኙም።

en: No Items found in Trash
am: በመጣያ ውስጥ ምንም ዕቃዎች አልተገኙም።

en: No border
am: ድንበር የለም።

en: No borders
am: ድንበሮች የሉም

en: No lines
am: መስመሮች የሉም

en: No posts found
am: ምንም ልጥፎች አልተገኙም።

en: No repeat
am: መድገም የለም።

en: No results found.
am: ምንም ውጤቶች አልተገኙም።

en: No shadow
am: ጥላ የለም።

en: No special pages found.
am: ምንም ልዩ ገጾች አልተገኙም።

en: No users found
am: ምንም ተጠቃሚዎች አልተገኙም።

en: Non-membership visitors
am: አባል ያልሆኑ ጎብኝዎች

en: None
am: ምንም

en: Note
am: ማስታወሻ

en: Notification messages
am: የማሳወቂያ መልዕክቶች

en: Notification when the item is already claimed. Leave empty to hide the notification.
am: ንጥሉ አስቀድሞ የይገባኛል ጥያቄ ሲነሳ ማሳወቂያ። ማሳወቂያውን ለመደበቅ ባዶ ይተውት።

en: Notification when the item is pending moderation from admin. Leave empty to hide the notification.
am: ንጥሉ ከአስተዳዳሪው ልከኝነት በመጠባበቅ ላይ በሚሆንበት ጊዜ ማሳወቂያ። ማሳወቂያውን ለመደበቅ ባዶ ይተውት።

en: Notifications
am: ማሳወቂያዎች

en: Number
am: ቁጥር

en: Number of items
am: የእቃዎች ብዛት

en: OK
am: እሺ

en: Older reviews
am: የቆዩ ግምገማዎች

note: translators: 1: title.
en: One thought on &ldquo;%1$s&rdquo;
am: በ&quot;%1$s&quot; ላይ አንድ ሀሳብ

en: Only featured
am: ብቻ ተለይቶ የቀረበ

en: Only featured items
am: ተለይተው የቀረቡ እቃዎች ብቻ

en: Only parent categories
am: የወላጅ ምድቦች ብቻ

en: Only parent locations
am: የወላጅ ቦታዎች ብቻ

en: Oops! That page can&rsquo;t be found.
am: ውይ! ያ ገጽ ሊገኝ አልቻለም።

en: Open image in popup
am: ምስሉን በብቅ ባዩ ክፈት

en: Opened by default
am: በነባሪ ተከፍቷል።

en: Opening Hours
am: ክፍት የሚሆንበት ሰዓቶች

en: Opening hours
am: ክፍት የሚሆንበት ሰዓቶች

en: Options
am: አማራጮች

en: Order Options
am: የትዕዛዝ አማራጮች

en: Order by
am: ያዝዙ

en: Order number
am: የትእዛዝ ቁጥር

en: Organizer:
am: አዘጋጅ፡-

en: Owner
am: ባለቤት

en: Page template
am: የገጽ አብነት

en: Parent Category
am: የወላጅ ምድብ

en: Parent Category:
am: የወላጅ ምድብ፡-

en: Parent Location
am: የወላጅ ቦታ

en: Parent Location:
am: የወላጅ ቦታ፡-

en: Pending
am: በመጠባበቅ ላይ

en: Performance Settings
am: የአፈጻጸም ቅንብሮች

en: Plugin Activation
am: ተሰኪ ማግበር

en: Position unavailable
am: ቦታ አይገኝም

en: Post Options
am: የመለጠፍ አማራጮች

en: Post has not selected any term.
am: ልጥፍ ምንም ቃል አልመረጠም።

en: Posts Author Page
am: ልጥፎች ደራሲ ገጽ

en: Posts Category Page
am: ልጥፎች ምድብ ገጽ

en: Posts Date Page
am: ልጥፎች ቀን ገጽ

en: Posts Search Form
am: ልጥፎች የፍለጋ ቅጽ

en: Posts Search Results
am: የልጥፎች ፍለጋ ውጤቶች

en: Posts Tag Page
am: የልጥፎች መለያ ገጽ

en: Posts navigation
am: የልጥፎች አሰሳ

en: Posts number color
am: የልጥፎች ቁጥር ቀለም

en: Previous
am: ቀዳሚ

en: Proportional image height
am: የተመጣጠነ የምስል ቁመት

en: Radial gradient
am: ራዲያል ቅልመት

en: Random
am: በዘፈቀደ

en: Rating
am: ደረጃ መስጠት

en: Rating stars color
am: የደረጃ አሰጣጥ ኮከቦች ቀለም

en: Read more
am: ተጨማሪ ያንብቡ

note: translators: %s plugin's name
en: Recently activated theme is not compatible with %s plugin, therefore the plugin was deactivated.
am: በቅርብ ጊዜ የነቃው ጭብጥ ከ%s ፕለጊን ጋር ተኳሃኝ አይደለም፣ ስለዚህ ተሰኪው እንዲቦዝን ተደርጓል።

en: Recommended map height
am: የሚመከር የካርታ ቁመት

en: Reference Item Post
am: የማጣቀሻ ንጥል ፖስት

en: Remove GPX track
am: የ GPX ትራክን ያስወግዱ

en: Remove Image
am: ምስልን ያስወግዱ

en: Repeat
am: ይድገሙ

en: Repeat horizontally
am: በአግድም ይድገሙት

en: Repeat vertically
am: በአቀባዊ ይድገሙት

en: Respond to review
am: ለግምገማ ምላሽ ይስጡ

en: Responsive options applied under screen width
am: ምላሽ ሰጪ አማራጮች በማያ ገጹ ስፋት ስር ይተገበራሉ

en: Restart migration
am: ስደትን እንደገና ያስጀምሩ

en: Results include at least one of selected filters.
am: ውጤቶቹ ከተመረጡት ማጣሪያዎች ቢያንስ አንዱን ያካትታሉ።

en: Results must include all selected filters.
am: ውጤቶቹ ሁሉንም የተመረጡ ማጣሪያዎችን ማካተት አለባቸው።

en: Retro
am: ሬትሮ

en: Reviews
am: ግምገማዎች

en: Right
am: ቀኝ

en: Saturday
am: ቅዳሜ

en: Save Settings
am: ቅንብሮችን አስቀምጥ

en: Scroll
am: ሸብልል

en: Search
am: ፈልግ

en: Search Categories
am: ምድቦችን ፈልግ

en: Search Items
am: ዕቃዎችን ይፈልጉ

en: Search Locations
am: ቦታዎችን ፈልግ

en: Search Special ages
am: ልዩ ዕድሜዎችን ይፈልጉ

en: Search by geolocation
am: በጂኦግራፊያዊ አካባቢ ይፈልጉ

en: Search for authors
am: ደራሲያን ይፈልጉ

en: Search for posts
am: ልጥፎችን ይፈልጉ

en: Search for reference item post
am: የማጣቀሻ ንጥል ልጥፍን ፈልግ

en: Search form is displayed inside map on screen width larger than
am: የፍለጋ ቅጽ በካርታው ውስጥ ከስክሪኑ ስፋት በላይ ይታያል

en: Search form that allows visitors to search listing items by keyword, category or location.
am: ጎብኚዎች ዝርዝር ንጥሎችን በቁልፍ ቃል፣ ምድብ ወይም አካባቢ እንዲፈልጉ የሚያስችል የፍለጋ ቅጽ።

en: Search form that allows visitors to search posts by keyword, category or location.
am: ጎብኚዎች ልጥፎችን በቁልፍ ቃል፣ ምድብ ወይም አካባቢ እንዲፈልጉ የሚያስችል የፍለጋ ቅጽ።

en: Search keyword
am: ቁልፍ ቃል ፈልግ

en: Search results for:
am: የፍለጋ ውጤቶች ለ፡

en: Secret Key
am: ሚስጥራዊ ቁልፍ

en: Select
am: ይምረጡ

en: Select Category
am: ምድብ ይምረጡ

en: Select Image
am: ምስል ይምረጡ

en: Select Location
am: አካባቢን ይምረጡ

en: Select alignment
am: አሰላለፍ ይምረጡ

en: Select an Item
am: ንጥል ይምረጡ

en: Select featured category
am: ተለይቶ የቀረበ ምድብ ይምረጡ

en: Select image
am: ምስል ይምረጡ

en: Select layout
am: አቀማመጥ ይምረጡ

en: Select position of unit displayed with number value.
am: ከቁጥር እሴት ጋር የሚታየውን የንጥል ቦታ ይምረጡ።

en: Select size
am: መጠን ይምረጡ

en: Select type input cannot use AND operator.
am: አይነት ግብዓት ምረጥ AND ኦፕሬተርን መጠቀም አይችልም።

en: Select type of input field.
am: የግቤት መስክ አይነት ይምረጡ።

en: Select your rating, please.
am: እባክዎን ደረጃዎን ይምረጡ።

en: Selected category will be prioritized and will present Item post on the map.
am: የተመረጠው ምድብ ቅድሚያ ይሰጠዋል እና በካርታው ላይ የንጥል ፖስት ያቀርባል.

en: Selected post is no more published.
am: የተመረጠው ልጥፍ ከአሁን በኋላ አይታተምም።

en: Selected posts
am: የተመረጡ ልጥፎች

en: Selected posts are no more published.
am: የተመረጡ ልጥፎች ከአሁን በኋላ አይታተሙም።

en: Selected reference post will be listed before all other similar posts.
am: የተመረጠው የማመሳከሪያ ልጥፍ ከሌሎች ተመሳሳይ ልጥፎች በፊት ይዘረዘራል።

en: Send Button Text
am: የአዝራር ጽሑፍ ላክ

en: Sender Email
am: ላኪ ኢሜል

en: Sender Name
am: የላኪ ስም

en: Server Error Message
am: የአገልጋይ ስህተት መልእክት

en: Server encountered an error. If problem persists, contact website administrator, please.
am: አገልጋዩ ስህተት አጋጥሞታል። ችግሩ ከቀጠለ፣ እባክዎን የድር ጣቢያ አስተዳዳሪን ያግኙ።

en: Settings Saved
am: ቅንብሮች ተቀምጠዋል

en: Shadow
am: ጥላ

en: Shadow color
am: የጥላ ቀለም

en: Shadow settings
am: የጥላ ቅንጅቶች

en: Show Category description
am: የምድብ መግለጫ አሳይ

en: Show Category icon
am: የምድብ አዶ አሳይ

en: Show Email Address
am: የኢሜል አድራሻ አሳይ

en: Show Location description
am: የአካባቢ መግለጫ አሳይ

en: Show Location icon
am: የአካባቢ አዶ አሳይ

en: Show Opening Hours
am: የመክፈቻ ሰዓቶችን አሳይ

en: Show Streetview
am: የመንገድ እይታን አሳይ

en: Show address
am: አድራሻ አሳይ

en: Show advanced filters
am: የላቁ ማጣሪያዎችን አሳይ

en: Show author image
am: የደራሲውን ምስል አሳይ

en: Show biographical info
am: ባዮግራፊያዊ መረጃ አሳይ

en: Show categories
am: ምድቦችን አሳይ

en: Show contact form on page which send an email to defined email address
am: ወደተገለጸው የኢሜይል አድራሻ ኢሜይል የሚልክ የእውቂያ ቅጽ በገጽ ላይ አሳይ

en: Show cover image
am: የሽፋን ምስል አሳይ

en: Show data
am: ውሂብ አሳይ

en: Show date
am: ቀን አሳይ

en: Show description
am: መግለጫ አሳይ

en: Show empty map
am: ባዶ ካርታ አሳይ

en: Show featured image
am: ተለይቶ የቀረበ ምስል አሳይ

en: Show featured items on the top of list before all other item posts.
am: ከሁሉም የንጥል ልጥፎች በፊት ተለይተው የቀረቡ ንጥሎችን በዝርዝሩ አናት ላይ አሳይ።

en: Show filters group title
am: የማጣሪያዎች ቡድን ርዕስ አሳይ

en: Show link
am: አገናኝ አሳይ

en: Show link label input
am: የአገናኝ መለያ ግቤት አሳይ

en: Show locations
am: ቦታዎችን አሳይ

en: Show more
am: ተጨማሪ አሳይ

en: Show navigation arrows
am: የአሰሳ ቀስቶችን አሳይ

en: Show on map
am: በካርታው ላይ አሳይ

en: Show only categories marked as featured.
am: ተለይተው የቀረቡ ተብለው ምልክት የተደረገባቸውን ምድቦች ብቻ አሳይ።

en: Show only featured category
am: ተለይቶ የቀረበ ምድብ ብቻ አሳይ

en: Show only locations marked as featured.
am: ተለይተው የቀረቡ ተብለው ምልክት የተደረገባቸውን ቦታዎች ብቻ አሳይ።

en: Show pagination bullets
am: የገጽታ ጥይቶችን አሳይ

en: Show posts number
am: የልጥፎች ቁጥር አሳይ

en: Show price
am: ዋጋ አሳይ

en: Show rating
am: ደረጃ አሳይ

en: Show reference Item Post
am: የማጣቀሻ ንጥል ፖስት አሳይ

en: Show selected filters
am: የተመረጡ ማጣሪያዎችን አሳይ

en: Show selected inputs
am: የተመረጡ ግብዓቶችን አሳይ

en: Show similar posts from the same:
am: ከተመሳሳይ ተመሳሳይ ልጥፎችን አሳይ፡

en: Show submit filter button
am: አስረክብ የማጣሪያ ቁልፍ አሳይ

en: Show subtitle
am: የትርጉም ጽሑፍ አሳይ

en: Show track endpoint markers on
am: የትራክ የመጨረሻ ነጥብ ምልክቶችን በ ላይ አሳይ

en: Show web
am: ድር አሳይ

en: Silver
am: ብር

en: Simple layout
am: ቀላል አቀማመጥ

en: Site Key
am: የጣቢያ ቁልፍ

en: Site logo
am: የጣቢያ አርማ

en: Skip number of posts from start
am: ከመጀመሪያው የልጥፎች ብዛት ዝለል

en: Small
am: ትንሽ

en: Small button
am: ትንሽ አዝራር

en: Small size
am: አነስተኛ መጠን

en: Solid color
am: ድፍን ቀለም

[ctx: post type singular name]
en: Special Page
am: ልዩ ገጽ

[ctx: admin menu]
en: Special Pages
am: ልዩ ገጾች

[ctx: post type general name]
en: Special Pages
am: ልዩ ገጾች

en: Special page updated.
am: ልዩ ገጽ ተዘምኗል።

en: Special pages list
am: ልዩ ገጾች ዝርዝር

en: Special pages list navigation
am: የልዩ ገጾች ዝርዝር አሰሳ

en: Spread radius
am: ራዲየስ ስርጭት

en: Start and end of track
am: የትራክ መጀመሪያ እና መጨረሻ

en: Step
am: ደረጃ

en: Streetview
am: የመንገድ እይታ

en: Streetview is available only if Google API key is enabled
am: የመንገድ እይታ የሚገኘው የGoogle API ቁልፍ ከነቃ ብቻ ነው።

en: Style
am: ቅጥ

en: Style JSON
am: ቅጥ JSON

en: Subject
am: ርዕሰ ጉዳይ

en: Subject Help
am: የርዕሰ ጉዳይ እገዛ

en: Subject Label
am: የርዕስ መለያ

en: Subject for the email notification
am: የኢሜል ማሳወቂያ ርዕሰ ጉዳይ

en: Submit Label
am: መለያ አስገባ

en: Submit distance button label
am: የርቀት አዝራር መለያ አስገባ

en: Submit filters button label
am: የማጣሪያዎች አዝራር መለያ አስገባ

en: Submit reply
am: ምላሽ አስገባ

en: Submit review
am: ግምገማ አስገባ

en: Subscriptions
am: የደንበኝነት ምዝገባዎች

en: Subtitle
am: ንዑስ ርዕስ

en: Success Message
am: የስኬት መልእክት

en: Sunday
am: እሁድ

en: Table style
am: የጠረጴዛ ዘይቤ

en: Tag archives:
am: የመለያ ማህደሮች

en: Telephone
am: ስልክ

en: Terms & Conditions label
am: ውሎች እና ሁኔታዎች መለያ

en: Text
am: ጽሑፍ

en: Text color
am: የጽሑፍ ቀለም

en: Text displayed in the form when user is logged in
am: ተጠቃሚው ሲገባ በቅጹ ላይ ጽሑፍ ይታያል

en: Text displayed instead of full website url
am: ከሙሉ ድር ጣቢያ ዩአርኤል ይልቅ ጽሑፍ ይታያል

en: Text displayed on Send Button.
am: ጽሑፍ በላክ ቁልፍ ላይ ይታያል።

en: Text displayed on empty map
am: ጽሑፍ በባዶ ካርታ ላይ ይታያል

en: Text for Terms & Conditions form input. Leave empty to disable the checkbox.
am: ጽሑፍ ለ ውሎች እና ሁኔታዎች ቅጽ ግቤት። አመልካች ሳጥኑን ለማሰናከል ባዶ ይተውት።

en: Text layout
am: የጽሑፍ አቀማመጥ

en: Text link
am: የጽሑፍ አገናኝ

en: Text of email message. Available are variables: {user-name} {user-email} {user-message}
am: የኢሜል መልእክት ጽሑፍ። ተለዋዋጮች ይገኛሉ፡ {user-name} {user-email} {user-message}

en: Textarea
am: ጽሑፍ አካባቢ

note: translators: %s plugin's name
en: The %s plugin could not be activated. It is not compatible with the current active theme.
am: የ%s ተሰኪው ሊነቃ አልቻለም። አሁን ካለው ንቁ ጭብጥ ጋር ተኳሃኝ አይደለም።

en: The maximum number of items that customers with this subscription can publish (Leave empty for the unlimited number of items).
am: ይህ የደንበኝነት ምዝገባ ያላቸው ደንበኞች ሊያትሟቸው የሚችሉት ከፍተኛው የንጥሎች ብዛት (ያልተገደበ የንጥሎች ብዛት ባዶ ይተው)።

en: Theme
am: ጭብጥ

en: There are no available subscriptions. Add some, please.
am: ምንም የሚገኙ የደንበኝነት ምዝገባዎች የሉም። እባክህ ጥቂት ጨምር።

en: There are no filters to show.
am: ምንም የሚታዩ ማጣሪያዎች የሉም።

en: There are no inputs to show.
am: ምንም የሚታዩ ግብዓቶች የሉም።

en: There are no selected inputs to show.
am: ለማሳየት የተመረጡ ግብዓቶች የሉም።

en: Thick border
am: ወፍራም ድንበር

en: Thick borders
am: ወፍራም ድንበሮች

en: Thin border
am: ቀጭን ድንበር

en: Thin borders
am: ቀጭን ድንበሮች

en: This feature adds Claim Listing functionality for Listing items
am: ይህ ባህሪ ንጥሎችን ለመዘርዘር የይገባኛል ጥያቄ ዝርዝር ተግባርን ይጨምራል

en: This product is a Citadela Subscription.
am: ይህ ምርት የCitadela ደንበኝነት ምዝገባ ነው።

en: This setting will enable editing of Item Posts using Gutenberg editor. This feature will allow you to have greater administration flexibility. Please be careful which blocks you include in the item detail as everything will be placed in the "Item Content" block on Item Detail Special page.
am: ይህ ቅንብር የጉተንበርግ አርታዒን በመጠቀም የንጥል ልጥፎችን ማረም ያስችላል። ይህ ባህሪ የበለጠ የአስተዳደር ተለዋዋጭነት እንዲኖርዎት ይፈቅድልዎታል. ሁሉም ነገር በ &quot;ንጥል ይዘት&quot; ብሎክ ውስጥ በንጥል ዝርዝር ልዩ ገጽ ላይ ስለሚቀመጥ እባክዎን የትኞቹ ብሎኮች በእቃው ውስጥ እንደሚያካትቱ ይጠንቀቁ።

en: Thumbnail
am: ድንክዬ

en: Thursday
am: ሐሙስ

en: Time in seconds
am: በሰከንዶች ውስጥ ጊዜ

en: Title
am: ርዕስ

en: Title color
am: የርዕስ ቀለም

en: Titles color
am: የርዕሶች ቀለም

en: Top
am: ከላይ

en: Top left
am: ከላይ በግራ

en: Top right
am: ከላይ በቀኝ በኩል

en: Track color
am: የዱካ ቀለም

en: Track endpoints color
am: የመጨረሻ ነጥቦችን ቀለም ይከታተሉ

en: Tracks are hidden and replaced with map marker according to zoom level.
am: ትራኮች በአጉላ ደረጃ ተደብቀው በካርታ ማርከር ተተክተዋል።

en: Tuesday
am: ማክሰኞ

en: Turn on Claim Listing feature
am: የይገባኛል ጥያቄ ዝርዝር ባህሪን ያብሩ

en: Turn on Item Extension features
am: የንጥል ቅጥያ ባህሪያትን ያብሩ

en: Turn on Item Reviews for listing items
am: ንጥሎችን ለመዘርዘር የንጥል ግምገማዎችን ያብሩ

en: Type for search...
am: ለፍለጋ ይተይቡ...

en: Unchecked single checkbox will not be displayed.
am: ምልክት ያልተደረገበት ነጠላ አመልካች ሳጥን አይታይም።

en: Unclaimed
am: የይገባኛል ጥያቄ አልቀረበም።

en: Under image
am: በምስሉ ስር

en: Unique identifier for new input field. Use single word, no spaces. Underscores and dashes allowed.
am: ለአዲስ የግቤት መስክ ልዩ መለያ። ነጠላ ቃል ተጠቀም፣ ምንም ክፍተቶች የሉም። ሰረዞች እና ሰረዞች ተፈቅደዋል።

en: Unit of number
am: የቁጥር አሃድ

en: Unit position
am: የክፍል አቀማመጥ

note: Description of the plugin
en: Universal listing features for any website
am: ለማንኛውም ድር ጣቢያ ሁለንተናዊ ዝርዝር ባህሪዎች

en: Update Category
am: ምድብ አዘምን

en: Update Location
am: አካባቢን አዘምን

en: Upload file
am: ፋይል ስቀል

en: Uploaded file doesn't include required GPX track data.
am: የተሰቀለው ፋይል የሚፈለገውን የጂፒኤክስ ትራክ ውሂብ አያካትትም።

en: Uploaded file has not valid XML format.
am: የተሰቀለው ፋይል ልክ ያልሆነ የኤክስኤምኤል ቅርጸት የለውም።

en: Uploading&#8230;
am: በመስቀል ላይ…

en: Url
am: ዩአርኤል

en: Use Contact Form
am: የእውቂያ ቅጽ ተጠቀም

en: Use Easy Admin interface for your subscribers
am: ለደንበኝነት ተመዝጋቢዎችዎ ቀላል የአስተዳዳሪ በይነገጽ ይጠቀሙ

en: Use Gutenberg editor for the content of listing items
am: ንጥሎችን ለመዘርዘር ይዘት የጉተንበርግ አርታዒን ይጠቀሙ

en: Use carousel
am: ካሮሴልን ይጠቀሙ

en: Use correct full website url
am: ትክክለኛውን ሙሉ የድር ጣቢያ url ይጠቀሙ

en: Use geolocation search
am: የጂኦግራፊያዊ አካባቢ ፍለጋን ይጠቀሙ

en: Use in search filter
am: በፍለጋ ማጣሪያ ውስጥ ተጠቀም

en: Use responsive options
am: ምላሽ ሰጪ አማራጮችን ተጠቀም

en: Use valid email address, please.
am: ትክክለኛ የኢሜይል አድራሻ ተጠቀም፣ እባክህ።

en: Useful to show additional help text or GDPR text with each input in the form.
am: ተጨማሪ የእገዛ ጽሑፍ ወይም የGDPR ጽሁፍ ከእያንዳንዱ ግብአት ጋር በቅጹ ለማሳየት ጠቃሚ ነው።

en: User ID
am: የተጠቃሚው መለያ

en: User additional options
am: የተጠቃሚ ተጨማሪ አማራጮች

en: User denied geolocation
am: ተጠቃሚ የጂኦግራፊያዊ አካባቢ ተከልክሏል።

en: User email
am: የተጠቃሚ ኢሜይል

en: User login
am: የተጠቃሚ መግቢያ

en: User posts count
am: የተጠቃሚ ልጥፎች ብዛት

en: User registration date
am: የተጠቃሚ ምዝገባ ቀን

en: Username Label
am: የተጠቃሚ ስም መለያ

en: Users with active membership
am: ንቁ አባልነት ያላቸው ተጠቃሚዎች

en: Validation Error Message
am: የማረጋገጫ ስህተት መልእክት

en: Value color
am: እሴት ቀለም

en: Vertical offset
am: አቀባዊ ማካካሻ

en: View Category
am: ምድብ ይመልከቱ

en: View Item
am: ንጥል ነገርን ይመልከቱ

en: View Location
am: ቦታን ይመልከቱ

en: View Site
am: ጣቢያን ይመልከቱ

en: View more
am: ተጨማሪ ይመልከቱ

en: View posts
am: ልጥፎችን ይመልከቱ

en: View posts label
am: የልጥፎች መለያ ይመልከቱ

en: View track on the map
am: ትራክ በካርታው ላይ ይመልከቱ

en: We recommend to use 24:00 time format for SEO purposes and satisfy Google Structured Data requirements. Use time like 08:00-15:00.
am: ለ SEO ዓላማዎች 24፡00 የሰዓት ቅርጸት እንዲጠቀሙ እና የጎግል የተዋቀረ የውሂብ መስፈርቶችን እንዲያሟሉ እንመክራለን። እንደ 08:00-15:00 ያለ ጊዜ ይጠቀሙ።

note: translators: %s plugin's name
en: We've deactivated Citadela Directory Lite plugin. You can now activate and enjoy full version of the plugin.
am: Citadela Directory Lite ተሰኪን አቦዝነናል። አሁን በተሰኪው ሙሉ ስሪት ማግበር እና መደሰት ይችላሉ።

en: We've noticed WooCommerce Subscriptions plugin is active, subscriptions functionality from Citadela Listing plugin is available.
am: WooCommerce Subscriptions plugin ገቢር መሆኑን አስተውለናል፣ የደንበኝነት ምዝገባዎች ተግባራዊነት ከCitadela Listing plugin ይገኛል።

note: translators: 1. url to upgrading guide, 2. plugin's name
en: We've noticed that you're running an outdated version of PHP which is no longer supported, therefore <em>the plugin was deactivated</em>. Make sure your site is fast and secure, by <a href='%1$s'>upgrading PHP to the latest version</a>. Minimal requirement for %2$s is <strong>PHP 5.6.20</strong>.
am: ጊዜው ያለፈበት የPHP ስሪት እያሄዱ እንደሆነ አስተውለናል ይህም ከአሁን በኋላ አይደገፍም፣ ስለዚህ <em>ተሰኪው እንዲቦዝን ተደርጓል</em> ። <a href='%1$s'>ፒኤችፒን ወደ የቅርብ ጊዜው ስሪት በማሻሻል</a> ጣቢያዎ ፈጣን እና ደህንነቱ የተጠበቀ መሆኑን ያረጋግጡ። ለ%2$s ዝቅተኛው መስፈርት <strong>PHP 5.6.20</strong> ነው።

note: translators: 1. url to WordPress Update page, 2. plugin's name
en: We've noticed that you're running an outdated version of WordPress, therefore <em>the plugin was deactivated</em>. Make sure your site is secure and up to date, by <a href='%1$s'>updating WordPress to the latest version</a>. Minimal requirement for %2$s is <strong>WordPress 5.2</strong>.
am: ጊዜው ያለፈበት የዎርድፕረስ ሥሪት እያሄዱ እንዳሉ አስተውለናል፣ ስለዚህ <em>ተሰኪው እንዲቦዝን ተደርጓል</em> ። <a href='%1$s'>WordPress ን ወደ አዲሱ ስሪት በማዘመን</a> ጣቢያዎ ደህንነቱ የተጠበቀ እና የተዘመነ መሆኑን ያረጋግጡ። ለ%2$s ዝቅተኛው መስፈርት <strong>WordPress 5.2</strong> ነው።

en: Web
am: ድር

en: Website Link
am: የድር ጣቢያ አገናኝ

en: Website Link Label
am: የድር ጣቢያ አገናኝ መለያ

en: Website link rel attribute
am: የድር ጣቢያ አገናኝ rel አይነታ

en: Wednesday
am: እሮብ

en: Widgets displayed on Item Categories pages.
am: መግብሮች በንጥል ምድቦች ገጾች ላይ ይታያሉ።

en: Widgets displayed on Item Locations pages.
am: መግብሮች በንጥል መገኛ ገፆች ላይ ይታያሉ።

en: Widgets displayed on Item posts pages.
am: መግብሮች በንጥል ልጥፎች ገጾች ላይ ይታያሉ።

en: Will be listed all available similar items.
am: የሚገኙ ሁሉም ተመሳሳይ እቃዎች ይዘረዘራሉ.

en: With background
am: ከበስተጀርባ ጋር

en: With search form
am: በፍለጋ ቅጽ

en: With url will be available additional input to insert text displayed instead of plain link.
am: በዩአርኤል ከግልጽ አገናኝ ይልቅ የሚታየውን ጽሑፍ ለማስገባት ተጨማሪ ግብአት ይኖራል።

en: WooCommerce subscriptions
am: WooCommerce ምዝገባዎች

en: Works when block is the only block in a column.
am: በአንድ አምድ ውስጥ ብቸኛው እገዳ በሚሆንበት ጊዜ ይሰራል።

en: You do not have permission to upload files.
am: ፋይሎችን ለመስቀል ፍቃድ የለዎትም።

en: You must be logged in to post a review.
am: ግምገማ ለመለጠፍ መግባት አለብህ።

en: Your rating
am: የእርስዎ ደረጃ

en: Your reply to review
am: ለግምገማ የሰጡት ምላሽ

en: Your review
am: የእርስዎ ግምገማ

en: blue : Blue color
am: ሰማያዊ: ሰማያዊ ቀለም

en: default image size
am: ነባሪ የምስል መጠን

[ctx: Uploader: Drop file here - or - Select file from computer]
en: or
am: ወይም

en: post | posts
am[0]: ልጥፍ

en: red : Red color
am: ቀይ: ቀይ ቀለም
